You are not connected. Please login or register

ให้หัวหน้า เอากันกับเมีย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
ให้หัวหน้าเย็ดเมียที่ห้อง.
ตอนนั้นผมกับเมียได้ย้ายมาอยู่ใน บ้านพักของโรงงานที่อยู่ในซอยสวนพลุ1 ตอนกลางคืนดึกๆ3-4ทุ่มเมียผมจะมีนัดกับชายเดี่ยวออกไปโรงแรมม่านรูดแทบทุก คืน เวลาเอากันกับชายเดี่ยวเสร็จแล้วเมียผมจะใส่กางในแล้วกลับมาที่บ้านให้ผมเอา ซ้ำทันที เมียผมบอกว่า เวลาเอากับคนอื่นต่อหน้าผม บางครั้งเธอจะรู้สึกอายๆเขินๆ ผมก็ตามใจเมียคับ. ปกติแล้วหลังจากเลิกงานตอนเย็นผมกับเพื่อนที่ทำงาน2-3จะมานั่งกินเหล้า เบียร์กันที่โต๊ะหน้าห้องพักของเขาด้วยกันเป็นประจำ บางครั้งหัวแผนกของผมก็แวะมากินเหล้าด้วยกัน แกชอบมองสะโพกงอนๆอวบของเมียผมบ่อยๆเวลาเจอ แกก็คุ้นเคยกับเมียผมพอสมควร หัวหน้าแผนกผมคนนี้ชื่อพี่ศักดิ์ เป็นคนหน้าดี เจ้าชู้พอสมควร แกมีเมีย2คน เมียคนที่2ของแกของหัวหน้าผมนี่ เคยเป็นเมียของคนอื่นมาก่อน แต่หัวหน้าผมไม่ได้บอกใครว่า ได้เมียคนที่2มาได้อย่างไร ที่บ้านพักของโรงงานที่พนักงานพักอยู่เกือบร้อยห้อง มีคนเยอะพอสมควร มีคนเดินเข้าออกบ้านพักตลอดทั้งคืน ผู้หญิงบางคน รวมทั้งเมียของคนอื่นที่อยู่ในบ้านพักแห่งนี้ บางคนหลังเลิกงานแล้ว ก็ไปทำงานพิเศษกันที่ร้านคาราโอเกะ บางคนก็ไปทำงานโรงแรมก็มี .เมียเพื่อนผมก็เคยไปทำงานพิเศษในโรงแรม ที่ผมไปเที่ยวแล้วเจอเข้าพอดี เลยเรียกขึ้นห้องด้วยกัน ผมจึงได้เอาน้ำควยแตกใส่ในรูหีจนล้นรูออกมา อย่างที่ผมเคยเขียนให้อ่านมาแล้วนั่นแหละคับ.. บ้านพักพนักงานที่นี่ใช้ห้องน้ำรวมกันที่งหญิงทั้งชายนะคับ มีอ่างน้ำขนาดใหญ่หน้าห้องน้ำ สำหรับใช้ซักล้าง.ห้องน้ำที่นี่จะป็นห้องเรียงติดกัน2แถว มีอ่างน้ำยาวๆผ่านตรงกลาง อาบน้ำได้ทั้ง2ฝั่ง ถ้าก้มมองจะเห็นคนที่อาบน้ำอยู่ห้องข้างๆ ถ้าเขาไม่เอาขันน้ำวางบังตรงขอบอ่างระหว่างห้อง ส่วนมากที่นี่จะรู้ใครหีใหญ่ หรือหมอยดก ใครควยยาวใหญ่แค่ไหนส่วนมากจะรู้กันหมด เพราะชอบแอบดูกัน เวลาพวกผมนั่งกินเหล้ากันอยู่นี่ พอละครผู้หญิงจะทะยอยกันลงมาอาบน้ำ ผมและคนอื่นก็จ้องดูว่าใครอาบน้ำห้องไหน ก็จะแกล้งไปเข้าห้องน้ำข้างๆเพื่อแอบดู เป็นแบบนี้ทุกเช้าและเย็นและกลางคืนจิงๆคับ บางครั้งเห็นหีใหญ่ๆอวบๆอูมๆต้องชักว่าวจนเสร็จไปเลยคับ คืนนั้นหัวหน้าผมมานั่งกินเหล้าด้วยกับผมและเพื่อนข้างห้อง2-3คนที่ชั้นล่าง คืนนั้นเมียไม่ได้ออกไปข้างนอกกับใคร เมียผมเลยนอนดูทีวีอยู่บนห้อง พอดึกๆเกือบ5ทุ่ม คนเข้านอนกันเกือบหมดแล้ว ห้องน้ำก็ว่างเยอะ เมียผมก็ใส่ผ้าถุงกระโจมออกลงไปอาบน้ำ พอหัวหน้าเห็นเมียผมนุ่งผ้าถุงกระโจมออกเข้าไปอาบน้ำ แกก็แกล้งลุก แล้วพูดว่า ขอไปเข้าห้องน้ำก่อนว่ะ ปวดเยี่ยว แกเดินตรงไปที่ห้องข้างๆที่เมียผมอาบน้ำอยู่ ผมก็รู้ว่าหัวหน้าไปแอบดูเมียผมอาบน้ำนั่นเอง แต่ผมแกล้งเมาๆไม่รู้ไม่เห็น ..หลังจากที่ผมกับเมียมาอยู่ในบ้านพักแห่งนี้ คนที่นอนดึกๆจะเคยเห็นเมียผมจะแต่งตัวใส่กระโปงสีดำสั้นจู๋และสวมเสื้อสาย เดี่ยวและรองเท้าส้นสูง ออกไปข้างนอกในตอนกลางคืนบ่อยๆ จนมีพูดว่าเมียผมออกไปทำงานพิเศษในตอนกลางคืน อันนี้พูดจิงๆเพราะคนส่วนมากที่นี่จะคิดว่า อยู่ไกลๆบ้านเกิดแบบนี้ ทำอะไรก็ได้ ไม่ต้องกลัวว่า ญาติพี่น้อง หรือคนที่รู้จักกัน จะมารู้มาเห็นการกระทำของตัวเอง จะทำตัวแบบไหนก็ได้ทั้งนั้น ไม่ต้องกลัวว่าใครจะมานินทา..เพราะที่นี่เป็นแค่ที่ทำงาน เท่านั้น ไม่นานก็ต้องย้ายไปที่อื่น เหมือนผมกับเมียที่ชอบเรื่องสวิงนั่นแหละคับ เพื่อนที่นั่งกินเหล้าคนหนึ่งยังถามผมว่า เห็นเมียนายแต่งตัวสวยๆออกไปไหนแทบทุกคืนเลย ผมบอกเพื่อนคนนั้นว่า เขาไปเที่ยวผับเพื่อชีวิตกับเพื่อนๆ ที่ผับเดือนเพ็ญ ตรงถนนนราธิวาส เขาก็ร้องอ๋อ เพราะอยู่ไม่ไกลจากโรงงานและบ้านพักของพวกเรา ส่วนมากพนักงานที่นี่จะเคยไปเที่ยวผับเดือนเพ็ญด้วยกันทั้งนั้น..ครู่พัก หนึ่งเมียผมก็อาบน้ำเสร็จแล้วก็นุ่งผ้าถุงถือขันสบู่เปิดประตูห้องน้ำออกมา แล้วไปเดินขึ้นบันไดไปที่ห้องพัก หัวหน้าที่อยู่ในห้องน้ำข้างๆก็เปิดประตูเดินออกมา แล้วมองตามเมียผมขึ้นไปที่บันได เมียผมหันหน้ามามองค้อนใส่ เพราะคงรู้ว่าหัวหน้าผมแอบดูเธอตอนอาบน้ำเมื่อครู่นี้แน่ๆ...จากนั้นหัวหน้าผมก็เดินกลับมานั่งกินเหล้ากับผมและเพื่อนต่อ ครู่หนึ่งเพื่อน2คนที่นั่งกินเหล้าด้วยกันก็ขอตัวกลับห้องพัก เขาบอกว่าง่วงนอนแล้ว แต่จิงๆแล้ว พวกเขาต้องการเปิดทางให้พี่ศักดิ์พูดคุยอะไรกับผม2คนมากกว่า เพราะเขารู้ว่าพี่ศักดิ์แอบชอบเมียผมอยู่ ผมแอบเห็นพี่ศักดิ์กระซิบกับเพื่อน2คนนี้หลายครั้งแล้ว แต่ผมแกล้งมองไปทางอื่น ตอนนั้นจึงเหลือแต่ผมกับหัวหน้านั่งคุยกันอยู่2คนเท่านั้น เวลาห้องพักอื่นๆทะยอยปิดไฟนอนกันเกือบหมดแล้ว.. ครู่หนึ่งต่อมา หัวหน้าก็พูดกับผมว่า พี่อยากได้อ้นมาเป็นผู้ช่วยหัวหน้าแผนก อ้นสนใจมั้ย ผมชื่อเล่นว่าอ้น ผมบอกว่า สนใจซิพี่ ถ้าพี่ดันผมขึ้นเป็นผู้ช่วยหัวหน้าแผนกได้จิงๆ พี่อยากได้อะไรผมจะหามามอบให้พี่เลย หัวหน้าผมพูดว่า ดีดี พี่จะเสนอเรื่องนี้กับผู้จัดการไห้นะ แต่ต้องมีข้อแลกเปลี่ยนกันหน่อย พูดจบแกมองขึ้นไปที่ห้องผม ผมถามหัวหน้าว่า พี่ต้องการอะไรล่ะ บอกผมมาได้เลยคับพี่ หัวหน้าผมนั่งนิ่งอยู่ครู่หนึ่ง ก็พูดว่า เราไปคุยกันบนห้องพักของอ้นดีมั้ย คุยที่นี่เดี๊ยวมีคนได้ยิน ผมบอกได้เลยคับพี่ศักดิ์ จากนั้นผมกับพี่ศักดิ์ก็พากันขึ้นมาที่ห้องพักของผม ตอนนั้นเมียนุ่งผ้าถุงกระโจมอกนอนอยู่ในมุ้ง ผมเข้าไปบอกเมียว่า พี่ศักดิ์หัวหน้าของพี่จะมาคุยเรื่องงานและเรื่องที่พี่ศักดิ์แกจะเสนอผู้จัดการให้ตั้งพี่เป็นผู้ช่วยหัวหน้าแผนกของแก เมียผมพูดว่า แล้วพี่จะให้แบมทำยังไงล่ะ ผมบอกเมียว่าลุกออกมาคุยกับพี่ศักดิ์ด้วยกันซิ ท่าทางเมียผมดีใจเหมือนกัน จากนั้นเมียผมก็ลุกออกมาหาแก้วและเอาเบียร์ในตู้เย็นออกมารินใส่แก้วให้พี่ศักดิ์ที่นั่งอยู่ที่โซฟายาวในห้องผม เมียผมเข้าไปนั่งลงข้างๆพี่ศักดิ์ แล้วพูดว่า ถ้าพี่ศักดิ์ช่วยแฟนของหนูเป็นผู้ช่วยหัวหน้าแผนกของพี่จิงๆ หนูเต็มใจตอบแทนพี่ศักดิ์ทุกอย่างเลยจิงๆ พี่ศักดิ์มองหน้าผมกับเมียนิดนึงแล้วพูดขึ้นว่า พี่มีข้อแลกเปลี่ยนนะ แต่ไม่รู้ว่าอ้นกับแฟนจะรับได้มั้ยล่ะ ผมพูดกับพี่ศักด์ว่า พี่บอกผมมาตรงๆได้เลยพี่ศักดิ์ ไม่ต้องกลัวว่าผมจะโกรธหรอก...พี่ศักดิ์มองจ้องหน้าเมียผมแล้วพูดว่า เมียอ้นสวยนะ หุ่นดีด้วย ตรงนั้นก็ใหญ่โหนกนูนดีจัง พี่ชอบเมียนะอ้น เมียผมอายจนหน้าแดงและก้มหน้าหลบตาพี่ศักดิ์เลยคับ แต่พี่ศักดิ์พูดตรงๆแบบนี้ ทำให้ผมใจสั่นไปเลย เพราะผมรู้ว่าที่พี่ศักดิ์พูดนั้นหมายถึงอะไรและต้องการอะไร ผมหันไปมองเมียที่ก้มหน้าอยู่ แล้วพูดว่า ได้เลยพี่ ถ้าพี่ต้องแบบนั้น เมียผมเขายอมอยู่แล้ว พี่ศักดิ์พูดต่อไปอีกว่า แต่พี่.. พี่ชอบเอาเมียคนอื่นต่อหน้าผัวเขานะ อ้นรับได้มั้ย ผมบอกพี่ศักดิ์ด้วยใจสั่นๆว่า ผมรับได้พี่..รับได้..พี่ศักดิ์พูดต่ออีกว่า ให้เมียอ้นอมควยของพี่ได้มั้ย ผมบอกว่า ได้ซิถ้าพี่ชอบ..อ้นต้องดูพี่เอากับเมียของอ้นจนพี่หลั่งน้ำควยออกในของในรู หีเมียของอ้นเลยนะ ผมบอกพี่ศักดิ์ว่า คับพี่ ได้คับ..ตอนนั้นผมอยากให้พี่ศักดิ์เอาควยกระแทกรูหีเมียผมจิงๆ..ใจผมสั่นระทึกไปหมดเลยคับตอนนั้น พูดจบพี่ศักดิ์หันมามองหน้าผมนิดนึง ก็ดึงเมียผมเข้าไปกอดและซุกไซร้ตรงหน้าอก แล้วดึงผ้าถุงเมียผมลงไปที่เอวเผยให้เห็นเต้านมขาวอวบอั๋นและหัวนมชูชันโผล่ออกมา พี่ศักดิ์ก้มลงดูดเลียที่หัวนมเมียผมต่อหน้าผมเลยคับ มือของพี่ศักดิ์ก็ลูบคลำที่เนินโหนกนูนของเมียผมทันที แกหันมาถามผมอีกว่า อ้นอยากเห็นควยของพี่เข้าไปในรูหีเมียของอ้นมั้ย อ้นอยากเห็นพี่ฉีดน้ำควยใส่ในรูหีเมียของอ้นมั้ย ผมบอกพี่ศักดิ์ไปตามตรงว่า อยากเห็นคับพี่ศักดิ์ ตอนนั้นควยของผมแข็งโด่แทบทะลุกางเกงออกมาเลยคับ อยากเห็นพี่ศักดิ์เย็ดเมียผมเร็วๆ พี่ศักดิ์คงรู้ว่าผมกำลังงุ้นง้านในอารมณ์อย่างเต็มที่ พี่ศักดิ์ดึงเมียผมไปนั่งที่ตัก แล้วประกบปากจูบกับเมียผมอย่างร้อนแรงต่อหน้าผมเลย ทำเอาน้ำควยผมแทบแตกทะลักออกมาเลยคับ ที่เห็นเมียผมจูบปากกับคนอื่นต่อหน้าแบบนี้ ผมเคยน้ำแตกต่อหน้าเมียและชายเดี่ยวมาแล้ว ตอนที่ผมพาเมียและชายเดี่ยวไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด ตอนนั้นผมเข้าไปอยู่ในห้องน้ำ เพื่อให้เมียผมกับชายเดี่ยวเริ่มต้นกันก่อน จากนั้นครู่หนึ่งผมก็ออกมาจากห้องน้ำ เห็นเมียผมนอนอ้าขาถ่าง มีชายเดี่ยวกำลังกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียผมอยู่ผับๆๆๆปากของชายเดี่ยวก็ประกบจูบที่ปากของเมียผมอย่างร้อนแรง ผมเห็นแล้วเสียวสุดๆจนน้ำควยพุ่งทะลักออกมาต่อหน้าชายเดี่ยวและเมียผมเลยคับ ผมพูดจิงๆคับ..จากนั้นพี่ศักดิ์ก็ดมดอม ลงมาที่เต้านมของเมียผม พร้อมๆกับดูดเลียเต้านมทั้ง2ข้างสลับกันไปมา เมียผมครางซี๊ด หันหน้ามามองผมด้วยสายตาเอียงอายเล็กน้อยเพราะกำลังเริ่มเสียว ครู่หนึ่งพี่ศักดิ์ก็ลุกขึ้นถอดกางเกงและเสื้อออก แล้วยืนขึ้นจับควยจ่อใส่ปากเมียผม เมียผมก็อ้าปากดูดเลียไปทั้งลำเอ็นใหญ่พอๆกับขวดลิโพและหัวบานที่ดำคล้ำรวม ทั้งพวงไข่ของพี่ศักดิ์ด้วย เพราะคงผ่านศึกมาเยอะ พี่ศักดิ์จับใบหน้าเมียผมไว้ แล้วกระเด้าควยใส่ปากเมียผมไปด้วยพักหนึ่ง แล้วหันหน้ามาถามผมว่า อ้นตื่นเต้นมั้ยที่พี่กระเด้าควยใส่กับปากเมียของอ้นแบบนี้ ผมบอกว่า ตื่นซิพี่.พี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่ในปากเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง พี่ศักด์บอกให้ผมถอดกางเกงออกซิอ้น แล้วชักว่าวไปด้วยซิถ้าชอบ ผมก็ทำตามอย่างที่พี่ศักดิ์บอก เมียผมดูดอมเลียควยของพี่ศักดิ์และเลียไปจนถึงพวงไข่2ลูกที่ห้อยยาน..ครู่หนึ่งพี่ศักดิ์ก็บอกให้เมียผม หันมาอมและดูดควยของผมไปด้วย จากนั้นพี่ศักดิ์ก็ประคองเมียผมไปบนที่นอน แล้วซุกหน้าดูดเลียเนินนูนอวบอูมของเมียผมอย่างกระหายหิว จนเมียผมครางซี๊ดอ้าขาถ่างออกให้แล้วกระเด้าหีใส่หน้าพี่ศักดิ์ตลอดเวลา พี่ศักดิ์หันมาพูดว่า น้ำหีเมียอ้นหอมหวานดีจิงๆ พี่เลียไม่เบื่อเลยแบบนี้ จากนั้นพี่ศักดิ์ก็ขึ้นคร่อมที่หน้าของเมียผม ผมจับควยใส่ในปากแล้วกระเด้าควยใส่ในปากเมียผมไปด้วยอีกครั้งหนึ่ง พี่ศักดิ์ให้ผมก้มไปดูใกล้ๆ ผมก็ชักว่าวไปด้วยเบา ดูพี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่ในปากเมียผม จากนั้นพี่ศักดิ์ก็เอาควยถูไถที่หัวนมและกระเด้าควยใส่ร่องนม โดยให้เมียผมเอามือบีบนมให้เป็นร่องไว้ ต่อมาพี่ศักดิ์ก็เลื่อนตัวลงมาที่หว่างขาเมียผม แล้วเอาควยถูไถไปตามร่องแยกตามแคมหีของเมียผมไปมาและขึ้นลงหลายครั้ง เมียผมครางซี๊ดๆตลอดเวลา เพราะถูกพี่ศักดิ์เอาควยถูไถร่องหีแบบนั้น ครู่หนึ่งพี่ศักดิ์ก็คุเข่าตรงหว่างขา แล้วบอกผมว่า อ้นมาเข้าดูใกล้ๆซิ พี่จะดันควยเข้าไปในรูหีเมียของอ้นแล้วนะ

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Thu Feb 26, 2015 12:51 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
พูดจบพี่ศักดิ์ก็จ่อควยหัวบานสีคล้ำตรงปากรู แล้วออกแรงดันควยยุบๆๆๆตรงปากรูที่มีน้ำเมือกเงี่ยนของเมียผมหลั่งออกมาจน เปียกเยิ้ม พี่ศักดิ์ดันควยตรงปากรูหี4-5ครั้ง หัวบานแดงสีคล้ำก็ผลุบเบิกปากรูของเมียผมเข้าไปจมหัวหยัก พี่ศักดิ์คางซี๊ด แล้วพูดรูหีเมียของอ้นฟิตดีจิงๆ มาดูใกล้ซิอ้น จากนั้นพี่ศักดิ์ดันควยจมลงไปในรูหีของเมียเรื่อยๆจนสุดกลั่นๆเลยคับ เมียครางซี๊ด ชะหัวขึ้นดูควยของพี่ศักดิ์ที่มุดเข้าในรูหีของเธอ พี่ศักดิ์หันมาพูดกับผมว่า อื้อหื้อ รูหีของเมียของอ้น ฟิตดีจิงๆตอดรัดควยของพี่ตลอดเลย อ้นดูซิ ร่องแคมของเมียอ้นรัดควยของพี่จนตรึงแน่น ผมจ้องดูที่รูหีเมียผมที่รัดควยพี่ศักดิ์อยู่ มันตอดรัดเป็ระยะอย่างที่ศักดิ์บอกจิงๆจากนั้นพี่ศักดิ์ก็เริ่มกระเด้าควย เข้าออกในรูหีเมียผมไปเรื่อยๆ พี่ศักดิ์ถามผมว่า ดูพี่เย็ดรูหีเมียอ้นแบบนี้เสียวดีมั้ยมั้ย ผมพยักหน้าบอกพี่ศักดิ์ว่า ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นวกว่าผมเย็ดเองซะอีกคับพี่ศักดิ์ จากนั้นพี่ศักดิ์ก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างเร็วขึ้นผับๆๆ ผมดูพี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่รูหีเมียผมแต่ละครั้ง มันช่างรุนแรงและหนักหน่วงถึงใจเมียผมจิงๆแบบนี้ เมียผมอ้าขาถ่างให้พี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่อย่างลืมตัว และแหงนหน้าครางเสียงสั่นกระเสร่าเสียวอูยๆๆ พี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่กับรูหีเมียผมอยู่พักใหญ่ๆ พี่ศักดิ์ก้ร้องอู๊ววบอกผมว่า พี่เสียวจนแทบจะกลั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่แล้วอ้น รูหีเมียอ้นตอดรัดควยพี่ดีจิงๆ จากนั้นพี่ศักดิ์ก็บอกให้ผมเข้ามาดูใกล้ๆ.พี่ศักดิ์ชักควยออกมายาวๆช้าๆจนสุดหัวบานคล้ำ แล้วพี่ศักดิ์ก็กระเด้าดันควยเข้าไปในรูหีเมียผมใหม่แบบช้าจนสุดกลั่น แล้วก็ชักควยออกมาใหม่จนสุด แล้วก็ดันกลับเข้าไปอีก พี่ศักดิ์ทำแบบนี้อยู่หลายรอบ จนเมียตรางซี๊ดๆกระเด้าหีขึ้นมาควยพี่ศักดิ์ทุกครั้งเลยคับ พี่ศักดิ์ถามผมว่า อ้นชอบมั้ยพี่กระเด้าควยใส่ในรูหีเมียของอ้นแบบนี้มั้ย ผมบอกพี่ศักดิ์ว่า ชอบมากเลยคับพี่ ผมอยากให้พี่ศักดิ์ก็มาเย็ดกับเมียผมบ่อยๆ พี่ศักดิ์พูดว่า ได้ๆพี่จะเย็ดกับเมียอ้นบ่อยๆถ้าอ้นชอบแบบนี้ พี่พูดอีก เดี๊ยวพี่เย็ดเมียอ้นครั้งที่2 อ้นช่วยพี่เย็ดเมียของอ้นแบบ2ควยในรูเดียวกันได้มั้ย ผมรีบบอกพี่ศักดิ์ไปทันทีว่า ได้คับพี่ ได้คับ..จากนั้น พี่ศักดิ์ก็รัวกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียต่อไปอย่างหนักหน่วงอยู่ครู่หนึ่ง พี่ศักดิ์ก็ร้องอู๊วๆบอกผมว่า น้ำควยพี่จะแตกแล้วอ้น รูหีเมียของอ้นเย็ดมันจิงๆโอ๊วซี๊ด. ผมบอกพี่ศักดิ์ว่า ปล่อยน้ำควยออกมาใส่รูหีเมียผมเลยคับพี่ศักดิ์ เอาให้น้ำควยเต็มรูหีเมียผมเลยนะพี่ พี่ศักดิ์พูดว่าได้ๆ เขากระเด้าต่อไปอีก4-5ครั้ง พี่ศักดิ์ก็ร้องโอ๊วๆซี๊ด .น้ำควยพี่ออกใส่รูหีเมียอ้นแล้ว น้ำควยพี่ออกใส่รูหีเมียอ้นแล้ว โอ๊ววซี๊ดๆๆน้ำควยพี่ออกแล้ว ออกแล้ว พี่ศักดิ์ดันควยเข้าแน่นตึ๊บกับรูหีเมียผม ผมก้มดูพวงไข่ของพี่ศักดิ์หดตัวขึ้นแล้วกระตุกเป็นระยะๆ4-5ครั้ง ผมก็รู้ว่าพี่ศักดิ์กำลังหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียผมนั่นเอง เมียผมครางซี๊ดตาลอย โอบกอดไหล่พี่ศักดิ์ไว้แน่น แล้วมองมาที่ผมด้วยาสายตาที่หยาดเยิ้มเพราะกำลังเสียวซ่านในรูหีสุดๆเพราะ ได้รับน้ำควยร้อนๆเข้าในรูหีเต็มๆที่แบบนี้ ..เมียผมบอกตอนหลังว่า เป็นครั้งแรกที่เสียวสุดๆเพราะได้ยินผัวกับคนอื่นคุยกันเรื่องเสียวต่อหน้าเธอ แล้วคนอื่นยังกระเด้าควยใส่รูหีของเธอไปด้วย แล้วผัวยังก้มดูควยคนอื่นที่กำลังกระเด้าอยู่ในรูหีของเธอ ผัวยังชักว่าวอยู่ใกล้แบบนี้ด้วย มันเร้าอารมณ์กระตุ้นความเงี่ยนของเธอได้สุดๆจิงๆ เมียผมเอามือลูบหลังพี่ศักดิ์เบาๆครู่หนึ่ง…..จากนั้นพี่ศักดิ์ก็พุดว่า อ้นมาดูใกล้ๆ พี่จะชักควยออกจากรูหีเมียของอ้นแล้วนะ พี่ศักดิ์ค่อยๆชักควยออกจากรูเมียผมช้าๆจนถึงรอยหยักหัวบานแดง พี่บอกผมว่าอ้นดูดีๆนะ พูดจบพี่ศักดิ์ก็ดึงหัวควยบานคล้ำหลุดพ้นปากรูหีเมียผมทันที พอหัวควยบานคล้ำพ้นปากรูเท่านั้น น้ำควยขาวข้นของพี่ศักดิ์ก็ไหลทะลักตามออกมาจาเลอะง่ามขาเมียผม พี่ศักดิ์พูดว่า อ้นลองเย็ดเมียซ้ำพี่ดูซิ แล้วอ้นจะชอบแบบนี้.ผมก็เข้าทับหว่างขาของเมีย แล้วจับควยจ่อตรงรูหีที่มีน้ำควยของพี่ศักดิ์กำลังไหลย้อยออกมา แค่เพียงควยของผมได้สัมผัสถูกน้ำควยของพี่ศักดิ์ที่ไหลออกมาจากรูหีเมียผม น้ำควยของผมก็แทบจะพุ่งแตกทะลักออกมาแล้วคับ ผมดันควยเข้าใส่ในรูหีที่ทั้งหลวมทั้งลืนและบานเยิ้มจนสุดด้าม พี่ศักดิ์ถามผมว่า เสียวควยดีมั้ยอ้นที่เย็ดเมียต่อจากพี่แบบนี้ ผมบอกพี่ศักดิ์ทันทีเลยว่า เสียวสุดๆเลยคับพี่ศักดิ์ ที่เย็ดเมียต่อจากพี่แบบนี้ พี่ศักดิ์บอกผมว่า อ้นเอาน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำควยของพี่เลยนะ ผมบอกคับๆ จากนั้นผมกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียอย่างๆเร็วและรุนแรงผับๆๆๆครู่เดียวน้ำควยของผม ก้พุ่งกระฉูดปรู๊ดๆๆๆเข้าไปผสมกับน้ำควยของพี่ศักดิ์ในรูหีเมียผมอย่างมากมายจิงๆ เมียผมถึงครางเสียงสั่นอย่างสุดเสียวจิงๆคับ หลังผมกับพี่ศักดิ์เย็ดเมียผมเสร็จรอบแรกแล้ว พี่ศักดิ์กับเมียก็นอนพักกันอยู่บนที่นอนจนหายเหนื่อยกันดีแล้ว พี่ศักดิ์ก็เริ่มเอากันกับเมียครั้งที่2 พี่ศักดิ์ให้เมียผมดูดเลียควยให้ก่อน จนควยแข็งดีแล้ว พี่ศักดิ์ก็ให้เมียจนข้างบนเมียผมขึ้นทับพี่ศักดิ์ แล้วจับควยจ่อตรงรูที่ยังไม่ได้ล้าง เพราะห้องน้ำอยู่ข้างล่าง จากนั้นเมียผมก็ค่อยกดรูหีลงใส่ควยพี่ศักดิ์จนสุดกลั่น พี่ศักดิ์บอกผมให้เอาควยใส่ปากเมียแล้วกระเด้าควยไปด้วย จากนั้นเมียผมก็กระเด้ารูหีใส่ควยพี่ศักดิ์เร็วๆผับๆๆๆ พี่ศักดิ์ก็กระเด้าควยสวนขึ้นใส่รูหีไปด้วยเช่นกัน ครู่หนึ่งพี่ศักดิ์ก็บอกให้ผมเอาควยใส่ในรูหีของเมียผมอีกอันหนึ่ง เมียผมกระดกก้นขึ้นให้ ผมก็ค่อยๆดันควยตรงปากรูหีเมียผมที่มีควยพี่ศักดิ์คารูหีอยู่จนแทบไม่ที่ ว่างให้ควยผมไปเลย ผมพยายามดันควยอยู่ครู่หนึ่ง หัวบานแดงของผมก็ผลุบเข้าไปในรูหีเมียผมจนได้ เมียผมครางซี๊ดบอกเจ็บๆ รูหีจะฉีกแล้วๆผมแลยอื้อมมือไปหยิบเอาขวดโลชั่นซิต้าที่หัวนอนของเมีย มาเทลงใส่ควยและชะโลมไปทั่วลำควยของผม แล้วดันควยเบาๆเข้าไปเรื่อยๆจนกลั่นในรูหีเมียผม ตอนนั้นควยพี่ศักดิ์อ่อนตัวลงเล็กน้อย เลยทำให้ควยผมเข้าไปได้ไม่ง่ายขึ้น พอควยผมเข้าไปในรูหีเป็นควยที่2แล้ว ผมกับพี่ศักดิ์ต่างก็กระเด้าควยใส่รูหีเมียกันอย่างสุดเสียว ควยผมกับควยพี่ศักดิ์เบียดเสียดละถูไถกันอยู่ตลอดเวลามันเสียวจิงๆคับ ผมยอมรับว่าเสียวสุด ที่ได้เย็ดรูหีแบบ2ควยในรูเดียวกันแบบนี้ เมียผมก็ครางอูยๆๆตลอกเวลา ที่ผมกับพี่ศักดิ์กระเด้าควยใส่รูหีไปพร้อมๆกันเช่นนี้ ผมกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมต่อไปได้อีกครู่หนึ่ง ก็ทนความเสียวต่อไปไม่ไหว เพราะควยเสียดสีกันในรูหีแบบนี้ มันเสียวจนบอกไม่ถูกเลยคับ ผมบอกพี่ศักดิ์ว่า น้ำควยผมจะแตกแล้วนะพี่ศักดิ์ ผมไม่กลั้นไม่ไหวแล้วพี่ พี่ศักดิ์พูดว่า น้ำควยพี่ก็จะออกเหมือนกันอ้น ผมกระเด้าต่อไปอีกไม่กี่ครั้ง น้ำควยของผมก็พุ่งทะลักปรู๊ดๆๆๆๆใส่ในรูหี จนเมียผมและพี่ศักดิ์ต่างก็คราง ซี๊ดเสียงสั่นกระเสร่าไปด้วยกัน เพราะน้ำควยผมราดโดนรูหีและโดนควยของพี่ศักดิ์ไปด้วย พี่ศักดิ์กระเด้าควยสวนขึ้นใส่รูหีเมียผมเต็มๆแรงผับๆๆๆแล้วร้องโอ๊วซู๊ดๆ น้ำควยพี่ออกแล้วอ้น น้ำควยพี่ออกแล้วๆ น้ำควยพี่ศักดิ์พุ่งกระฉูดปรู๊ดๆๆๆๆใส่รูหีเมียผม จนผมรู้สึกร้อนวูบวาบตอนที่น้ำควยพี่ศักดิ์พุ่งกระฉูดออกมา เมียผมครางฮือๆอย่างเสียวซ่านจิงๆคับที่โดน2ควยหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเกือบจะ พร้อมๆกันแบบนี้ พอผมกับพี่ศักดิ์เย็ดเมียผมเสร็จแล้ว ผมก็ชักควยอกมาจากรูเป็นคนแรก แล้วพี่ศักดิ์ก็ชักควยตามออกมา แล้วนอนแผ่หราอย่างหมดแรงทั้ง3คนเลยคับ ผมก้มดูรูหีเมียผม ที่อ้าแดงกล่ำ ปวมเปล่งเลยคับ รูหีกลวงโบ๋จนเห็นข้างในแดงแจ๋ มีน้ำควยขาวข้นไหลทะลักออกมาอย่างมากมาย หลังจากนั้นผมกับพี่ศักดิ์ได้เย็ดกันกับเมียแบบ2ควยในรูหีเดียวอีกหลายครั้ง เพราะผมเองก็รู้สึกแบบนี้เหมือนกันคับ หลังจากนั้นไม่ถึงเดือนพี่ศักดิ์ก็ เสนอผู้จัดการให้แต่งตั้งผมเป็นผู้ช่วยของแกอย่างที่ตกลงกันไว้ ทุกวันนี้ผมกับพี่ศักดิ์ก็ยังชอบเอาในรูหีเดียวกันอยู่คับ

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Thu Feb 26, 2015 12:20 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

เสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]