You are not connected. Please login or register

พ่อเคยให้แม่เอากับคนอื่น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
ผมเป็นลูกชายคนเล็กของพ่อแม่ พ่อกับแม่จึงรักผมมากกว่าพวกๆพี่ของผม เวลานอนพ่อจะให้ผมเข้าไปนอนในมุ้งด้วยกันทุกคืน แม้ว่าผมจะโตเป็นหนุ่มแล้วก็ตาม ผมเองก็ชอบกอดแม่บ่อยๆเวลาที่แม่อาบน้ำเสร็จใหม่ๆ ที่เนื้อตัวของแม่จะมีกลิ่นสบู่หอมติดตัว ทำให้ผมรู้สึกดีๆเวลาที่กอดกันกับแม่แบบนี้ บางครั้งท่อนเอ็นของผมที่แข็งโด่อยู่ก็ทิ่มตำร่องก้นของแม่ด้วย บางครั้งแม่ก็ส่ายสะโพกบดท่อนเอ็นของผมซะอีก เหมือนแม่แกล้งยั่วให้ผมเงี่ยนจัดอย่างนั้นแหละ พอเข้ามุ้งนอนแม่ก็ให้ผมกับพ่อนอนกอดแม่คนละข้างเป็นแบบนี้แทบทุกคืนคับ แม่บอกว่ารู้สึกมีความสุขมากที่ผัวกับลูกชายนอนแบบนี้ ผมแอบสังเกตุเห็นพ่อนอนลูบคลำเนินนูนหว่างขาของแม่ไปด้วยเบา บางทีพ่อก็จับมือของผมไปเกาะกุมตรงเนินหีของแม่ด้วย แม่ผมก็ไม่ว่าอะไร บางครั้งตอนแม่นอนหลับ พ่อก็แอบเปิดผ้าถุงของแม่ขึ้นให้ผมดูเนินอวบๆอูมๆที่มีขนไหมสีดำปกคลุมไม่มากนัก พ่อกระซิบถามผมว่า ตรงนั้นของแม่ใหญ่มั้ย ผมบอกพ่อไปตามตรงว่า ใหญ่ซิ ใหญ่มากเลย พ่อถามผมเบาๆว่า อยากลองบ้างมั้ย วันหลังพ่อจะให้ลองเอามั้ย ผมใจสั่นระทึกบอกไม่ถูกเลยคับที่พ่อพูดกับผมแบบนั้น..จากนั้นครู่หนึ่งพ่อก็ขึ้นทับหว่างของแม่แล้วดันท่อนเอ็นยุบๆตรงปากรู2-3ครั้ง แม่ผมก็ครางซี๊ดอ้าขาออกให้พ่อ แต่หันหน้ามามองดูว่าผมหลับหรือยัง ผมก็แกล้งนอนหลับตาไว้ครู่หนึ่ง ก็ได้ยินเสียงพ่อกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของแม่เสียงดังผับๆๆ ผมหรี่ตาขึ้นดูแล้วชักว่าวใต้ผ้าห่มตามพ่อไปด้วย พ่อกระเด้าท่อนเอ็นใส่ของแม่ได้ครู่เดียว พ่อผมก็ร้องอู้วๆหลั่งน้ำออกใส่ในของแม่ทันที ผมก็รูดชักท่อนเอ็นจนน้ำพุ่งออกมาเลอะมาห่มเลยคับ แม่ผมครางซี๊ดเบาๆ พูดว่า พ่อน้ำออกเร็วจัง แม่ยังไปไม่ถึงไหนเลยแม่แสดงอาการหงุดหงิดใส่พ่อ เสียงพ่อพูดอย่างหมดแรงว่า พ่ออายุมากขึ้นแล้วก็แบบนี้แหละ พ่อถึงอยากให้แม่หาคนอื่นมาช่วยอีกคนหนึ่งไงล่ะ แม่ผมพูดว่า พ่อนี่คิดอะไรก็ไม่รู้นะ แม่แก่แล้ว ใครจะมาสนใจแม่ล่ะ..ต่อมาที่บ้านลุงหน่อย มีงานทำบุญเลี้ยงพระ ลุงหน่อยก็มาบอกให้แม่ผมไปช่วยงานที่บ้านของเขาด้วย แม่ของผมก็แต่งตัวสวยตามแบบสาวใหญ่ตามต่างจังหวัดที่ใส่ผ้าถุงลายไทยและเสื้อลายลูกไม้สีหวานๆ เพื่อไปช่วยงานบ้านลุงหน่อย พ่อบอกให้ผมขับรถไปส่งแม่ที่บ้านงานแล้วกลับมาที่บ้าน พอตอน2ทุ่มกว่าหลังจากพระสวดมนต์บ้านจบแล้ว พระก็กลับวัด ก็ได้ยินเสียงพวกชาวบ้านที่ไปช่วยงานและไปเที่ยวก็ร้องเพลงรำวงกันอย่างคึกครื้นสนุกสนาน หลังจากกินข้าวเสร็จ พ่อก็ชวนผมนั่งซ้อนท้ายไปบ้านงานด้วยกัน เพราะพ่อผมชอบเล่นไฮโล งานแบบนี้มีขาไฮโลมารอกันเยอะเลยคับ ตอนนั้นผมเป็นหนุ่มอายุ17-18ปีแล้วคับ พอมาถึงบ้านงานที่ประดับไฟฟ้าหลากสีอย่างสวนมาก เจ้าของเครื่องไฟก็เปิดเพลงผ่านเครื่องไฟที่ดังและทุ้มดีจังเพื่อให้คนที่ไป ร่วมงานได้ออกมาร่วมเต้นรำกันอย่างสนุกมาก ผมก็ออกไปร่วมเต้นรำกับพวกสาวๆและไม่สาวในหมู่บ้านของเราด้วย ผมชอบดูพวกสาวๆวัยรุ่นในผมู่บ้านแต่งตัวใส่กางเกงขาสั้นจู๋จนเห็นแก้มก้นแทบ ทุกคนตามสมัยนิยม ดูแล้วมีอามรณ์เงี่ยนมากเลยคับ แต่พวกสาวๆเหล่านี้ เขาไม่สนคนจนๆในหมู่บ้านเดียวกันหรอกคับ ผมก็ได้แค่มองๆและดมกลิ่นหอมๆของน้ำหอมที่เขาฉีดพ่นใส่เสื้อผ้าเท่านั้นแหละ มองเห็นแม่ผมออกไปเต้นรำกับลุงหน่อยเจ้าของบ้านอยุ่หลายรอบ แม่ผมแสดงอาการเมาเซๆและลุงหน่อยก็จับไม้จับมือ กอดเอวแม่ผมให้เห็นหลายครั้ง พอเวลาประมาณ5ทุ่มกว่า ลุงหน่อยเจ้าของบ้านก็ไปตามพ่อที่วงไฮโล บอกให้พ่อพาแม่ผมกลับบ้านด้วยเพราะแม่ผมเมามากแล้ว ครู่หนึ่งพ่อผมก็มาบอกให้ผมพาแม่กลับไปบ้านและอยู่เฝ้าบ้านกับแม่ด้วย อย่าหนีมาล่ะ พ่อให้ตังค์ผมร้อยนึงเพื่อเป็นค่าจ้าง หลังจากนั้นพ่อก็เดินกลับไปที่วงไฮโล แม่ผมนั่งคร่อมเบาะหลังเอากอดเอวผมไว้หน้าของแม่ก็ซบที่หลังผมแบบคนเมาๆทั่วไป นมถูไถหลังของผมตลอดทาง ผมรู้สึกว่าคืนนี้ตัวเองมีอารมณ์เงี่ยนมากจิงๆ จนมาถึงบ้าน ผมดับเครื่องรถ ผมลองเอามืออื้อมทางด้านหลังจับตรงเนินหว่างขา แม่ผมคงเมาๆด้วยเลยไม่รู้สึกหรือว่าอะไร ผมเอามือล้วงลูบคลำอยู่ครู่หนึ่ง จนควยของผมแข็งโด่ ผมเลยเอาขาตั้งมอร์ไซค์ลง แล้วค่อยลงจากรถ มือข้างหนึ่งก็จับแม่ไว้ หลังจากนั้นผมก็กึ่งอุ้มกึ่งประคองแม่เข้ามุ้งนอนของแม่ทั้งชุดไทยที่ใส่ไปงาน ครู่หนึ่งแม่ผมก็เรียกให้ผมเข้ามาในมุ้ง แม่พูดด้วยเสียงอ้อแอ้อย่างคนเมาๆ หนูมาช่วยบีบนวดแผ่นหลังให้แม่หน่อยซิ พูดจบแม่ก็นอนคว่ำลงกับที่นอนเหมือนกำลังเมาอย่างนัก ผมก็เข้าไปในมุ้งแล้วนั่งลง บีบนวดตามที่หลังแม่บอก แล้วถือโอกาสบีบคลึงสะโพกใหญ่ขนาด40นิ้วของแม่ไปด้วยอย่างมันมือ จนแม่ผมหายใจแรงๆฝืดฟัดๆ งังเงียๆพลิกตัวนอนหงายขึ้น ชายผ้าถุงของแม่หลุดลุ่นขึ้นมาจนเห็นเนินนูนหว่างขาอย่างชัดเจน ผมก็บีบนวดตรงต้นขาที่ขาวอวบของแม่ไปมาหลายรอบ ตาก็จ้องมองโคกที่โหนกนูนตรงหว่างขาของแม่ตลอดเวลา ใจผมสั่นๆบอกไม่ถูกเลยเวลานั้น ผมบีบนวดต้นขาของแม่ได้ครู่หนึ่ง ขาทั้ง2ข้างของแม่ก็ค่อยๆถ่างอ้าออกจากันช้าๆ ปล่อยให้ชายผ้าถลกขึ้นสูงจนเกือบถึงขอบกางเกงในสีขาวหม่นๆทำให้ผมใจสั่นมือ ผมสั่นๆจนบอกไม่ถูกเลยคับ ตอนนั้นแม่ผมยังคงนอนหลับตาอยู่ ผมรีบเอามือลูบคลำและเกาะกุมตรงเนินหีของแม่ไว้จนเต็มฝ่ามือ ทั้งที่มือสั่นๆ แล้วลูบคลำไปมาแรงๆหลายรอบ จนแม่ผมหายใจแรงๆที่ปลายขาเหยียดเกร็งไปมา เหมือนแม่กำลังอยากให้ผมเอาท่อนเอ็นทิ่มตำใส่ร่องรูของแม่อย่างนั้นแหละ ผมก็ลุกไปปิดไฟในบ้าน เหลือแต่ไฟในห้องน้ำเท่านั้น
จากนั้นผมก็เข้ามานอนตะแคงลงข้างๆ ตอนนั้นแม่ผมนอนหงายอยู่ ผมลองเอามือกอดช่วงเอวของแม่ไว้ครู่หนึ่ง เห็นแม่ไม่ว่าอะไร ผมก็ลองเอามือกุมที่เนินหว่างขาของแม่ไว้เต็มฝ่ามือ แล้วค่อยๆลูบคลำตรงเนินที่อวบอูมของแม่ไปมาเบาๆ แม่ปล่อยให้ผมลูบคลำเนินเนื้อหว่างขาอย่างมีอารมณ์ ขาของแม่อ้าออกให้ผมลูบคลำตรงเนินเนื้อ แม่นอนกระสับกระส่ายหายใจแรง เหมือนกำลังมีความต้องอยากผมให้ทำอะไรด้วย ครู่หนึ่งแม่ก็ดึงตัวผมขึ้นไปนอนทับบนแม่และกอดลูบไล้ที่แผ่นหลังของผมอย่างมีอารมณ์ ตอนนั้นผมเองก็มีความเงี่ยนจัดเช่นเดียวกัน จากนั้นผมค่อยๆดึงชายผ้าถุงของแม่ขึ้นไว้ที่เอว แล้วค่อยดึงกางเกงในที่ปกปิดเนินนูนลงไปที่ปลายขา ผมมองมาที่เห็นเนินหีอันโหนกนูนของแม่ที่ลอยเด่นขึ้นมาตรงหน้าผมอย่างชัดเจน ผมก้มลงดมดอมตรงเนินนูนของแม่หลายทีหลายครั้งอย่างลืมตัว กลิ่นที่เนินหีของแม่ ทำให้ผมรู้สึกชอบและมีอารมณ์จิงๆที่ได้ดมดอมเนินนูนหว่างขาแบบนี้ ผมรีบถอดกางเกงขาสั้นที่ผมใส่อยู่ออกไปจนหมด จากนั้นผมก็แรทกตัวเข้าทับลงตรงหว่างขา แม่ผมถ่างอ้าออกจากกันอย่างช้าๆ ตอนนั้นใจที่เต้นระทึกสุดๆ เพราะครั้งแรกของผมที่เอากับผู้หญิงที่เป็นแม่ของผมเอง ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้ คงไม่ได้มีเฉพาะตัวผมกับแม่เท่านั้น ครอบครัวอื่นๆอาจจะทำแบบนี้เช่นกัน แต่ไม่มีใครรู้เรื่องในบ้านของคนอื่นเท่านั้นเอง ไม่รู้ว่าผมคิดเข้าข้างตัวเองหรือเปล่า หลังจากนั้นผมก็จับควยจ่อตรงปากรูของแม่ที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่ หลั่งออกมาจนเลอะที่ปากรู ผมเอาท่อนเอ็นถูไถตามรอยแยก เหมือนที่เคยผมเห็นพ่อทำกับแม่ในตอนกลางคืน แล้วค่อยๆดันหัวบานแดงยุบๆๆตรงปากรู5-6ครั้ง ควยของผมที่ยังไม่โตมากนัก มันก็มุดหัวผลุบเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่นทันที แม่ผมครางซิ๊ดเบาๆ ในรูหีของแม่ตอนนั้นเอ่อล้นไปด้วยน้ำเมือกลื่นๆจนเปียกแฉะปากรูจิงๆ ตอนนั้นผมยังไม่รู้หรอกคับว่า ในรูหีของผู้หญิงเป็นยังไงบ้าง เพราะผมยังไม่เคยเอาควยเข้าใส่ในรูหีของใคร รู้แต่ว่าพอควยผมเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่นแบบนี้แล้ว ผมรู้สึกเสียวที่ปลายควยอย่างมากเหมือนน้ำควยผมจะพุ่งจะออกมาให้ได้เลย ผมรู้สึกว่าข้างในร่องรูของแม่อบอุ่นดีจังๆ ข้างในร่องรูของแม่ตอดรัดท่อนเอ็นของผมอยู่หนึบๆอีกด้วย ถึงตอนนี้แล้วผมลืมความเป็นแม่ลูกกันไปเลยคับ ผมเริ่มกระเด้าควยใส่ในรูหีของแม่อย่างช้าๆและเร็วขึ้นๆตามลำดับ ผับๆๆแม่ยังนอนครางอือๆอาๆและอ้าขาออก กระเด้าเอวขึ้นใส่ควยผมไปด้วย อาจจะเป็นเพราะความเงี่ยนผสมกับกับความเมา ที่ทำให้แม่ร้อนร่านขนาดนี้ แม่เบี่ยงใบหน้าไปทางข้าง ผมซบหน้าลงข้องซอกคอของแม่ แล้วเร่งกระเด้าแท่งเอ็นใส่กับของแม่อย่างหนักหน่วงผับๆๆๆ จนหัวบานแดงของผมเสียวจี๊ดๆขึ้นมาอย่างแรง จนผมทนไม่ไหวก็ดันเข้าเข้าในของแม่จนสุดกลั่น ร้องอู๊วๆน้ำควยของผมก็แตกทะลักพุ่งปรี๊ดดๆๆๆๆเข้าในรูหีของแม่อย่างรุนแรงและมากมายจิงๆ ผมเสียวซาบซ่านบอกไม่ถูกเลยคับที่ได้หลั่งน้ำเงี่ยนออกใส่รูหีแม่ของตัวเองแบบนี้ และเป็นครั้งแรกที่ผมใส่หลั่งน้ำเงี่ยนใส่รูหีผู้หญิงด้วยคับ แม่ผมก็คงเสียวอย่างลืมตัว กระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นของผมเบาๆเสียงครางหือๆสั่นๆในลำคอ เอามือลูบหลังผมเบาๆหลายครั้งแล้วนิ่งเงียบไป ผมก็ค่อยชักควยออกจากร่องรู ก้มมองดูน้ำเงี่ยนของผมที่กำลังไหลย้อยออกมาจากร่องรูของแม่อย่างมากมาย จนเลอะที่ง่ามขาของแม่ด้วย ผมดึงชายผ้าถุงของแม่ลงมาปิดที่เนินหีของแม่ไว้อย่างเดิม แล้วออกมากางมุ้งนอนที่ห้องข้างๆ ตอนนั้นผมกำลังสับสนในความคิดและการกระทำของตัวเอง ผมนอนหลับตาคิดอะไรเพลินครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงรถมอเตอร์ไซค์ขับมาจอดที่หน้าบ้าน ตอนนั้นใจผมเต้นระทึกไปหมด นึกว่ากลับบ้าน ผมกลัวว่าพ่อจะรู้เรื่องที่ผมเอากันกับแม่เมื่อครู่นี้

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat Jan 16, 2016 1:19 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
ครู่หนึ่งประตูบ้านที่ไม่ได้ใส่กลอนไว้ก็ถูกเปิดออก มีผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้ามาใสบ้านผมอย่างเงียบเชียบ ผู้ชายคนนั้นเดินตรงไปที่มุ้งของแม่ผมทันที ผมก็รีบลุกไปแอบที่ฝากั้นห้อง พอสายตาผมชินกับเสียงไฟในห้องน้ำสาดส่องเข้าไปในห้องนอนของแม่ ผมก็รู้วาผู้ชายที่เข้ามาในบ้านผมนั้น คือลุงหน่อยเจ้าของบ้านงานที่แม่ผมไปช่วยงานเขานั่นเอง เสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า นึกว่าลุงหน่อยจะไม่มาซะอีก เสียงลุงหน่อยพูดว่า มาซิ่ ลุงหาจังหวะที่จะมาตั้งนานแล้ว แต่เมียลุงมันจ้องมองอยู่เลยยังมาไม่สักที จนเมียลุงขึ้นบ้านนอน ลุงเลยรีบมานี่แหละ ลุงอยากเอากับเอ็งใจจะขาดอยู่แล้ว จากนั้นผมเห็นลุงหน่อยก็ก้มลงดูดเลียเต้านมทั้ง2ข้างของแม่ผมไปมาอย่างหื่นกระหายไปมาอยู่ครู่หนึ่ง ลุงหน่อยก็ค่อยๆเลื่อนใบหน้าลงไปซบเนินหว่างขาของแม่ผม แล้วดมดอมไปมาจนทั่วเนิน ผมเห็นลุงหน่อยก้มหน้าลงดูดเลียร่องรูของแม่อย่างหื่นกระหาย เสียงแม่ครางอูยๆพูดเบาๆว่า ฉันเสียวจังเลยลุง เสียงลุงหน่อยพูดว่า น้ำเงี่ยนของเอ็งเยอะดีจัง ลุงจะเลียกินให้หมดนะ เสียงแม่ผมพูดว่า ผัวของชั้นเขาไม่ค่อยสู้ ทำให้ชั้นอารมณ์ค้างเป็นประจำ ลุงหน่อยพูดว่า ไม่เป็นไรลุงจะช่วยให้เอ็งหายอารมณ์ค้าง ลุงหน่อยดูดเลียที่ร่องรูอย่างเมามันจนแม่ผมครางซี๊ดตลอดเวลา แล้วยังกระเด้าหีใส่หน้าลุงหน่อยไปด้วย ครู่หนึ่งต่อมาลุงหน่อยก็ขยับตัวขึ้นเอาควยจ่อใส่ตรงปากแม่ผม แม่ผมก็อ้าอมท่อนเอ็นของลุงหน่อยไว้เต็มปาก ลุงหน่อยกระเด้าควยใส่ในปากแม่ผมเบาๆครู่หนึ่ง ก็ชักควยออกจากปาก แล้วขยับตัวเข้าแทรกตรงหว่างขาของแม่ แล้วบอกให้แม่จับควยของแกจ่อตรงปากรู แล้วดันควยของแกเข้าใส่ในของแม่จนสุดด้าม จนแม่ผมร้องอึ๊บ.!จากนั้นลุงหน่อยก็เริ่มกระเด้าควยใส่ในของแม่ผมอย่างรู้ใจ และความต้องการของแม่ ทั้งกระเด้าลึก กระเด้าตื่น สาวยาวๆแล้วกระทุ้งใส่ในร่องรูแรงๆหนักๆลึกๆเสียงหน้าท้องกระทบกันดังผับๆๆๆ เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นแม่ตัวเองแก้ผ้าเอากันกับคนอื่นอยู่ในบ้านแบบนี้ แม่ผมนอนหงายอ้าขาออกและครางซี๊ดเสียงกระเสร่ากระเด้าหีขึ้นใส่ควยของลุง หน่อยตลอดเวลา ลุงหน่อยเร่งกระเด้าควยใส่ในของแม่ผมอย่างหนักหน่วงผับๆๆๆ พักใหญ่ๆลุงหน่อยก็ร้องอู้วซู๊ดปากเบา กระซิบบอกแม่ผมว่า น้ำออกของลุงจะออกแล้ว น้ำลุงออกแล้ว ลุงหน่อยครางซี๊ดเบา พร้อมกับดันท่อนเอ็นเข้าในของแม่จนสุดกลั่นเพื่อหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในของแม่ผมนั่นเอง แม่ผมก็ครางซี๊ดเบาๆแอ่นกระเด้าหีขึ้นใส่ควยลุงหน่อยด้วย จนน้ำควยของลุงหน่อยออกใส่ของแม่ผมจนหมด ลุงหน่อยพูดกับแม่ผมเบาๆว่า ร่องรูของเอ็งมันลื่นๆหลวมๆดีจัง เย็ดแล้วเสียวควยดีจิงๆ ร่องรูเอ็งก็ตอดรัดดีด้วย วันหลังลุงจะมาหาอีกนะ แม่ผมพูดเบาๆว่า แล้วแต่ลุงหน่อยก็แล้วกัน ครู่หนึ่งลุงหน่อยก็ดึงควยออกจากของแม่ผม แล้วใส่เสื้อผ้าเดินออกไปสตาร์ทรถขับออกไปทันที..แม่ผมยังคงนอนหงายอ้าขาแต่ดึงชายผ้าถุงขึ้นมาปิดเนินหว่างขาไว้เท่านั้น ผมค่อยเดินเข้ามาในมุ้งของแม่ แล้วเปิดผ้าถุงของแม่ขึ้นอย่างแผ่วเบา แล้วเข้าทับหว่างขา จ่อควยดันพรืดเดียว ควยก็มุดเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่นทันที ที่ร่องรูของแม่ผมทั้งลื่นและหลวมมากจิงๆคับแม่ผมครางซี๊ด อ้าขาถ่างออกให้อย่างเต็มใจ แม่พูดว่า นึกว่านอนหลับไปแล้วซะแล้ว เห็นหมดแล้วซิ่เมื่อครู่นี้ ผมก็บอกแม่ไปว่า เห็นหมดแล้ว เสียงแม่ผมกระซิบบอกเบาๆว่า อย่าไปพูดให้ใครฟังล่ะ จากนั้นผมเร่งกระเด้าควยใส่กับรูหีของแม่อย่างหนักหน่วงจนเสียงดังผับๆๆ แม่ก็กระเด้าหีขึ้นใส่ควยผมอย่างเอาใจ พักเดียวน้ำควยน้ำควยผม แตกพุ่งปรี๊ดๆๆๆเข้าไปผสมกับน้ำควยของลุงหน่อยในรูหีของแม่จนน้ำควยล้นปากรูไหลออกมา แม่ผมครางซี๊ดเสียงสั่นเลย ที่โดนลูกชายตัวเองเย็ดรูหีไป2ครั้ง แล้วยังโดนคนอื่นเย็ดซ้ำอีก ผมดึงควยออกจากร่องรู แล้วเอาชายผ้าถุงเช็ดน้ำเงี่ยนของผมที่ผสมกับน้ำควยของน้าผู้ชายเจ้าของบ้านงาน ที่กำลังไหลย้อยออกมาจากร่องรูของแม่ หลังจากนั้นผมก็กลับออกไปนอนมุ้งข้างห้องนอนของแม่ตามเดิม ผมนอนหลับไปด้วยความอ่อนเพลียพักใหญ่ มารู้สึกตัวอีกทีตอนที่ได้ยินเสียงรถมอเตอร์โซค์มาจอดหน้าบ้าน ได้ยินเสียงพ่อพูดกับคนที่มาส่งว่า ขอบคุณมากลุงหน่อยลุงหน่อยที่มาส่ง เสียงลุงหน่อยพูดว่า ไม่เป็นไรหรอก จากนั้นลุงหน่อยก็ขับรถกลับไปผมเห็นพ่อเอาเงินที่ได้จากเล่นไฮโลคืนนี้ไปเก็บซ่อนไว้ที่ใต้หมอนที่หัวนอน แล้วหันมานอนกอดแม่ พร้อมกับเอามือลูบคลำที่เนินหว่างขาของแม่ไปด้วยครู่หนึ่ง เสียงพ่อผมพูดเบาๆว่า อื้อหื้อ น้ำเลอะเต็มร่องรูเลย โดนเข้าแล้วใช่มั้ยแม่ เสียงแม่ผมตอบเบาๆว่า ก็แน่ล่ะซิ พ่ออยากให้เขาเอากับแม่ไม่ใช่เหรอ เสียงพ่อพูดว่า นึกว่าไม่มีใครอยากเอากับแม่ซะอีก น้ำเงี่ยนยังอุ่นๆอยู่เลยนะ แบบนี้แหละที่พ่อต้องการมานานแล้ว จากนั้นก็ได้ยินเสียงแม่ผมครางซี๊ดเบาๆและมีเสียงหน้าท้องของพ่อกับแม่กระทบกันดังผับๆๆ เสียงพ่อผมพูดเบาๆอีกว่า เสียวดีจังเลยแม่ ของแม่ลื่นๆหลวมๆแบบนี้ พ่อชอบจิงๆ เสียงพ่อรัวกระเด้าควยใส่ในของแม่ดังผับๆๆจนแม่ผมร้องครางอูยๆบอกว่า แม่ออกแล้ว แม่ออกแล้ว อูยๆ พ่อผมก็ครางอู้วๆซี๊ดๆพ่อก็ออกแล้วแม่ พ่อออกแล้วโอ๊วซี๊ดๆ เสียวดีจิงๆเลยแม่ที่ได้เอาต่อคนอื่นแบบนี้ ผมมองเห็นพ่อบดอัดท่อนเอ็นกับร่องรูของแม่ไปมาอย่างเมามันในอารมณ์จิงๆ ครู่หนึ่งเสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า คืนนี้โดนทั้งลูกทั้งพ่อและคนอื่นเอาน้ำเข้าไปรูจนเลอะเต็มร่องเลยฉัน.

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat Jan 16, 2016 1:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

จูนิน
จูนิน
.เสียงพ่อพูดกับแม่ว่า แบบนี้แหละที่พ่อใฝ่ฝันอยากให้แม่ลองมานานแล้ว..ตอนกลางคืน พ่อผมจะแกล้งออกไปข้างนอก เพื่อเปิดโอกาสให้ผมกับแม่เอากันแทบทุกคืน เรื่องนี้ทำให้ท่อนเอ็นของพ่อผมแข็งชูชันเหมือนเก่า เอากับแม่ซ้ำผมทีไรพ่อก็พาแม่ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกันทุกครั้งก่อนที่จะหลั่งน้ำเสียวเข้าในของแม่ ทำให้แม่กับพ่อรักผมขึ้นอย่างมากมายเลยคับ...หลายวันต่อมาในตอนบ่ายๆก็มีผู้ชายคนหนึ่งที่เป็นเพื่อนเล่นไฮโลกับพ่อ เป็นคนหมู่บ้านอื่นขี่รถมอเตอร์ไซค์มาหาพ่อที่บ้าน เขาบอกพ่อจะมาชวนไปเป็นเพื่อนเล่นไฮโลที่หมู่บ้านอื่นคืนนี้ เขาซื้อเหล้าแสงโสมมาด้วยกลมหนึ่งและอาหารสดอีก2-3อย่างมาให้แม่ผมทำกับ แกล้มให้กิน แม่ผมก็มานั่งกินเหล้าและกับแกล้มไปด้วย พอเริ่มเมาๆแม่ผมส่งสายมองเพื่อนพ่ออย่างชวนเชิญและพูดหยอกล้อกันต่อหน้าพ่อไปด้วย บางครั้งแม่ก็แกล้งนั่งให้ผ้าถุงถลกสูงขึ้นจนเห็นต้นขาที่ขาวนวลและเห็นกางเกงในสีขาวของแม่ด้วย เพื่อนพ่อนั่งกระสับกระส่ายยกเหล้าขึ้นกินหลายครั้ง จากนั้นเขากับพ่อผมก็คุยเรื่องไปเล่นไฮโลกันและลองเอาลูกไฮโลออกมาเขย่าดูกันไปมาหลายรอบ และกินเหล้ากันไปด้วย ผมนั่งฟังอยู่แถวนั้นครู่หนึ่ง ก็ลุกออกไปนั่งเล่นที่สวนหลังบ้านแอบมองดูพ่อกับเพื่อนเขานั่งกินเหล้าคุยกันแม่ผมไปด้วย พักใหญ่ๆก็เห็นแม่ผมเดินเข้าไปในบ้านแล้วยืนหวีผมที่หน้ากระจกตู้เสื้อเสื้อผ้า ผมเดินมาแอบดูตรงขอบหน้าต่างห้องนอนของแม่ทัน เพราะรู้ว่าจะมีอะไรต่อไปนี้ จากนั้นก็เห็นเพื่อนพ่อเดินเข้าไปบ้าน แล้วเข้าไปกอดเอวแม่ทางด้านหลัง พร้อมกับเอาท่อนเอ็นถูไถร่องก้นของแม่ผมไปมาเบาๆ แม่ผมทำเป็นร้องอุ๊ยๆ เดี๋ยวผัวของพี่ก็เข้ามาเห็นหรอก เสียงเพื่อนผมพูดเบาๆว่า เขาไม่เห็นหรอก จากนั้นเขาก็ดึงแม่ผมเข้าไปที่ห้องนอนที่มีฟูกปูไว้อยู่แล้ว ผมเห็นมองเห็นพ่อของผมชะเง้อหน้ามองเข้าไปในบ้านอยู่หลายครั้ง พ่อคงเห็นเพื่อนกำลังนอนทับแม่ไว้ แล้วกอดจูบกันอย่างเร่าร้อนอยู่ในห้องนอน พ่อก็ลุกเดินเข้ามาในบ้าน ใจผมเริ่มสั่นระรัวอย่างตื่นเต้นเลยคับตอนนั้น เพื่อนพ่อผมกำลังซุกไซร้ดูเลียไปทั่วตัวของแม่ผมอย่างร้อนแรง แม่ผมก็ครางอูยๆ ชะโงกหน้ามองไปที่หน้าห้องเป็นระยะ เห็นพ่อของผมยืนรูดท่อนเอ็นอยู่อย่างตื่นเต้น ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อผมก็ขึ้นค่อมทับหว่างขาของแม่ผม แล้วดันท่อนเอ็นเข้าตรงปากเบาๆไม่กี่ครั้ง ก็เห็นสะโพกของเขาลงแนบติดกับหว่างขาแม่จนชิดติดกัน ผมรู้ว่า เพื่อนพ่อดันท่อนเอ็นเข้าไปในของแม่ผมจนสุดกลั่นแน่แล้ว เขาเริ่มกระเด้าควยใส่ร่องรูของแม่ผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆๆพ่อผมก็เข้ายืนดูใกล้ๆอย่างเงียบเชียบ ตาก็จ้องมองท่อนเอ็นของเพื่อนเขาที่กำลังชักเข้าชักออกในร่องรูของแม่อย่างตื่นเต้น และรูดชักท่อนเอ็นตามด้วยอย่างเมามัน ตอนแรกผมคิดในใจว่า พ่อทำใจได้ยังไงนะ ที่ยอมเพื่อนเอากับเมียตัวเองต่อหน้าแบบนี้ แล้วยังเปิดโอกาสผมกับลุงหน่อยเอากันกับแม่อีกด้วย ตอนนั้นผมไม่เข้าใจเรื่องนี้จิงๆคับ ท่าทางพ่อของผมจะตื่นเต้นมากที่เห็นแม่ถูกเพื่อนเอาต่อหน้าแบบนี้ บางทีพ่อของผมก็ก้มลงดูใกล้ๆตรงรูหีของแม่ที่ควยของเพื่อนกำลังกระเด้าควย ใส่ในรูหีอยู่ผับๆ แม่ผมผมก็ร้องครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นรับควยของผู้ชายคนนั้นตลอด พ่อบอกแม่ว่า แม่ดูซิ ร่องรูของแม่รัดท่อนเอ็นของเพื่อนพ่อจนปลิ้นเข้า ปลิ้นออกตามแรงกระเด้า แม่ผมพงกหัวขึ้นดูอย่างที่พ่อบอก แม่เห็นควยของเพื่อนพ่อที่กำลังพุ่งเข้า พุ่งออกในของแม่จนแคมของแม่อ้าปลิ้นอย่างที่บอกบอกจิงๆ แม่ผมเผยอปากครางซี๊ดๆสายตาหยาดเยิ้มมองมาที่พ่อเป็นระยะๆ จนครู่ใหญ่ๆผู้ชายคนกระเด้าควยใส่กับรูหีของแม่ผมก็ร้องซี๊ดดบอกว่าน้ำจะ ออกแล้วๆพี่ น้ำจะออกแล้วๆเขากัดฟันแน่นเหงี่อไหลทั้งใบหน้า แต่ยังกระเด้าควยใส่รูหีของแม่ผมอยู่ผับๆ ๆพ่อผมบอกเขาว่าเอาออกข้างนอกนะๆ ยังไม่ทันขาดคำ ผู้ชายคนนั้นก็ชักควยออกจากร่องรูที่โหนกนูน แม่ผมครางซี๊ดเสียงกระเสร่า แอ่นรูหีขึ้นตามควยของเขาอย่างเสียดาย จนปากรูที่อ้าเยิ้มแดงกล่ำติดกับหัวบานแดงของเขาพอดี น้ำควยของเพื่อนพ่อผมก็พุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆราดใส่ตรงปากรูแดงกล่ำของแม่ที่ยังอ้ารออยู่จนเลอะเต็มปากรูบางส่วนคงพุ่งเข้าไปข้างในของแม่ผมเพราะหัวบานจ่อปิดปากรูของแม่อยู่แบบนั้น มองน้ำควยเขาเต็มร่องรูไหลย้อยลงมาเลอะง่ามขาของแม่เลยคับ แม่ผมมองหน้าพ่อแบบค้อนๆด้วยท่าทางไม่ค่อยพอใจนัก ที่บอกให้เพื่อนเอาน้ำควยหลั่งข้างนอกแบบนั้น หลังจากเขาหลั่งน้ำควยออกหมดแล้ว เขาก็ดันควยจมลงไปในรูหีของแม่ผมอีกครั้งหนึ่ง แล้วกระเด้าควยใส่รูหีของแม่แรงๆผับๆๆอีกหลายครั้ง จนแม่ผมร้องซี๊ดเอามือลูบไล้แผ่นหลังเขาไปมาอย่างเร่าร้อนในอารมณ์จนแม่ผมเสียวกระสันต์สุดๆครางอูยๆเพราะน้ำแตกออกเลยคับ ครู่หนึ่งเพื่อนพ่อก็ชักควยออกจากรูหีของแม่ผม แล้วพลิกตัวลงนอนข้างๆอย่างหมดเรี่ยวแรง พ่อผมรออยู่แล้ว ก็เข้าประกบหว่างขาของแม่ผมแล้วกระเด้าดันควยเข้าไปในรู ของแม่อย่างแรง พ่อพูดว่า เสียวดีจิงๆเลยแบบนี้ แม่เสียวมั้ย แม่ผมพยักหน้าบอกว่า เสียวๆ พ่อผมรัวกระเด้าควยใส่รูหีของแม่ผมอย่างหนักหน่วงผับๆๆแม่ผมก็ร้องครางอูยๆ เสียงสั่นๆครู่เดียวพ่อผมก็ร้องซี๊ดปาก ร้องอู๊ว แล้วกดควยเข้าจมในรูหีของแม่จนแนบแน่น พ่อได้หลั่งน้ำใส่ในของแม่อย่างสุดๆ จนหมดแรงนอนซบลงบนแม่เลย ครู่หนึ่งพ่อผมก็ค่อยๆชักควยออกจากรูหีของแม่ แล้วนอนลงข้างๆ ผู้ชายคนนั้นก็ขยับตัวเข้ามานอนกอดก่ายแม่ผมอยู่อีกข้างหนึ่ง หลังจากนอนพักอยู่ครู่ใหญ่ผู้ชายคนนั้นก็เริ่มเอามือลูบคลำเนินโหนกนูนของ แม่ไปมาเบาๆ จนแม่แม่ครางซี๊ดเบาๆอ้าขาออกให้ ผู้ชายคนนั้นก็ขึ้นทับบนแม่ผม แล้วดันควยเข้าในร่องรูจนสุดกลั่น ส่วนพ่อผมนอนดูผู้ชายคนนั้นกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อยู่ใกล้ๆ เขาก็เริ่มกระเด้าควย กระทุ้งใส่รูหีของแม่แรงๆเสียงดังผับๆๆๆเขาร้องครางอู๊วซู๊ดปากไปด้วย แม่ผมพงกหัวขึ้นดูท่อนเอ็นของเขาที่กำลังมุดเข้า มุดออกในร่องรู จนเขาเสียวควยสุดๆ ก็ร้องซี๊ดบอกแม่ว่า ออกแล้วๆน้ำออกแล้ว เขามองมาที่พ่อผมนิดหนึ่ง พ่อก็พยักหน้า บอกให้เขาเอาน้ำควยออกใส่ในร่องรูของแม่ได้เลย เขาก็ดันควยจมลงจมแน่นกับร่องรูแม่ เอาปลายตีนยันที่นอนไว้เพื่อดันควยเข้าในร่องรูของแม่ผมให้ลึกที่สุด เท่าที่จะลึกได้ ร่างกายของเขาเกร็งกระตุกเป็นระยะๆเพื่อหลั่งน้ำควยเข้าในของแม่ผม แม่ผมก็ครางซี๊ดๆอูยๆเสียงสั่นเลยคับ เห็นแล้วเสียวจิงๆคับ จนน้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาอย่างสุดๆเพราะกลั้นไม่ไหวจิงๆ หลังจากเขาเอาแม่ผมเสร็จแล้วพักหนึ่ง พ่อผมกับเพื่อนก็พากันออกไปนั่งกินเหล้าที่เหลือจนหมด เพื่อนพ่อก็เอ่ยปากชวนพ่อผมไปเล่นไฮโลที่หมู่บ้านอื่นด้วยกัน ปล่อยให้แม่ผมนอนหงายอ้าหีที่แดงกล่ำอยู่ในห้องนอนคนเดียว ผมมองเห็นน้ำควยของพ่อผมและเพื่อนไหลย้อยออกจากร่องรูชองแม่จนเลอะที่นอนเลยคับ หลังจากพ่อผมซ้อนท้ายรถมอเตอร์ไซค์เพื่อนออกไปด้วยกัน ผมก็เข้าในบ้านแล้วเอากันกับแม่ต่อจากพ่อและเพื่อนของพ่อผมทันที แม่ผมทำท่าอายๆพูดขึ้นว่า พ่อของผมต้องการให้แม่ทำแบบนี้ หนูอย่าไปพูดให้คนอื่นฟังนะ ผมบอกแม่ว่า ผมเข้าความต้องการของพ่อและจะไม่พูดเรื่องกับคนอื่นเด็ดขาด จากนั้นผมก็รัวกระเด้าเอากันกับแม่อย่างหมดความอายต่อกัน จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่นกระฉูดปรี๊ดๆๆเข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนของพ่อและเพื่อนของเขาที่อยู่ในร่องรูของแม่ผมอย่างมากมาย จนแม่ผมครางหือๆกระเด้าหีใส่ควยผมอย่างลืมตัวเลยคับ แม่ชมว่าผมเก่งเหมือนพ่อตอนหนุ่มๆที่ทำให้แม่ขึ้นสวรรค์ทุกครั้งที่เอากัน ตอนกลางคืนพ่อผมกลับมาที่บ้านแล้วเอากันกับแม่อีก เสียงพ่อกระซิบถามแม่ผมเบาๆว่า ผมได้เอากับแม่มั้ย. แม่ผมบอกพ่อไปว่า เอาซิ. เขาเอากับแม่ไป2ครั้ง ทำให้แม่ขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกับเขาทั้ง2ครั้ง เขาเก่งเหมือนพ่อตอนหนุ่มๆเลยนะ จากนั้นก็ได้ยินเสียงพ่อเอากันกับอย่างรุนแรง ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงพ่อผมร้องอู้วๆหลั่งน้ำใส่ในของแม่อย่างสุดเสียวจิงๆคับ...ตั้งแต่นั้นมาเวลาพ่อผมไปเล่นไฮโลบ้านอื่น พ่อจะพาคนแปลกหน้าที่พึ่งรู้จักแวะมากินที่บ้านด้วยกัน แล้วให้แม่หาข้าวหาน้ำและเหล้ามาเลี้ยงเขา แม่ผมจะดนั่งติดกันกับเขา พ่อผมก็กระซิบบอกคนแปลกหน้าที่พามาว่า ทำตัวตามสบายนะ ไม่ต้องเกรงใจ พ่อจะบอกให้แม่ตักนั่นตักนี่ให้เขาตลอดเวลา ทำให้คนแปลกหน้าที่พ่อผมพามานั้นสนิทสนมกับแม่อย่างรวดเร็ว ผมเห็นเขานั่งเอามือล้วงเข้าไปลูบคลำที่เนินหว่างขาของแม่ไปด้วย แม่ผมก็แสดงอารมณ์งุ่นง่านอ้าขาออกให้เขาเอามือลูบคลำเนินหว่างขาเล่นอย่างเต็มใจ และมองสบตาคนแปลกหน้าตลอดเวลา เป็นสัญญาณบอกว่า แม่กำลังเงี่ยนจัดและอยากให้เขาเอากันกับแม่ ครู่หนึ่งแม่ผมก็จะทำเป็นเมาแล้วเข้าไปนอนในมุ้งก่อน จากนั้นพ่อจะแกล้งออกไปซื้อของที่ร้านค้า คนแปลกหน้าที่พ่อผมพามาไม่เคยปล่อยให้โอกาสที่จะได้เสพสุขกับร่องรูแม่ผมผ่านไปเลยคับ มีแต่เอาซ้ำแม่ผม2-3ครั้งแทบทุกคนเลยคับ พ่อผมปล่อยให้คนแปลกหน้าเอากันกับแม่ผมไปก่อน พอเขาเริ่มกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของแม่ได้ครู่หนึ่ง พ่อผมก็จะเข้ามาร่วมด้วยทันที พ่อเอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ปากแม่ทันทีแบบ2ต่อ1  ตอนแรกคนที่พ่อผมพามาจะตกเหมือนกัน แต่พอเขาเห็นพ่อเต็มใจแบบนั้น เขาก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของแม่ผมต่อไปจนร้องอู้วๆหลั่งเสียวเข้าในของแม่ผมเลยคับ บางทีพ่อผมก็จะแอบดูอยู่เงียบๆเพราะกลัวผู้ชายที่เอากันกับแม่ผมเขาจะอาย บางครั้งพ่อผมก็จะให้แม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอกเข้าไปนอนในมุ้งก่อน แม่จะแกล้งหลับปล่อยให้ผ้าถุงถลกขึ้นจนเห็นเนินอวบอูมหว่างขา หลังจากกินเหล้าครู่หนึ่ง พ่อผมก็จะทำเป็นเมาหลับคาวงเหล้า คนที่มากินเหล้ากับพ่อผมก็มองเห็นต้นขาขาวที่นอนอ้าขาหุบเข้าอ้าออกอยู่ในมุ้งใกล้ๆ จนเห็นเนินหว่างขาที่อวบอูมแบบนั้น เขาก็คลานเข้าไปเอาใบหน้าซุกไซร้ดมดอมที่เนินนูนอวบอูมของแม่ผมทันที แต่เขาก็หันมามองดูพ่อผมเป็นระยะๆไปด้วย พอเขาเอาแม่ผมเสร็จแล้ว เขาก็จะออกมาปลุกพ่อผมตื่นขึ้นมากินเหล้ากินต่อ ครู่หนึ่งเขาก็กลับไป พ่อผมก็จะเข้ามาเอากันกับแม่ต่อทันที ส่วนลุงหน่อยก็ยังคงแวะเวียนมาเอากันกับแม่ผมเช่นกัน..ผมเห็นพ่อพาคนแปลกหน้าทั้งหนุ่มและแก่ รุ่นลูกอายุเท่าผมและคนอายุหกสิบกว่าปีก็มีที่พ่อผมพามาเอากันกับแม่ผมหลายสิบคนตอนที่พ่อผมกลับมาจากไปเล่นไฮโลที่อื่นๆ เรื่องนี้ทำให้พ่อกับแม่ผมรักกันมากขึ้นจิงๆ ผมไม่เคยเห็นพ่อกับแม่หึงหวงกัน ตบตีกัน ด่าทอกันเหมือนผัวเมียคนอื่นๆในหมู่บ้านเลยคับ เวลาที่พ่อผมคุยกันกับแม่ทีไร จะได้ยินแต่เสียงพ่อผมพูดถึงร่องรูลื่นๆหลวมของแม่เวลาที่พ่อเย็ดคนอื่น มันทำให้พ่อผมคึกคักเป็นอย่างมาก บางครั้งพ่อผมก็จะกระซิบบอกแม่ผมว่า อยากเห็นเอากันกับคนนั้น คนนี้บ้าง ทำยังไงนะถึงจะให้เขามาเอากันกับแม่บ้าง แม่ผมพูดว่า พ่อก็พาเขามาที่บ้านเราซิ..ถ้าพ่ออยากเห็นเขาเอากันกับแม่เหมือนคนอื่น.

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat Jan 16, 2016 1:37 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

Oldsex01

เกะนิน
เกะนิน
ผมชอบนะแนวนี้ เคยแอบดู พวกรุ่น ใหญ่เอากัน ดูไปชักว่างตามไป เคยแอบดู ป้า กับ กับผู้ใหญ่บ้าน เล่นชู้กัน กับลุงที่เป็นญติๆกัน ตอนผัวแกไปทำงาน กทม สกิว รุ่นนี้ยังมี

จูนิน
จูนิน
Oldsex01 พิมพ์ว่า:ผมชอบนะแนวนี้ เคยแอบดู พวกรุ่น ใหญ่เอากัน ดูไปชักว่างตามไป เคยแอบดู ป้า กับ กับผู้ใหญ่บ้าน เล่นชู้กัน กับลุงที่เป็นญติๆกัน ตอนผัวแกไปทำงาน กทม สกิว รุ่นนี้ยังมี
ถ้าได้เห็นเมียตัวเองเอากันกับคนอื่น จะเสียวกว่านี้อีกนะคับ

theera

เกะนิน
เกะนิน
อ่านแล้วควยแข็งคับ Smile Smile Smile

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]