You are not connected. Please login or register

จินตนาการสามคน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 จินตนาการสามคน on Thu Jan 01, 2015 7:32 am

นนี้รัตเสริมสวยเป็นพิเศษเพราะเป็นการนัดเจอต้นครั้งแรก คงตื่นเต้นไม่แพ้พี่ หลังจากที่พยายามกล่อมรัตอยู่นาน จนยอม เพื่อเป็นการเอาใจพี่ โดยมีข้อแม้ว่า ถ้ารัตไม่ถูกใจต้น หมายถึงไม่ใช่สเปค ก็จะไม่ยอมแม้แต่จะให้สัมผัส พี่จึงถามว่า
กร – “ถ้าถูกสเปคละ”
รัต – “พี่จะยอมให้เขาทำไรรัตละ ไม่หวงเหรอ”
กร –“ไม่หวง แต่รักมากขึ้น พี่อยากเห็นเมียมีความสุข”
รัต - “คนบ้า ชอบให้คนอื่นทำ ไม่กลัวเมียติดใจเขาเหรอ”
กร – “ ติดไม่กลัว กลัวไม่ติด”
ว่าแล้วก็ดึงรัตมากอด บดริมฝีปากอวบแดงระเรื่อ พร้อมมือคลึงเคล้าบั้นท้ายอวบอัดขนาด ๓๙ นิ้ว ภายใต้กระโปรงรัดรูปสีฟ้า มองแล้วทำให้คึก เพราะมันอวบสะดุดตาเสียจริง ใครเห็นคงอยากเดินเอาดุ้นมาชน รัตก็ไม่น้อยหน้า แลกลิ้นกับพี่ ครางในลำคอ มือมาจับที่เป้ากางเกงพี่ ซึ่งมันผงาดเต็มที่
สักพักรัตก็ผละออก ตีแขนพี่ ค้อนให้อย่างเซ็กซี่
เมื่อไปถึงชลบุรีประมาณ ๖ โมงเย็น พี่ก็ไปยังรีสอร์ทที่ต้นบอกไว้ เป็นรีสอร์ทที่เงียบสงบติดทะเลสวยหรูน่าพักมาก รัตยังชื่นชมว่าที่พักสะอาดหรูมีระดับ พี่กับรัตชื่นชมห้องพักพอประมาณ ก็ชวนไปร้านอาหาร ตามที่เรานัดหมายไว้ เป็นร้านที่มีบรรยากาศ เป็นสวนอาหาร มีมุมสงบ มีดนตรีฟัง
ไปถึงก็โทรหาต้น แล้วเราก็เจอกัน ต้นทักทายพี่กับรัตแบบไทยๆตามมารยาทรุ่นน้อง รัตก็รับไหว้ คงตื่นเต้นที่เจอหนุ่มหล่อแห่งภาคตะวันออก แล้วต้นก็สั่งอาหารเครื่องดื่ม
ต้น – “พี่กรทานเหล้าหรือเบียร์ครับ”
กร – “เบียร์ก็ได้”
ต้น – “พี่รัตดื่มเบียร์นะครับ”
รัตนา – “ไม่ดื่มได้ไหมคะ”
กร – “สักหน่อยสิคุณ เรามาพักผ่อน จะได้คุยสนุก เดี๋ยวต้นพาเที่ยว”
พี่พูดเหมือนมีเลศนัย โดยที่อยากบอกตรงๆว่า เดี๋ยวต้นพาเที่ยวสวรรค์ท่องวิมาน ก็เกรงใจ แต่ที่แน่ๆ ควยพี่เริ่มตุงแล้ว เพราะรัตไม่กล้าสบตาต้น คงเขิน เพราะสังเกต ต้นมองรัตบ่อย
รัตนา – “ขอเป็นสปายก็แล้วกันคะ”
ต้น – “ได้คับ”
แล้วเราก็เริ่มสนทนากัน ตามประสา คนที่มีใจชอบแบบเดียวกัน ดูรัตจะหายตื่นเต้นบ้างแล้ว คุยสนุก ต้น ก็คุยเก่ง เอาใจรัตนาอย่างดี ตักอาหารให้ ถามรัตว่าชอบเพลงแนวไหน เขียนโน๊ตให้นักร้องร้องเพลงตามที่รัตชอบ รัตเองประทับใจ สังเกตได้
แล้วต้นก็ขอตัวไปห้องน้ำ พี่จึงถามรัต
กร –“เป็นไงบ้าง น่ารักไหมน้องต้น”
รัตนา – “เอาใจเก่ง ดีคะ”
กร –“เอาอย่างอื่นก็เก่ง”
รัต-“บ้า !”
รัตหยิกแขนพี่อย่างแรง
รัต –“ไปรู้เขาได้ไง บอกมานะ“
เธอทำตาเขียวใส่พี่ พี่จึงบอกว่า ล้อเล่น
กร – “ถ้าต้นเขาจับมือบ้าง ก็อย่าทำรังเกียจนะ พี่จะทำแกล้งไม่เห็น ถ้าเขากอด หอมแก้ม เพราะเขาอยากทำแบบนี้กับเมียมานานแล้ว พี่ตื่นเต้นจ๊ะเมียจ๋า
รัต –“อายคนอื่นนะ น้องเขาจะกล้าทำเหรอ ไม่กลัวรัตดุเขาเหรอ”
กร –“ก็คงดูทีท่า เมียก็อย่าเกร็งสิ แต่ที่สังเกต เมียก็พอใจเขา เขาคงรู้”
รัต –“เซี้ยว คนอะไร แล้วถ้าเขาชอบเมียขึ้นมาละ”
กร – “เราก็คบกันไปแบบสามคน..”
รัตรีบเอามือปิดปากพี่ แบบรู้ทันว่า กำลังจะพูดต่อว่าอะไร คงเขิน พอดีกับต้นเดินกลับมานั่ง
พี่เลยขอไปห้องน้ำบ้าง
พอกลับมาก็เห็นต้นนั่งข้างรัต คุยกันสนิทแบบชิดใกล้ ต้นก็รินสปายให้รัต มีการชนแก้วด้วย
เห็นแล้วควยลุก แสดงว่าเมียเราเจอสเปคแล้ว ไม่ผิดหวังแน่ค่ำคืนนี้ ราตรีนี้ยาวไกล
นานพอควรที่เราคุยสัพเพเหระ เบียร์หลายขวด รัตดื่มสปายขวดที่สาม
พี่แกล้งทำเป็นหยิบโทรมากดหาข้อมูล ต้น นั่งชิดรัต ไหล่ติดกัน สายตาต้นหวานเยิ้ม รัตก็ยิ้มบ่อยเหมือนถูกใจคารมหนุ่มต้น ต้นเอามือกุมมือรัต บีบเบาๆ สายตาสบตากัน ยิ้มเล็กๆ ต้นเอานิ้วกลางเขี่ยกลางฝ่ามือรัต เป็นการหยั่งเชิงว่า ผมอยากเย็ดคุณนะ ซึ่งถ้าคนไม่เคยรู้ จะไม่รู้ แต่เป็นสัญลักษณ์ที่ผู้ชายบอกความนัยผู้หญิง
ต้น –“พี่รัตหอมจัง ใช้น้ำหอมยี่ห้ออะไรครับ”
รัตนา –“พี่ไม่ใช้น้ำหอมคะ คงหอมสบู่มั้งคะ”
ต้น – “ผมก็ใช้สบู่ ไม่เห็นหอมเหมือนพี่เลย อิจฉาพี่กรจัง มีภรรยาสวย”
รัต – “สาวที่นี่สวยๆเยอะ ไม่เลือกสักคนละคะ”
ต้น –“ไม่มีใครถูกสเปคครับ แต่ตอนนี้ เจอคนที่สเปคแล้ว สวยชอบมาก”
รัต – (ทำถามแบบไร้เดียงสา) “ใครคะ”
ต้น - “พี่รัตไงครับ ผมชอบ ตั้งแต่เห็นรูปที่พี่กรให้ดู พี่รัตครับ ผมมีความสุขมากที่ได้เจอพี่อยู่ใกล้พี่”
ว่าแล้วต้นก็เอียงหน้าไปใกล้จะหอม รัตก็เอียงหลบนิดแต่ก็ไม่พ้น จมูกชนแก้มปลั่ง รัตเขิน ตีแขนต้นดังเพี๊ยะ แต่ก็สบตากัน หวานซึ้ง มือต้นวางที่ตัก กดต้นขาบีบเบาๆเหมือนบอกว่า มันเขี้ยวจัง รัตก็กุมมือต้นไว้ กลัวเจ้าของมือซนไปกว่านี้ แล้วก็ขอตัวไปห้องน้ำ
กร –“เต็มที่นะ พี่ตื่นเต้นจนแข็งหมดแล้ว”
ต้น –“ครับพี่กร ผมก็เช่นกัน พี่รัตเร้าใจผมมาก กลิ่นกายหอมจนผมทนไม่ไหว ”
กร –“เธอถูกสเปคกับต้นนะ ไม่งั้นคงไม่ยอมให้ชิดขนาดนี้หรอก เดี๋ยวพี่ชวนต้นไปดื่มต่อในห้องนะ”
ต้น – “ครับพี่ ผมขอนุญาตนะครับ”
กร – “พี่อนุญาต เต็มที่เลย แต่ถนอมหน่อยนะ พี่ใช้งานน้อยมาก”
รัตกลับมา นั่งที่เดิม เราดื่มกัน จนประมาณสี่ทุ่ม รัตก็ไม่มีอาการง่วง ยังเพลินกับการถูกต้นจีบ
พี่จึงชวนกันไปดื่มต่อในห้อง
พอเข้าห้อง รัตก็จัดการเรื่องเครื่องดื่ม ให้อย่างดี
ต้น – “พี่รัตดื่มอีกนะคับ”
รัตนา – “พี่ดื่มแก้วเดียวนะ จะเมาแล้วค่ะ”
ต้น – “พี่รัตดื่มแล้วเลือดฉีด หน้าแดง พี่กรชอบครับ”
รัตมองหน้าต้นยิ้มน้อยๆ คงนึกถามในใจ ใครกันแน่ที่ชอบ
รัต – “พี่ขอตัวอาบน้ำก่อน แล้วจะมานั่งด้วย เหนียวตัวคะ”
ต้น –“ได้เลยครับพี่”
รัตเข้าไปอาบน้ำสักพักใหญ่ๆ ออกมาด้วยผ้าขนหนูพันกาย ต้นแอบมองความอวบ รัตหยิบชุดนอน เข้าไปสวมในห้องน้ำ คงเขินต้น แล้วออกมา หวีผมที่โต๊ะเครื่องแป้ง
แม่คุณเอย เหมือนอยู่ที่บ้าน เพราะหล่อนจะไม่ใส่ชั้นในทั้งบนล่าง ต้น ก็คงสังเกตได้แม้ชุดนอนจะสีน้ำเงินเข้ม ตัดกับสีผิวเนียนขาวของรัต บั้นท้ายยึกยัก กระเพื่อมหน่วงยามที่เธอเคลื่อนกาย ผมสังเกตต้นมองนานมาก จนลืมตัว แล้วหันมามองพี่ พร้อมทั้งยกแก้วเบียร์ซดลงคอ สังเกตเห็นรัตแอบมองมาที่เราจากในกระจก เธอทาปากด้วยลิป แม่คุณเอ๋ย เย้ายวนใจ พี่พยักหน้าให้ต้น อาบน้ำสิ
ต้นเปลี่ยนเป็นผ้าเช็ดตัวเดินไปหารัต โอบกอดด้านหลัง
ต้น –“ พี่รัตครับ”
รัต –“ ขา...”
ต้น –“พี่รัตของผมสวยมาก อยากเป็นลูกศิษย์ ไปเรียนกับครูคนสวย เจอครูทุกวัน”
ปากพร่ำมือก็โอบกอดซุกไซร้ที่คอขาวๆ รัตทำตาปรือ อ้าปาก คงโดนดุ้นต้นชนบั้นท้าย

ดูข้อมูลส่วนตัว

2 น่าลอง on Thu Jan 01, 2015 6:57 pm

อยากเจอ

pakorn.rut แอดมาได้เลย

theera

เกะนิน
เกะนิน
มาต่อเร็วนะคับ ขอบคุณมากคับ Very Happy Very Happy Very Happy

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]