You are not connected. Please login or register

เคยเอากับแม่จนท้อง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
คนไทยส่วนมากจะไม่ค่อยเชื่อเรื่องพ่อเอากันกับลูกสาวหรือแม่เอากันกับลูกชาย ตัวเอง ถ้าเรื่องนี้ไม่ได้เกิดขึ้นกับตัวเอง ถ้าคุณเคยเห็นลูกสาวแต่งโป๊ๆใส่กระโปรงสั้นๆจนแทบเห็นหีหรือนั่งไม่ระวังจน คุณเห็นหีลูกสาวที่โหนกๆนูนๆ หรือเห็นลูกสาวเปิดประตูห้องไว้ นอนหลับดิ้นจนชุดนอนเปิดขึ้นเห็นหีหรือนอนอ้าขาอยู่ในห้อง หรือเห็นแม่ตัวเองที่หุ่นยังสวยนอนหลับจนชุดนอนถลกขึ้นสูงจนเห็นหีที่โหนก นูนหรือเห็นแม่ใส่กางเกงยืดรัดตรงเนินหว่างขาจนเห็นโหนกนูนที่อวบอูมของแม่ อย่างชัดเจนแล้วค่อยมาบอกว่าไม่เคยคิดอะไรกับคนในครอบครัวตัวเอง ..แม้แต่ตัวผมก็ไม่เคยคิดมาก่อนว่าจะได้กันกับแม่ตัวเองมาก่อนเหมือนกัน สภาพแวดล้อมต่างๆและการเวลาที่เปลี่ยนไปอาจทำให้เราคิดใหม่หรือเผลอตัวไปก็ ได้.. ตอนนั้นผมเรียนหนังชั้นมัธยมปีที่4 ช่วงนั้นการเรียนผมแย่มาก มีเรื่องเครียดๆจากการเรียนที่หนักและต้องแข่งขันกันมากเกินไปและเรื่องจาก นักเรียนหญิงที่ผมชอบแต่เธอมีคนชอบหลายคน ทำให้เคร่งเครียดจนเกินจนไม่มีเวลาพักผ่อนสมองและคลายเครียดให้รางกายของตัว เอง บางครั้งผมรู้สึกเบื่อหน่ายกับการเรียนมาก จนแม่ผมเป็นห่วง คอยถามว่าเป็นอะไรไม่ค่อยยอมอ่านหนังสือ จนการเรียนตกต่ำ ผมก็เล่าเรื่องเครียดๆของผมให้แม่ฟัง แม่ผมก็เข้าใจและบอกว่าไม่อยากให้ผมคิดเรื่องผู้หญิง ขอให้ตั้งใจเรียนก่อนเพราะใกล้สอบใหญ่แล้ว อยากกินอะไร อยากได้อะไรมั้ยหรืออยากให้แม่ช่วยอะไรบ้าง แม่ถามผมว่าไปดูหนังและกินข้าวข้างนอกกันมั้ย ผมบอกไม่อยากไป.. อีกอย่างตอนนั้นพ่อผมถูกย้ายไปทำงานที่ต่างจังหวัดด้วย ทำให้ผมกับแม่ต้องคอยดูแลกันและกันตลอดเวลา พ่อจะกลับมากรุงเทพทุกวันเสาร์อาทิตย์ บางอาทิตย์ก็ไม่มา..แม่ของผมอายยังไม่ถึง40ปีเลยคับ แม่ผมจึงดูสาวและสวยอยู่หุ่นของแม่ผมยังสวยแล้วยังมีผิวขาวด้วย แม่เข้ามาคุยเป็นเพื่อนในห้องนอนทุกคืน แม่จะใส่ชุดนอนบางๆฉีดน้ำหอมกลิ่นฟุ้ง ได้กลิ่นแล้วควยลุกแข็งเลย คืนนั้นผมนอนเครียดคิดถึงแฟนที่โรงเรียน แม่เข้ามานั่งข้างๆผมแล้วบีบนวดไหล่และหลังให้ผมเบา แม่นอนลงกอดผมและหอมแก้มผมหลายครั้ง จนผมรู้สึกอยากมีอะไรกับแม่ตัวเองขึ้นมาจิง แม่พูดว่าเครียดคิดถึงแฟนอีกล่ะซิ แม่ถามอีกว่า ช่วยตัวเองบ่อยมั้ย ผมก็ตอบแบบอายๆว่าบ่อยเหมือนกัน แม่บอกว่าการช่วยตัวเองไม่ดี เพราะทำให้ไอคิวต่ำ อย่าไปทำอีกนะ แม่นอนแนบชิดกอดผมไว้ กลิ่นน้ำหอมของแม่หอมฟุ้งจรุงใจจิงๆ ผมอยากจะซบหน้าลงกับเนินเนื้อหว่างขาของแม่จิงๆเลยตอนนั้น แม่จับมือผมไปวางที่เนินหว่างขาของแม่เบาๆ จนผมมือสั่นไปหมด ผมนอนซบใบหน้าแนบชิดกันกับแม่แล้วลูบไล้ที่เนินเนื้อนูนหว่างขาแม่เบาๆได้ ครู่หนึ่ง แม่ก็กระซิบที่ข้างหูเบาๆว่า ไปดับไฟก่อนซิ ผมรีบลุกขึ้นไปปิดแล้วกลับมานอนลงข้างๆแม่ ผมเริ่มดมดอมและซุกไซร้ไปทั่วร่างกายของแม่ช้าๆ ผมค่อยๆดึงสายรัดชุดนอนของแม่ออก แล้วก้มลงดูดเลียเต้านมของแม่อย่างลืมตัว แม่ผมครางซี๊ดเบาๆในลำคอ ครู่หนึ่งแม่ดันหน้าของผมลงไปซุกไซร้ที่เนินหว่างขาของแม่ กลิ่นที่เนินอวบอูมของแม่ช่างหอมหวลเหลือเกินเพราะแม่ผมใช้น้ำหอมชั้นดีฉีดพรมตรงเนินเนื้อ ผมซุกหน้าลงดูดเลียและซุกไซร้ลื้นไปตามรอยแยกของแม่อย่างไม่รู้สึกอายแม่ตัว เองแต่ประการใด ผมดูดเลียเนินเนื้อของแม่อยู่นาน จนแม่ผมดึงตัวผมขึ้นมาทับที่หว่างขา ผมถอดกางเกงขาสั้นออก แล้วคร่อมทับเนินหว่างขาของแม่ไว้ แล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูของแม่แล้วดันพรืดดดเบาๆท่อนเอ็นของผมมุดเข้าใน ร่องรูของแม่อย่างง่ายดายจนสุดกลั่นจิงๆ แม่อ้าขาออกและเอามือโอบกอดผมไว้และลูบไล้แผ่นหลังของผมไปมาตลอดเวลาที่ผม กำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของแม่อยู่ผับๆๆร่องรูของแม่ทำให้เอ็นของ ผมเสียวซ่านอย่างมากมายจิงๆ ผมเร่งกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูของแม่อย่างหนักหน่วงและรุนแรงผับๆๆ ไม่ถึง5นาที ผมต้องกดท่อนเอ็นแนบติดกับร่องรูของแม่ไว่แน่น น้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าใส่รูของแม่อย่างมากมายจิงๆ จนแม่ผมครางซี๊ดดไม่หยุดปากและกอดผมไว้แน่น แม่เอามือลูบที่ไหล่ของผมคลอดเวลา จนผมหายเสียวเพราะน้ำเงี่ยนผมออกใส่รูของแม่จนหมดทุกหยาดหยด ครู่หนึ่งแม่กระซิบถามผมว่าหายเครียดหรือยังล่ะ ผมยิ้มๆและหอมแก้มแม่ของแม่ทั้งซ้ายและขวาหลายครั้ง คืนนั้นแม่นอนอ้าขาให้ผมได้ระบายความใคร่ใส่รูหีของแม่ถึง3ครั้ง อย่างเต็มใจจิงๆคับ แม่บอกให้ผมตั้งใจเรียน อย่าไปใส่ใจเรื่องผู้หญิงที่โรงเรียนอีกนะ ผมก็รับปากแม่ หลังจากนั้นการเรียนของผมดีขึ้นตลอด เพราะผมไม่มีเรื่องให้เครียดสมอง หลังกลับจากโรงเรียนมา ผมจะเสพสุขกับเนินอวบอูมของแม่เพื่อคลายเตครียดแทบทุกวัน ตอนหัวค่ำแม่จะให้ผมอ่านหนังสือก่อน พอ4ทุ่มกว่าๆแม่ก็จะเข้านอนรอที่เตียงของผมทุกคืน ทำให้ผมมีกำลังใจและมีความสุขที่สุด แม่ผมก็มีความสุขเช่นกัน จนผมจบม.6และสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้อย่างที่แม่ตั้งใจไว้ แม่ดีใจและมีความสุขมาก คืนนั้นแม่นอนด้วยกันกับผมทั้งคืนจนถึงเช้าผมกับแม่เอากันถึง4ครั้ง...ต่อมาใกล้ๆช่วงใกล้ๆวันแต่งตั้งและโยกย้าย คืนหนึ่งผมได้ยินเสียงพ่อคุยกันกับแม่ เรื่องที่พ่อได้ทำเรื่องขอโยกย้ายกลับทำงานในกรุงเทพฯ แต่เจ้านายของพ่อเขามีเงื่อนไขพิเศษ พ่อเลยอยากให้แม่ช่วย แม่ถามพ่อว่า เจ้านายของพ่อเขามีเงื่อนไขอะไรล่ะ พ่อกระซิบบอกแม่เบาๆว่า ท่านอยากนอนกับแม่จะได้มั้ย แม่ผมนิ่งเงียบครู่หนึ่ง ก็พูดขึ้น พ่อนี่ ถ้าจะบ้าแล้วนะ จู่ๆจะให้แม่ไปนอนกับคนอื่นแบบนั้นได้ยังไงกัน แม่ทำท่างอนๆพ่ออยู่หลายคืน พ่อก็ไม่ละความพยายามพูดอ็อดอ้อนแม่ผมอยู่ทุกคืนเช่นกัน จนแม่ผมใจอ่อนเริ่มจะคล้อยตามความของการของพ่อ คืนหนึ่งเสียงแม่ผมพูดกับว่า ไม่รู้ว่าเขาจะช่วยพ่อได้จิงๆหรือเปล่าก็ไม่รู้ กลัวว่าเขาจะเอากันกับแม่ฟรีๆ พ่อพูดยืนยันว่า ท่านช่วยได้จิงๆนะ แม่ผมพูดขึ้นว่า จะดีเหรอพ่อถ้าคนอื่นรู้เรื่องเข้า มีหวังได้อายคนอื่นเลยนะพ่อผมพูดว่า ไม่มีใครรู้หรอกแม่ อย่ากลัวไปเลย พ่อจะพาท่านมาที่บ้านของเรา จากนั้นก็ได้ยินเสียงพ่อกับแม่ผมเอากันอย่างร้อนแรงอยู่นานหลายนาที พ่อกับแม่ผมก็เงียบเสียงลง หลังจากนั้นอีกไม่กี่วัน ตอนเย็นวันหนึ่ง แม่กระซิบบอกผมว่า คืนนี้พ่อจะพาเจ้ามาที่บ้านเรา หนูอย่าออกจากห้องมาเดินเพ่นพล่านให้เขาเห็นล่ะ รอให้พ่อและเจ้านายของพ่อกลับไปก่อน ค่อยทำธุระของเรา2คน ผมก็เข้าไปนอนในห้องตามที่แม่บอก แต่ก็คอยแอบดูที่หน้าต่างหน้าห้องของผมอยู่ตลอดเวลา ตอน3ทุ่มกว่าๆพ่อผมก็ขับรถมาที่บ้านพร้อมกับผู้ชายคนหนึ่ง ที่มีรูปร่างอ้วนๆหัวก็ออกจะล้านๆ เขาแต่งตัวดีใส่เครื่องประดับแหวนเพชร สร้อยคอและ นาริการาคาแพง แม่ของผมก็ออกไปต้อนรับเขาที่หน้าบ้าน ยกมือไหว้ แล้วเชิญให้ผู้ชายคนนั้นเข้ามาในบ้าน ไปนั่งบนโซฟาในบ้านที่เตรียมไว้ หลังจากนั้นแม่ผมก็จัดอาหารและเหล้านอกอย่างดีที่เตรียมไว้ก่อนแล้ว ออกมาเลี้ยงต้อนรับเจ้านายของพ่อ แม่ผมคอยผสมเหล้าให้เขากินและนั่งอยู่ใกล้ชิดคอยชวนเขาพูดคุยเรื่องนั้น เรื่องนี้ตลอดเวลา เจ้านายของพ่อผมก็พูดชมว่า แม่ผมหุ่นดี ขนาดมีลูกแล้ว หุ่นทรงยังสวยและดีอยู่เลย สาวๆบางคนคงรู้ไม้ได้ แม่ผมก็ยิ้มน่า ยกมือไหว้ของคุณท่านที่พูดชื่นชม เจ้านายของพ่อขยับตัวเข้ามานั่งแนบชิดกับแม่ผม แล้วยังเอามือโอบกอดที่เอวแม่ผมไว้ด้วย จากนั้นครู่หนึ่งพ่อผมก็เข้ามากระซิบอะไรไม่รู้ที่ข้างหูของแม่ จากนั้นแม่ผมก็กระซิบบิกเจ้านายของพ่อว่าไปนอนคุยในห้องมั้ยคะท่าน เจ้านายของพ่อก็ลุกขึ้นจากโซฟา พูดว่าดีเหมือนกัน ผมนั่งมทั้งวันแล้ว รู้สึกเมื่อยหลัง จากนั้นเจ้านายของพ่อก็เดินกอดเอวแม่ไว้ แม่ผมก็พาเขาเดินไปที่ห้องนอนแล้วปิดประตูห้องนอน ผมเห็นพ่อนั่งกินเหล้าอยู่ที่หน้าห้องด้วยท่าทางกระวนกระวายใจ นั่งกระสับกระส่ายไปมาอยู่นานหลายนาที จากนั้นสักพักหนึ่ง แม่ผมก็เปิดประตูออกมา แล้วเรียกพ่อผมว่า คุณชาติเข้ามาในห้องด้วยกันซิ ท่านให้มาเรียก พ่อผมก็รีบลุกขึ้นพรวดพลาด เดินเข้าไปในห้องนอน แล้วปิดประตูทันที จนเวลาผ่านอีก2-3ชั่วโมง ที่พ่อกับแม่ผมกับเจ้านายของพ่ออยุ่ในห้องด้วยกัน ก็เห็นพ่อผมเดินออกมาจากห้องนอน แล้วไปสตาร์ทเปิดแอร์รอเจ้านาย ครู่หนึ่งก็เจ้านายของพ่อเดินเอวแม่ผมออกมาจากห้องนอนด้วยอย่างมีความสุข เจ้านายของพ่อยืนกอดจูบกับแม่ผมที่หน้าห้องอยู่ครู่หนึ่ง เสียงแม่ผมพูดขึ้นว่า ถ้าท่านว่างก็แวะมาที่นี่ได้ตลอดนะคะท่าน จากนั้นแม่ผมก็เดินกอดเอวกับเขาออกไปที่ประตูบ้าน พาเขาเดินไปที่รถ ที่พ่อผมสตาร์ทเครื่องรออยู่ จากนั้นพ่อผมก็ขับออกไปส่งเจ้านายที่บ้านพักของเขา หลังแม่ผมกลับเข้าไปในห้องนอนแล้ว ผมก็ตามเข้าไปเอากันกับร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆของแม่ทันที กว่าที่พ่อผมจะกลับเข้าบ้านคืนนั้น ผมได้หลั่งน้ำเสียวเข้าไปผสมกับน้ำพ่อกับเจ้านายถึง2ครั้ง แม่ผมส่งเสียงอย่างมีความสุขจิงๆคับ เพราะแม่ผมไม่เคยโดนผู้ชายหลายๆคนหลั่งน้ำเสียวเข้าไปผสมกันในร่องรูของแม่แบบนี้มาก่อน แม่ผมถึงกับครางเสียงกระเสร่าทุกครั้งที่เอากันกับผม แม่บอกผมว่า เป็นครั้งแรกที่โดนผู้ชาย3คนหลั่งน้ำเสียวเข้าในร่องรูของแม่แบบนี้ ทำให้แม่ของผมมีอารมณ์เร่าร้อนแทบทุกคืน เอากันกับแบบไม่เคยเบื่อเลยคับในตอนนั้น...พอถึงวันหยุด พ่อผมจะพาเจ้านายมานอนกับแม่ผมที่บ้านอีก จนแม่ผมกับเจ้านายของพ่อสนิทสนมกันมากขึ้น คืนหนึ่งเจ้านายของพ่อมาหาแม่ผมที่บ้านเป็นการส่วนตัว คืนนั้นเขาเอาหนังเอ็กซ์ญี่ปุ่นและฝรั่งแนวincest แม่ลูกเอากัน มาเปิดดูด้วยกับแม่ผมจนจบเรื่อง จากนั้นเขาก็พูดกระซิบกับแม่ผมอยุ่พักหนึ่ง แม่ผมก็ทำท่าอาย เขาก็พุโตื้อแม่ผมอยู่ครู่หนึ่ง แม่ก็ลุกมาเคาะประตูห้องผมเบาๆแล้วพูดว่า หนูไปที่ห้องนอนของแม่หน่อยนะ แม่มีอะไรจะคุย หลังจากนั้นแม่ก็พาเจ้านายของพ่อเข้าไปในห้องก่อนครู่หนึ่ง ผมเดินไปเปิดประตูเข้าไปในห้องนอนของแม่ผมตามที่แม่เรียกผม ตอนนั้นผมเห็นเจ้านายของพ่อผมกำลังซุกหน้าดูดเลียที่ร่องรูของแม่อยู่อย่างกระหาย พอเขาหันมาเห็นผมเข้ามาในห้อง แล้วยืนเก้ๆกังอยู่ที่หน้าประตู เจ้านายของพ่อผมก็พูดกับผมว่า ถอดกางเกงออกซี่หนู ไม่อายป๋าหรอก ตอนนั้นท่อนเอ็นของผมก็แข็งโด่ตุงกางเกงอยู่แล้ว ผมก็ยืนถอดกางเกงอย่างอายๆเหมือนกันคับ พอผมถอดกางเกงออกแล้ว เขาก็พูดกับผมว่า เข้าไปยืนใกล้ๆแม่ของหนูซี่ ผมเดินอย่างอายๆเข้าไปยืนใกล้ๆกับแม่ผมที่นอนอ้าขาให้เจ้านายของพ่อดูดเลียร่องรูอยุ่ แม่ผมเอื้อมมือมากำท่อนเอ็นผมไว้เบาๆแล้วรูดชักไปด้วย4-5ครั้ง แม่ของผมก็อ้าอมท่อนเอ็นของผมเข้าไปในปาก แล้วรูดปากกับท่อนเอ็นของผมขึ้นๆลงๆ ปากที่อุ่นๆของแม่ทำให้ผมเสียวซ่านที่หัวบานจนยืนขาสั่นๆเลยคับ เจ้านายของพ่อจ้องมองดูแม่ดูดอมท่อนเอ็นของผมอย่างตื่นเต้นมาก ครู่หนึ่งเขาก็ขยับตัวเข้าทับตรงหว่างขาของแม่ผม แล้วจับท่อนเอ็นดันพรวดเข้าไปจนสุดแรง เสียงแม่ผมร้องโอ๊ย แต่ก็ยังอมท่อนเอ็นไว้ไม่ยอมเอาออกจากปาก เจ้านายของพ่อผมรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูแม่ผมเสียงดังผับๆๆ เป็นครั้งที่ผมได้คนอื่นเอากันกับแม่ตัวเองต่อหน้าแบบนี้ ผมรู้สึกตื่นเต้นมากจิงๆคับ แม่ผมทั้งครางทั้งดูดท่อนของผมไว้จนเต็มปาก เจ้านายของพ่อก็คงตื่นเต้นไม่แพ้กันกับผม เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูแม่ผมได้พักหนึ่ง เจ้านายของพ่อก็ส่งเสียงครางซี๊ดๆบอกแม่ผมว่า น้ำของป๋าจะแตกแล้ว น้ำของป๋าจะแตก โอ๊วซี๊ดๆ พอพูดจบ เขากดท่อนเอ็นลงแน่นตึ๊บกับหว่างขาแม่ทันที เขาแนบใบหน้าลงข้างซอกคอของแม่ผม แล้วส่งเสียงครางอู้วๆ4-5ครั้ง เพื่อหลั่งน้ำเงี่ยนเข้าใส่ร่องรูแม่ของผมนั่นเอง แม่ผมเอามือลูบไล้แผ่นหลังของเขาไปมาครู่หนึ่ง เสียงแม่ผมกระซิบถามเจ้านายของพ่อว่า แบบนี้เสียวถึงใจท่านหรือยังคะ เจ้านายของพ่อผมพูดว่า ไม่เคยตื่นเต้นแบบนี้มาก่อนนะ ป๋าแทบใจขาดเลยนะแบบนี้ จากนั้นครู่หนึ่ง เจ้านายของพ่อผมก็พลิกตัวลงนอนตะแคงข้างๆแล้วกอดแม่ผมไว้อย่างหมดแรง แม่ก็ดึงแขนไปผมเข้าไปหา แล้วพูดว่า ขึ้นมาซี่. แม่ขยับตัวอ้าขาออกให้ผมอย่างรู้ใจ ผมก็เข้าไปค่อมทับหว่างขาของแม่ แล้วดันท่อนเอ็นเข้าใส่ในร่องรูจนสุดกลั่นทันที แม่ผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวใส่กับท่อนเอ็นของผมอย่างมีอารมณ์มากจิงๆ ตอนนั้นความอายในตัวผมไม่มีหลงเหลืออยุ่เลยคับ ผมหลังหูหลับตา กระเด้าท่อนเอ็นรัวใส่ในร่องรูของแม่อย่างหนังหน่วงเสียงดังผับๆๆๆ ร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำเงี่ยนของคนอื่นแบบนี้ มันเร้าอารมณ์เงี่ยนของผมจิงคับ ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของแม่ไม่ถึง5นาที น้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในของแม่ผมอย่างรุนแรงและมากมายจิงๆคับ แม่ผมครางเสียงสั่นซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นไหวๆขาสั่นระริกน้ำแตกออกมาพร้อมๆกับท่อนเอ็นของผมเลยคับ จากนั้นครู่หนึ่งเจ้านายของพ่อก็เข้ามาเอากับแม่ผมซ้ำอีกรอบหนึ่ง เขาให้ผมนอนดูใกล้ๆ จนเขาหลั่งน้ำแห่งความสุขเสียวเข้าในร่องรูของแม่ผมเป็นครั้งที่2 เขาก็บอกให้ผมเอากันกับแม่ซ้ำเขาอีกครั้งหนึ่ง หลังจากคืนนั้นมา คืนไหนที่พ่อผมพาเจ้านายมาเอากับแม่ผมที่บ้าน แม่ผมจะได้รับน้ำท่อนเอ็น3อัน6-7รอบทุกครั้งเลยคับ แต่เจ้านายของพ่อเขาชอบเอากันกับแม่ให้ผมดูก่อน แล้วให้ผมเย็ดกับแม่ตัวเองซ้ำเขาทุกครั้งเลยคับ จากนั้นพอถึงปลายเดือนกันยายนที่มีการโยกย้าย พ่อของผมก็ได้รับคำสั่งให้ย้ายกลับมาทำงานที่กรุงเทพฯเหมือนเดิม แต่หลังจากนั้นต่อจากนั้นอีก2เดือน แม่ก็บอกพ่อว่าประจำเดือนไม่มา2เดือนแล้ว สงสัยจะมีท้อง แม่ก็ไปตรวจที่โรงบาล หมอบอกว่า แม่ผมกำลังตั้งท้องได้2-3เดือนแล้วคับ.!

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]