You are not connected. Please login or register

พ่อให้คนข้างห้องเช่าเอากันกับแม่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
หลังจากนั้นมา น้าเริงผู้ชายข้างห้องคนนี้ก็หาโอกาสพูดคุยกับแม่ผมอยู่หลายครั้ง แต่แม่ผมไม่อยากพุดคุยอะไรกับเขามากนัก เพราะกลัวคนอื่นจะหาให้ท่าผัวคนอื่น น้าเริงเขาเริ่มเข้ามาพูดคุยทักทายกับพ่อผมบ่อยมากขึ้น บางครั้งเขาก็ซื้อเหล้ามากินกับพ่อผมที่ห้องด้วย ทำให้เขากับพ่อผมสนิทกันมากขึ้นทุกวัน ตอนหัวค่ำคืนหนึ่งน้าเริงคนข้างห้องซื้อเหล้ามากินกับพ่อผมที่ห้องอีก แม่ผมก็มานั่งคุยด้วยกับเขาตามมารยาทเมียเจ้าของห้อง พอกินเหล้ากันไปได้4-5แก้ว น้าเริงก็พูดชมแม่ผมว่า เมียพี่นี้หุ่นดี ขนาดมีลูกแล้ว เมียผมยังหุ่นดีสู้เมียพี่ไม่ได้เลย พ่อผมนั่งอมยิ้มที่เขาพูดชมแม่ต่อหน้าแบบนั้น แล้วพูดกับน้าเริงว่า เมียพี่หุ่นดีแบบนี้ ชอบมั้ยล่ะ น้าเริงทำตาโต พูดเสียงสั่นๆว่า ชอบซี่ ชอบมากเลย พ่อผมแสดงท่าทีงุ่นง่านขึ้นมาทันที พร้อมกับกระซิบเบาๆบอกเขาว่า ถ้าชอบ พี่ยกให้เป็นเมียซักคืนเอามั้ย.! แม่ผมนั่งอยู่ใกล้ๆ ก็เอามือตีหลังพ่อผมอย่างแรงไปทีนึง แล้วพูดว่า พ่อนี่พูดอะไรก็ไม่รู้นะ อายลูกมันบ้างซี่ เมาแล้วพูดเรื่อยเปื่อยไปทั่ว หันไปพูดกับน้าเริงว่า อย่าไปบ้าตามผัวของพี่นะ น้าเริงมองตาเยิ้มใส่แม่ผมเลย แม่ผมนั่งอยู่ด้วยกับพ่อผมและน้าเริงอยู่อีกครู่หนึ่ง ก็ขอตัวเข้าไปนอนในมุ้งก่อน ปล่อยให้พ่อผมกับน้าเริงคนข้างห้องนั่งกินเหล้าและคุยกันอยู่2คน จากนั้นพักหนึ่ง ได้ยินเสียงน้าเริงถามพ่อผมว่า รู้จักเรื่องสวิงมั้ย ที่เขาให้เมียเอากันกับคนอื่นน่ะ เสียงพ่อผมร้องอ๋อ พูดว่า รู้จักซี่. พี่ยังซื้อหนังสือเรื่องแบบนี้มาอ่านอยู่หลายเล่มเลยนะ พูดจบพ่อผมก็ลุกไปหยิบเอาหนังสือไทยเพล์บอยและหนังสือบันทึกชีวิตรักเล่มเก่าๆที่พ่อผมเก็นซ่อนเอาไว้ในตู้เสื้อผ้า ออกมาให้น้าเริงดู ในหนังสือ2เล่มนี้ มีเรื่องในครอบครัวและเรื่องสวิงกิ้งแลกคู่ เรื่องผัวให้เมียเอากันกับคนอื่นทุกให้อ่านทุกฉบับ น้าเริงอ่านหนังสือเล่มนั้นอยู่ครู่หนึ่ง เขาก็พูดว่า อ่านเรื่องนี้แล้วแล้ว ได้อารมณ์เงี่ยนดีจิงๆเลยพี่ ดูซี่ ท่อนเอ็นของผมแข็งโด่ตุงกางเกงเลย พ่อผมจ้องมองท่อนเอ็นของน้าเริงอย่างตื่นเต้น แล้วพูดเบาๆว่า ของเอ็งใหญ่ดีจิงๆว่ะเริง พ่อผมถามน้าเริงว่า เอ็งอ่านเรื่องไหนวะ เสียงน้าเริงพูดเบาๆ เรื่องที่ผัวเอาเมียซ้ำคนอื่นไง ผัวพูดกับเมียว่า เอาเมียซ้ำคนอื่นแบบนี้เสียวท่อนเอ็นจิงๆ แค่ท่อนเอ็นพี่ไปโดนน้ำเงี่ยนของเขาที่อยู่ในของเมีย น้ำเงี่ยนของพี่ก็แทบแตกทะลักออกมาแล้ว ร่องรูลื่นๆหลวมๆแบบนี้เย็ดแล้วเสียวถึงใจจิงๆ น้าเริงยกเหล้าขึ้นกินไปหลายอึ๊ก แล้วกระซิบถามพ่อผมเบาๆว่า พี่เคยลองอย่างในหนังสือมาบ้างหรือยัง เสียงพ่อผมพูดว่า เได้แต่จินตนาการเวลาเอากันกับเมียเท่านั้นแหละว่ะ ยังไม่เคยได้ลองจิงๆอย่างในหนังสือสักที น้าเริงถามพ่อผมแบบรุกต่อไปทันที พี่อยากลองแบบนั้นจิงๆมั้ย ผมทำให้พี่ได้นะ พ่อผมนั่งก้มหน้าแดงกล่ำ พูดเบาๆว่า จะดีหรือวะ เมียพี่จะยอมหรือเปล่าก็ไม่รู้  ลูกชายของพี่ก็นอนอยู่ในมุ้งใกล้ๆแบบนี้ เสียงน้าเริงพูดเบาๆว่า ลูกชายของพี่มันยังเด็ก ไม่รู้เรื่องอะไร ถ้ากลัว พี่ก็ปิดไฟในห้องซี่.ตอนนั้นแม่ผมคงได้ยินเสียงพ่อผมกับน้าเริงคุยกันในเรื่องนี่อยู่แน่ ผมเห็นแม่นอนกระสับกระส่าย พลิกตัวกลับไปกลับมาหลายครั้ง บางทีก็นอนหงายอ้าขาถ่างออกจากกัน ยกเข่าชันขึ้น จนผ้าถุงที่ใส่อยู่ก็หล่นลงมาจนถึงโหนกนูนหว่างขาอย่างชัดเจน น้าเริงมองไปในมุ้งของแม่ผม แล้วกลืนน้ำลายลงคอเอื๊อกใหญ่ เขายกเหล้าที่เหลือในแก้วขึ้นกินจนหมดแล้ว แล้วพูดกับพ่อผมเบาๆ ผมขอชักว่าวเอาน้ำเงี่ยนราดร่องรูเมียพี่ได้มั้ย.! ผมยังไม่เอาท่อนเอ็นใส่ในของเมียพี่ก็ได้นะ ถ้าพี่ยังไม่พร้อม พ่อผมมีใบหน้าแดงกล่ำตอบเขาไปว่า ให้ลองถามเมียดูก่อนได้มั้ยล่ะ ถ้าเมียพี่เขายอม เอ็งก็เอาได้เลยจะดีกว่า ชักว่าวเอาน้ำเงี่ยนราดปากรูเฉยๆแบบนั้น พอพูดพ่อผมก็ลุกไปปิดไฟนีออนกลางห้อง มีแต่ไฟหน้าห้องที่สาดส่องเข้ามาในห้อง แต่ก็พอมองเห็นว่าใครเป็นใคร คงทำให้แม่ผมลดความอายลงไปได้บ้าง เสียงพ่อผมกระซิบถามแม่เบาๆว่า ให้เขาลองเลียงตรงนั้นของแม่หน่อยนะ ยังไม่ต้องให้เขาเอาเข้าข้างในหรอก ลองดูนะแม่ พ่อไม่ว่าหรอก แม่ผมไม่พูดอะไร ได้แต่พยักเบาๆ แล้วหยิบเอาผ้าห่มขึ้นมาปิดหน้าตัวเองไว้อย่างอายๆ พ่อผมก็เปิดมุ้งให้น้าเริงเข้าไปข้างใน นอนนั้น้าเริงคนข้างห้องถอดกางเกงรออยู่ก่อนแล้ว เขาก็คลานเข้าไปซุกหน้าลงกับเนินนูนหว่างขาของแม่ผมทันที มองเห็นน้าเริงเอาเกลือกกลิ้งกับเนินหว่างขาของแม่ผมไปอย่างอย่างหื่นกระหายจัดจิงๆ จากนั้นผมเห็นน้าเริงดูดเลียตรงร่องรูของแม่ผมไปมา ลากลิ้นขึ้นลงไปตามรอยแยกอยุ่หลายรอบมาก มองเห็นแม่ผมนอนกัดฟัน เอามือกำที่ผ้าปูที่นอนไว้แน่น พร้อมกับอ้าขาถ่างออกให้น้าเริงดูดเลียร่องอย่างเต็มใจ เสียงแม่ผมส่งเสียวครางซี๊ดๆเบาๆอยู่พักหนึ่ง น้าเริงก็ขยับตัวขึ้นทับหว่างขาของแม่ผม มือข้างหนึ่งจัวตรงหัวบานถูไถตรงรอยแยกที่อวบอูมไปมา พร้อมกับรูดชักท่อนเอ็นไปด้วย บางครั้งน้าเริงก็ดันหัวบานแดงผลุบเข้าไปในปากรูจนจมหัวหยัก ทำให้แม่ผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นท่อนเอ็นของน้าเริงเป็นระวิง พ่อผมก้มไปใกล้ๆกระซิบถามแม่ผมเบาๆว่า แม่เสียวดีมั้ยแบบนี้ แม่ผมครางซี๊ดๆพยักหงึก พ่อผมถามแม่ต่อไปว่า ให้เขาเอาข้างในเลยนะ แม่ผมยิ่งครางซี๊ดเสียงดังมากขึ้น พร้อมกับกระเด้าเอวขึ้นไหวๆ แม่ผมคงเสียวสุดกลั้นไว้ได้ พ่อผมก็หันมาพยักหน้าบอกให้น้าเริงดันท่อนเอ็นเข้าไปข้างใน เมียพี่เขาไม่ไหวแล้ว น้าเริงได้ฟังพ่อผมบอกแบบนั้น ก็ดันท่อนเอ็นพรวดเข้าไปในของแม่ผมจนสุดกลั่นทันที แม่ผมสดุ้งตัวขึ้น เอาปลายขารัดเอวน้าเริงไว้จนแน่นเลยคับ จากนั้นน้าเริงกับแม่ผมต่างก็กระเด้าเข้าหากันอย่างเร้าร้อนจิงๆ เสียงดังผับๆๆ พ่อผมจ้องมองท่อนเอ็นของน้าเริงที่กำลังผลุบเข้า ผลุบออกในร่องรูของแม่ผมอย่างตื่นเต้นมาก น้าเริงรัวกระเด้าท่อนเอ็นทิ่มตำใส่ในของแม่อยู่พักหนึ่ง แม่ผมก็กระเด้าเอวขึ้นไหวๆตัวเกร็งกระตุกยะเยือก45ครั้ง เสียงพ่อกระซิบถามแม่ผมอย่างตื่นเต้นว่า ออกแล้วใช่มั้ยแม่ ถึงแล้วใช่มั้ย แม่ผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆ น้าเริงก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่อย่างไม่ยั้งเสียงดังๆผับๆๆเสียงเขาพูดว่า ออกแล้วๆน้ำผมออกแล้วพี่ โอ๊วซี๊ดๆผมมองเห็นน้าเริงดกท่อนเอ็นลงจมแน่นกับร่องรู เขาครางอู้วซี๊ดๆหลาย เพื่อฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าไปในของแม่จนหมดเกลี้ยง น้าเริงหมดแรง เอาหน้าซุกลงกับซอกคอแม่ผมอย่างสุขสมจิงใจๆ หลังจากนั้นเขาก็ขยับตัวออกมาจากหว่างขาแม่ผม พ่อผมนั้นเอามือรูดชักท่อนเอ็นรออยู่นานแล้วก็รีบเข้าไปทับตรงหว่างขาของแม่ผม แล้วจับท่อนเอ็นเกลือกกลิ้งกับน้ำเงี่ยนของน้าเริงตรงปากรูเสียวของแม่ไปมาอย่างมีเร้าอารมณ์มากจิงๆ พ่อผมครางซี๊ดพูดเสียงสั่นๆว่า เอาเมียซ้ำคนอื่นมันเสียวจัดแบบนี้นี่เอง อู้ววซี๊ด แล้วดันท่อนเอ็นพรวดเข้าไปในของแม่ผมอย่างสุดแรง แม่ผมครางซีดอ้าขาออกให้พ่อรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูอย่างบ้าคลั่งเสียงดังผับๆๆไม่ถึง3นาทีพ่อผมก็ร้องอู้วๆบอกว่า น้ำพ่อออแล้วแม่ น้ำพ่อออกแล้วโอ๊วซี๊ดๆพ่อผมกดท่อนเอ็นลงจมแน่นกับปากรูของแม่ พร้อมกับเอาปลายขายันที่นอนไว้ เพื่อดันหัวบานแดงเข้าไปในของแม่ผมให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ เพื่อส่งน้ำเงี่ยนเข้าไปให้ถึงมดลูกของแม่ผมนั่นเอง พอน้ำเงี่ยนออกหมดแล้ว พ่อผมนอนหอบบนร่างกายของแม่อยู่พักหนึ่ง ก้ชักท่อนเอ็นออกไป แล้วพลิกตัวลงนอนข้างๆกับแม่ น้าเริงก็เข้าไปเอากับแม่ผมซ้ำอีกครั้งทันที2 ผมนอนดูน้าเริงรัวกระเด้าท่อนเอ็นขนาดข้อมือเข้ากับร่องรูของแม่ผมอยุ่อีกพักหนึ่ง น้าเริงก้ร้องอู้วๆกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าใส่ในร่องรูของแม่ผมเป็นครั้งที่2 หลังจากนั้นครู่หนึ่ง น้าเริงก็ค่อยชักท่อนเอ็นออกร่องรูของแม่ผม แล้วเปิดมุ้งออกมาใส่เสื้อผ้า แล้วเปิดประตูห้องออกไปทันที ผมมองเห็นพ่อกับแม่ผมนอนกอดกันอย่างมีความสุขจิงๆในคืนนั้น เสียงพ่อผมกระซิบถามแม่เบาๆว่า ทำแบบนี้ตื่นเต้นดีมั้ย แม่ผมตอบเสียงสั่นว่า ตื่นเต้นซี่.พ่อถามแม่ต่อไปว่า ต่อไปให้เขามาเอากับแม่อีกนะ เสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า พ่อก็ชวนเขามาเองซี่.จากนั้นครู่หนึ่งพ่อผมก็ขึ้นทับหว่างขา แล้วเอากันกับแม่ผมอีกครั้งหนึ่ง พอได้ยินเสียงหน้าท้องของพ่อกับแม่กระทบกันเสียงดังผับๆ ผมก็ชะเง้อหัวขึ้นมาดูเป็นระยะๆด้วยเช่นกัน แม่คงหันมาเห็นผมชะเง้อหัวขึ้นดู เสียงแม่กระซิบบอกพ่อว่า ดูซิๆ เสียงพ่อผมพูดว่า ช่างเขาเถอะ เขาคงอยากเอากับแม่ตัวเองล่ะมั้งแบบนี้ เสียงแม่ผมพูดเสียงงอนๆว่า พี่นี่พูดอะไรก็ไม่รู้นะ เสียงพ่อผมพูดอีกว่า แม่จะอายไปทำไมล่ะ เรื่องในบ้านของเราไม่มีใครรู้หรอก แม่กับเขาก็เคยทำกันมาหลายครั้งแล้วไม่ใช่หรอ  เสียงพ่อผมกระเด้าท่อนเอ็นทิ่มตำร่องรูของแม่อย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ ปากก็ถามกระซิบถามแม่ผมอีกว่า ใช่มั้ยแม่ เสียงแม่ผมตอบงอนๆว่า ไม่รู้. พ่อผมพูดเบาๆกับแม่อีกว่า ไม่ต้องอายพ่อหรอก พ่อไม่ได้ว่าอะไรแม่นะ ขนาดคนอื่นพ่อยังให้เขาเอากับแม่ได้ แล้วทำไมพ่อจะให้เขาเอากับแม่บ้างไม่ได้ล่ะ แต่อย่าทำอะไรให้คนอื่นก็พอ พอได้ฟังพ่อผมพูดแบบนั้น แม่ผมครางซี๊ดอย่างมีอารมณ์มาก เสียงพ่อพูดกับแม่อีกว่า เดี๋ยวให้เขาเอากับแม่นะ เสียงแม่ผมคางเสียงสั่นๆว่า พ่อก็เอาให้เสร็จแล้วนอนหลับก่อนซี่.เขาถึงจะกล้ามาเอากับแม่อีก พ่อผมก็รัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูของแม่อย่างมีอารมณ์มากจิงๆ ครู่เดียวพ่อผมก็ร้องอู้วๆหลั่งน้ำเงี่ยนออกใส่ในของแม่ทันที คืนนั้นหลังจากพ่อผมนอนหลับไปแล้ว ผมก็มุดมุ้งเขามาเอากันกับแม่ซ้ำพ่อกับน้าเริงไป2ครั้งติดๆเลยคับ ตอนเช้าวันหยุดพ่อผมออกไปทำงานตามปกติ แม่ผมอยู่บ้าน แล้วออกไปทำความสะอาดที่หน้าห้อง ครู่หนึ่งผมเห็นน้าเริงเปิดประตูห้องออกมา แล้วเดินไปกอดเอวของแม่ผมที่กำลังยืนเช็ดถูกราวระเบียงหน้าห้องอยู่ แม่ผมทำท่าเลิ่กลั่ก มองซ้าย มองขวา พูดกับน้าเริงว่า ทำอะไรกลัวคนอื่นเขาเห็นบ้างซิ เสียวน้าเริงพูดว่า จะอายทำไมล่ะ ผมกับพี่ก็เป็นผัวเมียกันหลายครั้งแล้วนี่ แม่ผมเอามือหยิกหลังน้าเริงซะหลายที เสียวน้าเริงพูดว่า เข้ามาในห้องของผมหน่อยซิ่ แล้วเอื้อมมือจับแขนจะดึงแม่ผมให้เข้าไปในห้องของเขา เสียงแม่ผมพูดว่า ไม่เข้าไปหรอก เดี๋ยวเมียน้าเริงกลับมาเจอ ไปที่ของพี่เถอะ เสียงน้าเริงพูดว่า ลูกชายของพี่อยู่ในห้องไม่ใช่เหรอ ผมกลัวเขาหึงพี่  เสียงแม่ผมพูดกับน้าเริงว่า ลูกชายของพี่ ก็เหมือนกับพ่อของเขานั่นแหละเขาไม่หึงพี่หรอก.. .พอพูดจบน้าเริงกับแม่ผมก็พากันเข้ามาในห้อง แล้วปิดประตูไว้ พากันเข้าในมุ้งทันที เสียงน้าเริงกับแม่ผมกอดจูบกันอย่างร้อนแรง ครู่หนึ่งก็ได้ยิงเสียงหน้าท้องของแม่ผมกับหน้าท้องของน้าเริงกระทบกันเสียงดังผับๆๆน้าเริงเอากันกับแม่ผมอยู่ครู่หนึ่ง เขาก็เรียกให้ผมเข้าไปในมุ้งน้าเริงบอกให้ผมก้มดูใกล้ๆเวลาที่เขากระเด้าท่อนเอ็นเข้าออกในร่องรูของแม่ผม เขาบอกแม่ผมว่า เขาชอบเอากันกับเมียคนอื่น แล้วผัวเขาผัวเขาดูใกล้ๆ ยิ่งได้เอาแม่แล้วให้ลูกเขาดูด้วยด้วยแบบนี้ มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์อารมณ์เงี่ยนของเขาอย่างมาก น้าเริงกระเด้าท่อนเอ็นขนาดเท่าข้อมือชักเข้าชักออกในรองรูของแม่ให้ผมดูอย่างใกล้ๆจนเต็มตา ผมเห็นแล้วเสียวแทนแม่จิงๆคับ แม่ผมคงทั้งเสียวทั้งอายจนบอกไม่ถูกเหมือนกัน แต่แม่ผมก็บอกน้าเริงไปว่า พี่ก็ชอบให้ผัวดูใกล้ๆเวลาที่เอากันกับคนอื่นแบบนี้ มันกระตุ้นอารมณ์ของพี่มากจิงๆ ทั้งแม่ผมและน้าเริงต่างก็ครางซี๊ดๆกระเด้าเอวเข้ากันอย่างหนักหน่วงและร้อนแรง เสียงน้าเริงพูดว่า คนที่ดูอยุ่ตอนนี้ก็เป็นผัวของพี่ใช่มั้ย แม่ผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆตอบเสียงสั่นๆว่า ก็ใช่น่ะซี่ เสียงน้าเริงถามอม่ผมว่า พี่ให้เอาเขาบ่อยมั้ย เสียงแม่ผมตอบเสียงสั่นๆว่าเกือบทุกคืน น้าเริงได้ฟังแม่ผมพูดแบบนั้นยิ่งกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนของเขาให้รุนแรงมากขึ้นไปอีก เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของแม่ผมอย่างหนักหน่วงและรุนแรงจิงๆ เสียงดังปั๊กๆๆ จนแม่ผมน้ำแตกทะลักออกมาส่งเสียงครางอูยๆตัวกระตุกเกร็งอยู่หลายรอบ ตอนที่น้าเริงจะหลั่งน้ำเสียวเข้าไปข้างในของแม่ผม น้าเริงดันท่อนเอ็นเข้าไปจนสุดกลั่นจิงๆ แม่ผมครางซี๊ดๆเอามือดันหน้าท้องของน้าเริงไว้ ท่อนเอ็นของน้าเริงเข้าไปลึกถึงมดลูกของแม่ผมจิงๆ ถึงทำให้แม่ผมน้ำแตกออกมาหลายรอบ กว่าน้าเริงจะหลั่งน้ำเงี่ยนใส่ในรูของแม่ในรอบแรก ตอนที่น้าเริงเอากันกับแม่ผมเสร็จแล้ว จะชักท่อนเอ็นออกจากร่องรู น้าเริงบอกให้ผมมาก้มดูใกล้ๆ พอน้าเริงชักท่อนเอ็นพ้นจากปากรูของแม่ผมเท่านั้น น้ำเงี่ยนที่ขาวข้นไหลทะลักออกมาจากร่องของแม่ผมอย่างมากมายจิงๆ จนแม่ผมครางซี๊ดๆมองสบตาน้าเริงอย่างหยาดเยิ้ม น้าเริงถามผมว่า น้ำของน้าเยอะมั้ย ผมบอกน้าเริงไปว่า เยอะกว่าของผมมากเลยคับน้าเริง วันนั้นน้าเริงเอากันกับแม่ผมไป2รอบ แล้วนอนกอดอย่างมีความสุขจิงๆ พอน้าเริงกลับไปห้อง ผมก็ขึ้นทับเอากับแม่ต่อจากน้าเริงทันที วันนั้นเอาน้ำเสียวออกใส่ร่องรูของแม่3ครั้งเลยคับ จนแม่ผมนอนแผ่หลาที่โดนท่อนเอ็นกระหน่ำร่องรูไป5รอบ ตอนเย็นพ่อผมกลับมาที่ห้องเห็นแม่ผมนอนหงายอ้าขาอยู่ในห้อง ที่ร่องรูเต็มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนของผมกับน้าเริงที่เอ่อล้นเต็มปากรูและ ง่ามขาของแม่ เสียงพ่อพูดอย่างตื่นเต้นว่า อื้อหื้อ โดนควยกระแทกร่องรูทั้งเลยซี่เนี่ย ดูซิ่ มีแต่น้ำควยเต็มร่องรูไปหมด พ่อผมก้มดูร่องรูของแม่อย่างตื่นเต้นมาจิงๆคับ เสียงพ่อผมถามว่า โดนไปกี่ที แม่ผมตอบเสียงอ่อยๆว่า 5รอบ เสียงพ่อผมครางซี๊ดเลย ครู่หนึ่งพ่อผมก็ถอดเสื้อผ้า แล้วเข้าไปค่อมที่หน้าของแม่ แม่ผมก็อ้าปากอมท่อนเอ็นของพ่อไว้ แล้วดูเลียไปมาครูหนึ่ง พ่อผมก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในปากของแม่เบาๆ จากนั้นพ่อผมก็เอาท่อนเอ็นเข้าทิ่มตำซ้ำร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆของแม่ผมทันที ปากของพ่อก็ถามแม่อยุ่ตลอดเวลาว่า แม่ชอบแม่นี้ใช่มั้ย ชอบโดนเอาหลายๆควยแบบนี้ใช่มั้ย ชอบเอากับคนอื่นตอนผัวไม่อยุ่ห้องแบบนี้ใช่มั้ย แม่ผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกบอกให้พ่อรู้ว่า แม่ชอบแบบนี้จิงๆ เย็นวันนั้นกว่าจะได้กินข้าวก็เกือบ2ทุ่มเลยคับ พ้อเอากันกับแม่2รอบติดๆกับจนหมดแรงพลิกตัวลงนอนข้าง เสียงแม่ผมพูดพรึมพรำว่า แสบร่องรูไปหมดเลยพ่อวันนี้ ดูซิ่ร่องรูของแม่บวมเปล่ง แดงกล่ำไปหมดเลยพ่อ. เสียงพ่อผมพูดว่า พ่อชอบเห็นแม่ทำตัวเป็นผู้หญิงดอกทองแบบนี้แหละที่พ่อชอบจิง จากนั้นพ่อผมก็ก้มหน้าลงดมดอมเนินหว่างขาของแม่ไปมาอยู่หลายรอบอย่างสุขจิงๆ.หลังนั้นมาพ่อผมได้พาผู้ชายคนอื่นมาเอากันกับแม่อีกหลายคน พ่อพูดกับแม่ทุกครั้งว่า พ่อชอบให้แม่เอากันกับคนอื่นแบบไม่ซ้ำหน้ากันแบบนี้จิงๆ .มันทำให้พ่อมีอารมณ์เงี่ยนมากขึ้นทุกครั้งที่ได้เห็นคนอื่นเอาท่อนเอ็นทิ่มตำร่องรูของแม่ จนเขาน้ำแตกใส่ในรูจนเลอะแบบนี้ เวลาที่ได้เอาแม่ซ้ำคนอื่นทีไร พ่อเสียวใจแทบขาดคาอกของแม่ทุกครั้งเลยนะ มีบางคนเหมือนที่แม่ผมไม่อยากให้เขาเอา เพราะท่าทางเขาไม่ถูกใจของแม่ผมนั้นเอง พ่อเห็นแม่ทำอิดอ็อดไปมา พ่อเลยบอกแม่ว่า ให้เขาไปเถอะแม่ แม่ผมก็ไม่อยากขัดใจความต้องการของพ่อ แม่ผมเลยนอนอ้าขา ปล่อยให้ผู้ชายคนนั้นเอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ในร่องรู จนเขาร้องอู้วๆฉีดน้ำเมือกเงี่ยนหลั่งเข้าไปใส่ข้างในของแม่ผมจนเลอะเทอะร่องรูและง่ามขาเลยคับ ส่วนพ่อผมก็คอยจ้องมองท่อนเอ็นของเขามุดเข้ามุดออกในร่องรูของแม่อย่างไม่ละสายตา มือของพ่อก็รูดชักท่อนเอ็นไม่หยุด จนผู้ชายคนนั้นชักท่อนเอ็นออกไปจากร่องรู แล้วลุกขึ้นไปใส่เสื้อผ้าขอตัวกลับออกไปทันที พ่อผมจะเข้ามากอดแม่ไว้ แล้วพูดอย่างเอาใจแม่ว่า พ่อชอบดูแม่เอากันกับคนอื่นแบบนี้จิงๆ เห็นแม่เอากับคนอื่นทีไรทำให้พ่อมีอารมณ์เงี่ยนมากจิง พ่อก้มลงดมดอมเนินหว่างขาของแม่อย่างหลงไหล แล้วพูดว่า แม่เห็นมั้ยพอเขาเอากับแม่เสร็จแล้ว เขาก็รีบกลับไปทุกคน แม่ก็มีความสุข เขาก็มีความสุขที่เอาท่อนเอ็นกระแทกกระทั้นในร่องรูของแม่จนน้ำเขาแตกออกมาแบบนี้ ไม่มีใครเอาแม่ไปเป็นเมียของเขาหรอก เขาแค่ต้องการอยากระบายน้ำเงี่ยนใส่ในร่องรูเมียของคนอื่นเท่านั้นเอง ซึ่งแม่ผมก็เข้าใจในความต้องการความรู้สึกของพ่ออย่างดี ทำให้แม่ผมรู้สึกรักพ่อมากขึ้นด้วยนะคับ ที่พ่อเปิดโอกาสให้แม่มีความสุขกับท่อนเอ็นของคนอื่นมาแล้วเป็นสิบคน พ่อผมจะก้มลงจูบที่เนินหว่างขาของแม่ทุกครั้งหลังจากคนอื่นเอากันกับแม่เสร็จแล้ว บางครั้งพ่อผมยังก้มหน้าลงดูดเลียร่องรูของแม่ ที่เลอะเทอะไปด้วยน้ำเงี่ยนของคนอื่นอีกด้วย ซึ่งก็จิงเหมือนที่พ่อผมบอกแม่จิงๆ พอคนอื่นเย็ดกับแม่ผมเสร็จแล้ว เขาก็ขอตัวกลับไปบ้านทันที หลังจากนั้นอีก2-3วัน ถ้าเขาอยากเอากันกับแม่ของผมอีก เขาจะมาหาพ่อผมที่บ้านหลังเลิกงาน แล้วชวนพ่อผมกินเหล้าด้วยกัน หลังจากนั้นตอนดึกๆหน่อย พ่อผมก็จะเปิดโอกาสให้เขาเข้าไปเอากันกับแม่ในมุ้งทุกครั้งเลยคับ พ่อบอกกับแม่อีกว่า ถ้ามีคนอยากเอากับแม่ ก็ให้เขาเอาไปเถอะ เพราะว่าถ้าแม่แก่กว่านี้ คงไม่มีใครอยากเอากับแม่แล้วล่ะ เอาไว้ผมจะเขียนตอนอื่นมาให้อ่านกันอีกนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Wed Mar 02, 2016 7:02 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
คนเราในโลกนี่ก็แปลกนะ ที่ผู้หญิงบางคนเป็นกระหรี่ ให้ใครต่อใครเย็ดไปทั่วประเทศ แต่ไม่ยอมให้พ่อตัวเองเย็ด ไม่ยอมให้น้องชาย พี่ชาย หลานชายตัวเองได้เย็ดบ้าง ยอมให้แต่คนอื่นเย็ดตลอด ทั้งที่จิงแล้ว คนเราควรจะเย็ดกันในครอบครัว เพื่อเป็นการป้องกันไม่ให้พี่ชาย น้องชาย หรือพ่อไปก่อคดีข่มขืนลูก และเมียของคนอื่น เราจึงเห็นคนไทยก่อคดีข่มขืนแล้วฆ่าคนอื่นอยุ่ทั่วประเทศแทบทุกวัน โดยอ้างว่า ถ้าพ่อแม่ลูก พี่น้องเย็ดกันเองแล้ว จะเหมือนกับสัตว์เดรัจฉาน แล้วที่ไปฆ่าข่มขืนลูกเมียของคนอื่นล่ะ มันยิ่งกว่าสัตว์เดรัจฉานอีกนะ ศีล3 กาเมสุจฉาจาราเวละมณีสิกขา..แปลว่า ห้ามผิดลูก ผิดเมียของคนอื่น..หมายความว่า พ่อแม่ เอากันกับลูกของตัวเองได้ ไม่ผิดศีลข้อ3แต่ประการใด เหมือนคนที่ชอบสวิงกิ้ง หรือชอบให้เมียเอากันกับคนอื่น ก็ไม่ผิดศีลข้อกาเมฯนี้แต่ประการใด เพราะว่า ต่างคนต่างรับรู้และยินยอม ไม่ได้แอบมีชู้หรือแอบนอกใจกัน เหตุที่เกิดฆ่าข่มขืนคนอื่นที่เกิดขึ้นทั่วโลก สาเหตุหนึ่งมาจากการที่คนไม่ยอมรับศีลข้อ3 กาเมสุมิจฉาฯนี่แหละ ทำให้ผู้คนต้องไปก่อเหตุข่มขืนคนอื่น เพราะพระพุทธเจ้าท่านหยั่งรู้กิเลสของคนเรานั้นมีมาก ท่านจึงไม่ห้ามพ่อแม่ลูกเอากัน แต่ห้ามเรื่องไปเอาลูก เอาเมียคนอื่นเท่านั้น แต่ถ้าเขายินยอมก็ไม่เป็นไร ไม่ผิดศีลข้อ3เลย ขอสรุปว่า มีการบิดเบือนศีลข้อ3กาเมสุมิจฉาฯนี้ เหมือนเป้นการกล่าวตู่พระธรรมของพระพุทธเจ้า

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]Thanks: [You must be registered and logged in to see this link.] [You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]Thanks: [You must be registered and logged in to see this link.] [You must be registered and logged in to see this link.]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]