You are not connected. Please login or register

เมียผมเคยโดนเอาในหอพักสวนพลู1

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
เมียผมเคยโดนคนอื่นเอาในหอพัก
ตอนนั้นผมกับเมียได้ย้ายมาอยู่ที่หอพักหน้าปากซอยสวนพลู1 เป็นหอพักที่อยู่ริมถนนสวนพลู เยื้องๆกับแบงค์กรุงเทพฯสาขาสวนพลู หอพักนี้พึ่งสร้างเสร็จใหม่ๆ ช่างทาสี2-3คนกำลังเก็บงานในส่วนที่เหลือ ผมกับเมียได้มาเช่าอยู่ที่ชั้น3 หอพักแห่งนี้ แต่ละชั้นต้องใช้ห้องน้ำรวมกัน เป็นหอพักพัดลม ฝากั้นห้องเป็นไม่อัดบางๆกั้นไว้เท่านั้น มีหน้าต่างแบบบานแกล็ดอยู่ติดกับประตูหน้าห้องเท่านั้น ห้องข้างๆมีคนจีน2คนผัวเมียมาเช่าพักอยู่ ตอนกลางคืนผัวเมียคนจีนคู่นี้ก็พากันไปเล่นดนตรีที่ร้านอาหารคนจีน ผมกับเมียเคยแอบดูเขาเอากันทุกครั้งที่อยู่ห้อง บางทีก็เห็นเขาผู้ชายคนอื่นมาห้องพักพร้อมๆกับเมียของเขา หลังจากคุยพักหนึ่ง ผัวเขาก็ออกไปจากห้องพัก ปล่อยให้ผู้ชายที่เขาพามานั้นอยู่ในห้องกับเมียเพียง2คน ผมก็รู้ว่า เขาให้ผู้ชายคนนั้นเอากันกับเมียแน่ๆ ผมกับเมียก็ปิดไฟในห้อง แล้วลุกไปแอบดูที่รูฝากั้นห้อง ก็เห็นผู้ชายคนนั้นกำลังเอากันกับเมียเขาอยู่ ผมลองเอามือล้วงลูบคลำที่ร่องรูของเมีย ปรากฏว่ามีน้ำเงี่ยนไหลจนเยิ้มปากรูเลยคับ ทำให้ผมลุกขึ้นแล้วย่อตัวลงทางสะโพกของเมีย แล้วจับท่อนเอ็นดันเข้าไปในร่องรูของเมียทางด้านหลัง แล้วกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของเมียไปเรื่อยๆ พร้อมๆกับแอบดูตรงรูด้านบนไปด้วย ผมยอมรับว่า เสียวดีจิงๆคับที่ได้แอบดูไปด้วยแล้วเย็ดกันกับเมียไปด้วยแบบนี้เมียผมก็ก้มแอบดูไปและส่ายสะโพกไปด้วยอย่างมีอารมณ์มากจิงคับ ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียอยู่พักหนึ่ง จนผมเสียวสุดๆ ผมก็ปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเข้าไปในร่องรูของเมียจนล้นรูออกมาเลยคับ ผู้ชายคนที่เอากันกับเมียคนข้างห้องก็เอากันเสร็จพอดีเหมือนกัน สักครู่หนึ่งผมกับเมียก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกไปล้างในห้องน้ำที่อยู่นอกห้อง เพราะเป็นห้องน้ำรวม พอผมกับเมียล้างเสร็จออกมาจากห้องน้ำ ก็เห็นเมียคนข้างห้องพาผู้ชายคนนั้นนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมออก ออกมาล้างที่ห้องน้ำเช่นกัน ผมกับเมียได้แต่ยิ้มๆให้เขานิดหนึ่งเท่านั้น เพราะพูดคนละภาษา จากนั้นสักพักหนึ่งก็ผัวเขากลับมาที่ห้อง แล้วพาผู้ชายคนนั้นลงไปส่งที่ประตูหอพัก จากนั้นพักหนึ่งผัวเมียเขาก็ปิดไฟในห้องแล้วเอากันอย่างร้อนแรงมาก ได้ยินแต่เสียงกระเด้าท่อนเอ็นและเสียงครางของผู้หญิงนานมากกว่าที่เขาจะเอากันเสร็จ เมียผมพูดว่า นึกว่าจะมีแต่คนไทยที่ชอบให้เมียเอากันกับคนอื่น พึ่งรู้ว่าคนจีนก็ชอบแบบนี้เหมือนกัน ผมบอกว่าเมียว่า เรื่องแบบนี้ มีทุกชาติ ทุกภาษนั่นแหละ มันเป็นความชอบส่วนตัว ที่ไม่ได้ไปทำให้ใครเดือดร้อน ตอนนั้นคนเรื่องสวิงกิ้งกำลังดังมาก มีหนังสือไทยเพลย์บอย พร้อมกับหนังสือบันทึกชีวิตรัก ที่เขียนเรื่องเสียวเกี่ยวกับสวิงกิ้งลงให้อ่านทุกเล่ม ผมกับเมียก็ซื้อมาอ่านประจำเหมือนกัน บางทีผมก็เอาไปวางไว้ที่อ่านหนังสือของหอพัก เพื่อแบ่งให้คนอื่นๆได้อ่านด้วย คืนนั้นผมบอกกับเมียว่า คืนพุ่งนี้จะชวนคุณพ.ชายเดี่ยวมาที่หอพักนะ ไม่อยากไปโรงแรมม่านรูดตรงถนนสาทร อยากให้คุณพ.เอากันกับเมียในห้องพัก อยากเห็นน้ำเงี่ยนของคุณพ.ไหลเลอะลงบนที่นอน เมียผมทำสายตาค้อนใส่ แต่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะคุณพ.ชายเดี่ยวคนนี้เคยเอากันกับเมียผมหลายครั้งแล้วคับ เขาเคยเอากับเมียผมในรถของเขาด้วย ตอนที่ผมอยู่บ้านเช่าหลังโรงเรียนอัสสัมชัน ซอยเซนต์หล่นส์3 วันนั้นหลังเลิกงาน ผมก็โทรศัพย์ไปชวนคุณพ.ให้มาที่หอพัก ที่ผมกับเมียพักอยู่ หลังจากนัดกันแล้ว เวลา3ทุ่มกว่าๆ คุณพ.ก็โทรศัพย์มาบอก ว่ามาถึงที่ซอยสวนพลูแล้ว ผมก็บอกให้ไปจอดรถข้างๆแบงค์กรุงเทพฯที่อยู่ตรงข้ามกับหอพักของผม หลังจากนั้น ผมก็ลงไปรอรับคุณพ.ที่หน้าหอพัก แล้วพาขึ้นมาที่ห้องพักของผม เมียตอนนั้นเมียใส่ชุดนอนบางนอนรออยู่แล้ว ภายห้องผมเปิดไฟนีออนสีแดงๆไว้ที่หลังหัวเตียง เพื่อไม่ให้ห้องสว่างเกินไป หลังจากคุณพ.นั่งพักกินน้ำและพูดคุยกันอยู่พักหนึ่ง จนเมียผมนั่งกระสับกระส่ายหน้าแดงไปด้วยอารมณ์เงี่ยน ผมก็บอกคุณพ.ว่าตามสบายนะ ไม่ต้องเกรงใจ จากนั้นผมก็ลุกขึ้นเปิดประตูออกไปจากห้องพัก เปิดโอกาสให้คุณพ.กับเมียผมอยุ่ด้วยในห้อง2คน ผมเปิดประตูออกจากห้องไปยืนที่หน้าต่างหน้าห้องพักของผม ผมมองดูคุณพ.กับเมียผมกำลังกอดจูบกันอยู่บนที่นอน ครู่หนึ่งคุณพ.ก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก แล้วถอดชุดนอนเมียผมออกไป แล้วดูดเลียเต้านมทั้ง2ข้างของเมียผมไปมาอย่างเมามันส์ ส่วนมือของเขาก็ลูบคลึงที่เนินหีของเมียผมไปด้วย บ้างครั้งเขาก็เอานิ้งมือล้วงควักเข้าไปภายใน แล้วชักนิ้วมือกับรูหีของเมียผมเร็วๆ จนเมียผมครางซี๊ดเลย ต่อมาคุณพ.ก็ก้มหน้าลงที่หว่างขาเมียผม แล้วดูดเลียปลายลิ้นไปตามรอยแยกและแคมทั้ง2ข้าง คุณพ.ดูดเลียไปจนถึงประตูหลังของเมียผมเลยนะ พักหนึ่งคุณพ.ก็ลุกขึ้นไปค่อมที่หน้าเมียไว้ แล้วจับหัวบานแดงของเขาจ่อใส่ปากเมียผมทันที เมียผมก็อ้าปากดูดเลียไปตามรอยหยักและพวงไข่ของคุณพ. จนคุณพ.แหงนหน้าครางซี๊ด ผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปอย่างเงียบเชียบ ผมเข้าไปดูคุณพ.กระเด้าควยใส่ในปากเมียผมใกล้ๆครู่หนึ่ง คุณพ.ก็ดึงควยออกจากปากเมียผม แล้วนอนทาบทับลงบนเมียผมไว้ เขาเอามือจับท่อนเอ็นถูไถตรงปากรูขึ้นลงหลาย ผมก็ก้มลงใกล้ๆ เอามือจับหัวบานแดงของคุณพ.จ่อตรงปากรูที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่หลั่งไหลออกมาจากรูหีเมียผมเพราะกำลังเงี่ยนเต็มที่แล้ว พอผมจับหัวบานจ่อเข้าตรงปากรู คุณพ.ก็ดันหัวบานแดงยุบๆๆตรงปากรู4-5ครั้ง หัวบานแดงของคุณพ.ก็เบิกปากรูผลุบเข้าไปจนได้ เมียผมครางซี๊ด เพราะรูยังฟิตอยู่ แม้จะมีน้ำเมือกหล่อลื่นออกมาชะโลมหัวบานก็ตาม คุณพ.ดูดเลียเต้านมของเมียผมต่ออีกครู่หนึ่ง ก็ดันควยเต็มเต็มแรงอีก2-3ครั้ง หัวบานของคุณพ.ก็แหวกปากรูเข้าไปจนสุดกลั่นเลยคับ เมียผมนอนขาเกร็งสั่นระริกเลยคับ จากนั้นคุณพ.ก็เริ่มชักควยเข้าออกในรูหีของเมียผมช้าๆ ร่องรูของเมียผมรัดท่อนเอ็นใหญ่ของคุณพ.จนแน่นตึง เวลาที่คุณพ.ดันควยเข้าไป แคมที่รัดอยู่ก็จมลงไปด้วย จนน้ำเมือกหล่อลื่นของเมียหลั่งออกมาชะโลมมากขึ้น ก็ได้ยินเสียงแจ๊ะๆๆเวลาที่คุณพ.กระเด้าควยใส่รูหี คุณพ.ชักควยออกมายาวๆเกือบสุด แล้วดันเข้าไปใหม่แบบนี้หลายครั้ง เพราะเขาอยากให้ผมดูเวลาควยของเขาเข้าไปในรูหีเมียผมแบบจะและชัดเจน ตอนผมตื่นเต้นจิงๆต้องดึงเอาควยออกมาชักว่าวไปด้วยตลอดเวลา ผมเสียวเหมือนน้ำควยและน้ำเยี่ยวของผมจะแตกออกมาพร้อมๆกัน เพราะเกร็งท้องน้อยมานาน ผมเลยตัดสินใจลุกขึ้นเปิดประตูออกไปห้องน้ำที่อยู่ข้างนอกห้อง ข้างๆบันใดขึ้นลงหอ ผมเข้าไปยืนเยี่ยวอยู่ครู่หนึ่งก็รีบออกมา กลัวว่าจะไม่ได้เห็นตอนที่คุณพ.หลั่งน้ำใส่ในรูหีเมียผมแบบเต็มๆตา  พอเดินพ้นห้องน้ำออกมา มองไปที่หน้าห้อง ก็เห็นผู้ชายคนหนึ่งกำลังยืนชักว่าวและก้มดูที่บานเกล็ดหน้าต่าง ดูเมียผมกับคุณพ.เอากันอยู่ในห้อง ตอนนั้นเขาไม่ได้หันมองมาทางผมเลย เพราะกำลังชักว่าวอย่างมันเต็มที่ พอเดินเข้าใกล้ๆอีกหน่อยผมก็รู้ว่า เป็นช่างทาสีหอพักนี่เอง เขาหันมาเห็นก็ตกใจยกมือไหว้ผมประหลกๆ เขากลัวผมไปบอกเจ้าของหอพักว่าเขามาแอบดูห้องผม ผมรีบเอามือจุ๊ๆที่ปากบอกให้เขาเฉยๆเงียบๆไว้ก่อน เพื่อดูคุณพ.เอากันกับเมียต่อไป คุณพ.กระเด้าควยใส่รูหีเมียผมเสียงดังผับๆๆๆพักใหญ่ๆคุณพ.ก็ครางซี๊ดแหงนหน้าขึ้น แก้มก้นคุณพ.บีบตัวเข้ากันเป็นจังหวะกระตุกๆ ผมก็รู้ว่าเขาได้หลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมแล้ว ผมก็เอากระซิบบอกช่างทาสีเบาๆว่า ไปหลบที่ห้องน้ำก่อน หลังจากที่ผมลงไปส่งชายเดี่ยว ก็เข้าไปเอากับเมียผมได้เลย เขาก็ทำตามที่ผมบอกอย่างงงๆ หลังจากคุณพ.เอากับเมียผมเสร็จแล้ว และยังนอนทับหว่างขาเมียผมอยู่ พอเห็นผมเข้าไป คุณพ.ก็ชักควยออกจากรูหีเมียผม แล้วลุกออกจากหว่างขาเมียผม เขายิ้มๆให้ เมียผมรีบหนีบขาไว้แน่นเลย กลัวว่าน้ำควยคุณพ.จะเลอะที่นอน แล้วเอาผ้าห่มคลุมหน้าตัวเองไว้อย่างอายๆ  คุณพ.ถามผมว่า พี่จะเอาต่อเลยก็ได้นะ ผมจะรอ ผมบอกไม่เป็นไร ผมไปส่งคุณก่อน แล้วค่อยกลับมาเอาก็ได้ คุณพ.ก็ไปเข้าห้องน้ำ แล้วกลับมาใส่เสื้อผ้า ผมก็พาคุณพ.ลงไปส่งที่หน้าประตูหอพัก แล้วรีบกลับขึ้นมาที่ห้องพักของผม พอมาถึงหน้าห้อง ผมมองเข้าไปข้างในก็เห็นช่างทาสีกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงและรุนแรง เสียงดังผับๆๆๆๆเมียผมก็ทั้งดิ้นทั้งดันช่างทาสีออกไป แต่ก็ไม่เป็นผล เพราะช่างทาสียังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างไม่ลดละ เสียงดังผับๆๆๆจนครู่ใหญ่ๆช่างทาสีก็ร้องอู๊ววซี๊ด ออกแล้วๆเขากดควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมแก้มก้นของเขากระตุกถี่ๆหลายครั้ง เสียงเมียผมครางซี๊ดเบาๆในลำคอ เพราะช่างทาสีกำลังฉีดน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมนั่นเอง พอน้ำควยเขาออกหมดแล้ว ช่างทาสีก็ชักควยออกจากรูหีเมียผม จนมีเสียงดังโบ๊กเลยคับ เมียผมนอนอ้าขาอย่างหมดแรง เพราะโดนช่างทาสีกระเด้าควยใส่รูหีอย่างหนักหน่วงอยู่นาน เขารีบลุกขึ้นใส่กางเกงขาสั้นแล้วเปิดประตูออกมาจากห้องผม พอเขาปิดประตู เขาก็ดึงแขนผมมาที่หน้าห้องน้ำ แล้วพูดว่า พี่อย่าไปบอกเจ้าของหอพักเรื่องนี้นะ เดี๊ยวเขาไม่จ่ายค่าจ้างผม ผมก็พยักหน้าบอกเขา่วา ไม่บอกหรอก จากนั้นวิ่งขึ้นไปที่ดาดฟ้าที่เป็นห้องพักของเขาลูกน้องอีก2คน ผมก็เข้ามาในห้อง พอเมียเห็นหน้าผมก็ทำหน้าตาตื่น บอกว่า มีคนเข้ามาในห้องแล้วเอากับแอนจนเสร้จ พึงวิ่งออกจากห้องไปเมื่อครู่นี้ ผมบอกเมียว่า ปล่อยเขาไปเถอะ อย่าไปสนใจเลย มาหาความสุขกันต่อดีกว่า พี่เห็นตั้งแต่เขาเอาควยดันเข้าในหีแอนแล้ว เสียวดีมั้ยที่โดนท่อนเอ็นเพิ่มขึ้นอีกอันหนึ่งแบบนี้ เมียเอามือทุบหลังผมซะหลายที เพราะเธอรู้ว่าผมเป็นใจให้ช่างทาสีเข้ามาเอากับเธอถึงในห้องนั้นเอง ผมรีบดันควยเข้าใส่ในรูหีที่ลื่นๆหลวมๆของเมียทันที ที่ถูกผู้ชาย2คนปล่อยน้ำควยฉีดใส่รูหีไปสดๆร้อนๆเมื่อครู่นี่เอง รูหีของเมียที่ลื่นๆหลวมๆแบบนี้ เย็ดแล้วเสียวควยจิงๆคับ แค่ปลายหัวบานแดงไปถูกน้ำควยของคนอื่นในรูหีของเมียแบบนี้ น้ำควยของผมก็แทบพุ่งทะลักออกมาแล้วคับ ผมกระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างบ้าคลั่ง แล้วถามเมียไปด้วยว่า เสียวดีมั้ยที่โดนคนอื่นเย็ด2คน3คนทั้งผัวแบบนี้ เมียผมครางซี๊ดพยักหงึกๆเลย ควยเขายาวถึงใจมั้ย น้ำควยเขาพุ่งใส่รูหีแรงมั้ยเมื่อครู่นี้ เมียผมครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นแรงๆอย่างมีอารมณ์มากจิงๆ ผมรัวกระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างหนักหน่วง ตอนนั้นผมได้ยินกุกกักๆที่ข้างฝาห้อง ผมก็รู้ว่าผัวเมียคนจีนที่อยู่ข้างห้อง คงแอบดูเมียผมเอากันกับคนอื่นเมื่อครู่นี้แน่ๆ ทำให้ผมมีอารมณ์พุ่งพล่านมาก ผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูของเมียอย่างรุนแรงผับๆๆ จนน้ำควยผมพุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆๆเข้าใส่ในรูหีของเมียผมอย่างรุนแรง จนเมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นไหวๆอย่างเสียวซ่าน เมียผมถามว่า โดนหลายๆควยแบบนี้ จะไม่เสียวได้ยังไงล่ะ ตอน6โมงเช้ากว่าๆ ผมกับเมียก็ลุกไปอาบน้ำที่ห้องน้ำรวมข้างบันได ก็เห็นช่างทาสีคนที่เอากันกับเมียผมเมื่อคืนนี้ ยืนรออาบน้ำอยู่ที่หน้าห้องน้ำก่อนแล้ว พอเจอหน้า เขาก็ยิ้มให้ผม แต่เมียอายจนหน้าแดง หันหน้าไปทางอื่น ไม่กล้ามองหน้าเขาเลยคับ สักครู่หนึ่งคนในห้องน้ำก็อาบน้ำเสร็จออกมา ช่างทาสีก็บอกให้ผมกับเมียเข้าไปอาบน้ำก่อน เขาจะรออาบน้ำต่อจากห้องข้างๆ ผมกับเมียก็เข้าไปอาบน้ำก่อนเขา จากนั้นครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงคนที่เข้าห้องน้ำข้างๆก็อาบน้ำเสร็จ แล้วเปิดประตูออกไป ช่างทาสีก้เข้ามาอาบน้ำต่อทันที ตอนนั้นเมียผมกำลังถูตัวและล้างควยให้ผมอยู่ เมียผมเอามือรูดท่อนเอ็นของผมไปมาจนท่อนเอ็นของแข็งโด่ขึ้นมา ผมก็กดไหล่เมียให้นั่งลง เมียผมก็อม ดูดเมียท่อนเอ็นให้ผมอย่างรู้ใจอยุ่ครู่หนึ่ง ผมก็กระเด้าท่อนเอ็นกระเด้าใส่ในปากของเมียทันที จากนั้นครู่หนึ่ง ผมก็บอกให้เมียยืนหน้าเอามือจับผนังห้องน้ำไว้ ผมก็เข้าประกบสะโพกของเมีย แล้วดัน่ท่อนเอ็นเข้าในร่องรูของเมีย พร้อมกับกระเด้าหัวบานใส่ในร่องรูทันที จนเมียผมครางซี๊ดเลยคับ ผมเห็นเมียกำลังเสียวและมีอารมณ์มากในตอนนั้น ผมกระซิบถามเมียว่า ให้เขามาอาบน้ำด้วยกันมั้ย เมียผมครางซี๊ดเบาๆพูดว่า จะดีเหรอ เดี๋ยวคนอื่นเห็นเข้าจะอายเขานะ ผมบอกเมียว่า ไม่เป็นไรหรอก เช้าๆแบบนี้ยังไม่มีคนมาหรอก พูดจบผมก็ชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรูของเมีย แล้วเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่ง เปิดประตูออกมาจากห้องน้ำ แล้วมาเคาะประตูห้องน้ำที่ช่างทาสีกำลังอาบน้ำ แล้วพูดเบาๆว่า ช่างมาอาบน้ำด้วยกันมั้ย ช่างทาสีก็ค่อยๆเปิดประตูออกมา ผมบอกเขาว่า เข้าไปอาบน้ำกับเมียซิ เมียผมเขารออยู่ ผมเปิดประตูให้ช่างทาสีเข้าไป ตอนนั้นเมียผมยืนแอ่นสะโพกงอนๆอวบๆหันหลังรออยู่แล้ว ผมก็ยืนอยู่ที่หน้าประตู จากนั้นครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงช่างทาสีกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมเสียงดังผับๆๆๆ เสียงเมียผมครางอูยๆอย่างมีอารมณ์เสียว ช่างทาสีเร่งกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมกับช่าวทาสีครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่าน ผมก็รู้ว่า เมัยผมกับช่างทาสีขึ้งสวรรค์ด้วยกันทั้งคู่แล้ว ครู่หนึ่งช่างทาสีก็เกิดประตูออกมา แล้วกลับขึ้นไปที่ห้องพักบนดาดฟ้าทันที ผมเปิดประตูเข้าไปเห็นเมียผมยืนขาสั่นระริก มีน้ำเงี่ยนของช่างทาสีไหลย้อยเลอะที่ต้นขาทั้ง2ข้าง ที่ปากรูฏ้มีน้ำเงี่ยนเลอะเต็มปากรูเลยคับ ผมรีบท่อนดันเข้าไป แล้วรัวกระเด้าอย่างรุนแรง จนน้ำเงี่ยนของผมพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนของช่างทาสีเลยคับ หลังจากนั้น ผมเปิดโอกาสให้ช่างทาสีเอากันกับเมียผมอีกหลายครั้ง ต่อมาอีกหลายวัน ตอนกลางคืน3-4ทุ่ม ผมก็กระซิบบอกว่า ดึกๆแบบนี้ไม่อยากขึ้นไปเดินเล่นบนดาดฟ้าบ้างเหรอ เมียผมก็มองค้อนๆ ทำท่าอิดอ็อดๆพูดว่า พี่นี่อะไรก็ไม่รู้นะ ถ้าเขาอยากเอากับแอนเขาก็ลงมาหาเองแหละ ผมบอกกับเมียว่า แอนก็เอาส้มกับมะม่วงที่ซื้อมา แบ่งใส่ถุงขึ้นไปให้เขาซิ แกล้งทำเป็นเอาของมาให้ ดึกๆแบบนี้ไม่มีใครมาเห็นหรอก เมียผมมองค้อนใส่ แล้วเดินแบ่งมะม่วงกับส้มใส่ถุงหิ้ว เดินขึ้นไปที่ชั้นดาดฟ้า พอเมียผมขึ้นไปได้ครู่พักหนึ่ง ผมก็เดินย่องตามขึ้นดูตรงประตูทางออกไปดาดฟ้า เห็นเมียผมยืนอยู่ใกล้ชิดกับช่างทาสีที่เขากำลังนั่งกินเหล้าอยู่ลูกน้องอีก2คนอยู่ทีหน้าห้องพัก อาศัยแสงไฟหลอดไส้60วัตจากภายในห้องพัก ที่เปืดประตูไว้ เขาสาดแสงส่องออกมา ช่างทาสีนั่งเอามือกอดเอวเมียผมไว้ติดกับตัวของเขา ส่วนลูก2คนของเขาก้กินเหล้าและคุยกันไป ส่งสายตาชำเลืองมองดูเมียผมเป็นระยะๆ ครู่หนึ่งช่างทาสีก็ลูกขึ้นดึงแขนเมียเข้าไปในห้องด้วยกัน แล้วปิดประตูไว้แง้มๆไว้ จากนั้นครู่หนึ่งลูกน้องของเขาทั้ง2คน ก็ลุกขึ้นไปส่องที่ขอบประตูหน้าห้อง ที่เปืดแง้มๆไว้ ก็เห็นทั้ง2คนรูดซิบกางเกงออก แล้วล้วงเอาควยออกมารูดชักเบาๆ ใบหน้าก็แนบชิดติดตรงขอบประตูตลอดเวลา ตอนนั้นช่างสีคงกำลังเอากันกับเมียอยู่แน่ๆ จากนั้นพักหนึ่งช่างทาสีก็เปิดประตูห้องพักออกมา มองเห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่ในห้องพัก เขาพูดกับลูกน้องว่า ใครอยากเอาก็เข้าไปซี่ ลูกน้องของเขาทั้ง2คน ก็รีบพากันเข้าในห้องพักทันที  ช่างทาสีเดินลงมาเทเหล้ากินจนหมดแก้ว ผมมองเข้าในห้องพักของเขา ก็เห็นลูกน้องของเขาคนหนึ่งกำลังเอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ในร่องรูของเมียผมอยุ่ผับๆ อีกคนหนึ่งก็ค่อมทับที่หน้าของเมียผมไว้ เอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ปากเมียผมไปด้วย ครู่หนึ่งช่างทาสีก็เข้าไปในห้องอีกครั้ง แต่เขาเปิดประตูแง้มๆไว้ เหมือนเขาจะรู้ว่า ผมกำลังแอบดูอยู่ที่ประตูทางขึ้นดาดฟ้า พอช่างทาสีเข้าไปข้างใน ผมก็เดินเข้าไปยืนแอบดูที่หน้าประตูห้องของเขาอย่างเงียบเชียบ มองเห็นลูกน้องของเขาคนหนึ่งกำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมอยู่ผับๆ ส่วนช่างทาสีกับลูกน้องอีกคนหนึ่งช่วยกันจับขาเมียผมอ้าถ่างไว้ แล้วเอามือบีบคลึงลูบคลำ ขยำนมและเนินหว่างขาเมียผมไปด้วยตลอด จนลูกน้องคนแรกที่เอากับเมียผมอยู่ก็ครางซี๊ด ร้องอู้วๆบอกว่าน้ำแตกแล้วๆ เขากดท่อนเอ็นลงแน่นกับหว่างขาเมียผมไว้ครู่หนึ่ง ก้ชักท่อนเอ็นออกไป คนที่ที่2ก็เข้าไปเอากับเมียผมต่อทันที เขากระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรู จนน้ำเงี่ยนเขาพุ่งกระฉูดใส่ในรูเป็นคนที่3 เขาก็ชักท่อนเอ็นออกมา ช่างทาสีก็เข้าทับหว่างขาเอากันกับเมียผมเป็นครั้งที่2ต่อทันที เมียผมครางอุยๆกระเด้าหีขึ้นไหว ที่เห็นช่างทาสีดันท่อนเอ็นเข้าในร่องรู ผมมองเห้นช่างทาสีกระเด้าท่อนเอ็นใสในร่องรูเมีย เห็นแล้วเสียวแทนเมียจิงๆคับ เพราท่อนเอ็นของเขาทั้งยาวทั้งใหญ่พอๆกับขวดลิโพ หัวบานแดงกล่ำมาก ช่างทาสีกระเด้าท่อนเอ็นอยู่ครู่หนึ่ง เขาก็ร้องอู้วๆน้ำเงี่ยนครั้งที่2ของเขาจะพุ่งกระฉูดออกใส่ในร่องรูเมียผมทันที คืนนั้นเมียผมโดนช่างทาสีกับลูกน้อง2คนเอาน้ำเงี่ยนเข้าในรูหีเมียผมรวม10ครั้งเลยคับ จนเกือบตี3 เมียผมก็เปิดประตูเดินกระย่องกระแย่งออกมาจากห้องพักของเขา ผมรีบปิดประตูห้องของเขาไว้ แล้วพาเมียกลับไปที่ห้อง ตอนเอาดันควยเข้าไปในรูหี เมียร้องซี๊ดบอกเจ็บๆเบาๆก่อน ผมก้มดูที่ร่องรูก็เห็นร่องรูของเมียผมบวมเปล่ง แดงกล่ำมากเลยคับ ภายในร่องรูช้ำแดงมีแต่น้ำเงี่ยนเลอะเทอะเต็มไปหมดเลยคับ หาฝั่งไม่เจอเลย ทั้งลื่น ทั้งหลวมมากจิงๆคับ แต่เมียผมก็อ้าขาออกให้ผมเอาท่อนเอ็นกระเด้าใส่ร่องรูที่ที่บวมเปล่ง จนน้ำเงี่ยนผมแตกพุ่งใส่ในรู ตอนเช้าอาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน เมียผมบอกว่ายังเจ็บรูหีอยู่เลย เดินขาถ่างเลยคับ เพราะไม่เคยโดนผู้ชายเอาหลายๆคนแบบนี้ ..หลังจากนั้นอีก2-3วันช่างทาสีก็ย้ายไปที่ทำงานแห่งใหม่ เหลือไว้แต่ความตื่นเต้นความเสียวของผมกับเมียเท่านั้นคับ เอาไว้ผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะคับ

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]