You are not connected. Please login or register

แอบดูพ่อล่อกับเมียผม..Credit swinging-th.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ตอนนั้นผมได้พาเมียเข้ามาอยู่ที่บ้านของพ่อแม่ผมที่ต่างจังหวัด พ่อเห็นเมียผมเป็นคนผิวขาว เป็นสาวรุ่นลูกที่สะโพกใหญ่อวบอัด ชอบใส่กางเกงขาสั้นจู๋เวลาอยู่ที่บ้าน ทำให้พ่อหาโอกาสเข้ามาใกล้ๆ แล้วเอามือลูบคลำบีบคลึงสะโพกเมียผมหลายครั้งแล้ว พ่อทำท่าจะปล้ำเมียผมอยู่หลายครั้งเหมือนกันแต่ไม่มีโอกาสเหมาะสักที ไม่รู้ว่าพ่อกลัวแม่มาเห็นหรือเปล่าก็ไม่รู้นะคับ. ทุกคนคงเคยได้ยินคำว่า ลูกเขยกับแม่ยาย พ่อผัวกับลูกสะไภ้ เป็นของคู่กัน ใกล้ชิดกันเมื่อไหร่ เป็นได้เรื่องทุกที ตอนผมเป็นหนุ่มน้อยๆอายุ14-15ปี ผมยังนอนในมุ้งเดียวกันกับพ่อแม่ทุกคืน ผมเห็นพ่อเอากันกับแม่มานับครั้งไม่ถ้วน บางคืนพ่อนอนหยอกล้อพูดคุยกับแม้เล่นๆ แล้วล้วงมือเข้าลูบคลำเนินหว่างขาใต้ผ้าถุงให้ผมดูด้วย พ่อเคยจับมือผมไปวางบนเนินหว่างขาของแม่ด้วย พ่อยังถามผมอีกว่า ของแม่ใหญ่มั้ย ผมบอกพ่อไปตามตรงว่า ใหญ่ซี่ พ่อกระซิบถามผมอีกว่า อยากลองมั้ย ผมอ้ำๆอึ้งๆพูดไปว่า แม่ผมเอามือหยิกแขนพ่อแล้วพูดว่า พ่อนี่อะไรก็ไม่รู้ ลูกโตเป็นหนุ่มแล้วนะ.! ต่อมาพ่อของผมได้รับอุบัติเหตุบาดเจ็บที่ขา ต้องไปนอนรักษาที่โรงบาลในตัวอำเภอ ช่วง2-3วันแรก แม่กับเมียผมพากันไปดูแลพ่อ หลังจากนั้น แม่ก็บอกให้ผมกับเมียพากันไปดูแลพ่อ แม่ผมจะอยู่เฝ้าบ้านเอง เช้าวันนั้นหลังจากที่หมอมาตรวจบาดแผลที่ขาของพ่อและทำความสะอาดบาดแผลทายาและพันผ้าก๊อตปิดบาดแผลเสร็จแล้ว พยาบาลก็ปิดม่านที่อยู่ประจำเตียงผู้ป่วยแต่ละเตียง แล้วบอกให้ญาติๆที่มาเยี่ยมคนป่วย ทำความสะอาดร่างกายให้ญาติที่ป่วยด้วย เขาหันไปพูดกับเมียผมว่า หนูทำความสะอาดเนื้อตัวให้พ่อด้วยนะ ตอนนั้นผมเห็นญาติคนป่วยคนอื่นๆที่อยู่เตียงฝั่งตรงข้ามกับเตียงของพ่อผม ก็กำลังช่วยกันตักน้ำใส่กระถังมา แล้วเข้าไปเช็ดเนื้อตัวให้คนป่วยเช่นกัน ผมออกไปเอากระถังพลาสติกไปใส่น้ำในห้องน้ำมา1ถัง แล้วบอกให้เมียผมเป็นคนช่วยเช็ดเนื้อเช็ดตัวให้พ่อพี่หน่อยได้มั้ย เมียผมพูด ทำท่าอิดอ็อดอยู่ครู่หนึ่ง จะดีเหรอพี่ พ่อของพี่มือไวกับแอนมากนะเวลาอยู่ใกล้ๆ ผมบอกกับเมียไปว่า เอาน่าไม่เป็นไรหรอก จะให้พ่อพี่นอนสดมนต์ภาวนาพุทโธ พุทโธหรือไงล่ะ พ่อของพี่ก็ยังไม่แก่มากเท่าไหร่ อายุ50กว่าปีเอง ผมพูดกับเมียว่า คนสูงอายุที่เจ็บป่วยนี่ ถ้าสัมผัสใกล้ชิดกับสาวๆรุ่นลูกบ่อยๆ จะทำให้เขามีกำลังใจดีขึ้น และทำให้เขาหายเจ็บป่วยได้เลยนะ (อันนี้เรื่องจิงนะ ใครไม่เชื่อลองทำดูเลยคับ ผู้ชายสูงอายุ เวลาเจ็บป่วยอยู่บนเตียงนอน ถ้ามีสาวรุ่นลูกแต่งตัวโป๊ๆมาเยี่ยม มาบีบนวดให้บ่อย เขาจะมีกำลังใจดีขึ้นทันที ยิ่งถ้าได้ลูบคลำจับต้องเนินหว่าขาและเต้านมไปด้วย เขาแทบจะหายป่วยเลยคับ)เมียพูดเสียงอ่อยๆว่า ถ้าพ่อเขาทำอะไรแอน อย่ามาว่าแอนก็แล้วกัน แล้วห้ามมาแอบดูล่ะ มีอะไรแอนจะเรียกพี่เอง ผมบอกเมียว่า ทำไปเถอะ พี่ไม่ว่าอะไรหรอก จากนั้นเมียผมก็รูดม่านปิดรอบเตียงคนป่วย ผมปล่อยให้เมียทำหน้าที่เช็ดเนื้อตัว แขนขาให้พ่อผมอยู่ภายในม่านบังตากันเพียง2คน ผมคิดว่า พ่อผมยังนอนป่วยอยู่แบบนั้น คงไม่ทำเจ้าชู้อะไรกับเมียผมหรอก ที่ไหนได้ล่ะคับ เมียผมเช็ดตัวพ่อผมไปได้พักหนึ่ง ก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องอู๊ยๆ แล้วพูดเบาๆ พ่ออย่าทำแบบนี้ซี่ เดี๋ยวแอนไม่เช็ดตัวให้นะ เสียงพ่อผมพูดเบาๆว่า ขอพ่อจับตรงนั้นของแอนบ้างเถอะนะ อย่าว่าพ่อเลย มันจะช่วยทำให้พ่อหายเร็วขึ้น ผมได้ยินแบบนั้น ก็ค่อยๆเอามือแหวกชายม่านออกดูเล็กน้อย ก็เห็นเมียผมกำลังยืนเช็ดตัวให้พ่อผมทางด้านหน้าใกล้ๆ เห็นพ่อของผม ใช้มือข้างหนึ่งลูบคลำอยู่ที่เนินหว่างขาของเมียผมอย่างมีอารมณ์ บางครั้งก็ลูบคลำที่สะโพกของเมียผมด้วย เสียงเมียผมพูดเบาๆว่า นี่ขนาดป่วยอยู่นะนี่ ถ้าไม่ป่วยจะขนาดไหน แล้วจับมือของพ่อผมออกไปจากเนินหว่างขา เสียงพ่อผมพูดเบาๆ หนูปรนนิบัติพ่อดีอย่างนี้ พ่อไม่อยากหายป่วยเลย เสียงเมียผมพูดเบาๆว่า ดูพูดเข้าซี่ คนอื่นเขามีแต่อยากหายป่วยกันทั้งนั้น พ่อผมพูดว่า เพราะป่วยแบบนี้ ถึงได้อยู่ใกล้ๆกับหนูไงล่ะ แล้วล้วงไปลูบคลำที่เนินหว่างขาเมียผมอีก จากนั้นครู่หนึ่ง เมียก็เรียกให้ผมเอาน้ำที่เช็ดตัวสระผมแล้วไปเททิ้งในห้องน้ำ แล้วเอาน้ำมาให้ใหม่อีก1ถัง พอผมเอาน้ำมาให้ใหม่แล้ว เมียผมก็ปิดม่าน ตอนนั้นผมเห็นพ่อใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียวนอนหงายหลับตาอยู่บนเตียง ผมก็รู้ว่า เมียผมจะเช็ดทำความสะอาดท่อนเอ็นให้พ่อนั่นเอง พอเมียผมปิดม่านได้ครู่หนึ่ง ผมก็ค่อยแหวกชายม่านเป็นช่องน้อยๆส่องดูเข้าไปข้างใน ก็เห็นเมียผมกำลังเอาสบู่ถูท่อนเอ็นพ่อผมไป ท่อนเอ็นของผมแข็งปั๋งเต็มกำมือเมียผมเลยคับ พ่อผมนอนหลับ เอามือลูบไล้ที่สะโพกเมียผมไปมาตลอดเวลา เมียผมเอาผ้าขนหนูผืนเล็กๆชูบน้ำสะอาดเช็ดท่อนเอ็นของผมจนสะอาดเอี่ยม พ่อผมพูดเบาๆว่า หนูช่วยรูดชักให้พ่อได้ผ่อนคลายบ้างได้มั้ย เมียผมทำท่าอายๆพูดว่า จะดีเหรอ เดี๋ยวผัวหนูมาเห็นเข้า พ่อผมพูดว่า ทำไปเถอะ พ่อขอร้องล่ะ เมียผมค่อยๆรูดชักท่อนเอ็นของพ่อผมไปเรื่อยๆ และเร็วขึ้นไปตามลำดับ พ่อผมครางซี๊ดเบาๆ เอาลูบไล้สะโพกเมียผมไปมาอย่างมีอารมณ์มาก ครู่หนึ่งพ่อผมก็พูดเบาๆว่า ช่วยดูดเลียหัวนมให้พ่อไปด้วยได้มั้ย จะได้เสร็จเร็วๆ เมียผมก็ก้มลงดูดเลียที่หัวนมของพ่อผมอย่างว่าง่าย ส่วนมือก็ยังรูดชักท่อนเอ็นพ่อผมอยู่ตลอดเวลา ครู่เดียวพ่อผมก็ครางซี๊ดเบาๆ แล้วพูดว่า เอาปากมา เอาปากมารับเร็วๆ พ่อเอามือดันใบหน้าเมียผมลงไปที่ท่อนเอ็น เมียก็อ้าปากอมหัวบานคล้ำของผมไว้จนเต็มปาก พ่อผมครางซี๊ดๆๆเอามือจับท้ายทอเมียผมไว้กับท่อนเอ็นจนแน่น แล้วหลั่งน้ำเสียวพุ่งเข้าใส่ในปากเมียผมทันที น้ำเสียวขาวข้นของพ่อผมเลอะเต็มมุมปากเมียผมเลยคับ ตอนนั้นเตียงคนป่วยข้างเตียงพ่อผมว่างอยู่ทั้ง2เตียง เลยไม่มีคนเห็นว่าเมียผมทำอะไรให้พ่อเมื่อครู่นี้ พอตอนบ่ายๆพยาบาลก็บอกให้เมียผมพาพ่อไปหัดเดินที่ห้องกายภาพบำบัด หลังจากนั้นอีก2วัน พ่อผมก็เริ่มเดินได้ดีขึ้นกว่าช่วงแรกๆ แต่เมียผมก็ยังต้องช่วยประคองอยู่ไม่ห่าง วันต่อมา หลังจากหมอมาตรวจและทำความสะอาดบาดแผลให้พ่อเสร็จแล้ว หมอบอกว่า พุ่งนี้พ่อผมก็คงกลับไปรักษาตัวที่บ้านได้ หลังจากหมอกลับไป พ่อก็พูดกับเมียผมว่า พ่ออยากอาบน้ำจัง แอนช่วยประคองพ่อไปอาบน้ำในห้องได้มั้ย พ่อก็เรียกให้ผมมาช่วยกันประคองอีกคนหนึ่ง ผมพาพ่อไปเข้าห้องน้ำด้านในสุด ที่คนไม่ค่อยมาใช้ ห้องน้ำที่นี่เป็นแบบเดียวกับในปั๊มน้ำมันทั่วๆไป คือมีผนังกั้นซ้ายขวาเท่านั้น ด้านบนเป็นแบบโล่งๆ ผนังกั้นระหว่างห้องก็เป็นพื้นยกสูงจากพื้นประมาน1ฟุต ถ้าก้มลงไปดูก็เห็นห้องข้างๆ คนในห้องน้ำข้างๆพูดอะไรกันก็ได้ยินชัดเจน ผมพาพ่อเข้าไปนั่งเก้าอี้ในห้องน้ำแล้ว ผมก็ออกมานั่งรอข้างนอก ตอนนั้นมีผู้หญิงประคองผู้ชายคนหนึ่งมาเข้าห้องน้ำเพื่ออาบน้ำสระผมที่ห้องน้ำข้างๆกันด้วยเช่นกัน ตอนนั้นเมียผมเปิดประตูแง้มๆเอาไว้เล็กน้อย เสียงเมียผมอาบน้ำและสระผมถูตัวให้พ่อผมอยู่พักหนึ่ง ก็ได้ยินเสียงเมียผมพูดเบาๆว่า พ่อนี่ มืออยู่ไม่สุกเลยนะ อยู่เฉยๆซี่. ผัวหนูยืนอยู่หน้าห้องน้ำ เดี๋ยวเขาก็เห็นหรอก ห้องน้ำข้างๆก็มีคนเขากำลังอาบน้ำสระผมให้กันอยู่ เสียงพ่อผมพูดเบาๆ ไม่มีใครเห็นหรอก. ผมเลยลุกมาส่องดูตรงประตูที่เปิดแง้มๆไว้ ก็เห็นเมียผมยืนหันหลังอ้าขาถ่างออกให้พ่อผมซุกหน้าดูดเลียตรงร่องรูอย่างมีอารมณ์ จากนั้นพ่อผมก็ถลกกระโปรงยาวที่เมียผมใส่ขึ้นไปไว้ที่เอว แล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูทางด้านหลัง พ่อกระเด้าดันหัวบ้านอยู่2-3ที สะโพกของพ่อผมก็ค่อยๆเข้าแนบชิดติดกับสะโพกเมียผม เมียผมส่งเสียงครางเบาๆ ผมนึกในใจว่า ร่องรูเมียโดนท่อนเอ็นของพ่อผมเข้าไปจมจมมิดแล้ว จากนั้นพ่อผมก็กำลังกระเด้าท่อนเอ็นกระหน่ำใส่ร่องรูเมียผมทางด้านหลังเสียงดังผับๆๆ เมียผมก็ยืนก้มหน้าโก้งโค้งแอ่นสะโพกให้ด้วย พร้อมกับเอามือยันผนังห้องน้ำไว้ ตอนนั้นท่อนเอ็นของผมก็แข็งโด่แทบทะลุกลางเกงออกมาเลยคับ พ่อกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอยู่พักใหญ่ ก็ครางซี๊ดๆอูยๆเบาๆ แล้วดันท่อนเอ็นเข้าจมแน่นตึ๊บกับสะโพกเมียผมทันที พ่อผมยืนขาสั่งขาสั่นระริกหลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในร่องรูเมียผมอย่างแรง เมียผมถึงกับลืมตัวส่งเสียงครางอูยๆ เสียงผู้ชายในห้องน้ำข้างๆพูดกับเมียเขาว่า สงสัยคนในห้องนน้ำข้างเราเอากันว่ะ ก็ห้องน้ำมีแค่ผนังกั้นซ้ายขวาเท่านั้น ด้านบนก็โล่งๆและด้านล่างก็มองเห็นขากันอยู่ ทำไมเขาไม่รู้ล่ะคับว่า พ่อกับเมียผมทำอะไรในห้องน้ำ ครู่หนึ่งพ่อผมก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรู แล้วทรุดตัวลงนั่งกับเก้าอี้พลาสติกที่คนป่วยใช้นั่งอาบน้ำอย่างหมดแรง มองดูน้ำเสียวของพ่อที่กำลังไหลย้อยออกจากร่องรูเมียผมอย่างมากมาย จนเลอะที่ง่ามทั้ง2ข้าง ครู่หนึ่งเมียผมก็ยืนขึ้น ดึงกระโปรงยาวที่เอวลงมาอย่างเดิม พร้อมกับหยิบเอากางเกงในขึ้นมาสวมใส่ จากนั้นก็ล้างทำความสะอาดท่อนเอ็นให้พ่อผมอีกครั้งหนึ่ง แล้วใส่เสื้อผ้าให้พ่อผมเรียบร้อย ก็เรียกให้ผมเข้ามาช่วยกันประคองพ่อกลับไปนอนพักที่เตียงคนป่วย จากนั้นเมียผมก็เอาเสื้อผ้าชุดคนป่วยที่พ่อใส่แล้วไปซักที่ห้องน้ำ ผมก็ตามเมียไปที่ห้อง แกล้งทำเป็นช่วยเมียกันซักเสื้อผ้าให้พ่ออยู่ครู่หนึ่ง ผมก็เปิดประตูห้องน้ำแล้วเอากันกับเมียซ้ำร่องรอยพ่อตัวเองทันที จนน้ำเสียวผมพุ่งกระฉูดเข้าไปผสมกับน้ำเสียวของพ่อตัวเองในร่องรูเมียผมเลยคับ วันต่อมาหมอก็อนุญาตพ่อผมก็ได้ออกจากโรงบาล ไปรักษาตัวที่บ้านต่อได้ ตอนที่พ่อกลับมารักษาตัวที่บ้าน เมียยังต้องดูแลปรนนิบัติพ่อผมแทนแม่เกือบทุกเรื่อง ตอนเช้าๆแม่ผมออกไปขายของที่ตลาดเช้า เมียผมก็ลุกหุงข้าวทำกับข้าวไว้กินกัน ผมก็บอกกับเมียว่า เดี๋ยวพี่จะออกไปดูสวนดูไร่ซักพัก จากนั้นผมเดินออกไปดูไร่และสวนอยู่พักหนึ่ง ก็เดินกลับมาที่บ้าน พอผมเดินมาหน้าบ้าน ก็เห็นประตูหน้าบ้านปิดไว้อย่างสนิท ผมรู้ได้ทันทีเลยว่า พ่อกำลังเอากับเมียผมอยุ่ในบ้านอย่างแน่นอน ผมเลยเดินไปที่หลังบ้านพอไปถึงใกล้หน้าต่างที่ติดกับห้องนอนของเมียผม ก็ได้ยินเสียงเมียผมครางซี๊ดอยู่ในห้องนอน พอผมชะเง้อหน้าไปดูที่ห้องนอน ก็เห็นพ่อกำลังซุกหน้าดูดเลียอยู่ที่เนินนูนหว่างของเมียผมอย่างเมามัน ส่วนเมียผมก็นอนหลับตาทำปากเผลอๆครางๆเบาๆ พอผมดูดเลียร่องรูอยู่ครู่หนึ่ง พ่อผมก็เลื่อนใบหน้าขึ้นมาดูดเลียที่เต้านมทั้ง2ข้างสลับกันไปมาอย่างมีอารมณ์ ที่ได้เจอกับนมของสาวรุ่นลูกแบบนี้ ครู่หนึ่งเมียผมก็พูดเบาๆว่า เอาเถอะพ่อ เดี๊ยวผัวหนูกลับมาเห็น จากนั้นพ่อผมก็ถอดกางเกงขาก๊วยที่ใส่ออกไป แล้วเข้าทับตรงหว่างขา จับหัวบานจ่อตรงปากรู แล้วดันเบาๆ2-3ครั้ง หัวบานๆของพ่อผมก็ค่อยๆจมลงไปในร่องรูทีละน้อยๆจนสุดกลั่นเลยคับ.พ่อผมเอามือยันพื้นที่นอนไว้ แล้วเริ่มกระเด้าสะโพกใส่กับของเมียผมทันที เมียผมครางอูยๆเอามือลูบต้นแขนของพ่อผม ครู่หนึ่งพ่อก็เขาขาทั้ง2ข้างของเมียผมขึ้นพาดบ่าไว้ แล้วกระแทกหัวบานแดงใส่ในของเมียผมอย่างรุนแรง เสียงดังปั๊กๆๆเมียผมก็หลับตาครางอูยๆไม่หยุดปาก ต่อมาพ่อก็ปล่อยขาของเมียผมลงไว้ที่ต้นแขนทั้ง2ข้าง แล้วกระกระทุ้งหัวบานใส่อย่างหนักหน่วง ท่อนเอ็นของผมแข็งชูชันขึ้นจนตุงเป้ากางเกง ทำให้ต้องล้วงท่อนเอ็นออกมารูดชักตามพ่อไปด้วย พ่อผมรัวกระเด้าหัวบานแดงใส่ของเมียผมอย่างเต็มที่อยู่อีกพักหนึ่ง ก็ครางซิ๊ดๆขบกรามไว้ฟันแน่น เสียงดังกร๊อดๆ ครู่หนึ่งพ่อก็ครางซี๊ดๆบอกกับเมียผมว่า น้ำพ่อออกจะแล้วแอน น้ำพ่อออกจะแล้ว อู้วซี๊ดด เมียผมก็ส่งเสียงครางอูยๆกระเด้าเอวขึ้นใส่ทันที พ่อผมกระเด้าอีกไม่กี่ครั้ง ก็ครางซี๊ดๆดันท่อนเอ็นลงจมแน่นกับร่องรูหว่าขา เพื่อหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในร่องรูเมียผมนั่นเอง หลังจากนั้นครู่หนึ่งพ่อผมก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรู แล้วเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ พออาบเสร็จออกมาพ่อผมก็มาตักข้าวราดแกงนั่งกิน จากนั้นก็เดินออกไปเดินในสวนยางหลังบ้าน ผมก็เข้าไปหาเมีย ที่นอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอน ผมเอามือลูบคลำตรงเนินของเมียเล่นเบาๆ แล้วพูดกับเมียว่า อื้อหื้อน้ำเสียวยังอุ่นๆอยู่เลย ผมรีบเอาท่อนเอ็นดันพรวดเข้าไปในร่องรูของเมียจนสุดกลั่น แล้วรัวกระเด้าท่อนเอ็นอย่างเต็มที่ พักเดียวน้ำเสียวของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆออกมาอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางอูยๆอย่างเสียวซ่านเลยคับ ผมชอบร่องรูของเมียที่ลื่นๆหลวมๆแบบนี้จิงๆคับ ได้เอาซ้ำคนอื่นทีไร ผมรู้สึกเสียวท่อนเอ็นมากจนบอกไม่ถูกเลยคับ ตอนนั้นผมปล่อยให้พ่อเอากันกับเมียผมอยู่หลายเดือน หลังจากนั้นผมกับเมียก็กลับไปหางานทำที่กรุงเทพฯอีกครั้งหนึ่ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]