You are not connected. Please login or register

ผัวเก่าพาเมียผมไปให้เพื่อนลงแขก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
หลังจากเมียผมกับผัวเก่าพากันนั่งซ้อนท้ายรถมอเตอร์ไซค์ออกไปจากบ้าน ผมรีบออกมาจากหลังบ้าน แล้วเอาจักรยานออกมาขี่ตามหลังเขาไปอย่างรีบเร่ง เพราะมองเห็นแสงไฟท้ายแดงๆอยู่ไม่ไกลจากผมรถจักรยานของผมเท่าไหร่ ดูเขาไม่รีบเร่งกันเท่าไหร่ คืนนั้นพระจันทร์สว่างจ้าเกือบเต็มดวง ทำให้ผมมองเห็นทางได้ชัดเจน เขาขับรถมอเตอร์ไซค์พาเมียผมเลยออกไปทางด้านหลังหมู่บ้านของเขาไม่มากนัก ก็เห็นเขาขับรถมอเตอร์ไซค์แวะลงไปจอดที่หน้ากระท่อมหลังหนึ่งที่อยู่ใกล้ๆกับทาง พอผมก็ขี่จักรยานมาทางด้านหน้ากระท่อม ก็มองเห็นเขาเดินไปเปิดประตูกระท่อม แล้วพาเมียผมเข้าไปใน ภายในกระท่อมมีแสงไฟสลัวๆส่องออกมาตอนที่เขาเปิดประตูเข้าไป ผมรีบจอดจักรยานไว้ข้างทางใกล้ๆกับกระท่อม แล้วยืนซุ้มหลบๆดูอยู่แถวนั้นครู่หนึ่ง เพราะกลัวเพื่อนๆของผัวเก่าเมียผมมาเห็นเข้า เดี๋ยวจะเข้าใจผิดคิดว่าผมตามมาทำอะไรพวกเขาหรือเปล่า พอเขาเปิดประตูกระท่อมแล้วพาเมียผมเข้าไปข้างใน ผมก็เดินเข้าไปที่ด้านข้างกระท่อมทันที ก้มส่องดูที่ลอยแยกห่างของฝาผนังกระท่อม ได้ยินเสียงเพื่อนของผัวเก่าเมียผมพูดว่า นึกว่าจะไม่มาซะอีก รอตั้งนาน กินเหล้าหมดไปกลมนึงแล้ว.!เสียงผัวเก่าเมียผมพูดว่า มาซี่ รับปากไว้แล้วไม่มาได้ไงล่ะ เสียงเพื่อนเขาพูดว่า เรียบร้อยแล้วซี่ ถึงพามาได้ เสียงผัวเก่าของเมียผมหัวเราะเบาๆ ส่วนเมียผมนั่งก้มหน้าอายๆอยุ่ข้างๆเขา เสียงเพื่อนเขาอีกคนหนึ่งพูดว่า เอากินเหล้าแก้เมื่อยสักแก้วก่อนซี่.จากนั้นก็ได้ยินเสียงเพื่อนของผัวเก่าเมียผมพูดทักทายกับเมียผม และชวนเมียผมพูดคุยเรื่องอื่นๆอยู่ครู่หนึ่ง เพื่อนผัวเก่าเมียผมคนแรกก็ขยับตัวเข้าไปนั่งติดกันกับเมียผม แล้วพูดขึ้นว่า ไม่ได้เจอแอนมานาน แอนสวยมากขึ้นนะตั้งแต่ไปอยู่กรุงเทพฯ เมียผมพูดว่า ไม่เห็นจะสวยขึ้นตรงไหนเลย ฝืนใจชมหรือเปล่านี่ จากนั้นเพื่อนเขาอีกคนหนึ่งก็ลุกไปนั่งแทรกตรงกลางระเมียผมกับผัวเก่า ผัวเก่าเมียของผมก็ขยับตัวออกมาให้เพื่อนนั่งข้างๆเมียผม ตอนนั้นใจผมเริ่มสั่นระทึก หัวใจเต้นตึ๊กๆขึ้นมาทันที ผู้ชายคนแรกคนแรกเอามือโอบไหล่เมียผมไว้ แล้วเอามือลูบไล้ที่ต้นขาขาวของเมียผมไปมาเบาๆ เสียงเมียผมร้องอู๊ยๆ จะทำอะไรแอนล่ะนี่ ส่วนผู้ชายอีกคนหนึ่งก็เอามือลูบต้นขาอีกขาหนึ่งของเมียผมด้วยเช่นกัน แล้วก้มหน้าซบลงติดกับแก้มเมียผม เขาเริ่มซุกไซร้ ดมดอมซอกคอเมียทันที มือของเขาก็ค่อยๆถลกเสื้อยืดที่เมียผมใส่อยู่ออกไป เพื่อนของผัวเก่าเมียผมทั้ง2คนก้มลงดูดเลียเต้านมของเมียผมคนละข้าง ทำให้เมียผมหลับตาครางอูยๆเอามือโอบไหล่ผู้ชายทั้ง2คนไว้ แอ่นหน้าอกขึ้นให้เขาดูดเลียเต้านมอย่างเสียวซ่าน ผู้ชายคนแรกแกะกระดุมกางเกงยีนส์เมียผมออก แล้วดึงกางเกงออไปที่ปลายขา เขาลูบคลึง บีบขยำเนินนูนของเมียผมอย่างมันมือ ครู่หนึ่งเพื่อนผัวเก่าของเมียผมที่นอนดูอยู่ใกล้ๆ ก็ลุกคลานเข้าไปก้มลงดมดอมที่เนินหว่างขาเมียผมทันที เมียผมครางอูยๆ พูดว่า แอนยังไม่ได้ล้างตรงนั้นเลยนะ..เสียงคนที่เลียร่องรูเมียผมอยู่พูดขึ้นว่า ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร พี่อยากเลียของแอนแบบนี้มานานแล้ว เมียผมหลับตาเผยอปากครางซี๊ดอูยๆเหงนหน้าขึ้น อ้าขาออกให้เขาดูดเลียร่องรูอย่างลืมตัว เพื่อนผัวเก่าของเมียผมนั้นดูดเลียร่องรูเมียผมอยู่นานจนหนำใจ เขาก็ขยับตัวขึ้นทาบทับหว่างขาเมียผมแล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรู แล้วดันหัวบานพรืดยาวๆเข้าไปในร่องรูจนสุดกลั่นทันที เสียงเขาส่งเสียงครางซี๊ดๆพูดว่า พี่ไม่ได้เอากับแอนมานานแล้ว หลังจากแอนไปอยู่กรุงเทพฯ ร่องรูของแอนยังคงตอดรัดท่อนเอ็นดีเหมือนเดิม เมียผมครางซี๊ดอูยๆ หันหน้าไปมองผัวเก่าอย่างหยาดเยิ้มและเขินอาย ที่เพื่อนผัวเก่าพูดออกมาต่อหน้าคนอื่นแบบนั้น เมียผมกระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเขาอย่างมีอารมณ์มาก เขาก็เริ่มกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆ ส่วนเพื่อนเขาอีก2คนยังคงช่วยกันดูดเลียเต้านมเมียผมอยู่อย่างไม่ลดละ.มือของเขาก็ยังคงลูบไล้ต้นขาที่อ้าแยกของเมียผมไปด้วย ทำให้เมียผมครางซี๊ดเสียงสั่นอย่างเสียวซ่านจิงๆ ผู้ชายคนแรกกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วงอยู่ครู่หนึ่ง ก็เห็นเขาแหงนหน้าขึ้นซู๊ดปากเบาๆแล้วก็บอกว่า ออกแล้วๆ น้ำผัวออกแล้วแอน โอ๊วซี๊ดๆๆเขากดท่อนเอ็นลงจมแน่นกับหว่างขาเมียผมจนแน่นตึ๊บ.! เมียครางเสียงกระเสร่าสั่นที่โดนเขาหลั่งน้ำเสียวฉีดใส่ในร่องรูเต็มแรงแบบนั้น พอหลั่งน้ำเสียวออกหมดแล้ว เขาก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกไปจากร่องรูเมียผมทันที เพราะคนที่2รูดชักท่อนเอ็นรอต่อคิวอยู่ คนที่สองที่จับขาเมียเมียผมให้เพื่อนคนแรกก็เข้ามาทับหว่างขาเมียผมต่อจากเขาทันที เขาจับท่อนเอ็นดันเข้าไปในร่องรู แล้วดันพรวดเข้าไปจนมิดด้าม เสียงเขาพูดว่า ร่องรูลื่นๆหลวมๆแบบนี้เย็ดแล้วเสียวควยดีจิงๆว่ะ เขารัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วง เสียงดังผับๆๆ ผัวเก่าของเมียผมก็เข้ามาดูใกล้ๆแล้วเอามือรูกชักท่อนเอ็นไปด้วยอย่างมีอารมณ์ที่ได้เห็นท่อนเอ็นของเพื่อนเขากำลังมุดเข้ามุดออกในร่องรูเมียผมแบบนั้น คนที่2กระเด้าท่อนเอ็นได้ครู่หนึ่ง ก็ก็ร้องซี๊ดบอกเมียผมว่า น้ำออกแล้ว น้ำออกแล้ว โอ๊วซี๊ด เขาประกบปากลงจูบกับเมียผมทันที จนเขาหลั่งน้ำเข้าในร่องรูเมียผมเสร็จเรียบร้อย เขาก็ชักท่อนเอ็นออกไปจากร่องรู คนที่3รอทีอยู่แล้ว ก็เข้าทับหว่างขาเมียผม แล้วเอาท่อนเอ็นดันเข้าไปทันทีต่อทันที ไม่เสียเวลามาเช็ดร่องรูเลย พอเขาดันท่อนเอ็นเข้าไปในร่องรูได้ ก็รัวกระเด้ารัวท่อนเอ็นอย่างเร็วเสียงดังผับๆๆ แล้วก้มลงประจบปากจูบกับเมียผมอย่างร้อนแรง มองเห็นท่อนเอ็นของเขาพุ่งเข้าออกในร่องรูเมียผมอย่างชัดเจน ทำให้ท่อนเอ็นของผมเสียวขึ้นมาอย่างเต็มที่ จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่งกระฉูดออกมาจนเลอะกางเกงเลยคับ คนที่3กระเด้าท่อนเอ็นได้พักเดียว เขาก็ร้องอู้วๆปล่อยให้น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกใส่ในร่องรูเมียผมทันที เขาร้องครางซี๊ดๆกดท่อนเอ็นไว้แน่นกับหว่างขาอยุ่ครู่หนึ่ง ก็ชักท่อนเอ็นออกไป คนที่4ก็เข้าทับหว่างขาแทนที่ของเขา แล้วดันท่อนเอ็นเข้าไปในร่องรูทันที เขาพูดว่า พี่อยากเป็นผัวแอนมานานแล้ว แต่ไม่มีโอกาสทำหน้าที่ผัวให้แอนอย่างคนอื่นสักที พึ่งมาสมหวังในคืนนี้ เขาเร่งกระเด้าท่อนเอ็นทิ่มตำร่องรูเมียผมอย่างรุนแรงและหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ  เสียงผัวเก่าของเมียผมพูดว่า แล้วทำไมไม่บอกว่ากัน ว่าเอ็งอยากเป็นผัวแอน เพื่อนเขาพูดว่า ใครจะรู้ล่ะว่า เอ็งชอบให้เมียตัวเองเอากับคนอื่นแบบนี้ ผัวเก่าของเมียแอ่นท่อนเอ็นที่แข็งโด่ให้เมียผมรูดชักให้และดูดอมให้เป็นระยะๆ ส่วนเขาก็กระแทกท่อนเอ็นทิ่มตำใส่ร่องรูเมียผมอย่าหนักหน่วง เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูแต่ละที ทำให้เมียผมถึงร้องโอ๊ยๆตามแรงกระแทกทุกครั้งเลยคับ จนเมียครางซี๊ดแข้งขาเกร็งกระตุกยะเยือกหลายครั้ง เพราะโดนท่อนเอ็นเขากระแทกจนน้ำแตกออกมานั่นเอง ผู้ชายคนที่4ก็รัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูอย่างเต็มเหนี่ยวและรุนแรงอยุ่พักใหญ่ ก็ครางซี๊ดๆกดท่อนเอ็นลงจมแน่นกับปากรู เขาพูดสั่นๆว่า พี่ได้เป็นผัวของแอนแล้ว  พี่เป็นผัวของแอนแล้วโอ๊วซี๊ด ผมมองเห็นเขาหลั่งน้ำเสียวพุ่งทะลักเข้าใส่ในร่องรูเมียผมอย่างเต็มแรงจิงๆคับ  ทำให้เมียผมถึงกับเสียวซ่านขาสั่นระริก ส่งเสียงครางอูยๆกำท่อนเอ็นผัวเก่าไว้แน่นเลยคับ พอเขาเอาเสร็จแล้วปล่อยขาเมียผมลง เมียผมถึงกับหมดแรงเลยคับ เพราะโดนเขาท่อนเอ็นกระแทกใส่ร่องรูอย่างหนักหน่วงถึง4ครั้งติดต่อกันแบบนี้ ครู่หนึ่งคนที่4ก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกไปจากร่องรูเมียผมอย่างช้าๆ แล้วลุกอออกไปจากหว่างขา  ผู้ชายที่เอากับเมียผมคนแรกก็เข้ามา ก้มดูที่ร่องรูเมียผม แล้วพูดว่า อื้อหื้อ น้ำเสียวเยอะจิงๆ ดูซิล้นทะลักออกมาเต็มปากรูเลย เขาท่อนเอ็นเขี่ยตรงปากรูที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำเงี่ยนของคนอื่นอยู่ครู่หนึ่ง เขาก็ดันเข้าไปในจนสุดกลั่น แล้วบดสะโพกไปมาหลายรอบอย่างมีอารมณ์ ก่อนที่จะรัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วง จนเขาหลั่งน้ำเงี่ยนพุ่งออกใส่ในร่องรูเมียผมเป็นครั้งที่2จนหมดแรงนอนลงข้างๆ หลังจากนั้น ผู้ชายคนที่2-ที่3ที่4ก็เข้ามาเอากับเมียผมต่อไป จนถึงรอบที่3 เมียผมถึงกับพูดว่า เอาอีกแล้วเหรอ แต่ก็นอนอ้าขาออกให้พวกเขาจนเสร็จทุกคนเหมือนรอบแรกและรอบสอง คืนนั้นเพื่อนผัวเก่าของเมียผมทั้ง4มอบความเป็นผัวให้เมียผมคนละ3รอบ จนหมดแรงนอนแผ่หลาไปตามๆกัน จากนั้นพักหนึ่งเพื่อนๆของผัวเก่าเมียผมก็ทะยอยพากันกลับไปจนหมด ส่วนผัวเก่าของเมียผมที่นอนจ้องมองดูเพื่อนๆของเขาเอากันกับเมียผมอยู่นานอยู่นานแล้ว ท่าทางเขาอย่างสะใจมาก ที่เห็นเมียเพื่อนๆของช่วยกันเอาท่อนเอ็นกระแทกร่องรูเมียผมต่อหน้าเขาแบบนี้ เขาคลานเข้ามาก้มดูใกล้ๆปากรู แล้วพูดกับเมียผมว่า อื้อหื้อ ร่องรูของเมียบวมเปล่ง แดงกล่ำเลยดูซี่ มีน้ำเมือกเงี่ยนของเพื่อนๆพี่เอ่อล้นเลอะเต็มปากรูของแอนเลย ดูซี่แอน.! เมียผมครางซี๊ด ชะโงกหน้าขึ้นดู แล้วพูดอย่างหมดแรงว่า แล้วพี่ชอบมั้ยล่ะที่เห็นคนอื่นเอากันกับแอนแบบนี้ ผัวเก่าของเมียผมพูดว่า ชอบซี่ พี่อยากเห็นแอนเอากับคนอื่นแบบนี้มานานแล้ว พูดจบเขาก็เข้าทับค่อมทับหว่างขา จับท่อนเอ็นจ่อปากรู แล้วออกแรงดันเบาๆท่อนเอ็นก็หลุดพรืดเข้าไปจนสุดกลั่น เมียผมครางซี๊ดๆบอกผัวเก่าว่า เบาๆก่อนนะแอนเจ็บตรงนั้น.! เสียงเขาพูดกับเมียผมว่า เห็นคนอื่นเอากันกับเมียตัวเองแบบนี้ พี่เงี่ยนจนน้ำแทบจะแตกออกมาอยู่แล้ว เมียผมพูดเสียงเบาๆว่า แล้วทำไมไม่ปล่อยน้ำออกมาล่ะ เสียงผัวเก่าของเมียผมพูด่วา ผัวอยากเอาน้ำออกในร่องรูของเมียมากกว่า ผัวอยากเอาน้ำเงี่ยนเข้าไปผสมกับน้ำเสียวของคนอื่นที่อยู่ในของเมียไงล่ะ เมียผมครางซี๊ดอย่างมีอารมณ์ที่ผัวเก่าพูดเอาใจแบบนี้ เขาเริ่มรัวกระเด้าท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วงและรุนแรง จนเมียผมครางซี๊ดทำหน้าเหยเกส่งเสียงครางอูยๆเพราะเจ็บร่องรู แต่ก็อ้าขาออกให้ผัวเก่ากระเด้าดันท่อนเอ็นเข้าใส่กับร่องรูอย่างเร่าร้อนและรุนแรงเสียงดังผับๆๆ จนผัวเก่าของเมียผมเสียวจัดเต็มที่ ก็ร้องอู้วๆบอกเมียผมว่า น้ำผัวออกแล้ว น้ำผัวออกแล้ว เขาดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูจนสุดกลั่น แล้วกดท่อนเอ็นไว้แนบแน่นกับปากรู เขาส่งครางเสียงอู้วซี๊ด หลั่งน้ำเสียวของผัวเข้าไปผสมกับเสียวของคนอื่นแล้ว อู้วซี๊ดๆ เมียผมก็ส่งเสียงครางกระเสร่าสั่นไปด้วยความเสียวซ่านจิงๆ.เขาพูดกับเมียผมว่า ผัวชอบร่องรูของเมียที่ลื่นๆหลวมๆเอ่อล้นไปด้วยน้ำเสียวของอื่นแบบนี้จิงๆ เวลากระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูรู้สึกเสียวมากที่สุด ยิ่งได้เห็นคนอื่นเรียงคิวเอาท่อนเอ็นทิ่มตำใส่ในร่องรูของเมียต่อหน้าแบบคืนนี้ ผัวยิ่งเสียวและตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก น้ำเงี่ยนแทบทะลักออกมาที่ได้เห็นแบบนี้ วันหลังผัวจะพาเมียอีกที่นี่อีกนะ เสียงเมียผมพูดเสียงสั่นๆว่าได้จ๊ะๆ เมียตามใจผัวคนนี้อยู่แล้ว เมียผมกับผัวเก่านอนกอดก่ายอยู่พักหนึ่ง ก็ได้ยินเสียงเขาพูดกับเมียผมว่า กลับบ้านกันเถอะ คนที่บ้านของแอนจะเป็นห่วง เขาคงรออยู่ เดี๊ยวเขาจะว่าเอา เมียผมพูดว่า เขาไม่ว่าอะไรแอนหรอก เขายังบอกให้แอนหาผัวไว้ที่นี่อีกคนนึงเลย เขาถามเมียผมว่า แล้วแอนอยากได้ใครเป็นผัวล่ะ เมียผมพูดว่า อยากได้ทั้ง5คนในคืนนี้ได้มั้ย เขาพูดว่า ได้ๆพวกเพื่อนๆพี่อยากเป็นผัวของแอนอยู่แล้ว วันหลังพี่จะชวนพวกเขามาเอากันกับแอนอีก หลังจากนั้นเมียผมกับผัวเก่าก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า แล้วพาเมียผมออกไปนั่งซ้อนท้ายรถเขา ขับออกไปส่งที่บ้าน .พอผมมาถึงบ้านแล้วเปิดประตูเข้ามาก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอนอย่างหมดแรง ผมรีบถอดเสื้อผ้าออก แล้วเข้าไปก้มดูใกล้ตรงร่องรู มองเห็นเนินนูนหว่างขาเมียผมแดงกล่ำเลยคับเพราะถูกท่อนเอ็นกระแทกกระทั้นเป็นสิบรอบ ในร่องรูเสียวอ้าบานเยิ้ม เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเมือเสียวที่ขาวข้นเอ่อล้นเต็มปากรู ผมจับท่อนเอ็นเขี่ยตรงปากรูไปมาหลายครั้ง แล้วดันท่อนเอ็นพรวดเข้าใส่ในรูเต็มแรง เมียครางซี๊ดอูยๆ ร่องรูเมียของผมคืนนั้นหาฝั่งไม่เจอเลยจิงๆคับ เพราะทั้งลื่นทั้งหลวมบอกไม่ถูกจิงๆ เมียผมถามเสียงอ่อยๆวอย่างหมดแรงว่า พี่ออกไปไหนมา ผมกระซิบบอกเมียว่า ตามไปแอบดูผัวเก่าพาเมียคนนี้ของพี่ไปลงแขกที่กระท่อมหลังหมู่บ้านไงล่ะ เมียผมพูดอย่างอายๆว่า แอบตามไปก็ไม่บอก แอนนึกว่าพี่รออยู่ที่บ้านซะอีก ผมพูดกับเมียว่า ถ้าพี่รออยู่ที่บ้าน จะได้เห็นเมียโดนผัวเก่าพาไปลงแขกในคืนนี้เหรอ เมียเอามือหยิกที่หลังผมเบาๆอย่างเขินอาย ผมถามเมียว่า ถึงใจเมียมั้ยที่โดนผัวเก่าพาไปให้เพื่อนๆเขาเรียงคิวแบบนี้ เมียผมก็ครางซี๊ดๆพูดว่าถึงใจซี่.!ผู้ชายหลายคนแบบนั้น.ผัวเก่าของแอนเขาก็ชอบดูแอนเอากับคนอื่นเหมือนกัน ผมบอกเมียว่า ถ้าเขาชอบแบบนั้น วันหลังแอนก็ออกไปให้เขาลงแขกอีกซี่.! เมียผมพูดว่า แอนบอกเขาแล้ว วันหลังเขาจะพาแอนไปที่นั่นอีก จากนั้นผมกับเมียก็ไม่ได้พูดอะไรกันอีกนอกจากต่างคนต่างกระเด้าเอวเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนและรุนแรง เสียงดังผับๆๆจนผมเสียวหัวบานแดงอย่างเต็ม น้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆเข้าใส่ในร่องรูของเมียผมอย่างรุนแรง ทำให้เมียผมครางเสียงสั่นอูยๆพูดว่า ถ้าท้องขึ้นมาจะรู้มั้ยว่า ใครคือพ่อของเด็กในท้องแอน แต่ละคนที่เอากับแอนในคืนนี้น้ำเยอะจิงๆเลย ผมพูดกับเมียว่า ไม่มีใครรู้หรอกว่าแอนท้องกับใคร ถึงยังไงเขาก็คือลูกของเรา เมียเอามือกอดไหล่ผมไว้แล้วลูบไล้ไปมาหลายครั้ง พอน้ำเงี่ยนของผมออกหมดแล้ว ผมก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกมาจากรูของเมีย ผมจ้องมองดูเห็นน้ำเมือกเงี่ยนของผมที่พึ่งพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนของอื่นๆเมื่อครู่นี้ มันไหลทะลักรวมกันออกมาอย่างมากมายจิงๆคับ คืนนั้นผมเอาน้ำเสียวเข้าไปผสมกับน้้ำเงี่ยนของผัวเก่าเมียผมและเพื่อนๆของเขา3ครั้งซ้อนเลยคับ จนที่นอนเลอะเทอะไปหมด สะใจผมจิงๆคับ ตอนเช้ามองเห็นเนินหว่างขาของเมียบวมเปล่งแดงกล่ำมากเลยคับ ผมเปิดโอกาสให้เมียผมเอากับคนอื่นแทบทุกครั้งเลยคับถ้ามีโอกาส เพราะผมคิดว่าให้เมียทำแบบนี้ มีความสุขมากกว่ามาคอยหึงหวงหวาดระแวงกันคับ ที่สำคัญเรื่องแบบนี้ไม่ผิดศีลข้อ3กาเมฯด้วยนะคับ เพราะเรารับรู้และเต็มใจยินยอมให้เมียเอากันกับคนอื่น เมียเราไม่ได้แอบนอกใจไปมีชู้จึงไม่ผิดศีลข้อกาเมฯ.

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat Jul 23, 2016 12:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]
นี่คือผลงานของผัวเก่าและเพื่อนๆของเขาที่ฝากไว้ในท้องเมียผมตอนนี้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]