You are not connected. Please login or register

วางแผนให้เพื่อนข้างห้องเช่า เอากับเมียผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
ให้เพื่อนข้างห้องเช่า เอากับเมีย
หลังจากลุงของเมียกลับบ้านไปแล้ว ทำให้อารมณ์ของผมกับเมียหงอยเหงาเพราะหมดความตื่นเต้น ต่อจากนั้นอีก2-3วัน หลังเลิกงาน ผมได้ชวนเพื่อนข้างห้องเช่าคนหนึ่งที่รู้จักกันมานานพอสมควร มากินเหล้าที่ห้องผม วันนั้นผมซื้อเหล้าสีมา1กลมกับกระทิงแดงอีก2-3ขวด เพื่อใช้ผสมกันกินแล้วคักคักดีคับ เพื่อนข้างเช่าคนนี้เขามีลูกมีเมียแล้วล่ะคับ เขาเป็นพูดคุยสนุก เป็นกันเอง หน้าก็ดีพอสมควร เขาชอบพูดแทะโลมกับเมียเป็นประจำเวลากัน2ต่อ2 ผมรู้ว่าเขาแอบชอบเมียผมมานานแล้ว ส่วนเมียเขาทำงานกะกลางคืน มีรถโรงงานมาส่งตอนดึกๆ ผมเคยชวนเพื่อนข้างห้องคนนี้มากินเหล้าที่ห้องผมหลายครั้งแล้วคับ ท่าทางเขาสนใจเมียผมอยู่เหมือนกัน แต่เขายังไม่ค่อยกล้า เพื่อนข้างผมคนนี้เขาเองก็ชอบอ่านหนังสือสวิงเช่นเดียวกันกับผม และเคยเอาหนังสือแรกกันอ่านมาหลายครั้งแล้ว แต่ผมกับเพื่อนข้างห้องคนนี้ ไม่เคยคุยสวิงในหนังสือเลยนะคับ เพราะมันรู้สึกเขินๆอายๆกันยังไม่รู้ อาจะเพราะเรารู้จักกันและอยู่ห้องเช่าติดๆกัน เลยไม่กล้าพูดคุยกันเรื่องสวิง ตอนที่ลุงผัวเก่าของเมียผมมานอนพักที่ห้องผม ตอนที่เขาเจอเมียทำความสะอาดอยู่ที่หน้าห้อง เขาก็จะเข้าพูดแซวเล่นๆกับเมียผมว่า ผัวเก่ามาหาหรอ ทำให้เมียผมอายหน้าแดง แต่เมียผมก็พูดสวนกลับไปว่า ถ้าใช่แล้วจะทำใมล่ะ เหมือนเขาสงสัยว่าเมียผมกับลุงจะเป็นมากกว่าลุงกับหลานสาว แต่ผมไม่แน่ใจว่าเขาจะแอบดูเมียผมเอากันกับผัวเก่าบ้างมั้ย..คืนนั้นที่เพื่อนข้างห้องมากินเหล้าที่ห้อง เมียผมก็นอนดูละครอยู่ใกล้ๆ และพูดคุยกับเพื่อนข้างห้องเช่าคนนี้ไปด้วย ผมก็แกล้งจับตรงนั้น ลูบตรงนี้ของเมียผมเล่นหลายครั้ง เมียผมร้องอุ๊ยๆทั้งหยิก ทั้งทุบผมอย่างเขินอายอยู่หลายครั้ง ตาก็ชำเลืองมองเพื่อนผมนั่งอยู่ข้างๆ เพื่อนผมก็คอยชำเลืองดูตลอดเวลาเช่นกัน พอละครจบเมียผมก็ลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้า เตรียมตัวอาบน้ำนอน เมียผมยืนหันหลังถอดเสื้อออก แล้วเอาเช็ดตัวผืนสั้นเต่อมานุ่ง แล้วก้มถอดกางเกงในออกช้าๆ จนเห็นต้นขาขาวๆและแก้มก้นที่ขาวอวบ พอเมียผมหันหน้า ก็เกือบเห็นเนินนูนหว่างขาเลยคับ เหมือนตอนที่เมียผมยั่วอารมณ์ของผัวเก่าไม่มีผิด เพื่อนข้างห้องเช่าผมคนนี้จ้องมองตาค้างกลืนน้ำลายเอือกใหญ่เลยคับ เมียผมเห็นเข้าก็พูดแซวๆว่า จ้องมองเหมือนไม่เคยเห็นของผู้หญิงเลยนะ.ของนวลเหมือนของเมียพี่มั้ย เมียผมชื่อนวล เพื่อนข้างห้องผมสะดุ้งเฮือกอายหน้าแดงเลยคับ แล้วหันมายกเหล้ากินแก้เขิน เมียผมก็เข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ พออาบน้ำเสร็จ เมียผมก็ออกทาโลชั่นที่หน้ากระจกห้องน้ำ เมียผมเอาโลชั่นลูบไล้ไปทั่วตัว แล้วลูบไล้ไปตามต้นขาขาวๆทั้ง2ข้างอย่างช้า เมียผมลูบจนดันผ้าเช็ดตัวผืนสั้นๆอยู่แล้ว ให้ขึ้นไปจนเห็นเนินนูนอวบอูมที่เต็มเนินหว่างขา เมียผมชายตายิ้มให้เขาเล็กน้อย จนเพื่อนข้างห้องผมนั่งกระสับกระส่าย กระวนกระวายเลยคับ หลังจากเมียผมทาโลชั่นเสร็จแล้ว เมียผมก็เข้าไปนอนหงายอยู่ในมุ้งทั้งที่ยังนุ่มผ้าเช็ดตัวอยู่ หลังนั้นผมพักหนึ่งผมก็ถามเขาว่า อยากดูหนังเอ็กซ์มั้ย เขาบอกมาฉายดูหน่อยก็ดีเหมือนกันนะ ผมก็ลุกเปิดเครื่องเล่นดีวีดี แล้วใส่แผ่นหนังเอ็กซ์สวิงของแม่บ้านไทยๆที่ผัวพาเมียไปเอากับชายเดี่ยว แล้วขอเขาถ่ายวีดีโอไว้ดู ผมบอกให้เพื่อนลุกไปปิดไฟในห้องลง หลังจากนั้นก็นั่งหลังพิงฝาห้องดูกันเงียบกริบ เพื่อนแอบชำเลืองดูเมียผมที่นอนหงายอยู่ในมุ้งเป็นะยะด้วยท่าทางงุ้นง้านตลอดเวลา ผมแกล้งทำเป็นมองไม่เห็น สักพักหนึ่งผมก็แกล้งคอพับหลับคาวงเหล้า ด้วยการเอาหลังพิงฝาห้องไว้ พอวีดีโอแม่บ้านสวิงจบลง เพื่อนข้างก็เอามือเขย่าตัวผมเบาๆ2-3ครั้ง เหมือนเขาจะลองดูว่า ผมเมาหลับจิงมั้ย ผมแกล้งเออๆอือๆแต่ไม่ลืมตาขึ้นดู แต่กลับเลื่อนตัวนอนตะแคงลงข้างวงเหล้า เพื่อนผมเห็นได้ที ก็รีบคลานไปที่มุ้งของเมียผมแล้วเปิดตีนเข้าไปข้างในทันที แสงไฟจากหน้าต่างหัวนอนที่สาดส่องเข้ามา ทำให้พอมองเห็นเพื่อนข้างห้องของผมกำลังนอนเอามือลูบคลำตรงเนินหว่างขาของเมียไปมาเบาๆ หลังจากนั้นครู่หนึ่งเสียงเมียผมก็ร้องอุ๊ยๆใครนี่ เสียงเขาพูดว่า พี่เองๆ เมียผมพูดทำไมพี่ทำแบบนี้ล่ะ เดี๊ยวผัวของนวลตื่นมาเห็นจะมีเรื่องกันนะ เพื่อนข้างห้องผมพูดว่า เขาหลับไปแล้ว ไม่รู้หรอก.! เมียผมก็ไม่พูดอะไรอีก.จากนั้นก็เห็นเงาตะคุ่มๆของเขาขึ้นทับบนร่างกาย เมียผมแสดงอาการดิ้นรนเล็กน้อยๆก็หยุด จากนั้นผมก็ได้ยินเสียงเมียผมครางอูยๆซี๊ดๆเบาๆตอนที่เขาก้มลงดูดเลียร่องรูของเมียผมอย่างกระหาย เขาดูดเลียของเมียผมอยู่พักใหญ่ เขาก็ขยับตัวขึ้นทับเนินนูนหว่างขาแล้วดันท่อนเอ็นใส่กับปากร่องร่องๆไม่กี่ครั้งสะโพกของเขาเข้าแนบแน่นกับหว่างเมียจนแนบชิดติดกัน ผมก็เดาเอาว่าท่อนเอ็นของเขาคงเบิกปากร่องรูเมียผมเข้าไปจนสุดลำแน่แล้ว จากนั้นก็เห็นเงาดำๆของเขารัวกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ในของเมียผมอย่างหนักหน่วงขึ้นไปเรื่อยๆ เสียงดังผับๆๆๆ เมียผมก็ครางเสียงกระเสร่าสั่นอย่างเสียวซ่านตลอดเวลาที่เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของเธอ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเพื่อนกระซิบถามเมียผมว่า ผู้ชายที่มานอนพักด้วยเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเป็นอะไรกับนวล เมียผมครางซี๊ดๆแล้วพูดว่า พี่จะรู้ไปทำไม.. เขาเร่งกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของเมียอย่างรุนแรงยิ่งขึ้นๆผับๆๆ เขาถามเมียต่อไปอีกว่า เขาเคยมีอะไรกับนวลใช่มั้ย เมียผมครางซี๊ดอู๊วๆ พี่รู้ได้ยัง เพื่อนผมพูดว่า ก็พี่เห็นเขาเอามือลูบสะโพกของนวล ตอนที่นวลยืนคุยกับเขาที่หน้าห้องคืนนั้น เมียผมครางเสียงสั่นบอกว่า ใช่ เคยมี.! แต่นานมาแล้ว จากนั้นเพื่อนผมก็รัวกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ในของเมียผมต่อไปอย่างไม่หยุดยั้งผับๆๆๆ เพื่อนผมถามอีกว่า แล้วผัวนวลบอกเรื่องนี้ให้ผัวของนวลรู้มั้ย เมียผมพูดว่า บอกซิ .แล้วผัวของนวลเขาไม่หึงเหรอ เขาถามต่อและกระเด้าท่อนเอ็นไปด้วยผับๆๆ เมียผมบอกว่า เขาไม่หึง.. แล้วนวลเอากับผัวเก่ามั้ยล่ะ เมียผมพยักครางซี๊ดๆบอก เอาซิ.! เพื่อนผมก็ยิ่งเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆ ผับๆๆ แล้วผัวของนวลเห็นมั้ย ตอนที่นวลเอากับผัวเก่าแบบนั้น เมียผมบอกเขาว่า เห็นซิ.! เพราะนอนในมุ้งอยู่ติดๆกัน เพื่อนข้างห้องผมรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของเมียรุนแรงจิงๆคับตอนนั้น เขาคงกำลังมีอารมณ์เงี่ยนจัดจิงๆที่เมียผมพูดความจิงให้เขาฟังแบบนั้น เสียงกระเด้าดังผับๆๆเขาถามเมียผมต่ออีกหลายอย่างว่า ผัวเก่าควยใหญ่มั้ย ควยยาวมั้ย ผัวเก่าเย็ดถึงใจมั้ย แล้วผัวใหม่คือผมเย็ดถึงใจมั้ย ควยผัวของนวลใหญ่ยาวถึงใจมั้ย เมียผมครางซี๊ด.พยักหน้าหงึกๆบอกเขาว่าถึงใจ อย่างร่านในอารมณ์ เพื่อนถามเมียผมอีกว่า แล้วของผัวคนที่3ของนวลคนนี้ล่ะ ถึงใจนวลมั้ย เมียผมครางซี๊ดเสียงสั่นบอกเขาว่า ถึงใจๆซี่.แล้วพี่ไม่กลัวผัวนวลเขารู้เหรอ ที่จะมาเป็นผัวของนวล อู๊วซี๊ดๆ เพื่อนผมพูดว่า เราอย่าให้เขารู้ซิ.จากนั้นเพื่อนผมก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับเนินอวบอูมของเมียอย่างหนักๆเพียงครูเดียวต่อมา เพื่อนผมก็ร้องอู๊วซี๊ดๆเบาบอกเมียผมว่า น้ำออกแล้วๆน้ำผัวออกแล้วนวลๆโอ๊วซี๊ดๆ เขากดท่อนเอ็นลงแนบแน่นกับเนินอวบอูมของเมียผมไว้จนนิ่ง ผมก็รู้ว่าเพื่อนข้างห้องได้หลั่งน้ำเงี่ยนเข้าไปในของเมียผมแล้วอย่างสมใจอยากของเขาแล้ว เมียผมครางซี๊ดเสียงกระเสร่าเอามือลูบแผ่นหลังเขาเบาๆอย่างเสียวซ่านจิงๆคับ หลังจากเอาเมียผมเสร็จแล้วครู่หนึ่ง เพื่อนผมก็คลานออกมาจากมุ้ง แล้วนั่งกินเหล้าผสมกระทิงแดงต่ออีกพักหนึ่ง เขาเห็นผมยังนอนหลับอยู่แบบเดิม เพื่อนก็เข้าไปเอากับเมียผมซ้ำอีกเป็นครั้งที่2 หลังจากเอากับเมียผมเสร็จแล้ว เพื่อนก็ออกมาปลุกให้ผมตื่นบอกว่า จะกลับห้องแล้วนะ ผมก็งัวเงียลุกขึ้นนั่งบอกเพื่อนข้างห้องคนนี้ว่า ขอโทดนะคืนนี้เมาหนักไปหน่อยเลยหลับไปซะนาน ปล่อยให้เพื่อนนั่งกินเหล้าอยู่คนเดียว เพื่อนผมพูดว่า ไม่เป็นไรๆ เอาไว้วันหลังค่อยมากินเหล้าด้วยกันอีก ผมก็เดินเซไปเปิดประตูห้องให้เพื่อนกลับออกไป ครู่หนึ่งเมียเพื่อนข้างผมผมก็กลับจากทำงานพอดี ผมก็เข้ามาในมุ้งเอาไฟฉายส่องดูน้ำเงี่ยนของเพื่อนที่อยู่ในร่องรูของเมียผม พอเห็นน้ำเงี่ยนที่ขาวข้นของเพื่อนไหลย้อยออกมาจนเลอะง่ามขา ทำให้ผมเผลอตัวก้มลงดูเลียร่องรูของเมียอย่างไม่รู้สึกรังเกียจแม้แต่น้อย ทั้งที่ร่องรูของเมียผมเลอะเอ่อล้นเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเพื่อนเอง เมียผมอ้าขาออกครางซี๊ด บอกผมว่า นวลยังไม่ได้เช็ดตรงนั้นนะ แต่ผมไม่ได้สนใจหรอกคับ ผมเลียร่องรูของเมียต่อไปจนถึงประตูหลังของเมียเลยคับ คืนนั้นผมเอาเมียซ้ำเพื่อน2ครั้งซ้อนๆอย่างสุขสมจิงๆ เพราะผมชอบเอาเมียซ้ำคนอื่นแบบนี้จิงๆ แม้ว่าร่องรูของเมียจะลื่นและหลวมเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำควยของคนอื่น แต่เมื่อได้เย็ดซ้ำแล้ว มันเสียวถึงใจจิงๆคับ แค่ท่อนไปสัมผัสกับน้ำควยคนอื่นในร่องรูเมีย น้ำควยของผมก็แทยพุ่งกระฉูดออกมาแล้วคับ หลังจากที่เพื่อนข้างห้องได้เอากันกับเมียผมคืนนั้นแล้ว คืนต่อๆมาผมก็นี้เปิดโอกาสให้เพื่อนเอากันกับเมียผมอีกหลายครั้ง โดยผมจะแกล้งออกไปทำธุระข้างนอกหรือกลับเข้าบ้านทีหลังเมีย เพื่อให้เพื่อนเห็นว่าผมยังไม่กลับห้อง พอเมียเขาออกไปทำงาน เขาก็เข้ามาในห้องแล้วเอากันกับเมียผมอย่างเต็มที่ ไม่ต้องหวาดระแวงว่าผมหรือเมียเขาจะกลับมาเห็นตอนที่เขาเอากันกับเมียผมอยู่ ผมจะอยู่จนกว่าเพื่อนจะกลับออกมาจากห้อง ผมถึงจะกลับเข้าห้องพัก ยกเว้นคืนไหนที่ผมชวนเพื่อนข้างห้องคนนี้มากินเหล้าด้วยกันที่ห้อง ผมก็จะแกล้งเมาหลับ ปล่อยให้เพื่อนเอากันกับเมียจนเขาหลั่งน้ำเข้าในของเมียผมอย่างสมใจอยากทุกครั้ง เพราะเวลานี้เพื่อนผมก็ได้เป็นผัวของเมียผมอีกคนหนึ่งแล้ว ครั้งหลังมานี้ ตอนที่เพื่อนมากินเหล้าที่ห้องผม พอผมแกล้งหลับเขาก็เข้าไปเอากันกับเมียผมเหมือนเช่นทุกครั้ง ตอนที่เขากำลังเอากันกับเมียผมอยู่ในมุ้งเสียงดังผับๆๆๆ เขาถามเมียผมว่า ผัวนวล เอานวลต่อจากพี่บ้างมั้ย หลังจากที่พี่กลับไปห้องแล้ว เมียผมครางซี๊ดๆตอยอย่างอายๆว่า พี่นี่ถามอะไรก็ไม่รู้นะ เอาซิ.!เขาเป็นผัวเมียกันนี่. แล้วผัวนวลเขาไม่แปลกใจเหรอว่า ทำไมร่องรูถึงมีน้ำเมือกลื่นอยู่เต็มรูของนวลแบบนั้น เมียผมพูดว่า เขาคงชอบแบบนั้นมั้ง.โอ๊ววซี๊ด.เขาถึงเปิดโอกาสให้พี่เอากันกับนวลทุกครั้ง เขาได้ฟังเมียผมบอกแบบนั้น ก็รัวกระเด้าท่อนเอ็น กระทุ้งใส่กับของเมียผมอย่างหนักหน่วงและรุนแรงผับๆๆๆอีกพักหนึ่งเขาร้องอู๊วว บอกเมียผมว่า น้ำผัวออกแล้วนวลๆโอ๊ว ซี๊ดๆ เมียผมก็ครางซี๊ดอู๊ยๆเสียงสั่นกระเสร่าผวาขึ้นกอดเพื่อนผมไว้เลยคับ พอเพื่อนเอากับเมียผมเสร็จแล้ว เขาก็มาเขย่าตัวบอกผมว่า กลับห้องแล้วนะ ผมก็บอกเขาว่า อือๆตามสบาย กดล๊อตประตูให้ด้วยล่ะ พอออกไปจากห้องแล้ว ผมก็เข้ามาซ้ำร่องรอยของเพื่อนทันที เมียผมจะมีอารมณ์มากเวลาที่ผมถามถึงตอนที่เมียผมเอากันกับผัวเก่าและตอนที่เอากันกับเพื่อนข้างห้องให้ผมดูแบบนี้ เมียผมจะเสียวจัดๆจนน้ำแตกออกมาติดกันๆแทบทุกครั้งที่ผมกับเมียเอากันคับ เมียผมบอกมีความสุขที่สุดที่ได้ผัวใจกว้างแบบนี้ ..ตอนนี้ผมกำลังคิดอยากเอากันกับเมียผมแบบ2ควยในรูเดียวกันพร้อมๆกับเพื่อน ผมถามเมียว่า อยากลอง2ควยในรูเดียวกันบ้างมั้ย คงจะเสียวน่าดูเวลาท่อนเอ็นของพี่กับเพื่อนเสียดสี เบียดเสียดถูไถอยู่ในรูหีของนวลแบบนั้น มันคงจะเสียวสุดๆ เมียผมบอกไม่กล้าหรอก. กลัวรู.ฉีก ตอนนี้ผมกำลังคิดหาวิธีอยู่ว่า ทำยังไงถึงจะได้เอาท่อนเอ็นของผมใส่เข้าไปในของเมียผมพร้อมๆกันกับท่อนเอ็นของเพื่อน เพราะตอนนี้เมียผมก็เริ่มอยากจะลองให้ท่อนเอ็น2อันกระเด้าใส่ในร่องรูเดียวกันคับ แต่ผมไม่รู้จะพูดยังไงกับเพื่อนในเรื่องนี้ เอาไว้ถ้าเมียผมได้ลองท่อนเอ็น2อันเข้าในร่องรูเดียวกันเมื่อไหร่ ผมจะรีบมาเขียนให้อ่านกันทันทีนะคับ

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
ine id..spy66

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]