You are not connected. Please login or register

ครั้งแรกกับสาวแก่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Oldsex01

เกะนิน
เกะนิน
ผมมาเล่นเรื่องของผม ตามสัญญา เปิดซิงครั้งแรก และชีวิตก็เปลียน
เริ่มเลยละกัน เรื่องเกินขึ้นตอนผมเด็กๆ ตอนนั้น เริ่มมีอารมทางเพศก็ราวๆๆ ป 3 ป 4 ได้ ผมเป็นเด็ก ตจว พักอยู่กับยายตา แล้วก็ญาติๆ ส่วนพ่อแม่ทำงานกทมครับ ผมจะนอนกับยายทุกวันครับยายผมอายุ45เลยทำให้ความรุ้สึกแปลกๆเริ่มเกิดขึ้นอาจด้วยเพราะผมเริ่มรู้สึกมีอารมณ์ทางเพศแล้วแหละมั้ง เลยทำให้ผมรู้สึกเวลาอยู่ใกล้ๆยายจะมีอารมณ์คลอด ตัวผมนั้นจะชอบตื่นมาตอนเช้าแล้วแท้งรักจะแข็งตัวตลอดมีอารมณ์ตอนเช้านั้นแหละ หลายๆคนคงเป็นแล้วพอมีอารมณ์ผมก็ชอบมุดลงไปให้ตัวต้ำๆ ให้หน้าอยู่ตรงใกล้ๆก้นยายผมพอดี ยายผมจะนอนตะแคงหันหลังให้ทุกครั้งที่เห็นก้นยายผมจะทำแบบนั้นทุกวัน พอหน้าผมตรงกันก้นยาย ผมก็จะค่อยๆๆเอาห้าเข้าไปใกล้ๆๆ ปล้ว ดมกลิ่มของตัวยาย กลิ่นก้นหอมๆผ่านผ้าถุง บอกด้วยผมชอบคนแก้ใสผ้าถุงมากเพราะ ประสบการเด็กๆๆนี้แหละ ต่อเลยนะ พอผมดอแล้วก็จะเอามือมาลูปๆๆแท่งรักของผม มือหนึ่งก็จะ ค่อยๆๆ ไปแอบลูปก้นยาย เบาๆๆเพระาเดียวยายจะรู้กลัว ใจก็เต้นแต่ก็ชอบท้าทายตื่นเต้นดี ผมทำแบบนี้ทุกเช้า วันที่เกิดเรื่องวันนั้นตอนผม ม 6 กำลังจะเข้าม 1ช่วงนั้นใกล้ปิดเทอมแล้ว เพือนผมกับผมก็เดินกลับบ้านกันประมาณบ่าย3 เพือนมันกะบอกว่า มันมีอะไรให้ผมดูผมก็สงสัยว่าอะไรมันบอกเดียวไปบ้านมันแปบนึง ผมก็ไป พอไปถึงปรากฏว่ามันเปิดหนังโป๊ให้ผมดู ผมเพิ่งเคยดูครั้งแรกเลยมันบอกว่ามันเจอในตู้เสื้อผ้าอาจเป็นของ พี่ชายมัน ผมก็นั้งดูกับมันได้แปบนึงแต่เหมือนมีคนมา นั้นคือแม่ของมันผมเลยไม่ได้ดูต่อ จึงได้กลับบ้านก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอตกกลางคืนก็เข้านอนปกติ ช่วงนั้น 1ทุ่มนิดๆ ยายก็ อาบน้ำเสร็จกำลังมานอน ผมก็นอนอยู่แต่ยังไม่หลับ ตอนนั้นยายก็ปิดำฟเตรียมจะลงนอนแล้ว แล้วทันใดนั้นผมก็นึงถึง เรื่องที่ได้ดู ที่บ้านเพือนหนังโป๊ ที่มี ผู้หญิงชาย มีอะไรกัน แล้วบวกกับ กลิ่นตัวหอมๆๆ หุ่นของยาย อวบๆๆขาวๆ ใส่ผ้าถุง เสือคือกระเช้าเลยทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมา ในหัวเลยคิดว่า รอให้ยายหลับก่อนแล้วค่อยทำแบบทุกๆเช้าดีกว่า ผมจึงอดหลับ อดทนรอเพื่อให้ยายผมหลับก่อนผมรอไปสักพักใหญ่ๆ ก็ค่อยๆๆแอบดูว่ายายนั้นหลับไปหรือยังพอมั้นใจว่า หลับผมก็เริ่มปฎิบัติการตามแผน แต่วันนี้ผม ถอดเสือผ้าออกเลย เพราะเพิ่งดูหนังมากะทำตาม จากนั้นก็ค่อยๆๆ ลดตัวลงไป จุดเดิมจุดโปรดของผม นั้นึคือก้นของยาย แล้วก็ เริ่มทำแบบที่เคยทำ มือนึงค่อยๆๆลูบก้นยายมือนึงค่อยๆๆ ลูบแท่งรักของผม ขึ้นลงเป็นจังหวะ มันเริ่มเสียวขึ้นกว่าทุกๆๆวันมากๆ อาจเป็นเพราะอารมณืที่ค้างจากการดูหนัง พอเริ่มเสียวมากๆๆ มือผมก็เริ่มลูบก้นยายแรง จนยายผมรู้ตัวครับ ยายก็หันกลับมาดูแล้วถามผมเบาๆๆว่า ต้นหนูทำอะไร ผมชื่อต้นนะลืมบอก ผมก็เงียนไม่กล้าพูด แต่ยายผมก็พูดมาว่า ทำไมวันนี้ ทำตอนกลางคืละ ปกติทำตอนเช้าไม่ใช้หรอ ผมได้ยืนผมก็ ตกใจารุปทุกๆเช้าที่ผมทำนั้นยายผมรู้ตัวแต่แก่คงปล่อยเพราะเห็นผมเป้นเด็กละมั้ง ไม่ได้คิดอะไร แต่คืนนี้ไม่ใช้แบบนั้นครับ หลังจากที่ยายผมพูดแบบนั้นเสร็จ ก็เอามือมาจับแท่งรักผม แล้วก็มองไปมา พูดว่า เด็กกำลังอยากรู้ยากลองละสิ จากนั้นก็ จับมือผมไป ให้จับหน้าอกยายซท้อ นมยายผม นั้นใหญ่มาก เท่าหัวเด็กได้เลย คือยายไม่ใส่เสือในอะ จึงทำให้ผม เขิลบวกกับเงิน ตกใจนิดๆแต่ก็ไม่ได้อมือออก แล้วยายก็ ถอดเสื้อยายออก เหลือแค่ผ้าถุงแล้วก็บอกผมว่า ยากกินนมยายไหม ผมก็มองหน้าแล้วก็เอาหน้าเข้าไปดูดที่หัวนมยาย มือก็ลูบก้นยาย ยายก็ พูดว่า เก่งน่ะเนีย ผมก็ทำแบบนั้นไปเรื่อยๆๆครับ จนสมใจแล้วยายก็บอกว่า ลองมุดลงไปใต้ผ้าถุงยายสิ ว่ามีอะไร ผมก็รู้แหละ แต่ก็ทำไม่รู้เรื่องค่อยๆๆใช้มือเปิดผ้าถุงขึ้นแล้วก็ค่อยๆๆเอาหัวมุดเข้าไป ในนั้นผมมองเห็น ช้องรัก ของยายผม ขนาดใหญ่่ปกคลุมไปด้วยขนที่ มีเยอะพอสมควร แล้วตอนนั้นยายผมก็กดหน้าผมลงไป จนติดกับ ช้องรักยาย กลิ่นที่ผมได้รับคือ กลิ่นสาปของ ช้องรักแล้วก็ ฉี่ปนกันนิสๆผมไม่รอช้า ใช้ลิ้นเลียๆปทั่วๆๆ ระหว่างนั้นก็ได้ยินเสียงยาย ซี๊ดตามจังหวะ พร้อมพูดว่า ตรงนั้นแหละ ค่อยๆๆช้าๆ ซี๊ดอ่าาาาผมหมกอยู่ตรงนั้น ระยะนึงจนยายบอกยายเริ่มมีอารมณืแล้ว ต้น ยายก็ถอดผ้าถุงออก แล้ว จับผมนอนลงแล้วแกก็ ค่อยๆๆใช้ปากเข้ามา อด แท่งรักของผม จะบอกว่าตอนนั้น แท่งรักผม เล็กนิดเดียวเอง แต่แกก็อมอย่างเมามัน แล้วก็ถามว่าเป้นยังไง บอเลยตอนนั้น เสียวมากๆๆ ตื่นเต้นด้วยใจเต้นแรงสุดๆ แกทำแบบนั้นสักพักก็ หยุดแล้วมองหน้าผม พูกว่า จะลองจิงๆๆหรือยัง ผมก็พยักหน้าแล้วแกก็นอนหงายแล้วบอกผมว่า มาสิ ผมได้ยินแบบนั้นก็ไม่รอช้า ลุกขึ้นไป ครอมระหว่างขายายที่ อ้าออก รอให้ผม จัดการผมจึงค่อยๆเอา แท้งรักสอดเข้าไปแล้วก็ค่อยๆๆ ขยับเข้าออกตามหนังที่ได้ดูมา ปากก็ ดูดนม สลับกับจูปปากยายไปมา ก้นก็ซอย เข้าออก เป็นจังหวะ ยายก็สงเสียว่า เร้งเข้า เอาตรงนั้นเลย ซีดบ้างเป้นจังหวะ ผมก็ซอยไม่หยุดจนผม แตกอกมามีน้ำคุ่นๆ เข้าในใน รูรักของยายผม ตอนนั้นผม หมดแรงเลย นอนทับยายอยู่แบบนั้น หน้าก็ซุกที่นม ยายก็นอนอ้าขา กอดผมอยู่ พร้อมกับพูดว่า เดียวยายจะสอนให้เก่งๆๆเลย หลานรัก ตั้งแต่ตอนนั้นผม 11ปี เปิดซิงครั้งแรก จนผมอายุ 15 เรียนจม ม 3ผมก็เยสยายมาตลอดจนจมม 3 แต่ตอนนี้ 22 ผมเรียนกทม ถ้ามีโอกาสกลับไป มีจังหวะเหมาะๆก็จะเยสกันกับยายเหมือนเดิม เพราะไม่เคยลืมเลยคนแรกของผม บางครั้งถ้าเยสที่บ้านไม่ได้ จะแอบ นัดกันไปที่ส่วย มะม่วงที่นา มีกระท้อง จะออกไปตอนดึกๆบ้างกลางวันบ้าง เป็นแบบนี้มาตลอดครับ หลังจากนั้น ที่ได้มีอะไรกับยาย จึงทำให้ผมไม่สนใจสาวๆๆ อีกเลย ตลอดเวลา อายุ 11-22 ผมก็มีสาวใหญ่เข้ามาตลอด ประสบการผมนั้นมีเยอะถ้าผม เล่าไปอาจหาว่าผม แต่งเรื่อง ผมขอสาบาญณจุดนี้เลย ว่า คือความจิงๆ ใครจะเชื่อว่า โลกนี้จะมีอะไรแบบนี้ แต่ผมบอกเลยว่ามันมีมากกว่าที่เราเห็น
^^

ดูข้อมูลส่วนตัว

theera

เกะนิน
เกะนิน
สุดยอดมากนาย ชอบมากๆคับ affraid affraid affraid

Oldsex01

เกะนิน
เกะนิน
หลังจากนั้นก็ ติดใจสาวแก่มาตลอดแล้วก็ ได้สาวแก่มาเรื่อยๆๆ จนทุกวันนี้ก็ คบแต่สาวแก่ครับ ของแบบนี้โดนแล้ว ลืมไม่ลงจิงๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]