You are not connected. Please login or register

เคยเอากับแม่ยาย หลายครั้งแล้ว.

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
เคยเอากับแม่ยาย หลายครั้งแล้ว.
ตอนปีใหม่ผมกับเมียได้กลับบ้านไปเยี่ยมแม่ยายที่ต่างจังหวัด แม่ยายผมอยู่กับหลานสาวเพียง2คน แม่ยายเป็นหม้ายเพราะเลิกกับผัวมาหลายปีแล้ว สาเหตุนั้นก็มาจากพ่อตาผม แอบมุดมุ้งเข้าหาลูกสาวตัวเองแทบทุกคืน ตอนนั้นเมียผมอายุ12-13ปีเท่านั้นเอง โดยที่แม่ยายผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย เมียผมและน้องก็ไม่มีใครกล้าบอกแม่ เพราะพ่อพูดขู่ไว้ กลัวถูกพ่อจะทำร้ายเอา บังเอิญเช้าวันนั้นแม่ยายผมตื่นแต่เช้าไปทำบุญที่วัดคนเดียว ให้ลูกสาวคนโตคือเมียผมอยู่ดูแลบ้านและน้องๆ ให้อาหารเป็ดไก่และหมู-หมาที่บ้านด้วย วันนั้นเมียบอกว่า พ่อไม่ค่อยสบายด้วย นอนนอยู่ในมุ้งคนเดียว พ่อบอกให้เมียผมต้มน้ำอุ่นๆแล้วมาเช็ดเนื้อเช็ดตัวให้ในมุ้ง หลังจากเช็ดตัวให้พ่อเสร็จเรียบร้อย พ่อก็บอกให้เธอนอนลง หลังจากนั้นพ่อก็ได้เอากันกับเธอจนเสร็จเรียบร้อย แต่พ่อของเธอยังนอนทับบนตัวเธอ พวกน้องๆ2คนของเธอมากันแอบดูอยู่ที่ฝาบ้านด้านนอก บังเอิญแม่กลับมาจากวัดพอดี น้องพากันวิ่งหนีไป แม่ยายเลยเข้ามาส่งดูที่รูฝาบ้าน ว่าพวกน้องๆของเธอแอบดูอะไรกัน เรื่องเลยแดงขึ้นมาเพราะแม่โวยวายเสียงดังลั่นบ้าน แล้วพาเธอและพ่อไปขึ้นบ้านผู้ใหญ่บ้านเพื่อตกลงกันว่าจะเอายังไง แม่ยายให้พ่อตาออกจากบ้านไป แล้วทุกอย่างก็จบลงตามนั้น เรื่องนี้ผมมารู้ตอนหลังเพราะเจ้าของร้านค้าเล่าให้ฟัง ผมก็แอบมาถามแม่ยายในเรื่องนี้ด้วย แม่ยายของผมก็ยอมรับว่าเป็นเรื่องจิง ..แต่เมียผมไม่เคยเล่าให้ฟังเลย... มาต่อเรื่องที่ผมจะเล่าดีกว่านะคับ ก่อนตอนเย็นที่หมู่บ้านของเมียผม มีการประดับไฟและเปิดเพลงกันดังกระหื่มแทบทุกบ้านเลยคับ ที่บ้านของแม่ยายของผมก็มีการประดับไฟแสงสีรับปีใหม่ด้วยเช่นกัน มีการเปิดเพลงและทำอาหารมีเหล้าเบียร์กินกัน มีเพื่อนข้างบ้านมาร่วมสนุกร้องเพลงคาราโอเกะกันหลายคน ประมาน3ทุ่มกว่าแม่ยายของผมอายุเกือบ60ปีแล้ว แต่ยังดูดี ดื่มเหล้าไปหลายแก้วจนหน้าแดง เดินเซๆ เปิดประตูเข้าไปในบ้าน แล้วไม่กลับออกมากินเหล้าหรือร้องเพลงที่หน้าบ้านอีก แม่ยายผมคงเข้ามุ้งนอนแล้วแน่ ผมคิดในใจ.. แต่ที่หน้าบ้านก็ยังมีการร้องรำทำเพลงกันอย่างครื้นเครงสนุกสนานกันตลอดเวลา และเริ่มจะเมาๆกันแล้วด้วย สักพักใหญ่ๆต่อมา ผมเดินเปิดประตูเข้าไปในบ้าน เพื่อไปเข้าห้องน้ำ ผมเดินผ่านมุ้งที่แม่ยายผมนอนอยู่ ผมเห็นแม่ยายนอนหงายอ้าขากว้าง ผ้าถุงเลิกไปถึงเอว กางในแม่ยายก็ไม่ได้ใส่ เห็นเนินหีใหญ่อวบขาวของแม่โผล่หน้าออกมาโชว์ใต้ผ้าถุงอย่างชัดเจน ผมเลยหยุดดูครู่หนึ่ง มองซ้าย มองขวา ไม่เห็นมีใครอยุ่ในบ้าน หรือมีใครเดินตามเข้ามาในบ้าน ผมเลยนั่งลง แล้วเปิดมุ้งของแม่ยายขึ้น ผมเข้าไปในมุ้งนั่งข้างๆแม่ยายที่นอนอยู่ ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้น ขนาดอากาศหนาวๆผมยังมีเหงื่อออกเลย ผมเอื้อมมือที่กำลังสั่นๆไปลูบเนินหีของแม่ยายเบาๆครู่หนึ่ง แม่ยายของผมยังนอนหลับตานิ่งและหายใจยาวๆ ผมเลยก้มลงดมที่เนินหีของแม่ยายทั่วทั้งเนิน แล้วแทรกตัวนอนหมอบตรงกลางหว่างขา แล้วดมดอมหีแม่ยายไปมาจนทั่วเนิน ผมเอาลิ้นเลียไปตามร่องแยกที่อ้า พร้อมกับสอดลิ้นไปร่องรูด้วย น้ำเมือกหล่อลื่นของแม่ยายค่อยๆซึมไหลออกมาเล็กน้อย รู้สึกได้จากปลายลิ้นที่สัมผัสร่องรูตอนนั้น ที่เนินหีของแม่ยายผม ยังคงมีกลิ่นหอมๆของสบู่ตรานกแก้วก้อนสีเขียวๆติดอยู่ที่เนินเนื้อ เมื่อยังเห็นว่าแม่ยายผมยังนอนนิ่งอยู่เช่นเดิม ผมเลยถอดกางเกงออก แล้วเข้าคร่อมทับที่หว่างขาของแม่ยายไว้ แล้วเอาผ้าห่มมาคลุมตัวผมกับแม่ยายไว้ ผมค่อยๆจับท่อนเอ็นของผมเข้าจ่อตรงปากรูหีของแม่ยาย แล้วออกแรงดันเบาๆหลายครั้งปุดๆๆๆน๊วย ควยของผมก็สามารถแวกปากร่องรูของแม่ยายเข้าไปจนได้แบบไม่ยากนัก ข้างในรูหีของแม่ยายผมขณะนั้น มีน้ำเมือกลื่นๆเอ่อออกตลอดเวลา และตอดรัดท่อนเอ็นของผมอยู่หนึบๆไม่ขาดระยะ ผมค่อยๆกระเด้าควยใส่ในรูหีของแม่ยายเบาๆก่อน ตาของผมก็ต้องคอยมองมาทางประตูบ้าน กลัวว่าจะมีคนเข้ามาเห็น และกลัวแม่ยายผมตื่นขึ้นมาโวยวายด้วย ใจคอของผมตอนนั้นสั่นๆเหมือนกัน แต่ก็อยากลองเย็ดแม่ยายดูสักครั้งว่าจะเป็นยังไง ผมเริ่มกระเด้าควยใส่รูหีแม่ยายไปเรื่อยๆอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็กระเด้าควยให้เร็วขึ้นๆไปตามลำดับผับๆๆๆ จนแม่ยายเริ่มครางฮือๆเป็นระยะ และขยับขาอ้าถ่างออกอีกเล็กน้อย ผมก็เร่งซอยเร็วขึ้นๆจนผมเสียวสุดๆผมก็กดควยเข้าแน่นตึ๊บกับหว่างขา ของแม่ยาย น้ำควยของผมก็แตกพุ่งปรี๊ดๆๆซัดสาดเข้าไปรูหีแม่ยายอย่างเต็มแรงและมากมาย แม่ยายผมซู๊ดปากเบาๆสดุ้งขึ้นกอดผมไว้ ผมตกใจเหมือนกันตอนนั้น แต่ตกใจมากกว่าเมื่อประตูบ้านถูกเปิดออกและแสงสว่างสาดส่องวาบเข้ามาภายในบ้าน แม่ยายผมรีบดึงผ้าห่มขึ้นคลุมหัวผมไว้ เพราะตอนนั้นผมยังคร่อมทับหว่างขาของแม่ยายไว้ ควยของผมก็ยังอยูในรูหีของแม่ยาย เมียผมเป็นคนเปิดประตูเพื่อมาเข้าห้องน้ำเท่านั้นเอง ผมนอนแช่ควยในรูหีแม่ยายอยู่นาน จนเมียผมออกจากห้องแล้วกลับออกไปหน้าบ้านร้องเพลงกับเพื่อนต่อ ผมจึงดึงควยออกจากรูหีแม่ยาย แล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ แล้วเดินออกทางด้านหลังครัวอ้อมไปทางหน้าบ้าน โดยไม่มีใครสังเกตุเห็น หลังจากนั้นประมาณเที่ยงคืนกว่าๆเพื่อนบ้านที่เมาๆแล้ว ต่างก็ทะยอยก็กลับบ้านกันเรื่อยจนหมด ผมก็เก็บเครื่องเสียงและตู้ลำโพงเข้าไว้ในบ้าน ส่วนเมียผมก็เข้ามุ้งไปก่อนแล้ว พอเก็บข้าวของเสร็จปล้ว ผมก็เข้ามุ้งไปนอนกับเมีย เห็นเมียนอนหลับกรนคร๊อกๆเลย ผมเลยแอบคลานเข้ามุ้งแม่ยายอีกครั้ง ผมเอามือไปลูบคลำที่เนินหีแม่ยาย น้ำเมือกเงี่ยนจากควยของผมยังเอ่อล้นอยู่เต็มรู เพราะแม่ยายผมไม่ได้ลุกไปล้างหีนั่นเอง ผมเลยเข้าทับหว่างขาแม่ยาย แล้วดันควยเข้าไปในรูหีแม่ยายอีกครั้ง ครั้งนี้แม่ยายอ้าถ่างขาออกให้ผมกระเด้าควยใส่รูหีอย่างเต็มที่และเต็มใจ ผมกระเด้าควยใส่ในรูหีแม่ยายแบบไม่ยั้งเลยคับ เสียงดังผับๆๆๆอยู่ตลอดเวลา แม่ยายของผมก็ครางอู้ววเบาๆ จนผมเสียวที่ปลายควยเต็มที่แล้ว ผมก็กดควยเข้าในรูหีของแม่ยายจนสุดกลั่น ควยของผมก็ฉีดน้ำเงี่ยนอุ่นๆเข้าไปในรูหีแม่ยายอีกเป็นครั้งที่2 แม่ยายกอดรัดผมแน่นเลยครั้งนี้ ผมนอนทับกอดแม่ยายอยู่พักใหญ่จนควยผมอ่อนตัวหลุดออกจากรูของแม่ยายเอง แม่ยายหนีบต้นขาเอาไว้ เพราะกลัวน้ำควยของผมไหลออกรูหีจนหมด ผมนอนกอดแม่ยายอยู่พักใหญ่ ก็ลุกกลับเข้ามุ้งไปนอนกับเมีย เมียผมงัวเงียตื่นขึ้นมาถามว่าหายไปไหนมาตั้งนาน ผมบอกเมียว่าเก็บข้าวของที่หน้าบ้านพึ่งเสร็จ เลยนั่งสูบบุหรี่และดูดาวที่ลานหน้าบ้าน พอผมนอนลงข้างๆเมียได้ครู่หนึ่ง เมียผมก็พลิกตัวมารูดชักควยของผมเล่นเบาๆ เมียผมขยับขึ้นมาดูเลียหัวนมของผมไปด้วย จนควยของผมแข็งโด่ขึ้นมา แต่ไม่เต็มที่ เพราะปล่อยน้ำออกให้แม่ยายไป2ครั้งแล้วนั่นเอง เมียผมพลิกตัวลงนอนหงายเพราะกำลังเงี่ยน ผมก็ขึ้นทับ ดันควยเข้าใส่รูหีของเมีย และฝืนใจเอากับเมียจนน้ำควยผมออกเป็นครั้งที่3เลยคับคืนนั้นครั้งนั้น กว่าผมกับเมียจะกลับมาทำงานที่กรุงเทพฯ ผมได้เย็ดกันกับแม่ยายถึง6ครั้งเลยคับ ...หลังจากกลับทำงานที่กรุงเทพฯได้2-3วัน ตอนกลางคืนที่ผมกับเมียกำลังเย็ดกันกับอยู่อย่างมันๆเสียวๆ ผมก็ถามเรื่องที่เธอเคยเอากันกับพ่อตัวเองว่าจิงมั้ย เพราะมีคนเล่าให้ฟัง ตอนแรกๆเมียผมไม่ยอมรับนะคับ พอผมบอกว่าแม่เป็นคนบอกเองนะ เมียถึงยอมรับเคยว่าโดนพ่อเย็ดมาตั้งตอนอายุ11-12ปีแล้ว ผมถามเมียว่าโดนพ่อเย็ดแบบนั้น ชอบมั้ยล่ะ เสียวรูหีมั้ย ควยของพ่อยาวใหญ่กว่าของผมมั้ย น้ำควยของพ่อเยอะมั้ย พุ่งแรงมั้ยเวลาที่น้ำแตกออกมา เจอผมถามเข้าแบบนี้ เมียผมอายหน้าแดงเลยคับ ทุบหลังและหยิกหลังผมหลายครั้งเลย แต่เมียผมก็กระเด้าหีขึ้นใส่ควยของผมตลอดเวลาเพราะผมตั้งใจพูดกระตุ้นอารมณ์ของเธอนั่นเอง ผมเร่งกระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างหนักหน่วงผับๆๆๆจนน้ำควยผมแตกพุ่งปรี๊ดดดดเข้าไปในรูหี เมียผมยิ่งร้องครางซี๊ดดดกระเด้าหีขึ้นใส่ควยผมไม่หยุดอย่างเสียวซ่านจิงๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน

theera

เกะนิน
เกะนิน
แม่ยายน่าเลียหีดีคับ

onemold

เกะนิน
เกะนิน
ขอบคุณที่แบ่งปัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]