You are not connected. Please login or register

ต่างคนต่างได้ไม่มีใครเสีย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ผมเป็นลูกชายคนเดียวของพ่อและหลานคนเดียวของปู่ย่าๆมีลูกสองคนๆโตเป็นพี่สาวพ่อผมมีครอบครัวอยู่ต่างจังหวัดไม่เกี่ยวข้องกับบ้านผมแล้ว ปู่ให้ชื่อผมว่ารัก เพราะเป็นที่รักของท่าน ผมโตมากับปู่ย่าและพ่อส่วนแม่ผมแยกทางกับพ่อตั้งแต่ผมสามขวบด้วยสาเหตุอะไรไม่รู้เป็นเรื่องของผู้ใหญ่ในตอนนั้น ผมมีพี่สาวหนึ่งคนแม่เอาไปอยู่ด้วย ผมมารู้ทีหลังว่าปู่ย่าไม่ชอบแม่เพราะเข้าใจว่าพี่สาวผมไม่ใช่ลูกที่เกิดจากพ่อผม แต่ถึงแม่จะแยกทางกับพ่อผมก็ยังแอบส่งเสียให้ ชีวิตผมแทบไม่เจอแม่เลยตอนเด็กๆจนผมแปดเก้าขวบถึงได้เจอแม่บ้างตอนพ่อแอบไปหาแต่ต้องแอบไม่ให้ปู่ย่ารู้ ปู่กับพ่อผมมีฐานะร่ำรวยมากมีกิจการหลายอย่างแต่เราอยู่แบบง่ายๆบ้านจัดสรรปู่ไม่มีญาติมากย่าก็อยากแสดงตัวเป็นคุณนายร่ำรวยพ่อมีพี่สาวคนหนึ่งมีสามีที่ร่ำรวยอยู่ต่างจังหวัดจึงไม่ย่งเกี่ยวกับเรา ผมสิบขวบย่าป่วยแล้วก็เสีย และเมื่อผมสิบห้าปู่ก็ป่วยแล้วก็เสีย แต่ตอนปู่ล้มป่วยปู่ได้โอนทรัพย์เงินทองทั้งหมดให้ผมๆก็ไม่รู้เท่าไรไม่เคยสนใจ พ่อเริ่มให้ผมเรียนรู้กิจการของปู่และพ่อซึ่งมีมากมายผมเป็นคนเรียนเก่งไม่เกเลผมใช้เวลาปีสองปีก็เรียนรู้ทุกอย่างทั้งที่ผมยังวัยรุ่น ผมพึ่งดูบัญชีที่ปู่เปิดให้ผมเมื่อสองปีก่อนผมตกใจเลยมันมหาศาลแบบไม่น่าเชื่อ พ่อขายบ้านที่ผมอยู่มาตั้งแต่เกิดมาสร้างบ้านใหม่มีสามห้องนอนเล็กๆแต่น่าอยู่พ่อออกแบบเองอยู่สบายในพื้นที่แปดสิบวา พ่อบอกนานๆป้าพี่ของพ่อจะมาเยี่ยมจากต่างจังหวัดก็มีห้องเผื่อไว้ ถ้าพ่อเป็นไรไปทุกอย่างจะตกเป็นของผมๆเริ่มเที่ยวผู้หญิงเป็นตั้งแต่สิบหกแต่ก็ไม่เที่ยวบ่อย มันเป็นเวรกรรมของครอบครัวผมหรือไงพ่อเริ่มป่วยตอนผมสิบเจ็ดผมเข้าเรียนมหาวิทยาลัยปีแลกพ่อเข้า รพ แทบทุกเดือนนานๆป้ากับสามีจะมาเยี่ยมสักครัง เหมือนพ่อรู้ตัวจึงได้ทำธุรกรรมมอบทุกอย่างให้ผมและสอนทุกอย่างที่ผมควรรู้และเล่าเรื่องแม่ๆเป็นแฟนของเพื่อนรักสนิทของพ่อแต่เพื่อนพ่อเกิดอุบัติเหตุตายจากไปแต่ก่อนตายอยู่ รพ หลายวันได้สั่งฝากแฟนคือแม่ผมไว้พ่อจึงเอาแม่เป็นเมียและมีผมแต่ย่าไม่ชอบแม่ๆไม่มีฐานะอะไรเรียนก็ไม่จบแต่สวยทำนองนั้น พ่อพูดเหมือนสั่งเสียว่าถ้าพ่อตามปู่ย่าไปให้ผมดูแลแม่ด้วย เพราะแม่กับพี่สาวคนละพรอของผมไม่มีฐานะอะไร ผมก็รู้เพราะไปหาทุกเดือนๆละครั้ง แม่ทำร้านเสริมสวยพอมีรายได้ พี่สาวผมจบแค่ ปวส แล้วใจแตกมีแฟนๆก็ไม่มีฐานะอะไรทำงานเป็นคนส่งอกสาร พี่ส้มท้องได้ลูกชายคนหนึ่งพี่ส้มอยู่กับแฟนได้ปีกว่าแฟนก็แบบวัยรุ่นซิ่งมอเตอร์ไซย์อุบัติเหตุเสียชีวิตไป พี่ส้มกลับมาอยู่กับแม่เอาหลานมาด้วยแต่แม่ให้ญาติเอาไปช่วยเลี้ยง ในที่สุดพ่อผมก็ตายจากเมื่อผมสิบเก้าทำให้ผมต้องอยู่คนเดียวปู่ย่าและพ่อไม่เคยให้ผมไปอยู่กับญาติ ป้าเคยถามพ่อว่าถ่าพ่อจากไปจะเอาไงกับผม พ่อสั่งป้าว่าไม่เป็นไรผมเป็นคนดีและโตแล้วไม่มีปัญหาผมอยู่ลำพังได้อีกอย่างยังไงผมก็ยังมีแม่ ป้าก็เข้าใจ ช่วงสามสี่เดือนสุดท้ายของพ่อๆและผมไม่ได้ไปเยี่ยมแม่เลย หลังงานพ่อผมผ่านไปแม่บอกที่อยู่ทำร้านเสริมสวยเล็กๆเขากำลังจะไล่ที่เอาที่คืน แม่บอกแม่จะไม่มีที่อยู่ที่ทำกิน ผมก็พอรู้เจ้าของตึกเขาขายตึกทุบสร้างทำอย่างอื่น ผมบอกแม่ว่า ก็ต้องหาที่อยู่ใหม่ แม่พูดแบบเกรงๆว่า อยากจะขอย้ายมาอยู่กับผมก่อน ผมปรึกษาป้าที่ ตจว ป้าก็เห็นด้วยเพราะยังไงก็แม่ลูกกันเรื่องปู่ย่ามันเป็นอดีต จริงๆผมก็แอบมองแม่ที่ไม่มีความสัมพันธ์อะไรกันนักว่าเป็นสาวใหญ่ที่สวยถูกใจผมๆคิดๆแล้วบอกไปว่า ก็ได้ส่วนที่ทำกินจะช่วยหาให้ใหม่ แม่ยิ้มอย่างพอใจ ผมมี แมนชั่นหรูที่พ่อพึ่งสร้างเสร็จห้องพักขายหมดแต่ชั้นล่างห้องสำหรับทำสำนักงานร้านค้ายังเหลือผมคิดจะให้แม่ไปทำร้าน แม่ไม่รู้ว่าผมเป็นเจ้าของตึก หลังจากนั้นไม่นานแม่กับพี่ส้มก็ได้ย้ายมาอยู่บ้านผมและเปิดร้านเสริมสวยที่แมนชั่น แม่ไม่รู้เลยว่าฐานะจริงๆผมเป็นยังไงรู้แค่ว่าคงมีเงินมรดกบ้าง
เดือนผ่านไปที่แม่กับพี่ส้มมาอยู่บ้านผมๆปกติออกจากบ้านเช้ากลับก็ค่ำเที่ยวเตร่บ้าง ผมจึงไม่ค่อยเจอหรือพูดคุยอะไรกับสองคนนี้เท่าไร จนวันนั้นแม่รอผมกลับบ้านเพื่อคุยอะไรบางอย่างแล้วแม่ก็บอก “คุณตา(ซึ่งผมไม่เคยรู้จัก)ป่วยหนักต้องเข้า รพ อีกเรื่องลูกของพี่ส้มก็จะเข้าเรียน รายได้ที่แม่และพี่ส้มทำงานกันบวกกับที่พ่อผมให้และผมยังให้ทุกวันนี้มันไม่พอ แม่อยากให้ผมช่วย...” หลายวันนี้ไม่เห็นพี่ส้มผมคิดว่าคงไปดูแลคุณตาที่ผมไม่รู้จัก ผมพูดย้ำไปว่า “คุณตาผมก็ไม่รู้จักพี่ส้มก็ไม่เกี่ยวกับผมเธอมีลูกไม่มีปัญญาเลี้ยงจะมาให้ผมเดือดร้อน แม่ไม่มีที่อยู่ผมก็ให้ที่ทำกินผมก็จัดหาให้” แม่นั่งก้มหน้าสลด ผมย้ำความสัมพันธ์ “ผมโตมากับปู่ย่า ที่พ่อส่งเสียให้แม่เพราะแม่เป็นเมียเป็นแม่ผมๆเข้าเข้าใจ ส่วนพี่ส้มผมไม่รู้อะไรด้วย ค่ารักษาคุณตาก็หลายอยู่ๆจะมาให้ผมแบกภาระทั้งหมดเหรอ” ผมถอนหายใจพูดไปว่า “เอาว่าถ้าผมช่วยแม่มีอะไรมาแลกเปลี่ยนตอบแทนผมบ้าง” แม่อึ่งทำหน้างงเหมือนผิดหวังก้มหน้านิ่งเงียนอยู่ครู่แล้วพูดเสียงอ่อย “ที่จะมีอะไรแลกเปลี่ยนแม่คง..เออ..ไม่มีแต่ถ้ารักต้องการอะไรจากแม่กับพี่ส้มที่เราพอจะหาได้ก็บอกมา” ผมได้โอกาสที่จะบอกความต้องการจริงๆของผมแต่ผมทำเป็นนิ่งคิดแล้วบอก “มีสิ” แม่มองหน้าผมๆเลยบอก “ผมต้องส่งเสียดูแลญาติแม่ที่จริงๆแล้วปู่ย่าไม่ต้องการให้ผมยุ่งเกี่ยวไหนยังจะหลานลูกพี่ส้มอีก(ผมทำเป็นถอนหายใจ)นี่ถ้าป้ารู้คงต่อว่าผมแน่ เอาว่าขออะไรบ้างจะได้ไม”แม่เม้มปากพยักหน้ารับ “จะเอาอะไรบอกมา”ผมเลยบอก “เอาแบบนี้สิ แม่กับพี่ส้ม..เออ..มาเป็นเมียผมสิ” แม่ผงะตกใจเอามือตบอกป้องปากส่ายหน้านิดอึกอักพูดออกมา “รักรู้ไมพูดอะไร”ผมบอก “รู้สิ ตอนนี้ไม่มีพ่อแต่ผมต้องส่งเสียแม่กับญาติผมก็ควรทำทุกอย่างแทนพ่อจริงไม พี่ส้มพ่อแม่ผัวก็ไม่มีปัญญาช่วยส่งเสียอไรปัดภาระหลานมาให้ผม พี่ส้มก็ควรมีความสัมพีนธ์ที่ดีและลึกซึ้งกับผมมากกว่าปกติจริงไม”แม่พูดออกมา “จะได้ไงนี่แม่นะ”ผมบอก “ได้สิ แม่กับพี่ส้มจะได้ทุกอย่างที่ต้องการ โดยผมเป็นผู้ให้อย่างอื่นไม่ต้องสนใจคิดมากทำไม” แม่อึ่งส่ายหน้าพูดไม่ออก ผมเลยบอก “นี่ก็ดึกมากแล้วผมจะขึ้นนอนหละ แม่กับพี่ส้มตกลงกันให้ดีแล้วค่อยมาบอกผม” พูดจบผมลุกขึ้นห้องผมๆนอนคิดมันไม่มากหรือยากอะไรนักที่ผมจะส่งเสียทั้งสองคนตามที่เขาขอ ทั้งสองไม่รู้เลยว่าปู่และพ่อมีกิจการอะไรและทั้งหมดเป็นของผมๆมีรายได้เข้าเท่าไร แต่ผมขอรอดูคำตอบจากทั้งสองก่อน
เช้าผมออกแต่เช้าเหมือนเดิม ผมกลับเข้าบ้านหัวค่ำตามปกติดูบ้านเงียบไม่มีอะไรแต่เห็นแสงไฟห้องนอนแม่เปิดอยู่ปกติแต่ไม่เห็นไฟจากห้องพี่ส้มๆคงไม่อยู่ ผมปกติจะไม่เข้าไปเรียกหรือทักอะไรทั้งนั้นผมก็ขึ้นห้องอาบน้ำ ผมออกจากห้องน้ำตกใจนิดเห็นแม่ก้มหน้าสองมือประสานจับกันนั่งที่ขอบเตียงนอนผมๆถามไปแบบเสียงไม่เต็มปาก “แม่เข้ามาทำไมมีอะไรเหรอ”แม่สบตาผมแล้วก้มหน้าพูดกุกกัก “เออ...เรื่องที่คุยกันเมื่อคืน...แม่ตกลงตามที่รักต้องการ” ผมยิ้มอย่างพอใจแต่ถามไป “แล้วพี่ส้มหละ” แม่ยังก้มหน้าพูด “เราคุยกันแล้ว..เออ..ส้มตกลงเข้าใจ” ผมถาม “ตกลงเข้าใจยังไง”แม่อึกอักพูด “เออ...ถ้ารักสัญญาทำตามที่แม่ขอ เราก็จะให้ตามที่รักต้องการ แม่จะเป็น..เมียหลวง ส้มจะเป็นเมียน้อย”ผมรีบบอก “ผมไม่ผิดสัญญาแน่นอน”แม่เงยหน้ามองผม “แต่ต้องสัญญาอีกว่าเรื่องนี้จะให้ใครรู้ไม่ได้เรารู้กันแค่สามคน” ผมรีบตอบ “ผมให้สัญญาทุกอย่างระหว่างเราจะเป็นความลับ”ผมลงนั่งจับต้นแขนแม่ๆสะดุ้งขยับตัวพูดสั่นๆ “คืนนี้ส้มไม่อยู่แม่ก็เลย..เออ..”แม่สะอึกพูดไม่ออก แม่มองสบตาผมและบอก “ถ้ารักไม่รังเกียดว่าแม่เป็นแม่และแก่เกินไป”ผมรีบบอก “แม่ไม่ได้แก่เกินอย่างที่แม่พูด ผมก็ไม่คิดรังเกียดแม่เลย แต่ทั้งหมดอยู่ที่แม่ถ้าแม่จะ..”แม่พยักหน้าก้มพูดอ้อมแอ้มสวนกลับผมทันที “แม่ทำใจแล้ว” ผมเลยบอก “ถ้าอย่างนั้นจากคืนนี้..”ผมไม่ทันพูดจบ แม่ผงกหัวรับทั้งที่ก้มหน้า ผมเอามือโอบไหล่แม่ๆขยับตัวบอกผม “ปิดไฟหน่อยแม่อาย” ผมลุกไปปิดไฟแต่ไฟที่โต๊ะทำงานยังเปิดสว่างอยู่พอประมาณ แม่ยังนั่งเฉย ผมลงนั่งข้างเบียดแม่มือโอบไหล่และอีกมือจับต้นแขน ผมยื่นหน้าไปจะหอมแก้มแม่ๆผงะหน้าหนี ผมกระซิบบอก “ผมขอจูบหน่อยสิ”แม่ไม่ตอบแต่เงยหน้าหันมาให้ผมประกบปากจูบปากแม่ที่สั่นๆ ผมใช้ลิ้นสอดเลียฟันแม่ที่ยังไม่ยอมอ้าปากแม่เอามือจับมือผมที่จับต้นแขนและดันอกผม แต่แล้วแม่ก็อ้าปากยอมให้ผมสอดลิ้นเข้าปากดูดลิ้นกับแม่ ผมผละปากออกแล้วจูบไซร้หอมแก้มแม่ไปทั่ว แม่ตัวสั่นหลับตาเคลิ้มปล่อยให้ผมจูบไซร้ถึงหูแล้วผมบอก “แม่ผมขอจับนมนะ”แม่ไม่พูดอะไรแต่ปล่อยมือที่จับแขนและยันอกผมลง ผมเลื่อนมือเข้าโอบประคองอกเต้านมแม่ลูบคลำเต้านมแม่โตเต็มฝ่ามือผมที่กางจับผมบีบคลึงเบาๆเต้าแม่นุ่มมือมากแน่นอนแม่ไม่ใส่ยกทรงเสื้อใน มือผมที่โอบไหล่แม่ก็กอดแม่จนแม่ห่อไหล่ตัวเอียงก้มหน้าเข้าเกือบซบอกผมแต่แม่ยังเกรงๆ ผมถามแม่ทั้งที่มือยังบีบคลึงเต้านม “พ่อส่งเงินให้แม่ทุกเดือนแล้วพ่อมาเอาแม่บ้างไม”แม่พูดเสียงสั่นอ่อยๆ “อย่างมากก็เดือนละครั้งบางที่ก็แค่แวะมาดูเฉยๆแต่ช่วงปีกว่าที่ป่วยก่อนเสียไม่เลย”ผมถามแม่อีก “ถามจริงๆแม่มีผัวมากี่คน”แม่อ้อมแอ้มบอก “สองก็พ่อส้มกับพ่อรัก”ผมเลยบอก “ถ้าอย่างนั้นผมขอเป็นคนที่สามนะครับ”แม่พยักหน้ารับแบบจำยอมทั้งที่ยังก้มหน้าอยู่ ผมคลุกหน้ากับหัวและแส้นผมแม่ มือผมเลื่อนจากเต้านมแม่ลงลูบจับที่ท้องผมบอก “แม่ผมขอจับหีแม่หน่อยนะ”แม่ก็พยักหน้าแต่ยังนิ่งเฉยผมเลยบอก “แม่กางขาสิ”แม่ค่อยๆกางขาออกแต่โดยดีทำให้ผมลูบมืองลงถึงเป้ากางเกงนอนจับหีแม่ได้แต่ไม่ถนัดเพราะแม่ยังอยู่ในท่านั่งผมเลยเอามือมาจับนมแม่แล้วโอบดันให้แม่ลงนอนหงายที่ขอบเตียงขากางและยังห้อยอยู่แม่นอนนิ่งเมินหน้าหันหลบไม่มองผมๆเอามือลูบจับเป้ากางเกงนอนแม่ได้เต็มมือมันทั้งอวบใหญ่โหนกนูนอยู่ที่ผมคิดและแอบมองตอนแม่ใส่กางเกงรัดรูป ผมลูบจับหีอยู่ครู่แม่เม้มปากกัดฟัน ผมก็เอาสองมือมาจับบีบสองเต้านมแม่แล้วแกะกระดุมเสื้อออกเปิดอกทำให้ผมได้เห็นสองเต้านมแม่ที่ขวาผ่องถึงจะไม่ตั้งเต่งตึงแต่ก็โตเป็นเต้าหัวนมคล้ำ ผมบีบนวดสองเต้านมทั้งก้มลงจูบไซร้ดูดหัวนมสลัลซ้ายขวาคลุกหน้ากับอกเต้าจนรู้สึกได้ว่าหัวใจแม่เต้นแรง ผมเอามือลงลูบจับบีบหีแม่อีกแม่เริ่มหายใจแรงขัดๆ ผมจับแม่หันหน้ามประกบปากจูบทีนี้แม่ตอบรับสองมือแม่โอบกอดผมทั้งอ้าปากดูดลิ้นผมเหมือนคนหิวกระหาย เราดูดลิ้นกันอย่างเมามันมือผมก็บีบนวดหีและเต้านมจนผมบอก “แม่ผมขอดูหีนะ”แม่ไม่ตอบแต่หันหน้าหลบ ผมลุกนั่งสองมือรุดกางเกงนอนทั้งกางเกงในแม่ลงโหนกหีแม่ก็ปรากฏต่อสายตาผมๆถึงกับตะลึงมอง ผมเที่ยวผู้หญิงมาก็พอควรและมักเปลี่นผู้หญิงเปลี่ยนหน้าไม่ซ้ำแต่ไม่เคยเห็นใครขนหมอยดกดำรกเท่าหีแม่แบบว่าถ้าไม่ถ่างขาก็คงไม่เห็นร่องรูหี แม่เอามือปิดหีปิดหน้าด้วยความอาย ผมรีบยืนถอกางเกงนอนทันทีควยผมมันแข็งโด่รออยู่แล้ว แม่หันหน้ามองผมดูก็ตกตะลึงพูดออกมา “จะเอาแม่จริงๆเหรอ” ผมยิ้มให้แม่แล้วเอามือลูบหีผมก็บอก “หีแม่ใหญ่น่าเย็ด”แม่ส่ายหน้าแต่รู้งานเลยขยับตัวหนีขึ้นนอนหงายบนเตียง ผมขึ้นเตียงจับแม่กางขาออกผมเข้านั่งในหว่างขาพอได้เห็นแตดแคมในแลบออกมาผมเอามือลูบหีแม่ที่แฉะๆอีกมือจับนมบีบนวดแม่เอามือปิดปากส่ายหน้า ผมลงนอนทับมือยังจับหีแต่สองแขนแม่โอบกอดผมทั้งจูบดูดปากผมอย่างเมามันจนผมบอก “แม่เป็นเมียผมนะ”แม่ไม่ตอบแต่เมินหน้าหลบไม่มองผมๆค่อยๆเอาควยถูที่ร่องหีแม่แล้วกดแทงลงไปในรูหี แม่ถึงกับสะดุ้งร้อง โอ้ย กัดฟันอึดใจตัวเกร็ง ผมก็ค่อยๆกดควยเข้าไปจนควยมิดสุดโคนอย่างไม่ยากผมกดแช่ไม่ครู่ แล้วสองแขนผมยันตัวขึ้นเป็นคร่อมตัวแม่ ผมเริ่มกระเด้าซอย แม่กัดฟันตาจ่องหน้าผมปล่อยให้ผมซอยกระเด้าอย่างสนุกจนแม่ซิดปากครางโอยๆ หายหอบใจแรงสองแขนโอบผวาเข้ากอดรัดผมแน่ เสียงแม่คราง ฮือๆเหมือนร้องไห้ผมมองเห็นมีน้ำตาไหลออกมาผมเลยถามทั้งที่ยังซอยกระเด้า “แม่ร้องไห้ทำไม” ไม่มีคำตอบแต่แม่เริ่มแอ่นหีกระเด้าสู้กับควยผมๆเอามือสอดเข้าที่อกบีบนวดเต้านมแม่แล้วเราจูบดูดปากกันอย่างเมามัน แม่ครางบอก “ควยใหญ่แข็งเย็ดแรงๆแม่เงี่ยน”ผมทำตามคำขอแม่ร้องเสียงดัง โอยๆเงี่ยนเหลือเกิน ผมดันแม่ออกจากการกอดรัดผมเอาสองมือกดหน้าอกบีบขย่ำสองเต้านมแม่อย่างมันมือแบบว่าเต้านมแทบแหลกแต่แม่ก็ไม่ร้องห้ามหรือปัดป้อง ถ้าเป็นอีตัวที่ผมผ่านๆจะไม่ยอมให้บีบขย่ำเต้านมแบบนี้ ผมก้มลงดูดหัวนมซ้ายขวาอย่างเมามันควยกระเด้าเย็ดหีแม่ช้าเร็วหนักเบาตามจังหวะ แม่ครางร้องไม่ขาดเสียงทั้งพยายามจูบปากผมเป็นระยะ ผมเย็ดแม่นานจนแม่ขาเกร็งสั่นเด่งแอ่นหีอึดใจกรีดร้องออกมา “หีๆน้ำหีออกแล้ว”แม่ผ่อนคลายตัวลงนอนหายใจหอบปล่อยให้ผมเย็ดต่ออีกหลายทีจนผมน้ำกามแตกใส่ในรูหีแม่ เราสองคนกอดจูบดูดปากกันแบบไม่รู้ตัวแต่เป็นจูบที่ดูดดื่มเต็มไปด้วยความสุข ผมก้มลงจูบดูดหัวนมมือล้วงจับหีที่เปียกแฉะควยผมหดหลุดจากรูหีแม่ๆผละดันให้ผมลงจากนอนทับตัวผมนอนหงายแม่และผมหายใจหอบระทวย ผมหันเอามือจับนมแม่แล้วบอก “ผมแค่ฝันอยากเอาแม่มานานแล้วมาวันนี้...”แม่หันตะแคงตัวมาแล้วจูบปากผมทันทีไม่ทันให้ผมพูดจบแต่ผมเอามือจับหีลูบขนหมอยแม่ที่เปียกแฉะ แล้วคำแรกที่แม่พูดกับผม “เที่ยวบ่อยไม” ผมบอก “ไม่ครับนานๆทีกับเพื่อนก็สองเดือนครั้งไม่บ่อยนัก”ผมเอานิ้วแยงรูหีแม่ที่แฉะไปด้วยน้ำกามแม่สะดุ้งร้องอุยๆแต่ไม่ห้าม ผมซบหน้าเข้าที่อกแม่แล้วดูดหัวนมแม่ๆโอบกอดลูบหัวผมอย่างเอนดู แม่พูดเบาๆ “ฝันเป็นจริงแล้ว ต่อไปจะเที่ยวก็ต้องระวังอย่าให้แม่ต้องห่วง”ผมบอก “ใส่ถุงยางทุกครั้งครับ”แม่บอก “กับแม่ไม่ต้องใส่แม่ไม่ท้อง” ผมเลยถาม “แล้วพี่ส้มหละ”แม่ยิ้มๆ “มันปิดโรงงานแล้วไม่ท้องแน่”ผมเอามือออกจากจับหีแม่มาลูลสะโพกจับก้นแม่แล้วซุกไซร้ลงจูบดูดหัวนมเราเงียบไม่พูดอะไรกันอีกครู่ใหญ่จนควยผมแข็งอีกแม่ตกใจเพราะควยโดนหน้าท้อง “อุย!อะไรแข็งอีกแล้ว”ผมเลยบอก “ผมขออีกทีนะ”แม่ส่ายหน้าพูดไม่ออกแต่พลิกตัวนอนหงายให้ผมขึ้นนอนทับแล้วเริ่มเอาควยใส่รูหีเย็ดกระเด้า ผมสนุกกับการเย็ดครั้งที่สองแม่ก็เช่นกันทั้งร้องครางส่ายร่อนหีเราเย็ดกันนานกว่าครั้งแรกจนผมเสร็จไปด้วยความอ่อนล้าและหลับคาอกแม่ เช้าผมตึนแม่ยังนอนเปลือยหลับอยู่ข้างผมๆไม่รอช้าเอามือจับหีบีบนมจนแม่ตื่น ผมไม่พูดอะไรจับสองขาแม่กางออกยกขึ้นพาดสองต้นแขนผมแล้วเอาควยเย็ดรูหีแม่แบบไม่ต้องพูดอะไร แม่ได้แต่อ้าปากครางร้องโอยๆจ่องหน้าผมๆกระเด้าไปจนแม่บอก “ไม่ไหวแล้วน้ำหีออกแล้ว”แม่เกร็งตัวผมก็หลั่งน้ำกามใส่ในตัวแม่แล้วลงนอนพัก พอหายเหนื่อนผมก็ไม่พูดอะไรลุกไปอาบน้ำกลับมาแม่ก็ไม่อยู่ในห้องผมแล้ว ผมออกจากห้องเห็นแม่ในชุดนอนจัดเตรียมอาหารให้ผมซึ่งปกติเช้าผมจะรีบออกแล้วไปหากินข้างนอก แม่ทักผม “จะไปเรียนมากินก่อนนะเมื่อคืนเสียแรงไปเยอะ”ผมนั่งโต๊ะกินอาหารแม่เดินมาใกล้ๆผมยื่นมือไปจับเป้ากางเกงนอนแม่ๆตกใจจับแขนผมแล้วตีมือผมเบาๆแต่ยิ้มๆบอก “อย่าซนเดี๋ยวไปเรียนไม่ทัน”แม่เดินผละไปผมก็ออกจากบ้าน....

ดูข้อมูลส่วนตัว

2 ตอน ๒ on Tue May 30, 2017 5:27 am

ผมออกไปเรียนตามปกติกลับบ้านก็หัวค่ำ วันนี้ได้เห็นแม่กับพี่ส้มนั่งคุยกัน แม่ทักผม “กินอะไรมาหรือยัง”ผมบอกสั้นๆ “เรียบร้อยแล้ว”พี่ส้มมองๆผมด้วยสายตาแปลกๆ ผมเดินไปที่แม่แล้วยื่นซองเงินที่ผมเบิกมาส่งให้แม่ๆเปิดดูแล้มว่า “ขอบใจนะ” ผมบอก “ผมทำตามสัญญา”แม่บอก “เรามีเรื่องอยากคุยด้วย”ผมนั่งลงที่เก้าอี้ แม่กับพี่ส้มท่าทางอึกอัก “ค..คือป้า(พี่ของแม่)ที่รับเลี้ยงหนึ่ง(ชื่อลูกพี่ส้ม)จะขอขึ้นค่าเลี้ยงดู”แม่นิ่งอยู่อึดใจ “เราเลยคิดอยากเอาหนึ่งมาเลี้ยงเอง”ผมไม่พูดอะไร พี่ส้มพูดขึ้น “พี่อยากเอาหนึ่งเข้าโรงเรียนเด็กเล็กไม่ไกลจากคอนโดฯที่เราทำร้าน เช้าไปส่งเย็นไปรับได้” แม่ถาม “รักจะว่าอะไรไมถ้าเราจะเอาหนึ่งมาอยู่ด้วยที่นี่”ผมบอก “ลูกก็ควรอยู่กับแม่ ยายก็อยากเลี้ยงหลาน ได้ผมไม่ว่าอะไร”สองคนยิ้มอย่างสบายใจ แม่กุกกักพูด “เออ..มีอีกเรื่อง”ผมบอก “ว่ามา”แม่อ้อมแอ้มพูด “คือเราอยากให้หนึ่งได้ที่เรียนดีๆแต่มันมีค่าใช้จ่ายค่อนข้างแพงลำพังแม่กับส้มคง..เออ(แม่อึดใจ),,รักพอจะช่วยเราเรื่องนี้ได้ไม” ผมนิ่งคิดเมื่อวานบอกแค่ขอรายได้หพี่ส้มเพื่อเรียงดูลูก มาวันนี้ขอเอาลูกพี่ส้มมาอยู่ด้วยทั้งยังขอให้ผมส่งเสียอีก ผมถาม “เท่าไร” พี่ส้มบอค่าเทอมมา ผมทำถอนหายใจคิด “ก็หลายอยู่”จริงแล้วไม่มากมายหรือมีปัญหาสำหรับผมเลยแต่ผมก็ทำเฉยไว้ก่อน แม่บอก “แม่พอรู้ว่ารักพอมีรายได้จากธุรกิจที่พ่อทำไว้ให้..เออ..คิดว่าพอจะช่วยส่งหลานได้ไม” ผมพูดออกไปว่า “ผมก็แค่อาไม่ใช่พ่อ” แม่กับพี่ส้มนั่งกระมิดกระเมี้ยนก้มหน้าสลด แม่พูดเสียงอ่อย “จะเอาไง” ผมบอก “ก็เอาเป็นว่าผมจะเป็นพ่อไอ้หนึ่งจะได้ส่งเสียแบบไม่ติดใจ ทีนี้อยู่ที่พี่ส้มจะยอมรับผมเป็นพ่อไอ้หนึ่งไม” พี่ส้มพูดไม่ออกแต่สบตาผม ส่วนแม่ยิ้มออกมาแล้วบอก “วันก่อนได้บอกรักทีแล้วเรื่องส้ม...แม่ว่าไม่น่าจะมีปัญหา” ผมบอก “แม่กับผมเข้าใจกันดีทุกอย่างก็ลงเอยกันไปแล้ว พี่ส้มหละว่าไง” พี่ส้มสบตาผมแล้วก้มหน้าพูด “เรื่องนี้พี่กับแม่...เออ..ทำใจยอมรับจะทำทุกอย่างตามที่รักต้องการ”ผมลุกไปยืนข้างหลังพี่ส้มสองมือผมจับไหล่เธอบีบเบาๆเธอสะดุ้งนิดผมก้มหน้าลงกระซิบที่หูเธอ “คืนนี้ผมขอนอนกับพี่ได้ไม”เธอกำมือเม้มปากไม่พูดอะไรแต่พยักหน้ารับแบบจำยอม”แม่ยิ้มจับมือพี่ส้ม “เชื่อแม่เถอะแล้วทุกอย่างจะดีเอง” ผมบอก “ผมไปอาบน้ำดีกว่า” แล้วผมผละขึ้นห้องผม
หลังจากผมอาบน้ำทำงานเสร็จก็ดึกพอควร ผมออกจากห้องเดินไปห้องพี่ส้มลองเปิดประตูเธอไม่ล็อกประตู ผมเข้าห้องเธอๆนอนตะแคงหลันหลังในชุดนอนผ้ามันบางไม่ห่มผ้าไฟโต๊ะหัวเตียงเปิดสว่างพอประมาณ ผมยืนมองร่างเธอๆเป็นคนสวยรูปร่างเพียว ผมลงนั่งที่เตียงข้างหลังเธอๆยังนอนนิ่งแต่ผมเชื่อว่าเธอไม่หลับ ผมค่อยๆเอามือลูบสะโพกเธอๆยังนอนนิ่งผมลูบลงจับก้นเธอกดมือเข้าร่องง่ายตูดเธอขมิบตูดขยับตัวพลิกนอนหงายสองมือประสานกันแน่นวางที่ท้อง ผมถาม “ยังไม่หลับรอผมอยู่เหรอ”เธอเม้มปากไม่พูดอะไร ผมเขยิบเข้าชิดตัวเธอก้มสองแขนมือคล่อมหน้าเธอแล้วจะจูบหอบแก้มเธอๆสะบัดเมินหน้าหลบผมถามเธอ “ทำไมเหรอพี่”เธอขมุขมิบเม้มปากแต่ก็พูดเสียงอ่อย “เราพี่น้องกันนะ”ผมบอก “ผมพอเข้าใจพี่คงตะขิดตะขวงใจอยู่บ้างแม่ก็เหมือนกันแต่ทุกอย่างก็ผ่านไปได้ด้วยดีพี่อย่าคิดมากเลย”เธอยังนิ่งเอียงหน้าหลบไม่มองผมอ้อมแอ่มพูด “รู้เข้าใจ”ผมถามเธอ “แล้วกลัวอะไร”เธอบอก “แม่บอก...เออ..รักควยใหญ่”ผมขำในลำคอผมบอก “ก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรนักพี่มีลูกมีผัวมาแล้วไม่น่าจะเป็นปัญหาอะไร”เธอยังนิ่งผมเลยขยับตัวถอดเสื้อกางเกงผมออกเธอยังไม่หันมามองผมๆจับมือขวาเธอที่กำกับมือซ้ายแน่นวางที่ท้องมือเธอเกร็งๆฝืนๆแต่ผมก็เอามือเธอมาจับควยผมที่แข็งโด่เธอสะดุ้งร้อง อุย!อย่างตกใจหันมาสบตาผมแล้วมองควยผม เธอพูดสั่นๆ “แข็งใหญ่จัง”ผมยิ้มๆรู้ควยผมไม่เล็กผู้หญิงมืออาชีพที่ผมเที่ยวผ่านมาก็บอกควยผมใหญ่ยาวผมบอกเธอ “ก็ไม่ใหญ่เท่าไรแข็งก็เป็นปกติตามธรรมชาติ”เธอส่ายหน้าแต่มือเริ่มบีบๆถอกๆควยผมๆเอามือวางที่ท้องน้อยเธอๆจับแขนผมแต่ไม่ปัดป้องยอมให้ผมลูบมือต่ำลงจนถึงโหนกหีๆเธอไม่ได้ใหญ่โตเป็นไปตามที่ผมคิดผิดกับแม่ที่โหนกหีอวบใหญ่เต็มฝ่ามือ ผมบอกเธอ “หีพี่นุ่มดี”เธอเม้มปากเอียงหน้าหลบผมๆก้มลงจูบหอมแก้มเธอๆนิ่งแต่มือกำถอกควยผมแรงขึ้นผมก็ลูบบีหีเธอหนักขึ้นเช่นกัน ผมนั่งถลกชุดนอนเธอขึ้นถึงเอว ผมถึงกับตะลึงที่ได้เห็นหีเธอที่ไม่มีขนเลยดูสะอาดโหนกนูนไม่ใหญ่แทบไม่เห็นร่องหีรอยแยกพูกลีบหีเธอลงไปเกือบในระหว่างขาผมไม่เคยเห็นหีใครแบบนี้ เธออายุก็เข้ายี่สิบสามแต่หีเหมือนหีเด็กผมบอกเธอ “สวยจัง”เธอเอาสองมือปิดหน้าด้วยความอาย ผมขึ้นเตียงจับขาเธอกางออกเธอไม่ขัดขืนแต่ก็เกร็งๆ ผมเอามือลูบขาเธอที่สั่นๆอีกมือลงลูบจับหีเธอที่ดูสะอาดไม่มีขนหมอยและนุ่มมือแต่ในความนุ่มในร่องหีเธอฝ่ามือผมสะดุดกับติ่งไตเล็กๆแน่นอนมันคงเป็นแตดเม็ดเสียว ผมเอาสองนิ้วแบะแหกเปิดพูกลีบหีก็พอเห็นๆลึกลงถึงร่องรูเล็กๆที่มีเมือกเยิ้มๆ ผมเอานิ้วเขี่ยกดบดแตดเธอเบาๆเธอซีดปากขาเกร็งมือผมที่ลูบขาอ่อนเธอมาจับควยผมที่แข็งกดหัวควยลงถูเม็ดแตดและร่องหีแคมในจนเธอตรางซีดปากส่ายเอวแอ่นสะโพกยกก้นผมค่อยๆเอาหัวควยกดลงที่รูหีเธอมันคับแน่นผมต้องค่อยๆกระเด้าสอดแทง สองมือผมกดสองเข่าเธอให้ขาอ้าไว้ สองมือเธอที่ปิดหน้าลงมาแนบข้างตัวจีกกำผ้าปูที่นอน เธอกัดฟันอึดใจจ่องหน้าผมที่กำลังมอบความเป็นผัวให้เธอแน่นอนเธอคงเจ็บหีแต่ไม่พูดหรือออกเสียงอะไรและที่สุดหัวควยผมก็เข้าในรูหีเธอได้หนังควยผมตึงจบเส้นสองสลึงแทบขาดผมหยุดกดแทงควยแค่อึดใจแล้วทนเจ็บกระเด้าสั้นๆเบาๆอีกหลายทีจนดุ้นควยผมเข้ารูหีเธอเกินครึ่งผมชักออกนิดแล้วซอยกระเด้าเธอสะบัดหน้าซีดปากคราง โอยๆ ผมกระเด้าเข้าจนควยผมเข้าสุดลำ ผมบอกเธอ “ควยผมเข้ารูหีพี่สุดลำแล้วผมขอจับนมพี่นะ”เธอผ่อนหายใจพูดเพียงว่า “ควยใหญ่เจ็บหีเบาๆก่อนนะ” ผมปล่อยมือจากกดสองเข่าเธอขึ้นมาจับสองเต้านม ให้ตายนมถึงจะไม่ใหญ่เท่านมแม่แต่ตึงเป็นเต้าไตผมลูบกดคลึงแล้วก้มลงลองแขนคล่อมร่างเธอผมเริ่มชักควยเข้าออกรูหีเธอๆซีดปากครางสะบัดหน้าแอ่นหีตามควยผมปากกัดฟันพร่ำพูด “อย่าๆให้หลุดนะ”ผมถาม “อะไรหลุด” เธอพูดทั้งกัดฟัน “อย่าๆให้ควยหลุดจากรูหี” ผมก้มลงมองดูควยเห็นเนื้อในแคมหีเธอปลิ้นออกตามลำควยผมๆเที่ยวมาก็พอควรแต่ไม่เคยเห็นแบบนี้ทำให้ผมเสียวน้ำแทบแตกแต่อึดใจทนไว้ ผมซอยเย็ดเธอถี่ๆไม่เท่าไรเธอผวาสองแขนขึ้นโอบรัดดึงผมลงกอดสองขาเธอที่กางอ้าสุดก็ตวัดมารัดเอวผมๆไม่รอช้าประกบปากจูบปากเธอๆไม่ขัดขืนแต่อ้าปากรับลิ้นผมแล้วเราดูลิ้นกันอย่างเอร็ออร่อยควยผมก็ซอยเย็ดถี่เร็วขึ้น เธอพูดเสียงกระเส่า “เสียวหีเงี่ยนเย็ดแรงๆ”ตอนนี้รูหีเธอที่คับแน่นก็ลื่นด้วยน้ำหีทำให้ผมไม่เจ็บควยเธอก็คงไม่เจ็บหีเช่นกัน ผมทำตามคำขอกระเด้าเย็ดแรงเบาอย่างเมามันเธอก็แอ่นหีร่อนส่ายเอาก้นแทบไม่ติดพื้น เธอจูบดูดปากผมเหมือนคนหิวกระหาย เธอกอดรัดผมแน่นผมพยายามเอามือสอดเข้าที่หน้าอกแล้วบีบเต้านนมเธอๆยังกอดผมแน่นไม่ยอมปล่อย ผมกระเด้าเย็ดหีเธออย่างเมามันปากจูบดูดลิ้นเธออย่างเอร็ดอร่อยมือกดบีบคลึงอกเต้านมเธออย่างสนุกมือ ส่วนเธอก็ร้องคางไม่ขาดเสียงก้นส่านเอวร่อนแอ่นหีไม่หยุดนิ่ง เธอทั้งร่านและเล่าร้อนมากกว่าแม่ ผมผละมือจากเต้านมลงลูบจับหีทั้งที่ควยยังซอยเย็ด ผมสัมผัสได้เลยว่าหีเธอและควยผมเปียกแฉะด้วยเมือกลื่นๆ ผมเอามือลูบสะโพกและก้นเธอที่แอ่นส่ายผมเอานิ้วกดแยงเข้ารูตูดเธอๆร้อง ว้าย! ขมิบตูดเกร็งสะโพกขาสั่น ผมทั้งควยซอยเย็ดหีนิ้งก็ซอยแยงรูตุด เธอครางเสียงดังดิ้นสะบัด ผมทำแบบนี้อยู่ครู่ใหญ่จนเธออึดใจกรีดร้องเกรงตัวสั่นแล้วหยุดดิ้นผ่อนถอนหายใจเฮีอกใหญ่ ผมรู้เธอขึ้นสวรรคไปแล้ว ผมเร่งซอยเย็ดหีเธออีกหลายทีก็หล่องน้ำกามใส่ในรูหีเธออย่างสุดกลั้น ผมนอนนิ่งกอดทับเธอหายใจหอบ เธอก็หอบนอนนิ่งปล่อยขาที่รัดเอวผมลงสองแขนที่กอดรัดผมก็ปล่อยแผ่ลงข้างตัวแบบหมดแรง ครู่อึดใจผมพลิกตัวลงนอนข้างเธอๆขยับตัวนอนตะแคงหันหลังให้ผม เตียงของพี่ส้มเล็กแค่พอนอนคนเดียว เธอจับดึงชายชุดนอนลงปิดก้น ผมก็นอนแผ่พักเหนื่อยได้ครู่ใหญ่ผมหันมองพี่ส้มที่นอนหันหลังให้ผมๆเกิดตึกคักมีอารมขึ้นมาอีก ผมคิดว่าเธอยังไม่หลับ ผมลองจับชายชุดนอนเธอถลกขึ้นเปิดดูก้น ให้ตายทั้งที่แสงไฟไม่สว่างมากนักแต่ผมก็เห็นชัดว่าก้นเธอกลมแน่นขาวเนียน ผมเอามือลูบก้นเธอๆยังเฉย ผมถลกชุดนอนเธอขึ้นอีกแลวซบหน้าลงคลุกที่แผ่นหลังอันขาวเนียนของเธอพร้อมทั้งพยายามถลกชุดนอนเธอให้หลุดออกทางหัวแต่ก็ติดแขนเธอเลยหันพลิกมานอนหงาย ผมถึงกัยตะลึงตาโตเมื่อได้เห็นเต้านมเธอที่เต่งตึงเป็นเต้าขาวผ่องขนาดไม่โตมากแค่โตกว่ากระเปาะอุ่งมือผมไม่เท่าไร หัวนมเธอเล็กและยังดูเป็นสีชมพู ผมไม่รอช้าก้มหน้าลงคลุกไซร้อกเต้าและดูหัวนมเธอมือก็ลงลูบจับหีที่ชื้นแฉะเธอหนีขาร้อง “อุยๆจะทำไร” ผมบอกทั้งที่ปากอมดูหัวนมเธอ “พี่สวยจังผมขอปี้พี่อีกทีนะ” เธอไม่พูดอะไรแต่ขยับตัวยกแขนถอดชุดนอนออกทางหัว ผมขึ้นนอนทาบทับบนตัวเธอๆกางขารับผมๆเอามือจับคลึงอกเต้านมและจูบดูดปากเธอๆไม่ขัดขืนหรือปัดป้องแต่ตอบรับลิ้นผมที่สอดเข้าปากเธอด้วนดี ผมบอกเธอ “พี่ผมขอเย็ดพี่อีกทีนะ”เธอไม่พูดอะไรแต่พยักหน้าแล้วเอียงหน้าหลบ ผมไม่รอช้าขยับตัวขึ้นนิดแล้วจับควยทิ่งแทงเข้าที่หว่างขาเธอ ถูๆไถๆผิดๆถูกๆสามสี่ทีก็ถูกร่องรูหีผมกดสอดแทงหัวควยเข้าไปครั้งนี้ไม่เจ็บมากแบบครั้งแรกกระเด้าสองสามทีควยก็มิดสุดดุ้นจากนั้นก็เริ่มชักควยเข้าออกเย็ดกระเด้าสองสามทีเท่านั้นพี่ส้มก็สุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่แล้วแอ่นหีส่ายเอวทั้งครางซีดปาก ผมกระเด้าเย็ดเธอถี่ๆแรงเบาแบบไม่หยุดทั้งจูบปากสลับดูดนม ทั้งสุดเสียวสุดมันเป็นที่สุด ผมเย็ดเธอนานกว่าครั้งแรก ทั้งแทงเสยส่ายควยวัดทุกแบบเท่าที่ทำได้ พี่ส้มก็ไม่ยอมแพ้ทั้งส่ายร่องกระเด้หีสู้กับผม เราเย็ดกันอย่างเมามันจนพี่ส้มเกร็งร่างสั่นกระตุกผมก็กดกระแทกควยใสหีเธออย่างสุดแรงแล้วหลั่งน้ำกามใส่มดลูกเธอ ราสองคนกอดกันอย่างเหนื่ออ่อนหมดแรงแล้งผมพลิกตัวลงนอนตะแคงข้างเธอๆหันมาพูดกับผม “จะเอาอีกไม พี่หมดแรงเหนื่อยใจจะขาดแล้วนะ”ผมบอก “วันนี้พอก่อนก็ได้”ผมเข้าจูบปากหอมไซร้แก้มเธอๆก็จูบรับผมอย่างสนิทใจ เธอบอก “พรุ่งนี้พี่ขอไปเอาหนึ่ง(ลูกชายเธอก็หลานผม)มาอยู่ด้วยนะ”ผมบอก “ก็เอามาสิ ผมจะกลับห้องก่อนดีกว่าเตียงพี่เล็กจะนอนสองคนไม่สบายพรุ่งนี้ผมจะสั่งเตียงใหญ่มาให้”เธอจูบผมๆจูบเธอมือจับหีเป็นการสั่งลาแล้วผมลงจากเตียงใส่กางเกงกลับห้องนอนผม....

3 ตอน ๓ on Tue Jun 13, 2017 1:03 am

เช้ารุ่งขึ้นเป็นวันเสาร์ผมตื่นออกจากบ้านแต่เช้าก่อนทุกคนตื่น ผมไปเล่นเทนนิสกีฬาที่ผมชอบและเล่นมาแต่เด็ก ผมชอบดูสาวๆไม่ว่าสาวน้อยสาวใหญ่ใส่กระโปรงสั้นตีเทนนิสจะว่าแอบดูก็คงไม่ใช่เพราะเขาใส่กันแบบนี้ทั้งนั้นเหมือนกีฬาว่ายน้ำคงไม่มีผู้หญิงคนไหยใส่กระโปรงยาวลงว่ายน้ำในสระ มันเป็นอาหารตาและความสุขเล็กๆน้อยๆของผม การเล่นกีฬาทำให้ผมมีเพื่อนอีกระดับจากเทนนิสผมก็ต่อไปสระว่ายน้ำจากนั้นบางทีผมก็ไปเที่ยวกินต่อกับเพื่อนจนเที่ยงถ้าเพื่อนผมมาเล่นน้ำด้วย แต่วันนี้เพื่อนผมไม่ม่ผมเลยกลับบ้านแต่ก็สายเพราะแวะไปสั่งเตียงใหม่ให้พี่ส้ม แน่นอนทั้งแม่และพี่ส้มคงตื่นนอนออกจากบ้านไปเปิดร้านกันแล้ว แต่วันนี้ผมยังเห็นแม่อยู่แต่ไม่เห็นพี่ส้ม ผมมองแม่คนสวยของผมที่อยู่ในชุดเสื้อกระโปรงติดกันผ้าสีเทาเนื้อผ้าเบาบางแต่เป็นสองชั้นมีซับในกระโปรงปล่อยชายบานทรงแบบผู้ใหญ่ใส่กันดูว่าแม่เตรียมตัวจะไปเปิดร้าน แม่ทักผมแบบปกติ “กลับมาแล้วเหรอกินอะไรมาหรือยัง”ผมยิ้มถาม“แม่จะไปร้านเหรอ”แม่ยิ้มพยักหน้า “กำลังเตรียมจะไป”ผมถาม “แม่มีนัดลูกค้าไว้หรือเปล่า”แม่สั่นหน้า “ไม่มีแต่วันนี้วันหยุดคงมีคนเยอะ”ผมถามอีก“พี่ส้มไม่อยู่เหรอ”แม่ยิ้มบอก “ส้มไปรับหนึ่งจ้าแล้วเดียวจะไปช่วยแม่ที่ร้าน”ผมพูดสั้นๆ “เออ ถ้าอย่างนั้นแม่ไปหาผมที่ห้องหน่อยได้ไม”แม่ทำท่างงแต่พยักหน้า “ได้สิ” ผมเข้าห้องนั่งพักที่เตียงแค่อึดใจแม่ก็เดินเข้ามา “มีอะไรกับแม่เหรอ” ผมบอก “ผมสั่งเตียงใหม่ให้พี่ส้มเตียงเก่าเล็กไปหน่อย”แม่บอก “ก็ดีหนึ่งจะได้นอนเตียงเดียวกับส้มไม่เบียดอึดอัด แล้วของจะมาเมื่อไร” ผมบอก “ก่อนเที่ยงเขามาส่ง”แม่ทำหน้างง “อุย แล้วใครจะอยู่รับหรือจะให้ส้มกลับมาก่อน”ผมบอก “ไม่เป็นไรผมอยู่รับเองครับ”แม่เดินมายืนตรงหน้าผมแบบปกติเพื่อจะพูดว่า “ขอบใจนะรัก” แม่ไม่ทันรู้ตัวผมเอามือล้วงเข้าในชายกระโปรงแม่ลึกสูงขึ้นจนจับเป้ากางเกงในแม่ลูบคลึง แม่ตกใจร้อง ว้าย! “อุย รักจะทำไร”สองมือจับมือแขนผมอย่างตกใจ แต่ผมไม่ปล่อยมือจากลูบหีแม่ ผมบอก “ผมไปเล่นกีฬามาก็หงี่ แต่ไม่อยากชักว่าว”แม่ถามทันทีด้วยเสียงที่กุกกัก “เออ..แล้วจะ..เอายังไง”ผมเลยบอก “ผมอยากขอแม่ปี้ไม่อยากชักว่าว” แม่ยิ้มแหยงๆมองซ้ายขาว “เออ..กลางวันแสกๆนี้นะ”ผมยิ้มบอก “บ้านมีแค่เราสองคน ผมกับแม่ คืนก่อนถึงจะมีแสงไฟบ้างก็แค่ไฟสลัว ผมอยากเห็นความงามของเรือนร่างแม่ชัดๆแม่แก้ผ้าเปลือยให้ผมดูนะ แม่ไปร้านสายหน่อยคงไม่เป็นไร”แม่ยิ้มฝืนๆพยักหน้า “เออ..รักต้องการอย่างนั้นก็ได้ ”ผมยิ้มอย่างพอใจ แม่ผละตัวออกหันหลังให้ผมๆรีบถอดผ้าของตัวเอง แม่ถอดเข็มขัดที่เอวรูดซีบยาวชุดที่ใส่จากข้างหลังลงจนสุดแล้วค่อยๆปลดชุดออกจากบ่าเท่านั้นชุดที่แม่ใส่ก้หลุดลงกองที่พื้นแม่เหลือแค่ยกทรงกับกางเกงใน ผมเห็นจะๆชัดๆผิวแม่ขาวเนียนไม่มีที่ติ ผมยื่นมือไปจับลูบก้นแม่ที่นุ่มมือ แม่หันมาก็เห็นผมแก้ผ้าควยตั้งเด่รออยู่ แม่แสยะยิ้มแบบแหยงๆไม่พูดอะไรเอามือปิดร่องอก อีกมือปัดๆลูบๆท้องน้อยปิดเป้ากางเกงใน ผมพอใจเรือนร่างแม่ที่ปรากฏ แม่ท่วมมีหน้าท้องนิดหน่อยแต่ไม่อ้วยเป็นแบบสาวสวยวัยสี่สิบ ผมยื่นมือไปจับเป้ากางเกงในแม่ลูบหีแม่เอามือลูบท้องตัวเองยิ้มแหยงๆพูดเสียงอ่อน “เออ..แม่..อ..อายๆไม่เคยแก้ผ้าให้ใครดูกลางวันแสกๆแบบนี้”ผมถามทั้งที่มือผมบีบลูบหีแม่ “พ่อผมหละ”แม่ยิ้มฝืนๆสั่นหน้า “กลางวันไม่เคย”แม่ขยับตัวลง ผมบอก “แม่สวยจัง”แม่ก้มหน้าพูดอย่างอายๆ “ขอบใจ แต่แม่คงไม่เต่งตึงเท่าไรนักอย่างสาวรุ่นกว่า” ผมเอามือโอบประคองอกเต้านมแม่ที่โตเกินอุ่งงผ่ามือผมและก็โตกว่าเต้านมพี่ส้ม ผมลูบคลึงสองเต้าสลับกันผมบอก “แม่ยังเต่งตึงสวยไม่แพ้พี่ส้ม ที่สำคัญแม่กับพี่เป็นเมียที่ผมพอใจแบบว่าผมจะไม่แสวงหาใครอื่นมาเทียบหรือแทนได้” แม่เอามือจับควยผมถอก มือผมอีกข้างลูบไร้หลังแม่ๆหันมายิ้มๆให้ผมแล้วอยู่ๆก้มตัวลงเอาควยผมใส่ปากอมดูดหัวผงกขึ้นลง ทำเอาผมงงแม่ทำเองโดยผมไม่ได้ขอ ผมปลกยกทรงแม่ออกมือล้วงจับเต้านมบีบเล่น แม่ขยับตัวเอามือรูดถอดกางเกงในลงทั้งปากยังอมดูดควยผมๆก็ทั้งบีบเต้านมลูบหลังและก้นแม่ครู่ใหญ่ผมบอก “แม่พอเถอะเด๋วผมน้ำแตกจะไม่ได้เย็ดหี”แม่เงยหน้าหันมองยิ้มให้ผมแล้วลุกนั่งทำให้ผมได้เห็นสองเต้านมแม่ที่เปลือยเปล่าไร้ยกทรงหัวนมคล้ำต่ำลงไปที่สุดท้องน้อยมีขนหมอยดกดำเป็นแผงสามเหลี่ยมจากหว่างขาที่แม่นั่งหนีบ ผมก้มหน้าลงคลุกไซร้ที่สองอกเต้านมทั้งอมดูดหัวนมสลับซ้ายขวามือบีบขย่ำแล้วลูบลงไปล้วงจับหีแม่ๆกางขาออกให้มือผมล้วงจับ แม่แอ่นอกเงยหน้าหายใจแรง ผมสนุกกับการล้วงหีที่ชื้นแฉะและดูดนมคลึงบีบอกเต้าอยู่ครู่ ผมเงยหน้าขึ้นดูหน้าแม่ที่หลับตาเคลิ้มผมเข้าประกบปากจูบสอดลิ้นเข้าปากแม่ๆตอบรับอย่างไม่อายด้วยตัณหาสุดสวาทและโอบกอดผม ผมจูบไซร้ไปทั่งหน้าและสลับลงอกเต้าดูดหัวนมมือไม่ปล่อยจากล้วงหีจนแม่ครางบอก “เงี่ยนๆจะเย็ดแม่หรือยัง”ผมบอก “เย็ดสิ” แม่ขยับตัวขึ้นนอนบนเตียง ผมมองร่างเปลือยแม่ที่นอนหงายหลับตารอ นมแม่ยังเป็นเต้าแบบไม่ตั้งชูตึงเพราะขนาดและวัยทั้งผ่านการใช้งานมามากพอควร มองลงที่โหนกหีขนหมอยดกดำตัดกับสีผิว ผมจับสองขาแม่กางออก ขยับตัวผมเข้านั่งในระหว่างขาที่กางอ้ามือลูบหีขนหมอยแม่เอาสองมือปิดหน้าด้วยความอาย ผมเอามือปัดแหวกขนหมอยแม่แล้วแบะแหกร่องพูหีจนเห็นแตดแคมในถึงรูหี เนื้อในยังสีชมพูสดดูสสวย ผมทำสิ่งที่ไม่กล้าหรือเคยทำมาก่อน ผมก้มหน้าลงจูบหีแม่ใช้ลิ้นเลียแคมในปากขบดูดแตดเม็ดเสียว แม่ตกใจร้อง “ว้าย!รักทำไร แม่เสียวนะ”ผมพูดทั้งปากลิ้นยังจูบเลียดูดเม็ดเสียว “ผมอยากกินหอยสดหีแม่ครับ”แม่ซีดปากครางโอยๆส่ายเอวแอ่นหี ผมเอานิ้วสอดแทงแยงเข้ารูหีแม่ๆพร่ำพูด “หีไม่เคยถูกดูดเลียมานานแล้วเสียวเงี่ยนเหลือเกินไม่เอานิ้วเอาควยเถอะ”ผมขยับตัวขึ้นนอนทับร่างแม่มือจับสองเต้านมบีบขย่ำผมบอก “ครับไม่เอานิ้วผมจะใช้ควยแทงเอาความเป็นผัวใส่ให้แม่เด๋วนี้”แล้วผมกระเด้าควยแทงทีเดียวไม่ผิดเป้าหัวควยถูกรูหีแล้วผมค่อยๆกดกระเด้าถี่ๆอัดเข้าไป แม่สะบัดหน้าซีดปากคราง มือผมบีบคลึงสองเต้านมควยผมกระเด้าเย็ดหี ผมก้มจูบปากดูดลิ้มแม่ๆตอบรับอย่างเร่าร้อนและหิวกระหายแม่ครางบอก “ผัวจ้าเย็ดแรงๆเมียเงี่ยนหีเหลือเกิน”สองแขนผมยันตัวขึ้นคร่องกระแทกควยใส่หีแม่อย่างสุดมันไม่มียั้งจนสองเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมตามแรงกระแทก แม่ดึงผมลงกอดจูบเหมือนคนบ้า สองมือผมกดบีบสองเต้านมแม่แบบไม่กลัวแม่จะเจ็บ ผมก้มลงดูดขบกัดหัวนมเล่นแม่ก็ไม่ห้ามกลับแอ่นอกให้ส่ายเอวร่อนหีปากพร่ำ “ผัวจ้าควยแข็งใหญ่ยาวเย็ดเมียแรงๆน้ำหีเมียจะแตกแล้ว”ผมก็บอก “เมียนมโตหีใหญ่เย็ดมันน้ำควยจะแตกแล้ว”ผมเย็ดหีแม่ทั้งจูบปากสลับดูดนมอยู่อีกครู่ใหญ่จนแม่กรีดร้องขาเกร็งสั่น “น้ำหีๆออกแล้ว”ผมกระแทกควยใส่หีแม่อย่างสุดแรงสี่ห้าทีจนน้ำกามผมพุ่งใส่ในรูหีแม่ ผมลงกอดทับร่างแม่ที่หายใจหอบอยู่ครู่แล้วแม่จับผมเงยหน้าขึ้นจูบปากอย่างพิศวาสและนุ่มนวล ควยผมหดหลุดจากรูหีมือผมลงลูบหีขนหมอยผมบอก “ขนหมอยแม่เปียกแฉะไปหมดเลย”แม่ยิ้มจูบผม “พอใจไม” ผมรีบตอบ “ที่สุดเลย” แม่ถาม “เปรียบแม่กับส้มเป็นไงบ้าง”ผมบอก “พี่ส้มผมบางตัวเล็กนมหีเล็กไม่มีหมอยแต่เย็ดดีไม่แพ้แม่เลย”แม่บอก “แต่ส้มยังสาวสดกว่าแม่นะ ถ้าติดใจส้มแล้วอย่างลืมคนนี้หละ”ผมบอก “ไม่มีลืม”แล้วผมผละตัวลงนอนแผ่หงาย แม่ลุกนั่งหยิดกระดาษเช็ดหน้ามาเช็ดหีแล้วหันมาบอก “แม่ไปทำงานก่อนนะ”แม่ลงจากเตียงหยิบหอบเสื้อผ้าที่กองที่พื้นเดินออกจากห้องโดยยังไม่ใส่คือยังแก้ผ้าเดินออกไป ผมหมดแรงหลับอยู่ครู่จนได้ยินเสียงคนเอาเตียงมาส่ง พอประกอบเสร็จไว้ในห้องพี่ส้มแล้วผมก็ต้องออกไปธุระหลายอย่าง
วันหยุดผมไม่ค่อยได้อยู่บ้านต้องไปตรวจดูบัญชีและความเรียบร้อยต่างๆของกิจการที่เป็นมรดกจากปู่และพ่อทิ้งไว้ให้ผม ตกเย็นผมนัดกินอาหารกับผู้จัดการรีสอร์หรูที่ปู่ทำไว้เป็นมรดกของผมและลูกค้ารายใหญ่ ผมกลับเข้าบ้านก็ดึกบ้านเงียบ ผมแอบเปิดประตูห้องพี่ส้มๆนอนหลับไม่ห่มผ้าผมมองเรือนร่างเธอแล้วเกิดอารมณ์แต่เธอนอนกับหนึ่งลูกชายเธอผมเลยคิดว่าไม่ควรทำอะไร ผมเข้าห้องอาบน้ำเสร็จผมยังมีอารมณ์อยากสมสู่เลยเดินไปเปิดประตูห้องนอนแม่ๆพอมีแสงสว่างจากไฟถนนในหมู่บ้านส่องผ่านหน้าต่างที่ม่านปิดไม่สนิทแม่นอนตะแคงหันหลัง ผมไปยืนมองร่างแม่ทีหลับอยู่แล้วผมก็ถอดกางเกงลงนอนข้างหลังผมจับไหล่แม่เขย่าเพื่อให้แม่รู้สึกตัว แม่สะดุ้งตกใจตื่นผมรีบประกบตัวเข้าแนบกระซิบที่หู “แม่ผมเอง”แม่พูดเสียงเบาๆอย่างงัวเงีย “กลับดึกจัง”ผมบอก “ก็มีหลายอย่างที่ต้องทำ เออ แต่ผมเงี่ยนครับแม่” ผมเอามือลงลูบสะโพกก้นแม่ๆไม่พูดอะไรแต่พยักหน้ารับทั้งที่นอนหันหลังให้ผมๆดันเบาๆให้แม่นอนคว่ำแล้วผมลุกนั่งรูดกางเกงนอนแม่ลงจนหลุดแม่ไม่ใส่กางเกงในในแสงสลัวพอได้เห็นก้นขาวผมเอามือตบเบาๆลูบจับแล้วก้มหน้าลงคลุกเคล้าเล่นเอามือแหกตูดแม่ซุกหน้าจมูกลงดมกลิ่นสาบอับแต่กลับเป็นกลิ่นที่ทำให้ผมคึกคักควยที่แข็งอยู่แล้วแทบระเบิด ผมลองใช้ลิ้นเลียลงร่องตูดถึงรูตูดแม่ๆสะดุ้งขมิมตูดผมเลยเอานิ้วแยงแทงรูตูดแม่ๆขยับตัวส่ายก้นนิดแต่ไม่พูดอะไร ผมคลุกหน้าจูบไซร้ก้นแม่อยู่ครู่ใหญ่นิ้วควานในรูตูดจนแม่ขยับตัวพลิกหันนอนหงายดึงผมเข้ากอด ผมเข้าประกบทับร่างแม่ที่กางขารอรับผมเอามือลูบหีขยุ่มขนหมอยเราไม่พูดอะไรกันผมกระเด้าควยสอดแทงลงรูหี แม่คราง ฮืดๆ ผมกระเด้าซอยเย็ดอย่างไม่ต้องมีลีลามือผมกดบีบขย่ำอกเต้านมแม่ที่ยังใส่เสื้อปิดอยู่ ควยซอยถี่หนักเบาตั้งหน้าตั้งตาเย็ดแม่ส่ายร่อนหีขมิมเป็นระยะทั้งหายใจหอบขัดจนผมกดควยแนบสนิทหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ ผมนอกทับแม่ๆก็เฉยครู่ผมลงกึ่งนั่งนอนข้างตัวแม่เอามือลูลหีขนหมอยที่เปียกแฉะ ผมบอก “ขอบคุณนะครับ” แม่มองๆผมไม่พูดอะไรผมลงจากเตียงกลับนอนห้องผม เช้าผมขับรถออกจากบ้านก่อนฟ้าสางไปตรวจดูกิจการรีสอร์ของพ่อที่ทิ้งไว้ให้ผมๆไปแบบนี้ทุกสัปดาห์โดยแม่กับพี่ส้มไม่รู้ผมไปไหนและผมไม่ต้องการให้เขารู้ว่าผมมีกิจการรายได้จากอะไรบ้าง ผมกลับบ้านก็ค่ำแม่กับพี่ส้มนอนแล้วผมก็เพรียเลยไม่คิดจะทำอะไร เช้าผมตื่นแม่เตรียมของไว้ให้ผมกิน แม่ถาม “รักเสาร์อาทิตย์ไม่เคยอยู่บ้านเหรอ”ผมบอกสั้นๆ “มีหลายอย่างต้องทำ”แม่พูดแบบบ่นๆ “ไหนจะงานอะไรทั้งจะเรียน”ผมบอก “ไม่กี่เดือนผมก็เรียนจบ เออ เมื่อวานลูกค้าเยอะไม”แม่บอก “อาทิตย์เยอะทั้งวันเรายืนกันขาแข็งเลย”ผมบอก “ไม่หาคนมาช่วยหละ”พอดีผมเห็นพี่ส้มอุ่มลูกมาผมได้เห็นหลานก็น่ารักดีผมเลยบอก “หาคนมาอย่างน้อยก็ไว้ช่วยดูแลหนึ่ง”แม่นิ่งคิดเก็บจานลูกไปครัว พี่ส้มอุ้มลูกเดินมาในชุดนอนเสื้อกับกางเกงเธอเข้ามาบอก “ขอบใจนะเตียงใหญ่นอนสบาย”ผมยื่นมือไปจับเป้ากางเกงเธอๆสะดุ้งงอตัวถอยร้อง อุย!ผมบอก “ไว้ผมจะไปนอนด้วย”เธอแสยะยิ้มพยักหน้าแต่เธอถามเหมือนแม่ “เสาร์อาทิตย์ไม่เห็นอยู่บ้านเลย”ผมก็บอกเหมือนบอกแม่ “มีหลายอย่างต้องทำ” แล้วผมลุกไป
ผมกลับเข้าบ้านก็ดึกพอควรพี่ส้มเป็นรอเปิดประตูรั่วให้ผมเธอทักผมว่า “กลับดึก เที่ยวมาหรือไง” ผมยิ้มขำพูดไป “ผมไม่ใช่นักเที่ยวไม่ชอบเสี่ยง เออ แม่นอนแล้วเหรอ” เธอพยักหน้า ผมเลยบอก “ผมอยากคุยกับพี่เดี๋ยวไปหาผมหน่อยนะ”ผมเข้าห้องอาบน้ำเสร็จนั่งอยู่ครู่พี่ส้มก็เปิดประตูห้องเข้ามาท่าทางประหม่าผมเลยเรียกเธอ “เข้ามาสิพี่”เธอเข้ามายืนไม่ห่างจากผมนักเธอถามเสียงกุกกัก “จะคุยอะไรกับพี่เหรอ”ผมบอก “ร้านคอนโดฯกับบ้านจะว่าไปก็ไม่ใกล้กันนักพี่กับแม่ไปมาลำบากทั้งยังมีหนึ่งไปด้วย”เธอบอก “เราออกสายไม่เท่าไรตอนเย็นลำบากนิด”ผมพูดไปว่า “แม่กับพี่มีเคยรถปิกอับพ่อซื้อให้ใช้”เธอบอก “ขายเอาเงินมาใช้หมดแล้ว”ผมเลยบอก “ผมจะซื้อรถเล็กๆให้ใช้”เธอมีท่าตกใจ “รักพูดจริงหรือพูดเล่น”ผมบอก “ผมไม่พูดเล่นคิดแล้วผมไปดูมาเมื่อตอนบ่าย” เธอพูดแบบงง “ขอบใจนะ”ผมบอก “ไม่เป็นไร”แล้วผมยืนมือไปจับเป้ากางเกงนอนเธอๆตกใจหนีบขาย่อตัวมือจับแขนผม แต่แล้วก็ปล่อยแล้วยืนให้ผมจับหีผมบอก “ผมขอนะ”เธอเม้มปากพยักหน้า ผมลงนั่งคุกเข่าแล้วรูดกางเกงนอนทั้งกางเกงในเธอลงหีที่โหนกไม่มีขนหมอยก็ปรากฎ เธอพูดเสียงอ่อย “สว่างนะปิดไฟหน่อยสิ”ผมบอก “ปิดทำไมผมอยากเห็นของสวยๆงามๆ”แล้วผมซบหน้าลงที่ท้องน้อยเธอๆเอามือป้องปิดปากด้วยความอาย ผมคลุกไซ้ต่ำลงถึงโหนกหีที่แทบไม่เป็นร่องผ่ากรีบหีผมบอกเธอ “กางขาหน่อยสิพี่”เธอก็กางผมซุกหน้าลงต่ำเกือบเป็นมุดปากอ้าอมโหนกหีลิ้นสอดแยงเข้าร่องหีแล้วดูดๆจนแคมในเม็ดเสียติดปาก เธอขยับขาร้อง “อุยๆรักพี่เสียวนะ”ผมลุกยืนกอดและจูบดูดปากเธอมือจับหีเธอตอบรับผมด้วยลิ้นอันอบอุ่น ผมบอกเธอ “ผมอยากนอนอยากขอเย็ดพี่ได้ไม”เธอพยักหน้ากอดผมพูดเสียงอ่อย “ได้”แล้วเธอเป็นฝ่ายรูดกางเกงนอนผมลงมือเธอจับควยผมถอกผมซูกไซร้จูบเธอไปทั่วหน้าลงซอกคอกมือขึ้นมาจับนมที่เป็นเต้าไตบีบคลึงแล้วปลดกระดุมเสื้อถอดเสื้อเธอออกซุกหน้าลงไซร้เต้านมเธอที่ไม่ใหญ่โตนักผมดูว่าน่าจะขนาด ๓๒ ผิดกับเต้าของแม่ที่ขนาด ๓๖ ผมจูบดูดนมทั้งมือบีบคลึงอีกมือจับก้นลูบตูดแล้วจับหี ผมย่อตัวลงเอาควยกระเด้าหีเธอๆยกขาข้างหนึ่งขึ้นไว้ที่ขอบเตียงเป็นการกางขาแบบยืนแล้วเธอจับควยผมให้ตรงรูหีผมก็กระเด้าเบาๆเธอซีดปากร้อง อุยๆ ควยผมสอดเสียบเข้ารูหีเธอลำบากนิดแต่ก็เข้าไปหมดแล้วเริ่มกระเด้าซอย สองมือผมโอบเอวเธอลงต่ำถึงก้นเธอๆขยับสองขาโดดขึ้นโอบรัดเอวผมมือกอดคอผมกลายเป็นท่าลิงอุ้มแตงที่ผมไม่เคยทำ ผมอุ้มพี่ส้มที่ตัวไม่หนักเท่าไรผมพอโยกเอวกระเด้าได้แล้วเธอก็จูบดูดปากลิ้นผม เธอทำการโขยกตัวช่วยการกระเด้าผมๆสุดเสียวทั้งมันสนุกเป็นที่สุด พี่ส้มเป็นคนผมยาวเธอสะบัดหน้าจนผมกระจายทั้งครางร้อง ผมกับเธอโขยกกระเด้าท่านี้อยู่ครู่ใหญ่ถึงเอาเธอลงนอนที่ขอบเตียงจับสองขาเธอพาดบ่าผมๆกระเด้าควยแทงหีเธออย่างสุดๆปากจูบกันสลับดูดนมเย็ดอยู่นานทั้งโยกส่ายจนผมกระแทกใส่เธอสุดแรงหลั่งน้ำกามใส่เธออย่างท่วมท้น เธอบอก “อย่างพี่งเอาออกนะ” เธอขมิมหีดูดตอนน้ำกามผมไว้เกือบหมด ผมขยับจับเธอจึ้นบนเตียงเธอหยิดกระดาษชำระมาเช็ดหี ผมกอดบอกเธอ “พี่นอนกับผมนะผมอยากเอาพี่อีกได้ไม”เธอพยักหน้าจูบผม “มีแรงเท่าไรก็เอาไปจะนอนให้เอาทั้งคืนเลย” เธอยิ้มขำ ผมเอาเธอทั้งคืนไปสามทีทั้งนอนตะแคงเอาเธอจากข้างหลังและท่าหมาพี่ส้มปล่อยตัวให้ผมทำทุกอย่างที่ต้องการ ต่อเช้าอีกทีถึงออกจากห้อง ผมบอกแม่วันนี้จะซื้อรถให้ทำเอาแม่ตกใจดีใจและงงๆ ผมไปเรียน พอบ่ายผมโทรนัดพี่ส้มให้มาดูรถกับผมแล้วผมทำสัญญาซื้อขายในชื่อพี่ส้มแต่ผมจ่ายเงินสดและนัดรับรถในงันถัดไป พี่ส้มดีใจและงง ผมแยกทางกับเธอไปทำธุระอื่นและไปเรียนกลับเข้าบ้านก็ค่ำบ้านปิดเงียนคงเข้านอนกันหมดแล้ว ผมอาบน้ำพักผ่อนแล้วมาเปิดประตูห้องแม่ๆนอนห่มผ้าตัวคว่ำโดยไม่มีหนึ่งอยู่ผมเลยเข้านั่งที่เตียงเปิดผ้าห่มออกมอมร่างแม่ที่นอนนิ่งแล้วผมเอามือลูบก้นแม่รู้สึกตัวผมลงนอนข้างแม่ทันทีแล้วบอก “แม่ผมขอนอนด้วยนะ”แม่พูดงัวเงีย “กลับดึกจัง”ผมตอบทั้งมือยังลูบก้นแม่ “ทำรายงายกับเพื่อนแล้วกินข้าวต่อ”แม่ถามทั้งที่นอนคว่ำ “ไม่เที่ยวเหรอ”ผมบอก “เที่ยวทำไมมีทั้งแม่กับพี่ส้มผมก็พอแล้ว”พูดจบผมลุกนั่งถลกเปิดชุดนอนแม่ขึ้นรูดกางเกงในลงจนหลุดเปิดก้นขาว ผมทำเหมือนวันก่อนคลุกหน้าลงซุกไซร้ก้นแม่ๆคราง อือๆ ผมถอดกางเกงผมออกแล้วขึ้นนอนทาบทับบนหลังแม่ๆยังเฉยผมเอามือแหกตูดแม่ๆถาม “จะทำไร”ผมบอก “ขอเอาตูดนะ”แม่พูดแบบคกใจ “อะไรทำไมจะเอาตูด”ผมบอก “ผมไม่เคยอยากลอง”แม่ถอนหายใจ ผมแหกรูตูดแม่แล้วเอาควนกดแทงเข้าไปมันรัดแน่มาก แม่ร้อง โอยๆแล้วอึดใจ ผมค่อยๆกระเด้าอยู่อึดใจใหญ่จนควยเข้ารูตูดไปจนมิดแม่ถอนหายใจ ผมบอก “แน่นจังเลย”แม่บอก “รูตูดไม่ใช่รูหี”ผมเริ่มซอยกระเด้าจากช้าเป็นเร็วจากเบาเป็นหนักมันสุดๆผมสนุกกับการเย็ดตูดแม่ๆขมิมตูดเกร็งๆด้วยความคับแน่นไม่เท่าไรผมก็น้ำแตกในรูตูดแม่ ผมพลิกตัวลงนอนแผ่แล้วก็หลับไป ฟ้าสางผมตืนแม่ยังนอนตะแคงหันหลังให้ผมอยู่ ผมจับแม่พลิกหงายแม่รู้สึกตัวตื่นพูดสั้นๆ “ตื่นแล้วเหรอ”ผมถลกชุดนอนแม่เอามือจับหีลูบขนหมอยแม่เอามือจับควยผมพูดสั้นๆ “เช้าๆควยแข็งจะล้างหน้าไก่เย็ดแม่เหรอ”ผมบอก “ครับถ้าแม่ไม่ว่าอะไร”แม่พยักหน้ารับพร้องกางขาให้ผมขึ้นนอนทับแม่จับควยผมใส่ที่หีจากนั้นผมก็กระเด้ามือจับนมบีบขย่ำแม่ซีดปากบอก “ดีจังเสียวหี”ผมถลกชุดนอนแม่ขึ้นถึงคอแม่เลยถอดออกทางหัวผมจูบไซร้ดูดนมอย่างสนุกควยเย็ดหีแม่แบบไม่รีบร้อนแม่แอ่นหีร่อนรับเป็นจังหวะ ผมเย็ดไม่นานขนหมอยแม่ก็เปียกผมกระแทกแรงขึ้นจนผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ๆกอดรดผมแน่น ผมบอก “ผมมีความสุขที่สุดที่ได้แม่กับพี่ส้มเป็นเมีย”แม่จูบใบหน้าผมอย่างพิศสารทพร่ำบอก “รักไม่ต้องเกรงใจนะถ้าเงี่ยนอยากสมสู่ปี้เย็ดกับแม่หรือส้มเราสองคนก็มีความสุขที่จะให้รักทำ” ผมกอดจูบดูดนมแม่เล่นอยู่อีกครู่ผมก็ลงจากเตียงกลับห้องผม...

4 on Tue Jun 20, 2017 5:02 am

ผมเป็นคนเรียนเก่งเรียนดี ผมสามารถเรียนจบก่อนเพื่อนในรุ่น เวลาผ่านไปห้าเดือนผมก็มีความสุขได้สมสู่กับแม่และพี่ส้มมาตลอดอย่างน้อยก็สัปดาห์ละสี่ห้าวันสลับกัน ทั้งสองคนไม่ว่าอะไรที่ผมจะสมสู่กับใครเพียงผมจับก้นใครเป็นที่รู้กันว่าผมต้องการคนนั้นไม่ว่าเวลาไหนพวกเธอจะไม่ปฎิเสธผมเลยคือตั้งแต่ผมได้กับสองคนนี่ผมไม่เคยชักว่าอีกเลย ในช่วงหกเดือนกว่าก่อนที่ผมจะเรียนจบป้าออนพี่สาวของของพ่อไม่ได้มาเยี่ยมผมทุกเดือนอย่างเมื่อก่อน มาแค่สองครั้งและผมขึ้นไปเยี่ยมลุงคือสามีแกที่ป่วยเข้า รพ ครั้งหนึ่งผมได้ให้เงินช่วยค่ารักษากับแกด้วย ก่อนพ่อผมเสียหลายเดือนพ่อบอกสามีป้ามีปัญหาเรื่องธุรกิจจนเรียกว่าจะล้มละลายสุขภาพก็เริ่มไม่ดีพ่อผมได้ช่วยเหลือการเงินเป็นระยะและสั่งให้ผมดูแลป้าบ้างตามสมควร พ่อบอกป้าเป็นคนมีหน้าตาในสังคมยังไงก็ต้องรักษาหน้าแกไว้แต่ก็ตามสมควร แต่หลังพ่อเสียป้าไม่มากวนผมเรื่องเงิน จนผมเรียนจบ วันหนึ่งป้าโทรมาคุยกับผม ว่าเดือดร้องอย่างหนักมาหลายเดือนแล้ว ลุงคือสามีแกก็ป่วยเข้า รพ เป็นระยะมาตั้งแต่ก่อนพ่อผมเสียค่ารักษาก็แพง ป้าบอกกิจการก็ทรุดลงหนักๆมากๆเป็นหนี้สินบ้านจะถูกยึด แกมีลูกสาวสองคนๆโตกำลังจะแต่งงานกับลูกชายคนมีฐานะ ลูกคนเล็กก็เรียนอยู่เมืองนอก จะให้ทั้งสองหรือคนอื่นรู้ฐานะที่แท้จริงของแกไม่ได้จะอับอายและอาจมีผลกับทางบ้านของฝ่ายชายที่ลูกสาวจะแต่งงานกับลูกสาวด้วย แกต้องการความช่วยเหลือจากผม แกต้องการยืมหรือขอเงินผมมาไถ่บ้านและรักษาสามีทั้งต่อชีวิตกิจการของแก ผมขอยอดเงินแกๆอ้ำอึงบอกทำเอาผมตกใจนิด จริงมันไม่มากสำหรับผมๆคิดที่แกเป็นหนี้สินเพราะแกทำตัวเป็นสาวสังคมไฮโซพ่อเคยบอก ป้าแกไม่รู้ว่าปู่และพ่อมีกิจการอะไรและทิ้งสมบัติไว้ให้ผมเท่าไร แกรู้แค่ว่า ปู่มีไร่สวนผลไม้และที่พักตากอาการที่เป็นรายได้หลักของผม และพ่อมีแค่หอพักให้ผมเก็บค่าเช้าเดือนๆหลายสตางค์นอกนั้นแกไม่รู้ ผมบอกแกไปว่า “ไม่ใช่น้อยเลยนะป้า”แกบอก “เข้าใจแต่ป้าไม่รู้จะไปพึ่งใครที่ไหน ป้าคิดว่ารักน่าจะช่วยป้าได้ เออ ประกันชีวิตพ่อนักก็ได้หลายอยู่นะ” ผมบอก “ยังไงป้าก็ต้องมาคุยกับผม” ป้าแกรีบบอก “ได้จะให้ไปคุยที่บ้านหรือที่ทำงาน”แกรู้ผมจบแล้วผมทำงานเต็มเวลาที่ทำงานทุกวัน ผมบอก “ที่ทำงานคงไม่สะดวกที่บ้านดีกว่า” ป้าแกรีบตอบรับนัดเวลาเป็นตอนบ่ายผมบอกได้จะไปรอที่บ้าน แกบอกว่าอยากมาคุยกับผมส่วนตัวไม่อยากให้แม่ผมหรือใครรู้
วันต่อมาผมกลับบ้านตามนัดแม่กับพี่ส้มจะกลักก้หัวค่ำ เพียงครู่ป้าออยก็ขับรถมาถึงแกๆจากบ้านแกขับรถสองสามชั่วโมงก็มาถึงแก่อยู่จ่างจังหวัดแต่ไม่ไกลจากกรุงเทพฯนัก แกใส่ชุดเสื้อกระโปรงติดกันสั้นปล่อยชายสั้นเหนือเข่ามีเข็มขัดคาดเป็นชุดแบบผู้ใหญ่ใส่สบาย เรานั่งคุยในห้องนั่งเล่นไม่ใช่ห้องรับแขกที่ผมเปิดแอร์รอเป็นห้องมิดชิดเก้าอี้นวมนั่งสบายไม่มีโต๊ะกลางวางของเป้นห้องไว้พักผ่อนฟังเพลงดูทีวี ป้าแกเริ่มพูดคุยเรื่องทุกข์สุขและเรื่องของแกๆเอาเอกสารกู้ยืมต่างๆทั้งค่ารักษาตัวของลุงมาให้ผมดู ผมบอก “พ่อเคยช่วยป้ากับลุงหลายครั้งก็เป็นเงินไม่น้อยเราไม่หวังได้คืน แต่งวดนี้มันก้อนใหญ่หนักทีเดียว”แกก้มหน้า“ป้ารู้แต่..เออ..ป้าจะไปกู้ยืมเอาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วบ้านก็จะถูกยึดลุงก็ยังจะเข้า รพ ป้าหมดหนทางถึงมา.. “ผมบอก “ป้าจะเอาเฉยๆไม่มีอะไรค้ำประกัน ผมก็ลำบากใจ”แกบอก “ป้าหมดแล้วไม่มีอะไรจะให้ แต่ถ้ารักต้องการอะไรที่ป้ามีหรือให้ได้ป้ายินดีจะให้” แกพูดเหมือนแม่เมื่อหลายเดือนก่อน ส่วนผมเองมองและแอบชอบแกมาตั้งแต่ผมเป็นเด็ก แกเป็นคนสวยผมทำได้แค่คิดเพราะแกมีลูกผัวเป็นตัวตน ผมเคยบอกพ่อบ่อยๆว่าป้าเป็นคนสวยเสียดายแกได้ผัวแกๆกว่าแกเป็นสิบปีคงเหตุนี้ปู่กับย่าถึงไม่ชอบไม่พอใจ จนพ่อเสียแกไม่ค่อยติดต่อกับผมๆก็ได้แม่กับพี่ส้มมาทดแทน แต่จากเมื่อวานที่แกโทรฯมาทำให้ผมคิดถึงอดีตที่ผมแอบชอบและน่าจะเป็นโอกาสทำความฝันเก่าๆให้เป็นจริงได้ ผมมองแกแล้วลุกยืนเดินทำเป็นขบคิดแล้วบอกแก “มีสิป้ามีสิ่งที่ป้าสามารถให้ผมได้แต่อยู่ที่ป้าจะให้ผมหรือไม่” แกรีบตอบ “ให้ได้สิรักต้องการอะไรบอกป้ามาป้าให้ทุกอย่างแม้ชีวิตยกเว้นดาวกับเดือน” ผมยิ้มบอก “ดาวเดือนหรือชีวิตป้าไม่เอาหรอกครับ แต่ผมขอ เออ.. แต่ทั้งหมดอยู่ที่ตัวป้า”แกทำท่างงๆ ผมมองแกๆเป็นคนสวยในอดีตถึงตอนนี้จะหกสิบก็ยังดูว่าสวยแบบสาวใหญ่ แกจะจ้ำม้ำเจ้าเนื้ออ้วนไปนิดแต่ก็ดูดี ผมไปนั่งคุกเข่าหน้าแกๆงงๆมองผมๆเอามือจับสองเข่าแกกางออกแล้วก้มมองเข้าไปในกระโปรงผมได้เห็นเป้ากางเกงในสีเนื้อที่อวบนูน แกตกใจร้อง “ว้าย!รักแกจะทำไร”แกรีบหนีบหุบขาเอามือซุกกดตรงท้องน้อย ผมเงยหน้าบอกแก “เออ..ผมบอกแล้วที่ผมต้องการทั้งหมดอยู่ที่ตัวป้า” แกถามเสียงสั่นๆ “รักแกหมายความว่าอะไร”ผมตอบแก “ลุงก็แก่แล้วทั้งยังป่วย คงเป็นมะเขือเผาทำอะไรให้ป้าไม่ได้ ผมอยากทำหน้าที่แทนลุง ป้าคงเข้าใจ” แกส่ายหน้าพูดเสียงดังอย่างไม่พอใจ “แกคิดอะไรของแกๆคิดได้ไง”ผมยิ้มรับ “ป้าไม่มีอะไรจะเสีย ป้ามาหาผมๆพร้อมจะที่จะช่วยป้าขอแต่ผมขอป้าบ้างป้าไม่ได้เสียอะไรมากเราต่างคนต่างได้”แกท่าทางโกรธไม่พอใจแต่อึดใจพูดเสียงแข็งใส่ผม “เรวระยำสิ้นดี”ผมยิ้มรับ “แล้วแต่ป้าจะคิด เออ ผมไปเอาของที่รถก่อน”ผมเดินไปที่รถปล่อยเวลาให้ป้าคิดครู่ใหญ่ผมกลับเข้ามา ป้ายังนั่งนิ่งก้มหน้าขบคิด แกหันมองผมพูดด้วยเสียงสลด “รักแกจะเอาอย่างนั้นจริงๆเหรอ”ผมยิ้มๆพยักหน้า”แกพูดเสียงอ่อย “เรื่องนี้จะให้ใครรู้ไม่ได้เด็จขาด”ผมรับปาก “ครับ” แกนิ่งก้มหน้าแล้วพยักหน้าพูดแบบไม่เต็มเสียง “ได้ถ้าแกต้องการอย่างนั้นป้าก็..”แกอึดใจพยักหน้ารับพูดสั้นๆ “ได้”ผมยื่นมือไปหา แกพยักหน้ายืนมือมาจับมือผมแล้วลุกยืนผมเอามืออีกข้างโอบไหล่ประคองแกพาขึ้นห้องผม ระหว่างขึ้นบันใดผมลองเอามือที่โอบไหล่แกแล้วลงมาลูบจับก้นแกเพื่อเป็นการยืนยันว่าแกรับรู้ยอมรับกับสิ่งที่จะเกิด ป้าแกไม่ห้ามปรามหรือขัดขืนขึ้น ผมสัมผัสได้เลยว่าก้นแกใหญ่และนุ่มกว่าก้นแม่แน่นอนแกอวบท้วมเจ้าเนื้อมีอายุกว่าแม่ แกไม่พูดว่าอะไรผมก็ลูบก้นแกๆเดินก้มหน้าตามปกติ
เมื่อเข้าห้องนอนผมป้าแกยืนมองไปรอบๆผมปิดประตูเดินไปจับสองไหล่แกข้างหลังแกสะดุ้งนิด มือผมจับต้นแขนแกแล้วซบหน้าลงที่ไหล่ไซร้ที่ซอกคอแกยืนตัวเกร็งแกถามผมเสียงสั่น “จะเอาจริงๆเหรอ”ผมกระซิบที่หูแก “ป้าอย่าคิดมากทำตัวตามสบายเถอะครับแล้วทุกอย่างจะดีเอง”สองมือผมที่จับต้นแขนแกลูบมาข้างหน้ากางมือโอบจับเต้านมแกที่โตล้นมือผมๆซุกไซร้ลงที่ไหล่และต้นคอแกมือลูบคลำขย้ำเขย่าสองเต้านม เป็นสัญญาณของการเริ่มต้นถ้าแกไม่ห้ามหรือปัดป้องก็หมายความว่าทุกอย่างจะดำเนินต่อไปด้วยดี เต้านมแม่ถึงจะนุ่มแต่ก็เต่งตึงแต่เต้านมป้าออนโตและนิ่มไม่ตึงอยากนมแม่ ผมกอดแกแนบสนิทควยผมแข็งตุงในกางเกงก็ดุนที่ก้นแก แกเอียงคอเริ่มหายใจขัดๆตัวแกสั่นเกร็งแล้วแกเอามือวกมาข้างหลังจับเป้ากางเกงผมลูบบีบควย แบบนี้แสดงว่าแกทำใจยอมรับผมแล้ว ผมผละมือขาวจากเต้านมลงมาลูบหน้าท้องแกที่ออกจะลงพุงมือผมลงต่ำไปที่ท้องน้อยต่ำจากสะดือใต้ท้องหรือพูงแกๆจับมือผมไว้ ผมบอก “ป้าครับไหนๆก็มาขนาดนี้แล้ว”ผมพูดแค่นี้แกก็ผ่อนคลายมือผมๆเลยถลกชายกระโปรงแกขึ้นแล้วสอดมือเข้าไปลูบขาอ่อนด้านในลูบถึงเป้ากางเกงในแล้วจับหี แกสะดุ้งสูดหายใจเฮือกใหญ่ ผมลูบคลำบีบหีแกๆใหญ่อวบโหนกนูนและนิ่มเกินเต็มล้นผ่ามือผมๆยังจูบไซร้ไหล่ซอกคอแกๆหายใจแรงเงยหน้าหลับตาเคลิ้มมือแกที่ลูบเป้ากางเกงผมก็บีบๆควย ผมกระซิบบบอกแก “ป้าครับแก้ผ้าเถอะ”แกเหมือนสะดุดใจหยุดนิ่ง ผมถาม “เป็นไรป้าอายเหรอ”แกสั่นหน้านิด พูดเสียงสั่นอ่อยๆ “ไม่ได้ทำแบบนี้มานานแล้ว มีผัวคนเดียวไม่คิดจะมี..เออ..แบบนี้”ผมผละมือจากหีแกมาจับบีบก้นผมบอก “มีผัวก็เหมือนไม่มี” แกพยักหน้าผละตัวออกไปยืนที่โต๊ะทำงานผมยังหันหลังให้ผม แกถอดเข็มขัดที่เอวแล้วรูดซิบยาวข้างหลังชุดที่แกใส่ก็หลุดลงทำให้ผมได้เห็นร่างแกที่เกือบเปลือยหมดมีแค่กางเกงในกับยกทรง ผิวแกขาวเนียนแต่เพราะแกออกจะเจ้าเนื้อทำให้เนื้อตัวแกจากรักแร้ถึวเอวเป็นรอน ก้นแกย้อยดูไม่ตึงแน่นผิดกับก้นแม่ที่อ่อนกว่านับสิบปี ผมถอดเสื้อกางเกงออกหมดแล้ว แกหยิบชุดที่พื้นมาพาดไว้ที่เก้าอี้ ผมไปนั่งข้างหลังแกแล้วรูดกางเกงในแกลง เผยให้เห็นก้นขาวไม่ได้หย่อนย้อยมากนักก็เป็นไปตามวัยแต่ผมก็พอใจ สองมือผมจับสะโพกแกแล้วซบหน้าเข้าคลุดจูบไซร้ก้นแกๆร้องคราง อุยๆโอยๆก้มตัวสองมือแกจับเก้าอี้ ผมแหกง่ามตูดจนเห็นรูตูด ผมก้มมองลงนิดก็เห็นแคนร่องหี ผมเอามือสอดง่ามขาแกจากข้างหลังล้วงไปจับลูบหีนุ่มมือดีทั้งอวบใหญ่ผมลองเอานิ้วแยงรูหีมันแฉะๆ ผมลุกยืนโอบกอดแกทั้งคลุกหน้าไซร้ไปทั่วแผ่นหลัง มือโอบกอดไปข้างหน้าจับหีแกบีบนุ่มมือดีรู้สึกแทบไม่มีขนหมอยผมเลยบอก “เราไปที่เตียงกันดีกว่า” แกไม่พูดอะไรผละตัวจากผมเดินมาที่เตียงผมจับแกหันหน้าหาผม แกก้มหน้ามือปิดหีมืออีกข้างปิดหน้าอกทั้งยังมียกทรง ป้าแกเจ้าเนื้อจัดว่ามีพุงแบบยืนครงก้มหน้าจะไม่เห็นโหนกหีตัวเอง ผมนั่งที่เตียงแกจ่องมองควยผมที่ตั้งแข็งโด่ ผมจับมือแกที่ปิดหีผมบอก “ผมขอดูหีหน่อยสิ” ผมจับมือแกที่ปิดหีออกแกหลับตาเงยหน้ามองเพดาน หีแกมีขนหมอนเป็นแผงแนวสามเหลี่ยมแต่ไม่ดกดำมีแค่ลำไร ผิดกับหีแม่ที่หนอยดกดำ จะว่าไปก็เกือบเหมือหีพี่ส้ม ผมเห็นร่องหีชัดพูสองกีบเปียดกันแน่นสนิมเป็นเพราะแกเจ้าเนื้อไปหน่อย แกเอาสองมือปิดหน้า ผมเอามือลูบจับหีแกเล่นอยู่ครู่แล้วจับแกขยับตัวลงนั่ง ผมโอบกอดแกจูบหอมไซร้ไปที่ใบหน้าซุกไซร้ลงอกคอถึงอกเต้าแกรู้งานขยับมือปลดยกทรงออกเท่านั้ยเต้านมแกก็เป็นอิสระดูคล้อยยานแต่ยังเป็นเต้าผมจับนมแกคลึงนุ่มมือมาก ผมทั้งจูบไซร้ดูดหัวนมมือก็ยังล้วงหีแกเอามือมาจับควยผมๆจับให้แกขึ้นนอนหงายบนเตียงจับสองเข่างแกกางออกแกไม่ขัดขืนผมเข้าไปอยู่ในหว่างขาแกมือจับหีที่อวบนุ่มขยับตัวเข้าจนหัวควยถูกร่องหีแล้วถูไถให้ร่องหีสัมผัสกับแตดแคมในที่มีน้ำเมือกพอแฉะๆแกเกรงๆหนีบขาผมก้มตัวลงสองแขนคล่องร่างแกๆเอามือปิดหน้าพูดเสียงสั่น “ไม่นะๆ”ผมเอามือซ้ายจับเต้านมแกบีบคลึงแล้วบอก “ป้าถ่างขากว้างอีกหน่อยสิ”แกทำตามแล้วผมค่อยๆกดเสียบควยลงในร่องรูหีแกๆเกรงตัวหน้าท้องจนขาสั่น ผมแปลกใจรูหีแกคับแน่นรัดควยผมอย่างไม่น่าเชื่อทั้งที่มีน้ำหล่อลื่นอยู่บ้างแล้ว ผมเริ่มกระเด้าซอยจนดุ้นควยผมเช้ารูหีแกสุดมิดลำ แกร้องโอยๆสองมือที่ปิดหน้าลงทุบพื้นเตียงแนบข้างลำตัวมือจิกกำผ้าปูที่นอนแกหายใจแรงสะอึกขัดสะบัดส่ายหน้าคราง ฮือๆเหมือนร้องไห้สองขาสั่นเกร็งหน้าท้อง ผมกระเด้าไม่กี่ทีสองแขนแกผวาโอบดึงผมลงกอดรัด ผมประกบจูบดูดปากแกที่สั่นระริกแกตอบรับด้วยลิ้มเหมือนคนหิวกระหายหายใจแรงทั้งคราง ฮือๆ มือผมขย่ำเต้านมแกอย่างสนุกควยเย็ดหีอย่างสุดมันกระแทกควยแรงสุดได้แบบไม่เกรงใจเพราะโหนกหีแกอวบนุ่มับแรงกระแทกได้ดีๆกว่าเย็ดหีแม่ ผมจูบไปทั่วใบหน้าแกไซร้ลงซอกคอถึงอกเต้าดูดหัวนมแกแอ่นอกให้จนตัวสั่น ผมพร่ำบอกทั้งปากจูบไซร้ดูดหัวนมมือขย่ำบีบควยซอยเย็ดในรูหี “หีป้าเย็ดดีจังนมป้าก็โตนุ่มผมชอบเหลือเกิน”แกพูดเสียงสั่นเคลือ “เสียวๆหีเย็ดแรงๆ”ผมเย็ดแกอยู่นานทั้งแทงเสยโยกส่ายแกดิ้นร้องครางไม่ขาดเสียง ผมสอดมือล้วงลงจับหีที่ควยผมกระเด้าอยู่มันมีน้ำเปียงแฉะเลอะโหนกหีและง่ามขาผมเข้าใจว่าแกคงเสร็จหลั่งน้ำหีมาบ้างแล้ว ผมกระเด้าเย็ดแกนานอีกจนผมบอก “ป้าผมน้ำจะแตกแล้ว”แกกอดรัดผมแน่นตัวเกร็งสั่น ผมกระแทกตวยใส่หีแกสุดแรงหลายทีแล้วกดแนบสนิทหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแก ผมหยุดนิ่งแกหายใจหอยแล้วผ่อนคลาย ผมดูดนมจูบปากแกแล้วบอก “ผมขอโทษนะครับถ้าผมทำไม่ดีเท่าลุง”แกเอียงหน้าหลบพูดเสียงอ่อยสะอื้นสั่น “ตาเฒ่านั้นอย่าพูดถึงเลยป้าลืมไปแล้ว”ผมยิ้มบอก “สองปีหีป้าไม่โดนควย”แกส่ายหน้า “นานกว่านั้น”ผมบอก “ต่อไปนี้ถ้าป้าต้องการก็มาหาผมนะ”แกถาม “รักแกทำหมกล้าทำกับป้าแบบนี้” ผมลอก “ตั้งแต่ไหนแต่ไรนานแล้วผมมองว่าเป็นคนสวยป้าเป็นนางในฝันของผมมาตลอด”แกมองผม “แกคิดระยำกับป้าแบบนี้มานามแล้วเหรอ”ผมยิ้มบอก “ก็แค่คิด”แกถาม “แต่ตอนนี้ป้า..เออ..แก่แล้ว”ผมบอก “ป้าคิดไปเอง”แกจับผมจูบดูดปากเราแลกลิ้นกันอย่างสนุกแกพร่ำบอก “รักแกจะให้ใครรู้เรื่องนี้ไม่ได้นะ” แกผละตัวลุกนั่งแล้วหยิบเสื้อผ้าเดินไปห้องน้ำเสียงแกอาบน้ำเสร็จแกแต่งตัวออกมาแกลอก “จะกลับหละเดียวถึงบ้านดึก”ผมบอก “พรุ่งนี้เช้าผมโอนเงินให้”แกยิ้มๆเข้ามาจูบผมๆเอามือล้วกระโปรงแกจับหี แกร้องอุยๆแล้วผละตัวออก ผมบอก “ป้ามาหาผมอีกนะ”แกยิ้มๆแล้วออกจากห้องผมไป ผมก็แต่งตัวกลับไปทำงาน...

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]