You are not connected. Please login or register

เรื่องเสียวของเมียผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
หลังจากที่ผมได้อ่านหนังสือไทยเพล์บอยและหนังสือบันทึกชีวิตรักทำให้ผมอยากเห็นคนอื่นเอากันกับเมียมาตลอด เวลาผมเอากันกับเมียทีไรผมจะกระซิบถามเมียไปด้วยทุกครั้งว่า อยากลองเอากับคนอื่นบ้างมั้ยอยากให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีแรงๆบ้างมั้ยอยากให้คนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีบ้าง ตอนแรกๆผมก็โดนเมียด่าว่าเหมือนกันคับแต่พอผมถามเมียแบบนี้บ่อยๆทำให้เมียผมใจอ่อนและมีอารมณ์คล้อยตามไปด้วยทุกครั้ง เมียผมเล่าให้ฟังว่าตอนอายุ12-13ปีเคยเอากันกับพ่อตัวเองมานาน2-3ปี จนแม่จับได้เลยขอเลิกกันกับพ่อแล้วพาเธอไปอยู่บ้านลุงกับป้าแต่เธอก็โดนลุงมุดมุ้งเข้าหาตั้งแต่คืนแรกเลย เธอกลายเป็นเมียของลุงอยู่หลายเดือนจนป้ารู้เรื่องเข้าก็ไปบอกแม่มาก็มารับเธอกลับไปอยู่ที่บ้านตามเดิม จากนั้นไม่นานก็ผู้ชายจากหมู่บ้านอื่นมาจีบและชวนเธอไปอยู่ด้วยกันที่บ้านของเขา ต่อมาก็มีคนไปเล่าเรื่องของเธอกับพ่อตัวเองให้ผัวเธอฟัง ผัวเธอก็มาถามเธอว่าเป้นเรื่องจิงใช่มั้ย เธอก็ยอมรับกับผัวว่า เป็นเรื่องจิง ทำให้ผัวเธอไม่พอใจและไม่ยอมพูดจากับเธออยู่หลายวันแม้เธอจะพยายามชี้แจงให้เขาฟังแล้วก็ตาม พอดีกับตอนนั้นเธอได้ไปช่วยงานบวชในหมู่บ้านของผัว เพื่อนผัวของเธอคนหนึ่งเข้ามาพูดคุยด้วย เธอจึงเล่าเรื่องนี้ของผัวของเธอให้เขาฟัง เพื่อนเขาบอกเธอ ผัวเธอเป็นคนขี้น้อยแบบนั้นเอง เดี๋ยวเขาจะทำให้ผัวเธอกลับมาดีกับเธอเหมือนเดิม ตอนเธอจะกลับบ้าน เพื่อนผัวของเธอก็เอ่ยปากชวนเธอนั่งซ้อนท้ายรถเขาไปด้วยกัน เขาบอกเธอว่าเดี๋ยวพี่จะพาไปส่งที่เลย พอเขาขับรถพาเธอออกมาจากบ้านงานไปได้ครู่หนึ่ง เขาก็พูดกับเธอว่า เดี๋ยวเราแวะคุยกันสักครู่นะ จากนั้นเขาขับเลี้ยวไปที่กระท่อมกลางนาหลังหนึ่งที่อยู่ห่างจากหลังหมู่บ้านพอสมควร เขาพาเธอเดินเข้านั่งกระท่อม เธอถามเขาว่า พาแอนมาทำไม เขาไม่พูดอะไร แต่เข้ามาซุกไซร้กอดจูบลูบคลำเธอร่างกายของไปทั่ว จนเธอตัวอ่อนระทวยลงกันพื้นกระท่อม เขาจึงถอดเสื้อของเธอและของเขาออกจนหมด จากนั้นเขาซุกไซร้หน้าลงกับเต้านมของเธอแล้วดูดเลียอย่างเมามัน มือของข้างหนึ่งบี้คลึงลูบคลำเนินเนื้อหว่างของเธอไปด้วยอย่างชำนาญ จนส่งเสียงครางเบาอย่างมีอารมณ์ จากนั้นเขาก็เข้าทับหว่างขาของเธอ จับท่อนเอ็นขนาดใหญ่ถูไถตรงรอยเบาๆแล้วค่อยๆดันหัวบานแดงแทรกเข้าในปากรูที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำหล่อลื่น เขาดันท่อนเอ็นเบาๆไม่กี่ครั้งท่อนเอ็นหัวบานแดงกล่ำของเขาก็ค่อยๆมุดเข้าไปในร่องรูของเธอจนสุดกลั่น หลังจากเขาก็เริ่มกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเธอเบาๆช้าๆ พอเขาเห็นส่งเสียงครางซี๊ดๆเขาก็เร่งกระเด้าท่อนเอ็นเข้าใส่กับร่องรูของเธอเร็วๆ จนเธอรู้สึกเสียวซ่านไปทั้งร่างกาย เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูเธอครู่หนึ่ง เขาก็ครางอูยๆบอกเธอว่า น้ำพี่ออกแล้วแอน น้ำพี่ออกแล้วโอ๊วซี๊ดๆ เขาดันท่อนเอ็นเข้ากับร่องรูของเธอจนสุดกลั่น พร้อมหลั่งน้ำเสียวอุ่นๆพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในมดลูกของเธอทันที จนเธอรู้ร้อนวูบวาบไปทั้งช่องคลอดเลย คืนนั้นเพื่อนผัวมอบความเป็นผัวให้เธออีก2ครั้ง จนน้ำเสียวของเขาล้นปากรูออกมา หลังจากนั้นเขาขับรถมาส่งเธอที่ปากทางเข้าบ้านผัวเธอ ซึ่งเลยร้านค้าไปไม่ไกลเขากระซิบบอกเธอว่า วันหลังพี่จะมารอแอนที่ร้านค้าตอนมืดๆนะอย่าลืมออกมาล่ะ เธอบอกเขาไปว่า ถ้าพี่มารับแอนจิงก็จะเห็นเอง หลังจากวันนั้นมาพอใกล้ๆมืด เธอก็แกล้งทำเป็นออกไปซื้อของที่ร้านค้าแทบทุกคืน เพื่อนของผัวของเธอคนนั้นก็มารอรับเธอออกไปเสพสุขที่กระท่อมกลางนาหลังหมู่บ้านทุกครั้งเช่นกัน ตอนผัวเธอก็ไม่ได้มาสนใจใยดีกับเธอหรอก เพราะเขายังงอนเรื่องนั้นอยู่ ต่อมาคืนหนึ่งเธอได้ออกไปรอเพื่อนผัวที่ร้านค้าในหมู่บ้านอีกพอเจอกันเขาก็พาเธออกไปเอากันกันที่กระท่อมกลางนาอีกเช่นเคย คืนนั้นเธอไม่รู้ว่ามีเพื่อนของเขาผัวเธออีกหนึ่ง ตามหลังเธอกับเพื่อนผัวไปห่างๆ หลังจากเพื่อนของผัวเอากันกับเธอจนเสร็จแล้ว แต่เขายังนอนทับหว่างขาของเธออยู่ ครู่หนึ่งก็มีแสงไฟฉายสลัวๆสาดส่องวาบมาตัวเธอและเพื่อนของผัวของเธอที่นอนทับหว่างขาเธออยู่ เธอกับเพื่อนของผัวก็ตกใจเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำยังไง ครู่หนึ่งแสงไฟฉายก็ดับลง ตามด้วยเสียงผู้ชายพูดขึ้นว่า พี่ขอเอาบ้างซี่.แล้วจะไม่บอกเรื่องนี้กับผัวเธอ เพื่อนผัวของเธอพูดเบาๆว่า ไอ้ห่าเอ๊ย เป็นมารผจญกูจิงๆนะมึง จากนั้นครู่หนึ่งเพื่อนผัวเธอก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกไปอย่างเสียดาย แล้วเดินออกไปที่หน้ากระท่อม เพื่อนของผัวคนนี้รอท่าอยู่แล้ว ก็รีบเข้ามาค่อมทับหว่างขาของเธอทันที เขาสอดดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูของเธอจสุดกลั่นทันที เสียงเขาพูดเบาๆว่า อื้อหื้อน้ำเสียวมเต็มรูเลยว่ะ จากนั้นเขาก็รัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเธออย่างหนักหน่วง จนกระท่อมสั่นสะเทือนไปทั้งหลัง เพื่อนเขากระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเธออยู่หนึ่ง ก็หลั่งน้ำเสียวพุ่งปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในร่องรูของเธอทันที คืนนั้นเธอโดนเพื่อนผัวทั้ง2คนผลัดกันเอาท่อนเอ็นขนาดใหญ่ทิ่มตำร่องรูอย่างหนักหน่วงคนละ3รอบ จนเธอหุบขาแทบไม่ลง ตอนนั้นเธอออกบ้านไปเอากันกับเพื่อนผัว2คนนี้แทบทุกวัน เพราะรู้สึกสะใจที่โดนผู้ชาย2คนผลัดกันเอากับเธอแบบนั้น อีก2วันต่อมา ตอนมืดๆเธอก็ออกไปที่ร้านค้าเพราะวันนี้เพื่อนผัวเธอคงมารอรับเธอแน่ๆ พอไปถึงถนหน้าร้านค้า ก็เห็นผัวเธอยืนพูดคุยกับเพื่อนของเขา2คนนั้นอยู่ ผัวเธอหันมาเห็นเธอพอดี เธอทำเป็นเดินเข้าไปหาซื้อของใช้ในร้าน ครู่หนึ่งก็เห็นผัวเธอเดินกลับไปบ้าน เพื่อนผัวเธอก็ขับรถออกไปที่ถนนหน้าร้านค้า เธอก็เดินตามออกไปแล้วขึ้นนั่งซ้อนท้าย เขาก็ขับรถพาเธอไปเอากันที่กระท่อมกลางนาหลังหมู่บ้านทันที คืนนั้นเพื่อนผัวเอากันกับเธอคนละ2ครั้ง จากนั้นเขาก็พาเธอมาส่งตรงทางเข้าบ้าน พอเธอเดินมาถึงบ้านก็เข้านอนทันทีปล่อยให้น้ำเงี่ยนขอเพื่อนผัวทั้ง2คนไหลเลอะเทอะเต็มปากรูอยู่อย่างนั้น ส่วนกางเกงในเธอลืมไว้ที่กระท่อมกลางนา เธอนอนหลับตาไปด้วยความอ่อนเพลีย เพราะเธอโดนท่อนเอ็นขนาดใหญ่ของเพื่อนผัวที่ผลัดกันกระแทกกระทั้นร่องรูของเธอจนเจ็บระบมไปหมด ครู่หนึ่งผัวเธอเปิดประตูเข้าในห้องนอน เขาเห็นเธอนอนหงายอ้าขาโชว์โหนกนูนเต้มหว่างขาอ้าเยิ้มอยู่แบบนั้น เขาคงอดใจไม่ไหว ประกอบกับเขาไม่ได้เอากับเธอมานานเป็นเดือนแล้ว เขาถอดกางเกงขาสั้นที่เขาใส่อยู่ออกไป แล้วเข้ามาค่อมทับตัวหว่างขา เธอก็อ้าขายกขึ้นให้เขาเล็กน้อย ผัวเธอก็จับหัวบานแดงจ่อตรงปากรู แล้วค่อยๆดันหัวบานเบาๆ ท่อนเอ็นของเขาก็มุดพุ่งพรืดเข้าไปในร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆอย่างง่ายดาย เขาคงรู้สึกแปลกใจที่เห็นร่องรูของเธอทั้งลื่นทั้งหลวมแบบนั้น เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่แต่ละครั้ง มีเสียงดังแจ๊ะๆตลอดเวลา เขาถามเธอด้วยอารมณ์งุ่นง่านผสมความหึงหวงว่า ออกจากบ้านไปไหนทุกคืน ทำไมรูหีถึงลื่นๆหลวมๆแบบนี้ เหมือนโดนใครเย็ดรูหีมาใหม่ๆ เธอเลยพูดประชดผัวไปว่า ออกไปให้คนอื่นย็ดรูหีมาน่ะซี่.มันลื่นและหลวมแบบนี้  ผัวเธอถามต่อด้วยอารมณ์งุ่นง่านผสมความหึงหวงว่า ออกไปให้ใครเย็ดบอกมานะ แล้วกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูอย่างรุนแรงหนักหน่วงเหมือนคนบ้าคลั่ง เธอเลยบอกเขาไปว่า ไปเย็ดกับเพื่อนพี่2คนนั้นน่ะซี่. พอเขาได้ฟังเธอบอกแบบนั้น เขาก็เร่งดันท่อนเอ็นกระเด้าร่องรูของเธออย่างรุนแรง พร้อมกับพูดเสียงสั่นๆว่า เพื่อนเขา2คนนั้นที่เจอเมื่อตอนเย็นนี้ใช่มั้ย เธอครางซี๊ดเบาๆแล้วพูด ก็ใช่น่ะซี่.พอเขาได้ฟังเธอบอกแบบนั้น ทำให้ผัวเธอกระแทกกระทั้นท่อนเอ็นทิ่มตำร่องรูของเธออย่างบ้าคลั่ง แล้วพูดเสียงสั่นๆว่า ชอบให้คนอื่นเย็ดใช่มั้ย ชอบให้คนอื่นเย็ดนักใช้มั้ย เดี๋ยวจะบอกให้เขาพาเพื่อนมาลงแขกให้สะใจเธอเลย ผัวเธอกระเด้าท่อนเอ็นอย่างหนัก จนน้ำรักของเขาพุ่งกระฉูดเข้าไปผสมกับน้ำเสียวของเพื่อนเขาอย่างมากมายจิงๆ หลังจากเขาเอากับเธอเสร็จแล้ว เขาก็นอนกอดเธอหลับไป ตอนนั้นเธอยังคงไปให้เพื่อนผัวของเธอทั้ง2คนเอาท่อนเอ็นทิ่มตำร่องรูของเธอแทบทุกวัน พอเธอกลับมาถึงบ้าน ผัวเธอก็จะรีบมาดูผลงานของเพื่อนของเขาที่ฝากไว้ในร่องรู จากนั้นเขาก็เอากันกับเธออย่างรุนแรงนเขาหลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าไปผสมกันกับน้ำเสียวของเพื่อนเขาอย่างมากมายทุกครั้ง ต่อมาอีก2-3วันตอนเย็นๆเพื่อนผัวเธอทั้ง2คนก็แวะมาคุยเล่นกับผัวเธอที่บ้าน ทำให้เธอมีอารมณ์งุ่นง่านบอกไม่ถูกเลยที่ได้เห็นผู้ชายทั้ง3คนนั่งคุยกันอย่างถูกคอแบบนั้น เพราะผู้ชายทั้ง3คนนี้ก็ทำหน้าที่ผัวให้เธอเป็นประจำ คืนนี้ก็คงโดนผู้ชาย3คนนี้ทำหน้าที่ผัวให้เธออีกแน่นอน ตอนนั้นเธอกำลังจะอาบน้ำ เธอเลยเดินไปแอบๆฟังแอบดูว่าเขาคุยอะไรกัน ผัวเธอถามเพื่อนว่า ถ้ารู้ว่าเมียตัวเองเอากับคนอื่นมาก่อนมึงจะรับได้มั้ย เพื่อนเขาพูดว่า ถ้าคิดแบบมึงนะกระหรี่คงหาผัวไม่ได้หรอก พวกฝรั่งรวยคงไม่เอากระหรี่ในเมืองไทยทำเมียหรอกถ้าคิดแบบนั้น เพราะกว่าจะมาถึงเขาผู้หญิงก็ผ่านเป็นร้อยเป็นพันควยทั้งนั้น คนสมัยนี้เขาไม่สนเรื่องที่ผ่านมาหรอก เพราะสมัยนี้นะผัวชอบให้เมียตัวเองเอากับคนอื่นเยอะมาก บางคนพาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเองให้ดูซะอีก เขาถามเพื่อนว่า มึงคงไม่เคยอ่านหนังสือไทยเพลย์บอย กับหนังสือนวลนางบ้างหรือวะ มีคนเขียนเรื่องให้เมียตัวเองเอากับคนอื่นไปลงให้อ่านกันเยอะแยะ บางคนยังให้เมียตัวเองมีผัวน้อยอีก2-3คน พูดจบเขาก็เอาหนังสือในถุงกระดาษยื่นให้ผัวเธอดู แล้วบอกว่า เอาไปอ่านดูซะบ้างนะ ว่าคนอื่นเขาไปถึงไหนแล้ว ผัวเธอเอาหนังนั้นมาเปิดอ่านดูจนหมดเล่ม แล้วพูดกับเพื่อว่า กูพึ่งรู้นะนี่ว่า เรื่องให้เมียเอากับคนอื่นมีจิงๆ เรื่องในครอบครัวเดียวกันก็มีด้วย เขาถามผัวเธอว่า อ่านดูแล้วชอบมั้ยแบบนี้ ผัวเธอตอบเพื่อนไปอย่างเขินๆว่า ชอบซี่ ตรงใจกูมากเลยว่ะเรื่องแบบนี้ เขาบอกกับผัวเธอว่า ถ้าชอบเรื่องแบบนี้ก็ลองคุยกับเมียมึงดูซี่ บางทีเมียมึงอาจจะชอบเรื่องแบบนี้ก็ได้.เขานั่งคุยกันกับผัวของเธออยู่อีกพักหนึ่ง ก็บอกผัวเธอว่า จะกลับแล้วนะ จะแวะไปซื้อของที่ร้านค้าก่อน จากนั้นเขา2คนก็ขับรถออกไป ตอนนั้นเธออาบน้ำเสร็จและแต่งตัวออกมาพอดี ผัวเธอหันมาถามกับเธอว่า คืนนี้แอนไม่ไปเล่นที่บ้านแม่เหรอ เธอพูดกับผัวว่า ไปซี่. ผัวเธอเข้ามายืนใกล้ๆเอาลูบที่สะโพกของเธอเบาๆแล้วพูดกระซิบบอกเธอว่า เอาให้น้ำเต็มรูหีเหมือนคืนก่อนเลยนะ เธอหันไปพูดกับผัวว่า แน่นอนอยู่แล้ว.! ครู่หนึ่งได้ยินเสียงแม่ของผัวเธอ ถามผัวเธอว่า เมียเอ็งออกไปไหนเกือบทุกคืน กว่าจะกลับเข้าบ้านนอนก็3-4ทุ่ม ผัวเธอบอกแม่ไปว่า เขาไปเล่นที่บ้านแม่ของเขา แม่ของผัวเธอก็เงียบไป ผัวเธอก็บุ้ยบ้ายปากเป็นสัญญาณบอกให้เธอออกไปได้แล้ว พอเธอออกไปที่ถนนปากทางเข้าบ้าน ก็เห็นเพื่อนผัวเธอจอดรถรออยู่แล้ว เขาก็ขับรถพาเธออกไปเอากันที่กระท่อมกลางนาหลังหมู่บ้าน ตอนเพื่อนผัวเธอคนแรกเอาเธอเสร็จไป2ครั้งแล้ว ส่วนอีกคนหนึ่งกำลังเอากันกับเธอในครั้งที่2อยู่ บังเอิญเธอหันไปเห็นคนกำลังก้มๆเงยๆแอบดูที่ข้างๆกระท่อม เธอหันไปกระซิบบอกเพื่อนผัวคนที่กำลังเอากับเธออยู่ว่า มีคนมาแอบดู เพื่อนผัวเธอพูดขึ้นว่า มาแอบดูอะไรว่ะ คนที่แอบดูอยู่นั้นก็รีบวิ่งหนีไปทันที ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงสตาร์ทรถขับเข้าไปในหมู่บ้าน เพื่อผัวเธอเร่งกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเธออย่างเร็ว จนน้ำเสียวของเขาพุ่งกระฉูดออกมา เธอก็ลุกใส่เสื้อผ้า เพื่อนผัวของเธอคนหนึ่งก็ขับรถมาส่งเธอที่ปากทางเข้าบ้าน พอเธอกลับมาถึงข้างบ้าน ก็เห็นผู้ชายคนหนึ่งที่เป็นญาติกับผัวของเธอ กำลังยืนพูดกับผัวของเธออยู่ที่หน้าบ้าน เธอเลยเดินเข้าไปแอบๆฟัง ได้ยินเสียงเขาพูดกับผัวเธอว่า ผู้หญิงดอกทองแบบนี้ มึงจะเอามาทำเมียทำไมกันวะ ขนาดมีผัวอยู่แล้วยังออกไปให้เพื่อนมึงรุมเย็ดแบบนั้น ถ้าคนอื่นรู้เรื่องเข้ามึงจะเอาหน้าไว้ไหน หลังจากนั้นเขาก็ขี่ออกไป เธอก็เข้าบ้านนอน ผัวเธอก็ตามเข้าไป แล้วเอากันกับเธอซ้ำเพื่อนของเขาทันที หลังจากนั้นอีก2-3เดือน ก็มีคนเอาเรื่องนี้ไปให้พ่อแม่ของผัวเธอฟัง ทำให้เธอกับผัวคนแรกต้องเลิกรากันไป เธอเลยกลับไปอยู่ที่บ้านกับแม่ หลังจากนั้นแม่ก็พาเธอไปฝากคนรู้จักกันให้เขาพาเธอไปทำงานโรงงานที่กรุงเทพฯ เธอก็ได้ผัวคนที่2ที่โรงงานแห่งนี้ วันหยุดปีใหม่เธอยังพาผัวใหม่กลับไปที่บ้านของเธอด้วย.เธอยังบอกผัวใหม่ของเธอด้วยว่าเธอเคยมีผัวอยู่ที่หมู่บ้านใกล้ๆกัน ผัวใหม่เธอบอกว่า แอนก็นัดเขามาเอากับแอนที่บ้านซี่ พี่จะได้แอบดูเขาเอากันกับแอนด้วย ตอนกลางคืนวันต่อมาผัวเก่าเธอได้มาหาที่บ้าน พอมาถึงบ้าน เขาก็เอากันกับเธอทันที ผัวใหม่เธอตื่นเต้นมากที่ได้เห็นผัวของเธอกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูหน้าแบบนั้น ทำให้ผัวใหม่ท่อนเอ็นของเขาเสียวจัด จนหลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดออกมา เมียผมบอกว่า ครั้งนั้นเธอโดนผัวใหม่กับผัวเก่าเอาซ้ำกันไปมาเกือนทุกคืน เพราะผัวใหม่เธอบอกเขามามานอนค้างด้วยกัน..มาถึงเรื่องที่ผมจะเขียนให้อ่านนะคับ ตอนนั้นลุงของเมียผมพาเมียเขามานอนรักษาตัวที่โรงบาลจุฬาฯ แม่ยายโทรมาบอกผมกับเมียให้พากันไปเยี่ยมป้าด้วย ตอนนั้นผมกับเมียเช่าบ้านอยู่ที่ชุมชนซ.พิพัฒน์2สีลมซึ่งอยู่ไม่ใกลกับโรงบาลจุฬาฯหลังจากหมดเวลาเยี่ยมคนป่วย ผมก็ถามลุงของเมียว่าคืนนี้ลุงจะไปนอนพักที่ไหน. เขาบอกว่า คงต้องนอนแถวๆระเบียงหน้าตึกคนป่วยนี่แหละผมเลยถามเขาว่า ไปนอนพักที่ห้องของผมมั้ย อยู่ไม่ไกลจากโรงบาลเท่าไหร่เขาหันไปมองเมียผมหน่อยหนึ่งแล้วพูดว่า ก็ดีเหมือนกัน ตอนแรกผมไม่รู้ว่าลุงคนนี้เคยเย็ดกันกับเมียผมมาก่อนแล้ว หลังจากนั้นผมกับเมียก็พาลุงเดินกลับไปที่บ้านพักที่เป็นห้องเช่าของผมกับเมียระหว่างทางเราสามคนก็แวะกินข้าวหมูแดงที่ร้านรถเข็นข้างๆโชว์รูมบริษัทฟิลิป พอมาถึงห้องพักผมก็นั่งคุยกับลุงของเมีย ส่วนเมียผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้าใส่ผ้าถุงกระโจมอกไปอาบน้ำในห้องน้ำหลังจากนั้นผมกับลุงก็เปลี่ยนกันเข้าไปอาบน้ำ เมียผมก็เอามุ้งและฟูกปิกนิคมาปูและกางมุ้งไว้ให้ลุง จากนั้นเราทั้ง3คนก็มานอนพักดูทีวีและคุยกันไปด้วยตอนนั้นผมสังเกตุดูเห็นลุงเมียผมกับลุงมีท่าทางอายๆต่อกันยังไงไม่รู้นะคับ หลังจากละครทีวีจบผมก็บอกให้เมียลงไปซื้อเบียร์ที่ร้านค้าข้างล่างห้องพักมาให้2ขวด จากนั้นเมียผมก็เข้ามุ้งนอนก่อนผมกับลุงก็นั่งกินเบียร์และคุยกัน ตอนนั้นที่ใต้ชั้นวางทีวีมีหนังสือไทยเพล์บอยวางอยู่หลายเล่มเพราะผมซื้อมาไว้อ่านกับเมีย ลุงของเมียผมถามว่า นั่นหนังสืออะไร ขอลุงดูหน่อยได้มั้ยผมก็ลุกไปหยิบหนังสือไทยเพล์บอยมาให้ลุงของเมีย2-3เล่ม เขาค่อยๆเปิดดูและอ่านเรื่องเสียวๆในหนังสือไปหลายเรื่อง เขาถามผมว่าชอบอ่านหนังสือแบบนี้เหมือนกันเหรอ ผมบอกเขาไปตามตรงว่า ชอบคับอ่านแล้วได้อารมณ์ดี ลุงของเมียผมพูดว่า คงใช่เหมือนที่เอ็งพูด ลุงอ่านไป2-3เรื่องทำให้กางเกงตุงเลยว่ะ คืนนี้ถ้าลุงมีที่ปลดปล่อยเหมือนเอ็งคงจะดีเลยว่ะ พูดจบเขามองที่มุ้งของเมียผมเป็นระยะๆ.หลังจากดับไฟ ผมก็เข้าไปนอนกอดเมียแล้วเอามือลูบคลำเนินหว่างขาของเมียเล่นเบาๆจนมีเมียผมมีอารมณ์ค่อยๆอ้าขาแยกออกจากกัน ผมสอดนิ้วมือเข้าไปในร่องรูก็ได้สัมผัสกับเมือกหล่อลื่นที่เอ่อล้นเต็มปากรูเสียวของเมียผม จากนั้นผมก็เอากันกับเมียตามปกติเหมือนเช่นทุกคืน แต่คืนนี้เมียผมมีอารมณ์เงี่ยนจัด พอผมดันท่อนเอ็นเข้าใส่รูเสียวเมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นของผมไหวๆเลยคับ ผมก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเมียอย่างหนักหน่วงต็มที่ลืมไปว่า ลุงของเมียนอนอยู่ในมุ้งใกล้ๆ แสงไฟจากทางเดินหน้าห้องและแสงไฟจากบ้านข้างๆที่อยู่หลังห้องพักของผมสาดส่องเข้ามาในห้องทำให้ผมมองเห็นลุงของเมียนอนกระสับกระส่าย กระวนกระวายพลิกตัวไปมาอยู่ในข้างๆ..ผมก็กระซิบพูดกับเมียเบาๆว่าดูลุงของแอนซี่.สงสัยลุงเขาอยากเย็ดหลานสาวตัวเองแน่ๆ เมียเอามือหยิกหลังผมทีหนึ่งแล้วพูดว่าพี่นี่พูดอะไรก็ไม่รู้ เดี๋ยวเขาก็ได้ยินหรอก.ผมเลยแกล้งกระซิบถามเมียว่าถ้าลุงเขาอยากเย็ดกับแอนจะให้เค๊ามั้ยเมียผมพูดว่า ไม่รู้ซิ.!!จากนั้นผมก็รัวท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเมียอย่างเต็มที่จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในร่องรูเมียผมอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นใส่อย่างเร็วอย่างมีอารมณ์มากจิงๆคับคืนนี้.หลังจากผมกับเมียเอากันเสร็จเมียผมนอนหันหน้าเข้าข้างฝาห้องผมก็ขยับมานอนใกล้ๆกับมุ้งของลุง จากนั้นครู่หนึ่ง ลุงของเมียมากระซิบข้างหูของผมว่า ทิด.! ลุงอยากจังว่ะ.!ขอลุงหน่อยได้มั้ยทำเอาผมอึ้งไปเลยคับ ที่เขาพูดแบบนี้ ผมก็เผลอปากพูดกับเขาไปว่า.ถ้าเมียผมเขายอม ลุงก็เอาได้เลยพอผมพูดจบ ลุงของเมียผมก็คลานเข้ามานอนตะแคงทางด้านหลังสะโพกเมียผม จากนั้นเขาก็เอามือลูบไล้ที่สะโพกเมียผมไปมาเบาๆสักครู่ ก็ค่อยถลกผ้าถุงที่เมียผมขึ้นไปเรื่อยๆจนเห็นสะโพกขาว เมียผมเอามือหยิกและตีมือของลุงแล้วดึงชายผ้าถุงลงปิดสะโพกไว้ลุงของเมียผมค่อยๆถอดกางแพรที่เขาใส่อยู่ออกไป แล้วขยับเข้านอนตะแคงติดกับสะโพกเมียค่อยๆดึงชายผ้าถุงขึ้นแล้วจับท่อนเอ็นถูไถร่องรูทางด้านหลังเมียผมไปมาเบาๆหลายครั้ง แล้วก็ค่อยๆดันท่อนเอ็นเบาๆ3-4ครั้งก็เห็นสะโพกของลุงค่อยแนบชิดติดกับสะโพกเมียผมเข้าไปเรื่อยๆจนแน่น เสียงเมียผมครางซี๊ดเบาๆแอ่นสะโพกมาทางด้านหลังอย่างมีอารมณ์คับ ลุงของเมียผมก็ครางซี๊ดเบาๆแล้วพูดว่า ร่องรูของแอนยังฟิตแน่นดีจัง.ผมนอนดูจนควยแข็งโด่เลยคับตอนนั้น นึกไม่ถึงว่าเมียผมให้ลุงเย็ดรูหีจิงๆ เขานอนตะแคงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผม อยู่ครู่หนึ่งก็จับเมียผมพลิกตัวนอนหงายขึ้น จากนั้นเขาก็ขึ้นทับที่หว่างขาแล้วดันท่อนเอ็นพุ่งพรวดเข้าใส่ในร่องรูเมียผมทันที เขาเร่งรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูเมียเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆๆเมียผมก็อ้าขาถ่างออกจากันอย่างเต็มใจเขากระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูเมียอยู่พักใหญ่เมียผมกับลุงของตัวเองก็ส่งเสียงครางซี๊ดๆผวาขึ้นกอดกันอย่างเสียวซ่านเพราะลุงของเมียผมได้หลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในร่องรูเมียผมนั่นเอง เขานอนทับหว่างขาเมียผมอยู่ครู่หนึ่งก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นออกมา แล้วคลานกลับไปนอนในมุ้งของเขาทันที ผมเอารีบมือล้วงไปที่ร่องรูหว่างขามือของผมก็ได้สัมผัสกับน้ำเสียวของลุงเมียผมที่เอ่อล้นเต็มปากรูและง่ามขาเมียผมเลยคับ ผมรีบขึ้นทับหว่างขาของเมีย แล้วดันท่อนเอ็นพุ่งพรวดเข้าไปในร่องรูทันที ตอนนั้นน้ำเงี่ยนของลุงเมียผมยังอุ่นๆและลื่นๆเอ่อเต็มร่องรูของเมียผมทำให้ผมรู้สึกเสียวซ่านหัวบานแดงจนบอกไม่ถูกเลยคับ..ผมกระซิบที่ข้างหูเมียว่า น้ำลุงเยอะจิงๆ เมียผมพูดว่า พี่อยากให้เขาเอากับแอนไม่ใช่เหรอ ผมพูดกับเมียว่า พี่นึกเธอว่าแอนไม่กล้าให้เขาเอาซะอีก จากนั้นผมก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆของเมียตัวเองอย่างบ้าคลั่งจนน้ำควยของผมพุ่งกระฉูดออกมาอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่านมากเลยคับที่ผมหลั่งน้ำเสียวเข้าไปผสมกับน้ำเสียวของลุง.หลังจากผมเอากับเมียเสร็จผมก็ขยับให้เมียมาตอนติดกับมุ้งของลุง ผมกับเมียก็นอนกอดกันหลับไปจนถึงตอนเช้า มารู้สึกตัวอีกทีหนึ่งตอนที่ ที่นอนสั่นไหวๆ เมียผมครางเสียงกระเสร่านอนตะแคงกอดผมไว้แน่น พอผมลืมตาขึ้นดูก็เห็นลุงที่นอนตะแคงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอยู่ผับๆๆ เมียผมก็แอ่นสะโพกไปทางด้านหลังเพื่อให้ลุงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูอย่างถนัด ทำให้ท่อนเอ็นของผมแข็งโด่ขึ้นมาทันที ผมนอนหรี่ตาดูลุงกระหน่ำท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของเมียผมอย่างหนัก จนเขาส่งเสียงครางซี๊ดๆหลั่งน้ำรักพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในร่องรู เมียผมถึงกับส่งเสียงครางซี๊ดๆส่ายสะโพกไปมาอย่างเสียวซ่านเลยคับ พอลุงของเมียผมก็ชักท่อนเอ็นออกไปผมก็ขึ้นทับหว่างขาเอากับเมียซ้ำต่อจากลุงทันที คืนนั้นผมกับลุงของเมียผลัดกันเอากับเมียผมคนละ3ครั้งเลยคับ ทำให้ผมกับลุงหมดแรงเลยคับ ลุงของเมียนอนดูผมเอากันกับเมียจนเสร็จ เขาก็ลุกไปอาบน้ำเตรียมตัวออกไปดูป้าที่โรงบาล ผมเลยกระซิบถามเมียว่า ทำไมถึงยอมให้ลุงเอา เมียผมบอกว่า ก็เขาเคยเอากันกับมาตั้งนานแล้ว ตอนที่แม่พาเธอหนีพ่อไปอยู่บ้านของลุงกับป้านั่นแหละ ลุงมุดมุ้งเข้ามาแล้วได้เอากันกับเธอแทบทุกคืน ทำให้เธอกลายเป็นเมียลับๆของลุงอยู่นานหลายเดือนผม ถามเมียต่อไปว่า แล้วตอนนั้นพ่อของแอนได้มาเอากันกับแอนอีกมั้ย เมียผมบอก เอาซี่ เขาแอบมาเอากันกับแอนตอนที่ลุงกับป้าไม่อยู่บ้าน ตอนที่เมียผมออกไปปัดกวาดหน้าห้อง ได้ยินผู้ชายข้างๆห้องกระซิบถามเมียผมว่า ไม่หลับไม่นอนกันเลยนะเมื่อคืนนี้ เสียงเมียผมพูดกับเขาว่า แอบดูแอนล่ะซี่ถึงรู้.ตอนที่ลุงของเมียผมมานอนพักด้วยเกือบ2อาทิตย์ พอผมดับไฟในห้องลง ผมก็เดินเข้าไปในห้องน้ำทันที ปล่อยให้ลุงเข้ามาเอากันกับเมียผมก่อน พอได้ยินเสียงหน้าของลุงกับเมียผมกระทบกันเสียงดังผับๆๆ ผมก็จะออกจากห้องน้ำ เข้ามาก้มดูใกล้ๆทางด้านหลัง ทำให้มองเห็นท่อนเอ็นของลุงมุดเข้ามุดออกในร่องรูเมียผมอย่างเต็มตา ทำให้ต้องรูดชักท่อนเอ็นของตัวเองตามไปด้วย จนน้ำเสียวของผมเกือบพุ่งกระฉูดออกมา เพราะรู้สึกตื่นเต้นมากจิงๆที่คนอื่นกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียตัวเองแบบนี้ พอลุงเอากับเมียเสร็จ ผมก็เข้ามาเอาซ้ำต่อจากเขาทันที. ตอนวันหยุด ตอนเช้าลุงไปเยี่ยมเมียที่โรงบาล ผมเปิดประตูห้องไว้ แล้วมานอนกอดเมียดูทีวีอยู่ด้วยกันที่กลางห้อง พอลุงของเมียผมกลับมาจากเยี่ยมป้าที่โรงบาลฯ เขาก็ปิดประตูห้อง แล้วถอดเสื้อผ้าออกเข้ามานอนตะแคงกอดเมียผมทางด้านหลัง พร้อมกับเอามือลูบคลำต้นขาและสะโพกเมียผมไปด้วยมาครู่หนึ่งก็ค่อยๆ ก็ค่อยถลกผ้าถุงของเมียผมขึ้นไปที่เอว แล้วจับปลายขาเมียผมข้างหนึ่งยกอ้าขึ้น แล้วค่อยๆสอดดันท่อนเอ็นหัวบานคล้ำเข้าไปในร่องรูของเมียเบาๆ3-4ครั้ง ท่อนเอ็นของลุงก็ค่อยมุดจมเข้าไปใสร่องรูเมียผมจนสุดกลั่น เมียผมเผยอปากครางซี๊ดๆ แอ่นสะโพกขึ้นให้ลุงกระเด้าท่อนเอ็นอย่างมีอารมณ์ แล้วเอื้อมมือล้วงเข้าไปรูดชักท่อนเอ็นของผมด้วย ผมเลยก้มลงประปากจูบกับเมียทันที ทำให้เมียผมส่งเสียงครางกระเสร่าสั่นอย่างเสียวซ่านมากขึ้น ลุงของเมียผมก็เร่งรัวกระน่ำท่อนเอ็นอย่างหนักหน่วง อยู่พักหนึ่งก็ครางซี๊ดๆดันท่อนเอ็นเข้าในร่องรูเมียผมทางด้านหลังไว้จนสุดกลั่น พร้อมกับหลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในร่องรู เมียผมถึงสะดุ้งส่งเสียงครางซี๊ดๆเลยคับ ครู่หนึ่งลุงก็ชักท่อนเอ็นออกไป ผมก็เข้ามาเอาซ้ำทันที วันนั้นผมกับลุงเอากันกับเมียผมคนละ2ครั้ง ก็หมดแรงนอนกอดก่ายกันหลับไปทั้ง3คน ตอนเย็นๆเมียผมลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า เปิดประตูออกไปหาซื้อกับข้าวที่ร้านค้า เสียงผู้ชายข้างๆห้องพูดกับเมียผมว่า ปิดห้องเอากันทั้งวันเลยนะ ได้ล้างตรงนั้นบ้างเปล่า. เสียงเมียผมพูดกับผู้ชายข้างห้องว่า ทำเป็นรู้ดี..ตอนกลางคืนลุงก็เอากันกับเมียผมอีกครั้ง เขาพูดกับเมียผมว่า แอนโชคดีจิงๆที่ได้ผัวใจกว้างแบบนี้ทุกคน เมียผมพูดกับลุง เพราะเขาให้ลุงเอากับแอนใช่มั้ยเลยพูดแบบนี้ ลุงของเมียผมพูดว่า ก็คงเป็นแบบนั้นด้วย แล้วแอนมีความสุขมั้ยล่ะที่ได้ผัวแบบนี้.!เมียผมพูดว่า มีความสุขซี่ จากนั้นลุงก็รัวหน่ำท่อนเอ็นกระเด้าใส่ร่องรูเมียผมอย่างเร็ว พักเดียวเขาก็ส่งเสียงครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่า น้ำผัวออกแล้วแอน น้ำผัวออกแล้วโอ๊วซี๊ดๆเขาดันท่อนเอ็นเข้าแน่นตึ๊บกับหว่างขาเมีย พร้อมกับหลั่งน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในมดลูกเมียผมทันที.เมียผมถึงกับส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นไหวๆเลยคับ.

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Tue Aug 08, 2017 11:30 pm, ทั้งหมด 16 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
เพื่อนที่ชอบเรื่องสวิงและเรื่องในครอบครัว ส่งไลน์มาทักทายพูดคุยกัน แลกเปลี่ยนประสบการณ์กับผมได้นะคั

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Tue Feb 03, 2015 12:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
swing-incest พิมพ์ว่า:เพื่อนที่ชอบเรื่องสวิงและเรื่องในครอบครัว ส่งไลน์มาทักทายพูดคุยกัน แลกเปลี่ยนประสบการณ์กับผมได้นะคับ
l

จูนิน
จูนิน
Laughing Very Happy

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน

จูนิน
จูนิน
ลุงเอารูปเมียเขามาให้ผมดู เขาถามผมว่าอยากลองกับเมียลุงบ้างมั้ย เมียลุงเขาสนใจผมอยู่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]