You are not connected. Please login or register

แอบดูครูเยสกันโดยบังเอิญ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Oldsex01

เกะนิน
เกะนิน
สวัสดีครับ ผมชื่อ ที ผมอายุ19ปีเรียนอยู่ รร อาชีวแห่งหนึงใน กทม เรื่องที่ผมจะเล่าในครั้งนี้เป็นเรื่องจิงที่ผมเห็นมากับตา เริ่มเลยนะครับ. วันนั้นผมก็เรียนเลิกประมาณ4โมงเย็น แต่ ดันติด ต้อง ทำบอร์ดวันภาษาไทย ผมกับเพื่อนๆ จึงต้องอยู่ ทำกันต่อแต่ ก็ อยู่กันไม่กี่คน พวกเราก็ ช่วยกัยทำอย่างเร้งรีบ เพื่อจะได้รีบกลับบ้าน เราทำจน ถึง6โมงกว่า ตอนนั้นบอร์ดที่ ทำก็ เสร็จไปกว่า 90 เปอร์เซ็นแล้ว ผมจึงอาสาทำต่อเองเพราะบ้านผมใกล้ รร แค่ ป้านรถเมเดียว ผมจึงให่เพื่อนๆ กลับก่อนเพราะบ้านเพื่อนแต่ละคนไกลพอสมควรหลังจากที่เพื่อนๆกลับไปกันหมด ผมก็ลงมือ ตกแต่งบอร์ดอย่างใจเย็นหวังว่าจะอวดเพื่อนในวันต่อไป แต่ระหว่างที่ ทำ ลูกแม็กยิง ที่ ใช้ ดันหมด ผมจึงเดินไปห้องพักครู ซึ้งในเวลานั้นประมาณ ทุ่มนิดๆ ยังมี ยาม และครู ฝ่ายปกครองอยู่ ผมจึงกะจะเดินไปเพื่อ ขอยืมสักนิดเพราะบอร์ด จะเรียบร้อยแล้ว แต่ระหว่างที่เดินไป ผมก็สังเกตุเห็นสิ่งผิดปกติ คือ ไฟ หน้าห้องพักครู ปิด ผมจึงคิดว่า ไม่มีใครอยู่ ผมจึง วิ่งไป หา ยามเพื่อ จะขอกุญแจ ไป เปิด เอา แม็ก แต่ ระหว่างที่กำลังจัหันหลังกลับผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกับ งืมงำๆ ออกมาจากในห้องพักครู ผมจึงคิดว่า อ่อ เค้าคงปิดไฟกลางคืนมั้ง ประหยัดไฟ เมื่อรู้แบบนั้นผมจึงเดืนไปเพื่อจะเปิดประดู แต่ ทันใดนั้น ผมก็เห็น เงาคน2 คน ยืนหันหน้าหากันผมมองเห็นว่า เป็น ผู้ชายกับผู้หญิง ผมจึงคิดทะลึงว่า ครูคนไหนแอบมาเิากันป่าววะ ผมจึง อ้อมไปข้างหลังห้องพักครู เพราะข้างหลังมันมีกระจกบานเกล็ด ผมจึงแอบมองผ่านทางนั้น และสิ่งที่ผมเห็นคือ อ.สุวิท และ อ. สุภาพาพรที่อยู่ในห้องนั้นสองคน สายตาทั้งคู่มองกันแบบหวานฉ่ำ ผมบอกก่อนว่า อ,สุวิทเป็นคน รูปร้างอวบ มีพุง สูงประมาณ 155 ผิวคล่ำ อายุประมาณ 50- 55 ส่วน อ.สุภาพร อายุประมาณ 50-60 รูปร้างอวบ สูงก้นใหญ่ นม ใหญ่ เอวคอด เวลาเดินก้นจะงอนมาก ชอบใส่ ชุดผ้าไหมแบบตัด ผมแอบมองทุกวัน และในระหว่างที่กำลังแอบมองอาจารย์ สองคนคุยกัน อ.สุวิทก็ พูดขึ้นมาว่า อาจาร์สุพาพร ผมเงียนมากเลยวันนี้ ผมขอเยสอีกนะครับ และทันใดนั้น อ.สุวิทก็ เริ่มจูปปาก อ.สุภาพรอย่างหิวกระหายมือขวาก็ บรรเลงขยั้ม นม อันใหญ่ จนแทบจะ ทะลัก ออกมา มือซ้ายนั้นก็ ลูบก้นอันอวบอึ้ม ของอ.สุภาพรและก็ได้ ดัน อ.สุถาพรไปติดโต๊ะ ครู ข้างหลัง ทั้งสอง จูปปากแลกลิ้นกันอย่างเมามัน มืออ.สุภาพรก็ลูบไปที่เป้ากาเกงของ อ.สุวิทละก็ เอา มือ รูดซิป ออกมา พร้อมควัก ควย อันแข็งและใหญ่ 7นิ้ม ครึ้ง ได้ ออกมา ลูบๆๆ ชักขึ้นชักลง และค้อยๆๆ ย่อตัวลงไป ใช้ปาก เลียที่ปลายควย เลียไป เรื่อยๆๆระหว่างนั้น อ.สุวิทก็ครางซี๊ด เป็นจังหวะ มือก็จับหัวอ.สุพรภร จากนั้น อ.สุภาพรก็ เอาควยอันแข็งเต็มที เข้าปาก พร้อม โยกหัวเข้า ออก มือก็ ลูบตามขา ตามก้น อ.สุวิต บอกก่อนว่าทั้งคู่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเป็นเพราะ ยังไม่ค่อยสะดวก ต่อเลย อ.สุพาพรโมคควย อ.สุวิทจน น้ำรักพุ้งออกมาเต็มปาก ทันใดนั้นอ.สุภาพรก็ดูดแล้วกลืนไปจนหมด ขากนั้น อ.สุวิทก็ จับอ.สุภาพร ยืนขึ้นพร้อม ปลดกระดุมเสื้อผ้าไหม ข้างหน้าออก จนเห็น ยกทรงสีขาวสายลูกไม้ ทีปกปิด นมอันใหญ่ละขาวอวบเอาไว้จากนั้น อ.สุวิทไม่รอช้า วางหน้าลงไป สูดดม ไซ้ ตามซอกนม ราวนมอยากเมามัน และค่อยๆดึงเสื้อในลงมาจนเห็นหัวนมสี แดงเข้มจนเกือบดำของ อ.สุภาพร จากนั้นก็ บรรจงดูดเลีย หัวนม พร้อม เอามือซ้ายลูบก้นสลับกันไปมา แล้ว อ.สุวิทก็ ก้มลงไปมุดใต้กระโปรงอ.สุภาพร และ ถอดกางเกงในออกมา และ เลียหี อสุภาพร อย่างเมามัน จน อ.สุภาพรต้องพูดว่า สุดยอด เสียงจังไม่ไหวแล้ว ทันทีที่ อ สุวิทได้ ยินก็ รีบลุกขึ้นและยกขาอ สุภาพร ขึ้น ทั้งสองข้างตอนนี้ อ สุภาพรนั้งอยู่บนโต๊ ครู จากนั้น ก็ ค่อยๆๆ สอดควยเข้าไปในหีอันใหญ่และ ซอยอย่างเร็วและรัว จนได้ยินเสียงโต๊ะกระทบกันและนมอ.สุพาพรอันใหญ่ ก็กระเด้งขึ้นลงตามจังหวะ ระหว่างที่อ.สุวิท กำลัง เยสอยู่ มือก็ จับที่เอว อสุภาพรบ้าง จับก้นบ้างปากก็ ดูดปากกันสลับ ดูดนม เสียง ซี๊ดของอ.สุภาพรทำให้ผมมีอารมมาก อ สุวิท เยสไปจนน้ำรักแตกในคารู้ และ ไฟลออกมา ทันใดนั้น อ สุวิทก็ก้มลงไปเลียหี อ สุพาพรทันที จากนั้น ก็ จับอ สุพาพร ลงจากโต๊ะ และหันหลัง และค่อยๆยกกระโประขึ้น จากนั้นก็ ยัดควยอันแข็งเข้าไปใน หี อ สุภาพร ด้านหลังมือก็ จับที่เอว แล้วก็ กระแทกสุดแรงเสียงก้นที่กระทบกัน ดังเป็นจังหวะ นมที่ใหญ่ก็ กระ ทบกัน มือ อ สุวิท ก็ เอื้อมไปจับ มือนึงก็ จับที่เอว เสียงคราง ของทั้งคู้ยังดังต่อเนื้อง อ สุวิท เยสจนเหงื่อออก เสื้อเชิทสีขาวด้านหลังเปียงเป็นน้ำ อ สุวิท กระแทกอยู่ ประมาณ 7 -10 นาที ก็แตก คาหี อ สุภาพร แล้วก็ ล้มตัวลงกอน จากด้านหลัง อ สุภาพร และจูป หลังไปทั่ว พร้อมพูดว่า วันนี้ ผมมันมากเลย หี อ. สุภาพร ยังหอมเหมือนเดิม นะครับ และอ สุภาพรก็ตอบว่า จ๊ะ พี่ก็ มันและเสียวมาก ผัวพี่แก่ไม่เคยเยสมานาน พี่ชอบให้ สุวิทเยส เพราะเยส มันมากแล้วทั้งคู่ก็ จูปปากกัน แล้ว อ สุวิท ก็ เอาควย เข้าในกางเกง รูดซิปให้เรียบร้อย อ สุภาพรก็ แต่งตัว และ เดินออกจากห้องไปแบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตัวผมควยทั้งแข็ง และกลัวไม่กล้าเดินออกไป นั้นอยู่ตรงนั้น และช่วงตัวเอง นึกถึงภาพที่เจอ มัน. มันและ อินมาก จนปมแตกไป 3 น้ำ ผมจึงเดินออกไป กลับบ้าน และเก็บเรื่องนี้ไว้ ทุกครั้งที่ ไป รร จะ มออ สุภาพร และ อ สุวิท แล้วคิดถึงเรื่องนี้ ตลอด และผมจะพยามกลับบ้าน ช้า เพื่อจะแอบดู 2 คนนี้ มีอะไรกัน บางวันก็ แห้ว บางวันก็ได้ดู จนตอนนี้ ผม จบมานานแล้ว ก็ ยังอยากกลับไปดูอีก

เดียวมีเรื่องของผม เดียวมาเล่สให้ฟังนะครับ
คุยกับเแลกเปลียปนประสบการ Line theerawatpt

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]