You are not connected. Please login or register

ลุงมี ชู้รักของแม่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
ลุงมี ชู้รักของแม่
สมัยตอนยังเป็นเด็ก ผมนอนรวมอย่กับพ่อแม่ พ่อผมเป็นคนขับรถส่งของออกต่างบ่อย ไปที่ก็4-5วันถึงกลับมาบ้านทีนึงส่วนแม่ผมเป็นแม่ค้าขายของที่ตลาดคับ สมัยนั้นผมก็ชอบนอนแอบดู เวลาพ่อกับแม่เอากันคับ ไม่ใช่ว่าผมจะลามกอะไรนะ เป็นวัยที่อยากรู้อยากเห็นมากกว่า ที่ผมสังเกตดูและเห็นทุกครั้ง พอพ่อเปิดมุ้งเข้ามานอน แลัวชะโงกหัวดูว่าผมหลับหรือยัง สักครู่พ่อจะเอามือถลกผ้าถุงของแม่ขึ้นมากองไว้หน้าท้อง แล้วถ่างขาของแม่ออก จากนั้นพ่อจะเอาท่อนเอ็นมุดเข้าร่องรูของแม่ทันที ไม่มีการกอดจูบลูบคลำอะไรทั้งนั้น พ่อดระเด้าควยใส่ในรูหีแม่ประมาน5นาทีน้ำเงี่ยนของพ่อก็ออก แล้วพลิกตัวลงนอนข้างๆแม่ แม่ก็เอาชายผ้าถุงซับน้ำเงี่ยนของพ่อแล้วก็นอนหันหน้ามาทางผม กลิ่นน้ำเงี่ยนของพ่อและแม่ยังคลุ้งอยู่ในจมูกผมเลยคับ ตอนนั้นอายุผมมีอายุ12-13กว่าเอง เห็นพ่อกับแม่เอากันทีไร ควยผมก็แข็งโด่ทุกที ผมคิดอยากเอากับแม่เหมือนกันคับ แต่ของผมมันยังใหญ่ไม่พอที่จะเข้าในของแม่ได้ หีแม่ผมขนไม่เยอะเลยคับเนินหีจะขาวๆอวบอูมมากน่าดู หลังจากพ่อผมพลิกตัวลงนอนหน้าเข้าข้างฝา ผมก็จะขยับตัวมานอนกอดแม่แล้วเอามือกุมตรงเนินหีของแม่ไว้ทั้งคืน แม่ก็ไม่ว่าอะไร ปกติเวลาไปขับรถผมก็นอนกอดแม่ทั้งคืนอยู่แล้ว เวลาอาบน้ำด้วยกัน แม่ยังถอกควยผมล้างให้ทุกครั้ง วันหนึ่งพ่อพาเพื่อนชื่อลุงมีมาที่บ้านของเรา พ่อบอกว่าลุงมีจะมาขออาศัยอยู่สัก2-3อาทิตย์เพื่อทำธุระ ลุงมีกับพ่อและแม่ผมก็มีอายุไล่เลี่ยกัน ตอนลุงมีมานอนที่บ้านเรา แม่ให้ผมมานอนเป็นเพื่อนลุงมีที่ห้องข้างๆ ตอนที่พ่อออกไปขับรถ ผมเห็นลุงมีพูดคุยหยอกล้อกันกับแม่อย่างสนิทสนมกันบ่อยๆ บางครั้งลุงมีก็ถือโอกาสโอบกอดเอวแม่ด้วย แม่ต้องจับมือลุงมีออก แล้วพูดกับลุงมีว่า อย่าทำเดี๊ยวลูกชั้นเห็น ตอนกลางคืนพ่อกลับมานอนกับแม่ที่บ้าน ลุงมีแกนอนเล่าเรื่องสนุกให้ผมฟังด้วย ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงพ่อกับแม่ผมเอากัน ลุงมีกระซิบถามผมว่าเคยแอบดูพ่อกับแม่เอากันมั้ย ผมบอกเคยเห็นหลายครั้งแล้ว ลุงมีก็ดึงแขนผมลุกขึ้นไปแอบดูพ่อกับแม่ผมเอากันจนเสร็จ พอกลับมานอนในมุ้ง เสียงแก บ่นพรึมพรำว่า หีเล็กแม่เอ็งมันสวยจังว่ะ(แม่ผมชื่อเล็ก)ไอ้สนพ่อเอ้งมันเอาเร็วเกินไป เสียดายหีอีเล็กแม่เอ็งจังว่ะแบบนี้ ตอนนั้นผมยังเด็กเกินไปที่จะเข้าใจอะไรมากกว่านี้ คืนต่อมาพ่อผมก็บอกแม่กับลุงมี เฒ่าแก่ให้ขับรถไปส่งของต่างจังหวัด2-3วันถึงจะได้กลับมา ตอนกลางคืนพ่อกับแม่ผมก็เอากัน ลุงมีก็ลุกนุ่งผ้าขาวม้าไปยืนแอบดูอีกเช่นเดิม ครั้งนี้ลุงมียืนรูดชักของตัวเองไปด้วย จนพ่อกับแม่ผมเอากันเสร็จ ลุงมีก็กลับเข้ามุ้งนอนอย่างสบายอารมณ์ พ่อผมตื่นแต่เช้ามืดออกไปที่โกดังที่รถส่งของจอดบรรทุกสินค้าที่จะไปส่ง พอ7โมงเช้าแม่ก็เข้ามาปลุกผมในมุ้งที่ลุงมียังนอนอยู่ด้วย แม่เปิดมุ้งเข้ามาเห็นลุงมีนอนหลับอยู่ แต่ท่อนเอ็นของลุงมีตั้งโด่หัวบานแดงคล้ำ แม่ผมตกใจร้องอุ๊ย พี่มีนี่นอนไม่ระวังตัวเลยนะ ลุงมีจึงดึงผ้าขาวม้าขึ้นมาปิดท่อนเอ็นไว้ แม่บอกให้ผมลุกอาบน้ำแต่งตัวไปโรงเรียนได้แล้วเดี๊ยวจะสาย พอผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ก็ออกไปรอรถที่ถนนปากทางเข้าบ้านผม ตอนนั้นผมยืนรอแม่อยู่นานก็ยังไม่เห็นตามออกมา ผมเลยเดินกลับเข้ามาที่บ้านอีกครั้งหนึ่ง ปรากฏว่าประบ้านลงกลอนไว้ ผมเลยเดินอ้อมไปทางหลังบ้านที่ห้องนอนของแม่ผม ผมก็ได้ยินเสียงแม่พูดว่า พี่มีอย่าทำแบบนี้นะ เดี๋ยวผัวฉันรู้มันคงฆ่าฉันตายแน่ ลุงมีพูดว่าไอ้สนมันไม่รู้หรอก แต่ถ้าเอ็งร้องเสียงดังๆคนแถวนี้ได้ยินเอ็งไม่อายเขาหรือไง เสียงแม่พูดว่า ลูกชายฉันรออยู่ปากทาง ปล่อยฉันก่อนเถอะพี่มี ตอนนั้นผมไม่เข้าใจตัวเองว่าทำไมผมถึงไม่ไปตามคนอื่นมาช่วยแม่ แต่กลับแอบดูที่ข้างฝาบ้าน เห็นลุงมีกอดปล้ำให้แม่นอนลงบนที่นอน ตอนนั้นลุงมีถอดผ้าถุงแม่ออกไปแล้ว พอแม่ยอมลงนอนกับฟูก ลุงมีก็บดท่อนเอ็นของแกกับเนินหว่างขาของแม่ผมแรงๆอยู่พักหนึ่ง จนแม่หยุดดิ้นรน เพราะตัวอ่อนระทวย ลุงเลื่อนหน้ามาซุกหน้าลงกับเนินหว่างขาของแม่ทันที แกเอามือถ่างขาแม่ออกแล้วแกก็ทั้งเลียทั้งดูดเนินเนื้อหว่างขาของแม่ผมอย่าง ชำนาญ แม่ผมครางอูยๆก็พยายามหนีบขาหุบเข้าหากัน แต่ลุงมีซุกหน้ากับเนินของแม่ไว้แน่น ผมเห็นแม่เอามือดันๆหัวลุงมีอีกครู่หนึ่ง แม่ก็พูดว่า..ทำไมพี่มีทำกับฉันแบบนี้ แม่พูดไปแต่ก็ปล่อยให้ลุงมีเลียร่องหีตัวเองไปด้วย ลุงมีแกดูดเลียเนินอวบอูมของแม่อยู่นาน จนแม่ร้องอูยยยซี๊ดดดสักพักลุงมีก็ไซร้ตั้งแต่เนินหีของแม่ขึ้นมาเรื่อยๆ แล้วก็ดูดเ ลียเต้านมของแม่อย่างหื่นกระหายมาก ผมไม่เคยเห็นพ่อทำแบบนี้กับแม่เลยคับ แม่ผมนอนบิดตัวไปมา บางครั้งก็เอามือบีบแขนลุงมีเบาๆลุงมีก็เลื่อนลงมาดูดเลียเนินหีของแม่ต่อ อีก ผมไม่ได้ยินเสียงแม่ร้องห้ามลุงมีอีกเลยตลอดเวลาที่ลุงมีเลียเนินหีของแม่ ครู่หนึ่งลุงมีก็ดึงผ้าขาวม้าที่แกใส่อยู่ออกไปออก ท่อนเอ็นลุงมีใหญ่กว่าของพ่อผมมากเลยคับ แกจับขาของแม่ผมถ่างออก แกเข้าคุกเข่าเอาท่อนเอ็นใหญ่เท่าขวดลิโพจ่อตรงรู สียงแม่ผมบอกลุงมีว่าอย่านะพี่มี ฉันกลัว ปากแม่บอกว่าอย่า แต่ไม่ได้ขัดขืนอะไร เพียงเบนหน้าไปทางอื่นเท่านั้น ลุงมีจ่อท่อนเอ็นตรงปากรู แล้วดันควยเข้ากับของแม่ผมยุบๆๆสามสี่ครั้งควยของลุงมีก็ค่อยมุดเข้าจมหายไป ในร่องรูของแม่จนสุดกลั่น แม่ผมร้องซี๊ดอู๊ยย ลุงมีถามแม่ว่าเจ็บหรือเล็ก แม่ไม่ตอบ ลุงมีก็เริ่มกระเด้าควยใส่กับเนินของแม่ผมช้าๆสาวท่อนเอ็นเข้าออกยาวๆหลาย ครั้ง ลุงมีก็เริ่มกระท่อนเอ็นนเร็วๆเสียงดังผับๆๆๆผมองดูลุงกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ กับของแม่ผมอยู่ไม่ละสายตา ถึงตอนนี้แม่กับลุงมีไม่ได้พูดอะไรกันเลยคับ แม่นอนหลับตาบิดตัวไปมาและอ้าขาให้ลุงมีกระทุ้งท่อนเอ็นใส่อย่างลืมตัว แม่ยังเอามือข้างหนึ่งขึ้นเกาะเอวลุงมีไว้ ครู่หนึ่ง แม่ผมก็พูดว่าฉันไม่ไหวแล้วพี่มี โอ๊ววซี๊ดด ฉันเสียวตรงนั้นใจจะขาดอยู่อยู่แล้วพี่มี ใจฉันมันสั่นๆยังไงไม่รู้พี่ ลุงมีจับขาแม่พาดบ่าแล้วกระแทกท่อนควยใส่ในร่องรูแบบรุนแรงและหนักหน่วง เสียงดัง ปั๊กๆๆพี่ก็ไ ม่ไหวแล้วเล็กของเอ็งตอดรัดควยพี่ดีเหลือเกิน ครู่เดียวลุงมีกับแม่ผมก็ครางเสียงกระเสร่าด้วยกัน ต่างคนต่างบอกว่า ออกแล้วๆๆซี๊ดด ลุงมีกับแม่ผมก็ผวากอดกันแนบไว้แน่น ก้นของลุงมีกระตุกบีบรัดขึ้นเป็นระยะๆเพื่อฉีดน้ำเงี่ยนเข้าในของแม่ผม ครู่ต่อมาแกก็ปล่อยขาแม่ผมลง แล้วลุกมานั่งดูหอยข้างๆแม่ ส่วนแม่ผมยังนอนหลับตาอยู่ พอลืมตาแม่ก็พูดว่าถ้าพี่สนรู้เขาคงฆ่าฉันตายแน่ ลุงมีพูดว่ามันไม่รู้หรอกเอ็งอย่ากลัวไปเลย หีเอ็งสวยมากเลยเล็ก แล้วเอาหน้าไปซบกับเนินหว่างขาของแม่อีก แล้วแม่ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ พอกลับมาลุงมีก็เข้าไปกอดแม่ผมอีก แม่พูดว่าพอพี่มี แล้วเดี๋ยวลูกฉันมาเห็น ฉันต้องไปขายของแล้ว วันนั้นผมไปโรงเรียนสายเลยคับ เย็นวันนั้นแม่อารมณ์เป็นพิเศษคับทำกับข้าวให้ผมกับลุงมีกินกันอย่างอร่อย มาก พอตอนกลางคืนหลังจากละครจบแม่ก็เปลี่ยนเสื้อผ้าไปอาบน้ำ ผมเข้ามุ้งนอนก่อนลุงมี สักครู่ผมก็แกล้งหลับ ลุงมีก็เข้าในมุ้ง แล้วเขย่าตัวผม2-3ครั้ง แกเห็นว่าผมนอนหลับแล้ว แกก็ลุกเดินออกจากห้องไป สักครู่เสียงแม่ผมพูดว่า ไม่เอานะพี่มีเดี๋ยวลูกชายฉันเห็น ลุงมีบอกว่ามันหลับไปแล้ว พี่นอนกับมันทุกคืนทำไมจะไม่รู้ว่าลูกเอ็งมันหลับเร็วขนาดไหน แม่ผมก็เงียบเสียงไป ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงแม่ผมกับลุงมีคุยกันในมุ้งของแม่ แล้วผมก็ได้ยินเสียงแม่ผมครางซี๊ดเบาๆผมก็ลุกไปแอบตรงรูฝาห้อง เห็นลุงมีกับแม่ผมกอดจูบกันอย่างร้อนแรง ครู่หนึ่งลุงลุกขึ้นเอาควยจ่อที่ปากของแม่ บอกให้อมดูด ท่อนเอ็น แม่พูดว่าฉันทำไม่เคยทำ ทำเป็นด้วย ลุงมีบอกแม่ เอ็งอ้าอมตรงหัวท่อนเอ็นแล้วดูดแรงๆซิ แม่ก็ทำตามที่ลุงมีบอก ลุงมีบอกให้แม่เลียไปตามท่อนเอ็น แล้วดูดเลียพวงไข่ของแกด้วย ลุงมีกระเด้าควยใส่ในปากของแม่ผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็ดึงควยออกไป แล้วก้มลงจูบปากของแม่อย่างรุนแรง มือของแกก็ล้วงสอดชักเข้าออกในของแม่ผมตลอดเวลา จนแม่ครางซี๊ดงึมงำ ลงมีค่อยๆเลื่อนหน้าลงไปดมดอมและดูดเลียร่องให้แม่ แม่ผมครางอูยยอ้าขาถ่างออกให้ลุงมีดูดเลียอย่างถนัด ครู่หนึ่งลุงมีก็เลื่อนขึ้นมาประกบปากจูบกันกับแม่อีก พร้อมๆกับท่อนเอ็นถูไถตรงปากรู แล้วดันพรวดเดียวแรงๆ ท่อนเอ็นของลุงมีก็มุดเข้าในของแม่ผมจนหมด แม่สะดุ้งร้องอู๊ยยกระเด้าหีขึ้นใส่ของลุงมี หลังจากนั้นลุงมีกับแม่ผมต่างคนต่างกระเด้าใส่กันอย่างร้อนแรงและเมามัน แม่ผมครวญครางเสียงกระเสร่าตลอดเวลาที่ถูกลุงมีกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ร่องรู อยู่ผับๆๆๆพักหนึ่งแม่ก็ซี๊ดปากแรง บอกลุงมีว่า ฉันออกแล้วพี่มี ออกแล้วๆอูยย เสียงลุงมีพูด ว่าน้ำพี่จะออกแล้วเล็ก หีเอ็งเย็ดมันจิงๆเล็ก ลุงมีกระเด้าต่ออีกชุดหใหญ่ก็ร้องซี๊ดบอกแม่ผมว่า น้ำพี่ออกแล้วๆโอ๊ววซี๊ดด หลังจากลุงมีแกเอากับแม่ผมเสร็จ แกก็ไม่ยอมชักควยออกจากของแม่ผม พักใหญ่ๆลุงมีก็เริ่มเอากันกับแม่ผมอีก ครั้งแกเอากับแม่ผมหลายท่าทางจิงๆ เสียงแม่พูดว่าแบบนี้ฉันไม่เคยนะพี่มันนาเกลียด แต่แม่ผมก็เปลี่ยนท่าตามที่ลุงมีพาทำ ตอนนั้นผมก็อยากเอากับแม่เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำยังถึงจะได้ จึงแต่ดูเท่านั้นคับ อีกอย่างควยของผมมันเล็กเกินไปที่จะเอากับแม่ตอนนั้น แต่มันก็แข้งนะคับ ตลอด3วันที่พ่อผมขับรถไปส่งของต่างจังหวัด ลุงมีเข้ามานอนในมุ้งกับแม่ผมทุกคืน จนแม่ผมพูดกับลุงมีว่า พี่มีมานอนกับฉันทุกคืนแบบนี้เดี๊ยวลูกฉันเห็นแน่ ลุงมีบอกแม่ว่า เขาเห็นอยู่แล้ว เพราะพี่เคยพาลูกชายเอ็งมาแอบดูตอนที่พ่อเขาเอากันกับเอ็งหลายครั้งแล้ว พี่ยังถามเขาเลยว่า อยากเอากับแม่ เสียงแม่ผมถามลุงมีทันทีว่า ลูกชายฉันเขาว่าอย่างไรล่ะ เขาบอกว่าอยากซิ เสียงลุงมีบอกแม่ เสียงแม่ผมพูดว่า พี่มีนี่พาลูกฉันคิดทำอะไรบ้าๆ ลุงมีถามแม่ผมอีกว่า แล้วเอ็งอยากให้ลูกชายเอาบ้างมั้ยล่ะ เสียงแม่ผมพูดขึ้นว่า พี่มีนี่ถามอะไรฉันแปลกๆนะ หลังจากนั้นพักหนึ่งลุงมีก็เอากันกับแม่ผมอีกครั้งหนึ่ง ระหว่างที่ลุงมีกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของแม่อยู่นั้น ลุงมีก็ถามแม่ตลอดเวลาว่า เล็กอยากให้ลูกชายเย็ดหีมั้ย บอกพี่หน่อยซิ แม่ผบอกลุงมีว่า อยากซิ แล้วพี่อยากให้เขาเย็ดกันกับเล็กมั้ย เสียงลุงมีตอบแม่ว่า อยากซิ พี่อยากเห็นแม่กับลูกชายเอากันจิงๆ เสียงแม่ผมว่าพี่มีพูดแบบนี้ทำให้อารมณ์ของฉันร่านขึ้นอย่างมากเลยนะ เสียงลุงมีพูดว่า พี่ก็เคยเอากันกับแม่นะเล็ก จากนั้นก็ได้ยินเสียงลุงมีกระหน่ำท่อนเอ็นใส่กับของแม่เสียงดังผับๆๆๆก่อน ที่ลุงมีกับแม่จะครางซี๊ดเสียงกระเสร่าด้วยกันทั้ง2คน ลุงมีนอนกับแม่ไปถึงตอนเช้าเลยคับ พอคืนที่3หลังจากลุงมีเย็ดกันกับแม่ผมเสร็จ ผมได้ยินเสียงลุงมีพูดว่า เล็กเอ็งไปอยู่กับพี่มั้ย แม่พูดว่า คนดอกทองอย่างฉันมีผัวอยู่แล้วยังพาคนอื่นมาเย็.ดกันถึงในห้องนอนแล้วพี่ยัง จะเอาฉัน เป็นเมียอีกหรอ เอ็งก็รู้ว่าพี่ยังไม่มีเมียพี่ไม่เคยเอาใครมันเท่าเอ็งเลยไปอยู่กับพี่นะ เล็ก..แต่ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไร จนกระทั่งตอนเย็นผมกลับมาบ้าน ก็รู้ว่าลุงมีกับแม่หนีออกจากบ้านไปแล้ว พ่อโกรธมาก ช่างมันอีผู้หญิงดอกทอง มีผัวอยู่แล้วยังตามคนอื่นไปอีก ผมคิดว่าพ่อไม่ดูข้อบกพร่องตัวเองเลย..2เดือนกว่าๆพ่อก็รู้ข่าวว่าแม่กับลุง มีไปเช่าบ้านอยู่ที่ไม่ไกลนัก หลังจากนั้นพ่อก็ตามง้อแม่ถึงที่บ้านเช่าของลุงมี พ่อขอร้องให้กลับมาบ้านอยู่กินกันต่อ และยอมรับความพกพร่องของตัวเอง พ่อบอกับแม่ว่า พ่อยอมให้แม่มีผัว2คน แม่บอกพ่อว่าขอถามลุงมีก่อนได้มั้ย ตอนเขาไม่อยู่บ้าน พอตอนเย็นๆลุงมีก็กลับมาบ้าน ลุงมีบอกให้พ่อนอนค้างคืนด้วยกันที่นี่สักคืนก่อน ตอนเช้าค่อยกลับไปด้วยกัน หรือเอ็งจะย้ายมาอยู่ด้วยกันที่นี่ก็ได้

ดูข้อมูลส่วนตัว

theera

เกะนิน
เกะนิน
มีต่อแน่เลย ขอบคุณมากคับ

จูนิน
จูนิน
theera พิมพ์ว่า:มีต่อแน่เลย ขอบคุณมากคับ
มีต่อไม่มากคับ นอนเช้าพ่อผมกับลุงมีผัวใหม่ของแม่ ก็พากันออกไปทำงานทั้ง2คน ผมก็เข้ามานอนกอดแม่ แล้วลูบคลำตรงเนินเนื้อหว่างขา ที่ถูกพ่อผมกับลุงมีผัวใหม่ ช่วยกันรุมเอากับแม่ทั้งคืน เพราะพ่อผมไม่ได้เย็ดกับแม่มา2เดือนกว่าแล้ว พอมาเจอลุงมีเย็ดกันกับแม่ให้ดูแบบนี้ พ่อผมมีอารมณ์เงี่ยนทั้งคืนเลยคับ ผลัดกันเอากับแม่ผมคนละ2-3ที ตอนนั้นที่รูหีของแม่ผมมีน้ำควยเลอะเต็มรูหีไปหมด ผมแทรกตัวเข้าหว่างขา แม่ขยับขาอ้าออกเล็กน้อย แค่ผมดันควยเบาๆมันก็มุดเข้าเข้าไปในรูหีของแม่อย่างง่ายดายจิงๆ แม่นอนอ้าขาออกให้ผมกระเด้าควยใส่รูหี จนน้ำควยของผมแตกทะลักใส่ในรูหีของแม่จนหมด แม่ก็เอามือตีที่ก้นของผมเบาๆ แล้วพูดว่าสบายตัวแล้วซิ ผมรู้สึกอายๆแม่เหมือนกันคับ แต่นอนทาบทับแม่ไว้ จนผมเงี่ยนขึ้นมา ก็เอากันกับแม่อีกครั้งหนึ่ง ก่อนที่ผมจะไปโรงเรียน

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

Oldsex01

เกะนิน
เกะนิน
ชอบมากครับ เดียวว่าวงๆๆ มาเล่าของผมให้ฟังบ้าง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]