You are not connected. Please login or register

เคยแอบดูพ่อ ล่อกันกับเมียผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
เคยแอบดูเมียกับพ่อผมเอากัน...
ตอนนั้นผมได้พาเมียเข้ามาอยู่ในบ้านกับพ่อแม่ของผม เมียผมคนนี้เธอทำงานกลางคืนที่ร้านคาราโอเกะแห่งหนึ่ง มีผู้ชายมาติดพันชอบพอหลายคนเหมือนกัน แต่เธอตกลงที่จมาอยู่ด้วยกันกับผม หลังจากที่ได้กันกับผม เธอก็เลิกไปทำงานที่ร้านคาราโอเกะ หลังจากที่ผมพาเมียเข้ามาอยู่ด้วยกันที่บ้าน พ่อผมทำท่าลับๆล่อๆแอบมองเมียบ่อยๆ ผิดจากที่ผู้เป็นพ่อ มองดูลูกสะไภ้ บ้านผมมีอาชีพทำไร่มันสัมปะหรังและปลูกยางในสวนหลังบ้านไว้หลายสิบไร่ ตอนเช้าๆผมกับพ่อจะพากันเดินออกไปดูแลไร่มันและสวนยางทุกวัน พ่อบอกผมเสมอว่า ไร่สวนพวกนี้ ต่อไปจะยกให้ผมกับเมียแต่พ่อผมเป็นคนชอบกินเหล้า พอกินเหล้าเมาตอนกลางคืนทีไร จะนอนตื่นสายทุกครั้ง ผมต้องออกไปดูแลไร่และสวนคนเดียว ส่วนแม่ผมจะเป็นคนทำกับข้าวไว้ให้กิน และทุกเช้าแม่ผมจะเอากับข้าวไปทำบุญที่วัดทุกวัน จะกลับมาบ้านตอนสายๆไปแล้ว หลังจากเมียผมเข้ามาอยู่ด้วย เมียผมจะช่วยแม่ทำกับข้าวและซักเสื้อผ้าให้คนในบ้านทุกคน ตั้งแต่เมียผมเข้ามาอยู่ในบ้าน ผมเคยเห็นพ่อแอบดูเมียผมอาบน้ำในห้องน้ำ พ่อแอบตรงรูสังกะสีแล้วชักว่าวไปด้วยหลายครั้งแล้ว แต่ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงดี พูดอะไรไม่ออก บอกใครไม่ได้ เพราะเขาเป็นพ่อผมเอง.. เช้าวันนั้นแม่กับเมียผมช่วยทำกับข้าวแต่เช้ามืด พอ6โมงเช้ากว่าๆแม่ผมก็ออกไปวัด เมียผมต้องทำงานอยู่ในบ้าน ส่วนผมต้องออกไปดูแลไร่และสวนเหมือนเช่นทุกวัน เพราะตอนกลางคืนพ่อผมไปกินเหล้ากับเพื่อนและเมากลับบ้านมา เลยไม่ได้ออกไปดด้วยกัน...วันนั้นผมจ้างชาวบ้านมาปลูกมันสัมปะหรังที่ไร่4-5คน ผมต้องไปดูแลแทนพ่ออยู่จนสาย ประมาน8โมงเช้า ผมรู้พอหิวข้าว ก็บอกให้ชาวบ้านที่ผมจ้างมา ปลูกมันกันไปก่อน ผมจะกลับไปกินข้าวที่บ้าน ผมก็เดินกลับมาโดยผ่านสวนยางที่หลังบ้าน ที่สูงประ2*3เมตรแล้ว พอมาเดินมาใกล้ๆหลังบ้าน ซึ่งห่างจากตัวบ้านผมประมาน2-3ร้อยเมตร ก็มองเห็นเมียผมกำลังนั่งซักผ้าอยู่ที่หลังบ้านข้างๆห้องครัว  พอผมเดินเข้าไปใกล้อีกหน่อย ก็เห็นพ่อผมเดินออกจากในบ้าน แล้วนั่งทางด้านหลังเมียผม เอามือ2ข้างเกาะกุมเต้านมของเมียผมไว้จนเต็มมือ เมียผมหันหน้าไปมองและพยายามแกะมือพ่อผมออกมือไปจากเต้านม พ่อพูดอะไรไม่รู้กับเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็เห็นเมียผมเดินเข้าไปในบ้าน พ่อผมก็เปิดประตูหลังบ้านทันที ตอนนั้นใจผมสั่นระทึก รู้สึกทั้งหึง ทั้งหวงเมียเป็นอย่างมาก ระคนกับความตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก ผมรีบกึ่งเดิน กึ่งวิ่งอย่างเร็วมาที่บ้าน พอมาถึงหลังบ้าน ตอนแรกผมจะร้องเอะโวยวายหรือทุบประตูหลังบ้าน แต่กลัวชาวบ้านคนอื่นๆรู้เรื่องเข้าจะอายเขาทั้งหมู่บ้าน ทำให้ผมเปลี่ยนใจ ให้ผมไปหารูแอบดู ผมเดาเอาว่า พ่อต้องพาเมียผมไปเอากันที่ห้องนอนของผมแน่ๆ พอผมหารูที่ฝาห้องหลังห้องนอนผมเจอ ผมแนบตาลงกับรูข้างฝา ที่อยู่ต่ำระดับเดียวกับฟูกที่นอนในห้องผมนั้นทันที ผใมองเห็นพ่อผมกำลังซุกหน้าดูดเลียอยู่ที่เนินนูนหว่างของเมียผมอย่างเมามัน ส่วนเมียผมก็นอนหลับตาทำปากเผลอๆครางๆเบาๆ พอผมดูดเลียร่องรูอยู่ครู่หนึ่ง พ่อผมก็เลื่อนใบหน้าขึ้นมาดูดเลียที่เต้านมทั้ง2ข้างไปมาอย่างหื่นกระหายมากที่ได้เจอกับนมของสาวรุ่นลูกแบบนี้ ครู่หนึ่งเมียผมก็พูดเบาๆว่า เอาเถอะพ่อ เดี๊ยวผัวหนูกลับมาเห็นนะ พ่อผมก็ถอดกางเกงขาก๊วยที่ใส่ออกไป แล้วเข้าทับตรงหว่างขา จับหัวบานจ่อตรงปากรูของเมียผม แล้วดันเบาๆไม่กี่ครั้ง หัวบานแดงของพ่อผมก็จมลงไปในของเมียผมทีละน้อยๆจนสุดกลั่นเลย พ่อผมเอามือยันพื้นที่นอนไว้ แล้วกระเด้าสะโพกใส่กับของเมียผมทันที เมียผมครางอูยๆเอามือลูบต้นแขนของพ่อผม ครู่หนึ่งพ่อก็เขาขาทั้ง2ข้างของเมียผมขึ้นพากบ่าไว้ แล้วกระแทกหัวบานแดงใส่ในของเมียผมอย่างรุนแรง เสียงดังปั๊กๆๆๆเมียผมก็หลับตาครางอูยๆไม่หยุดปาก ต่อมาพ่อก็ปล่อยขาของเมียผมลงไว้ที่ต้นแขนทั้ง2ข้าง แล้วกระกระทุ้งหัวบานใส่อย่างหนักหน่วงปั๊กๆๆๆ ทั้งที่เห็นเมียโดนพ่อเอาต่อหน้าแบบนั้น ท่อนเอ็นของผมกลับแข็งชูชันขึ้นจนตุงเป้ากางเกง ทำให้ผมเผลอตัวรูดซิปดึงเอาท่อนเอ็นออกมาชักว่าวตามไปด้วย พ่อผมรัวกระเด้าหัวบานแดงใส่ของเมียผมอย่างเต็มที่อยู่อีกพักหนึ่ง พ่อผมก็ครางซิ๊ดๆขบกรามไว้ฟันแน่น เสียงดังกร๊อดๆ พ่อผมกระเด้าหัวบานได้อีก4-5ครั้ง ก็ร้องอู๊วว บอกเมียผมว่า น้ำพ่อออกแล้ว น้ำพ่อออกแล้ว พวงไข่ของพ่อผมกระตุกถี่ๆ5-6ครั้ง เพื่อหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในของเมียผมนั่นเอง หลังจากเอากับเมียเสร็จเรียบร้อยแล้ว พ่อผมพูดว่า พ่อไม่ได้เอากับแววมานานแล้ว ของแววยังแน่นน่าเอาเหมือนเดิม เมียผมพูดว่า พ่ออย่าไปพูดให้ผัวหนูฟังนะว่า พ่อเคยเอากันกับหนูมาก่อน พ่อผมก็พยักหน้ารับปาก แล้วพูดว่า พ่อไม่พูดหรอก แต่แววต้องให้พ่อเอาอีกนะ เมียผมก็ไม่พูดอะไร หลังจากนั้นครู่หนึ่งพ่อผมก็ลุกไปอาบน้ำ เมียผมก็หากับข้าวออกไว้รอ แล้วเดินมาเปิดประตูหลังบ้าน นั่งซักผ้าต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็เดนหลบไปที่ต้นยาง แล้วทำเป็นเดินมาจากไร่ ไม่รู้เรื่องอะไร เมียเห็นผมเดินมาจากไร่ ก็บอกให้ผมเข้าไปกินข้าวพร้อมกับพ่อ เพราะพ่อผมอาบน้ำเสร็จออกมาจากห้องน้ำพอดี หลังจากกินข้าวเสร็จ พ่อผมก็เดินออกไปดูชาวบ้านที่จ้างมาปลูกมันที่ไร่ พอกินข้าวเสร็จ ผมก็เข้าไปนอนพักบนที่นอน ตอนนั้นบนที่นอนมีน้ำเสียวของพ่อผมเปียกเยิ้มอยู่ จนรู้สึกได้ ผมเรียกให้เมียมานวดหลังให้ พอเมียผมบีบนวดได้ครู่หนึ่ง ผมก็บอกให้เมียนอนกับที่นอน เมียผมทำท่าอายๆ แต่ก็นอนลงอย่างที่ผมบอก ผมเอามือลูบคลำตรงเนินของเมียเล่นเบาๆ เมียผมทำท่าเนียมอาย เอามือตีหลังมือผมเบาๆ พูดว่า จะลูบทำไมล่ะ เอาเถอะ ตอนนั้นร่องรูของเมียผมเอ่อล้นไปด้วยน้ำเมือกเสียวของพ่อผมเองที่ไหลย้อยออกมา ผมรีบขึ้นทับแล้วดันท่อนเอ็นเข้าไปในของเมียจนสุดกลั่นทันที ทั้งที่ร่องรูของเมียผมยังลื่นและหลวมมาก แต่ผมไม่พูดหรือถามอะไรกับเมียหรอกคับ เพราะรู้ว่าเมียผมเคยทำงานคาราโอเกะ ต้องขึ้นห้องกับลูกค้าทุกคืนอยู่แล้ว ผมเองเคยนั่งดูเธอขึ้นห้องกับลูกค้ามาแล้ว สมัยที่ผมชอบเธอใหม่ๆ กว่าจะถึงคิวผมก็มีคนเอาเธอผ่านไปแล้ว5-6คน ..ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับของเมียอย่างบ้าคลั่งและหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆๆจนน้ำเงี่ยนผมพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆใส่ในของเมียอย่างท่วมท้นร่องรูเลยคับ เมียผมถึงกับครางซี๊ดเสียงสั่น ตั้งแต่วันนั้นมา ผมได้แอบดูพ่อเอากันกับเมียผมอีกหลายครั้ง ตอนหลังมาผมได้ยินคนอื่นพูดกันว่า วันก่อนนี้พ่อผมไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนๆที่ร้านยาดองในหมู่บ้าน เพื่อนคนหนึ่งถามพ่อผมว่า ได้ข่าวว่าลูกชายเอ็งพาเมียเข้ามาอยู่ในบ้านด้วย เป็นยังไงบ้าง พ่อผมพูดกับเพื่อนว่า เมียลูกชายกูซะที่ไหนกัน.. กระหรี่ต่างหากล่ะ..! เพื่อนของพ่อพูดต่ออีกว่า ข้านึกว่าเอ็งไม่รู้ซะอีก..ผมรู้ว่าเพื่อนพ่อผมหลายคน เคยขึ้นห้องกับเมียผมมาแล้ว ตอนที่เมียผมทำงานกลางคืน..แต่ผมก็ไม่ได้รังเกียจในสิ่งที่เมียผมเคยเป็นมานะคับ ผมกลับรู้สึกชอบและพอใจที่เมียผมเคยเป็นกระหรี่มาก่อน...ทำให้ผมกับเมียมีอารมณ์ร้อนแรงมากยิ่งขึ้น ผมชอบให้เมียพูดให้ฟังบ่อยๆตอนที่เมียผมขึ้นห้องกับลูกค้าที่ร้านคาราโอเกะ เพราะมันเร้าอารมณ์สุดๆเวลาที่ผมกับเมียเอากันคับ..

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Tue Feb 10, 2015 3:02 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
rendeer

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat May 27, 2017 11:13 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
rendeer

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Sat May 27, 2017 11:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

onemold

เกะนิน
เกะนิน
ขอบคุณที่แบ่งปัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]