You are not connected. Please login or register

แอบดูเพื่อนร่วมโรงงาน เอากันกับเมียผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

swing-incest

จูนิน
จูนิน
หลังจากที่ผมกับเมียพากันกลับมาทำงานที่กรุงเทพฯตามปกติ เวลาที่ผมเอากันกับเมียที ก็นึกถึงตอนที่พ่อเลี้ยงและเพื่อนเขาเอากันกับเมียผมทุกครั้งเลยคับ ทำให้ผมอยากเห็นคนอื่นเอากันกับเมียอีก เพราะรู้สึกตื่นเต้นจิงๆที่เห็นคนอื่นเอากันกับเมียตัวเองแบบนั้น...หลังจาก ที่เมียผมพาเมียกลับไปช่วยแม่ทำไร่อยู่2-3เดือนก่อนนั้น โดนพ่อเลี้ยงของมียเอาจนท้องป่อง พอกลับมาทำงานที่กรุงเทพฯ เพื่อนในโรงงานที่ผมกับเมียทำงานอยู่ เขาก็พากันสงสัยอยู่เหมือนกันว่า เมียผมมีท้องได้ยังไง เพราะเขาเห็นผมกับเมียอยู่กินด้วยกันมาตั้งนานเป็นปีๆแล้ว ก็ยังไม่เห็นท่าทีว่าเมียจะมีท้องซักที ..ที่หน้าโรงงานมีแผงขายหนังสือพิมพ์และหนังสืออื่นๆรวมทั้งหนังสือโป๊ๆ มีเรื่องเสียว เรื่องสวิงให้อ่านภายในเล่มด้วย ตอนพักเที่ยงผมจะซื้อมาอ่านเวลาพักเที่ยง มีหลายคนเหมือนกันที่ชอบซื้อหนังสือแบบนี้มาอ่านด้วยเหมือนกัน บางคนก็เก็บไว้ไปอ่านที่บ้านกับเมีย2คน มีเพื่อนทำงานด้วยกันคนหนึ่ง อายุมากกว่าผมพอสมควร  ผมเรียกแกว่า น้าเบิ้ม แกเป็นคนเฉยๆไม่ค่อยไปพูดคุยหรือไปสุงสิงกับคนอื่นมากนัก แกเป็นคนมีอัฐยาศัยดีพอสมควร ทำงานที่โรงงานมา2-3ปีแล้ว ผมกับน้าเบิ้มก็คุ้นเคยกันพอสมควร เพราะผมกับเมียเคยขอยืมเงินแกหลายครั้ง เวลาที่ผมติดขัดเรื่องเงิน แกก็ไม่เคยคิดดอกเบี้ยเลยนะคับ วันนั้นตอนพักเที่ยง หลังจากกินข้าวเสร็จเมียผมก็จะนอนพักผ่อนและพูดคุยกับเพื่อนร่วมงานอยู่ใน ที่ทำงาน ส่วนผมออกไปหาดูหนังสือที่ผมชอบอ่าน ที่แผงหนังสือหน้าโรงงาน วันนั้นผมก็ไปเจอกับน้าเบิ้มพอดี แกก็ออกไปหาดูหนังสือพระเครื่อง และหนังสือที่มีเรื่องเสียวๆเหมือนกัน แกเห็นผมยืนเลือกหนังสืออยุ่คนเดียว แกก็เข้ามากระซิบถามผมว่า เมียท้องป่องแล้วยังชอบอ่านหนังสือแบบนี้อยู่อีกเหรอทิด ผมก็ยิ้มๆและตอบแกไปตามตรงว่า อ่านแล้วได้อารมณ์ดี  แกก็พูดว่า ทำบ่อยๆระวังเมียแท๊งค์ลูกนะ  น้าเบิ้มแกบอกว่า น้าก็ชอบอ่านหนังสือแบบนี้เหมือนกัน เพราะอ่านแล้วทำให้มีอารมณ์คึกคักดีอย่างที่ผมบอกนั่นแหละ ถามผมตรงๆว่า เคยลองอย่างในหนังสือบ้างมั้ย. ผมถามแกกลับไปว่า ลองแบบไหนล่ะ น้าเบิ้มแกบอกว่า สวิงงัย เคยลองบ้างมั้ย ..ตอนนั้นผมอยากจะน้าเบิ้มไปตรงๆว่า ถ้าไม่ได้คนอื่นมาเอา เมียผมคงไม่ท้องป่องแบบนี้หรอก แต่แกคงไม่เชื่อผมหรอก ..ผมเลยบอกแกว่า ได้จินตนาการเท่านั้นแหละ เรื่องแบบนี้จะไปพูดคุยกับใครได้ล่ะ เดี๊ยวคนอื่นรู้เข้าจะหาว่าเป็นโรคจิต น้าเบิ้มแกบอกว่าเรื่องแบบนี้ มันอยู่ที่ใจ ว่าเราชอบจิงมั้ย และเปิดโอกาสให้คนอื่นใกล้ชิดกับเมียเราบ้างมั้ย ต่างหากล่ะ คงไม่มีใครกล้ามาขอเอากับเมียคนอื่นตรงๆหรอก และคงไม่มีใครบอกคนอื่นว่า ตัวเองชอบเรื่องสวิง .ผมเลยถามน้าเบิ้มกลับไปว่า แล้วน้าล่ะเลยบ้างหรือยัง แกบอกว่า เคยมาแล้ว2-3ครั้ง.. ผมถามแกว่า น้าทำแบบไหนล่ะ คนอื่นถึงกล้า แกบอกว่า เมียแกชอบแต่งตัวโป๊ๆใส่ชุดนอนบางๆหรือใส่ผ้าถุงนอนอยู่ในห้องเป็นประจำ บางทีก็เปิดประตูไว้ เวลามีคนอื่นเดินผ่านหน้าห้องก็จะมองเข้าในห้องตรงที่เมียแกนอนผ้าถุงเปิด วันนั้นแกทำงานโอที เลยให้เมียกลับไปห้องพักก่อน พอทำงานโอทีเสร็จ แกก็กลับไปที่ห้องตามปกติ แต่พอกลับไปถึงหน้าห้อง แกแปลกใจว่า ทำไมคืนนี้เมียแกปิดประตูหน้าต่างที่หน้าจนหมด ได้ยินเสียงเมียพูดคุยกับผู้ชายอยู่ภายในห้อง ตอนนั้นแกบอกว่า ใจสั่นระทึกไปหมด แกก็เลยเดินย่องเข้าไปทางด้านหลังห้องนอนที่มีราวตากผ้าของแต่ห้องรางเรียง กันไว้ชิดหน้าต่างห้องนอน ตรงหน้าต่างมีมุ้งลวดกันยุงปิดไว้เท่านั้น  โชคดีที่เมียแกไม่ได้ปิดหน้าต่างนี้ พอแกแหวกผ้าที่ตากอยู่ออก ก็เห็นใครก็ไม่รู้นอนทับหว่างขาเมียแกอยู่ ด้านล่างของเขาก็กำลังรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับของเมียแกอยู่ผับๆไม่ขาดระยะ ไม่รู้ว่าผู้ชายคนนั้นเอากันกับเมียนานหรือยัง แกยืนแอบดูผู้ชายคนนั้นเอากันกับเมียแกจนเสร็จสมอารมณ์หมายไป2ครั้ง จนเมียนอนแผ่หราคาที่นอนเลย ครู่หนึ่งผู้ชายคนนั้นก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า แล้วเปิดประตูออกไป แกก็เดินกลับมาที่หน้าห้อง แล้วเปิดประตูเข้าไปตามปกติ แกทำเหมือนไม่รู้ไม่เห็นอะไร คืนนั้นพออาบน้ำเสร็จ แกก็เอากันกับเมียซ้ำคนอื่น2ครั้ง ทั้งๆที่ร่องรูของเมียแกทั้งลื่นทั้งหลวมไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนจากท่อนเอ็น ของคนอื่น แต่แกก็ไม่เอ่ยปากถามเมียแกเลยว่าเป็นเพราะอะไร เพราะไม่อยากให้เมียแกรู้ว่า แกแอบดูอยู่ ..น้าเบิ้มแกบอก เวลาที่มีอารมณ์ขึ้นมาวันไหนที่อยากเห็นเมียเอากันกับคนอื่น แกจะบอกเมียว่า คืนนี้อยู่ทำงานโอทีนะ เมียแกก็จะกลับห้องพักไปก่อน พอถึงเวลาแกก็กลับไปแอบดูเมียแกนอนอ้าขาให้คนอื่นเอาอยู่ในห้องทุกครั้ง ดูคนอื่นแก้ผ้านอนทับอยู่ที่หว่างขาเมียตัวเองทำให้มีอารมณ์เงี่ยนมากจิง แกบอกผม.. โดยที่ผู้ชายคนนั้นกับเมียแกไม่สงสัยเลย ผมฟังน้าเบิ้มแกเล่าให้ฟังแล้ว มีอารมณ์เงี่ยนตามไปด้วยเลยคับวันนั้น..หลังจากนั้นน้าเบิ้มก็ได้พูดคุย เรื่องเสียวๆของเมียแกกับคนอื่นให้ผมฟังอีกหลายครั้ง ผมก็เลยเล่าเรื่องของผมกับเมียให้แกฟังบ้าง ตอนที่ผมเปิดโอกาสให้พ่อเลี้ยงเอากันกับเมียผมที่กลางไร่สัมปะหรังแทบทุก วัน  หลังจากพ่อเลี้ยงเอาเมียผมเสร็จ เขาออกไปในไร่ ผมก็เข้ามาเอากับเมียซ้ำพ่อเลี้ยงทันที ตอนกลางคืนพ่อเลี้ยงยังเข้ามาเอากันกับเมียผมถึงในมุ้งที่ผมนอนกอดเมียอยู่ แต่เมียผมแอ่นสะโพกให้พ่อเลี้ยงกระเด้าท่อนเอ็นใส่ทางด้านหลังจนพ่อเลี้ยง หลั่งน้ำออกมาใส่รู จนเมียผมท้องป่องตอนนี้แหละ น้าเบิ้มได้ฟังผมเล่าแบบนี้ แกมีท่าทางงุ้นง้านขึ้นมาเลย แกพูดว่า น้าคิดอยู่แล้วว่า ต้องเป็นแบบนี้ เพราะเห็นผมกับเมียอยู่ด้วยกันมานานแล้ว แต่ไม่ท้องซักที พอกลับไปอยู่บ้านได้ไม่ถึง3เดือน ท้องป่องกลับมาทำงาน และก็เป็นแบบนั้นจิงๆ แกบอกว่า เรื่องของทิดตื่นเต้นกว่าเรื่องของน้าจิงๆ ฟังแล้วอยากลองอย่างนั้นกับเมียผมบ้าง น้าเบิ้มแกก็รู้ว่าผมชอบอ่านหนังสือที่มีเรื่องเสียวๆแบบนี้ด้วย คงคิดอยากให้คนอื่นเอากันกับเมียตัวเองเหมือนอย่างแก..ผมเลยบอกน้าเบิ้มว่า เรื่องแบบนี้ไม่ได้อยู่ที่ผมคนเดียวนะ ถ้าผู้หญิงไม่ยอมเอาด้วยคงยากนะน้าเบิ้ม แกก็บอกว่า เออจิงว่ะ.ทิด..จากนั้นหลังเลิกงาน น้าเบิ้มแกจะมาที่ห้องผมบ่อยๆ บางทีก็บอกให้เมียผมช่วยเก็บดอกเบี้ยเงินกู้จากเพื่อนๆในแผนกให้แกด้วย จนเมียผมกับน้าเบิ้มค้นเคยกันมากขึ้น ตอนเลิกงานแกซื้อเบียร์มากินที่ห้องของผม แกชอบพูดหยอกล้อ สองแง่ สองง่ามกับเมียผมบ่อยๆ เหมือนเป็นการลองเชิงดูว่า เมียผมจะเล่นด้วยมั้ย

แก้ไขล่าสุดโดย swing-incest เมื่อ Fri Jun 19, 2015 10:24 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

ดูข้อมูลส่วนตัว

จูนิน
จูนิน
บางครั้งน้าเบิ้มก็ขอจับหน้าท้องที่กำลังป่องๆของเมียผมเล่น แกลูบหน้าท้องเมียผมจนเลยไปถึงขนใต้ท้องน้อย จนเกือบหมอยดำๆเพราะเมียผมไม่ได้ใส่กางใน ทำเอาผมเสียววาบไปเลย แล้วพูดกับเมียผมว่า เห็นคนอื่นเอาพูดว่า ตรงนั้นของคนท้องจะโหนกนูน อวบอูม จิงมั้ยแอน เมียผมทำมองค้อน แล้วพูดว่า น้าเบิ้มนี่พูดอะไรลามกนะ อยากรู้ก็ไปตามผัวหนูดูซิ น้าเบิ้มแกก็หัวเราะหึๆชอบใจ ผมแกล้งลุกไปเข้าห้องน้ำครู่หนึ่งเพื่อเปิดโอกาสให้น้าเบิ้มกับเมียได้ใกล้ชิดกันมากขึ้น น้าเบิ้มรอทีอยู่แล้ว ก็ดึงเมียผมเข้าไปกอดไว้ แล้วเอามือลูบคลำตรงเนินอวบอูมหว่างขาของเมียผมไปมา จนเมียผมพูดเสียงสั่นๆว่า น้าเบิ้มอย่าทำแบบนี้ เดี๊ยวผัวแอนมาเห็น แต่เมียผมก็ตัวอ่อนระทวย ยอมให้น้าเบิ้มซุกไซร้ไปทั่ว น้าเบิ้มพูดว่า ทิดเขาไม่ว่าอะไรหรอก พูดจบน้าเบิ้มก็ประกบปากจูบกับเมียของผมอย่างร้อนแรงทันที มือของแกก็ยังคงลูบคลำร่างกายของเมียผมไปจนทั่ว แกจับมือเมียผมไปวางบนเป้ากางเกง เมียผมก็ลูบคลำตรงเป้ากางเกงของแก น้าเบิ้มแล้วรูดซิบกางเกงลง ล้วงเอาท่อนเอ็นออกมาให้เมียผมรูดชักให้ น้าเบิ้มกับเมียผมกอดจูบกันอย่างหื่นกระหายร้อนแรง ตอนที่เมียผมกับน้าเบิ้มกำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็ม เมียน้าเบิ้มก็มาเคาะประตูเรียกอยู่หน้า ผมก็ทำทีเป็นราดน้ำในห้องน้ำ เพื่อให้น้าเบิ้มกับเมียผมรู้ตัว แล้วแยกออกจากัน ผมก็เดินไปเปิดประตูห้อง เห็นเมียน้าเบิ้มทำหน้าตึงๆยืนอยู่หน้าห้อง พอเห็นผมเปิดประตูให้ เมียน้าเบิ้มก็ยิ้มออก แล้วพูดว่า นึกว่าน้าเบิ้มอยู่ในห้องกับแอนเมียผมเพียง2คน จากนั้นน้าเบิ้มก็ลุกขึ้นพาเมียกับไปที่ห้องของเขา ผมเองก็เสียดายที่น้าเบิ้มยังไม่ได้เอากันกับเมียผมในคืนนั้น ทั้งที่เมียผมก้พร้อมที่จะให้น้าเบิ้มเอาท่อนเอ็นกระทุ้งร่องรูอยู่แล้ว คืนนั้นผมเลยเป็นฝ่ายทำหน้าที่แทนน้าเบิ้มไป2ครั้ง จนหมดแรงเลยคับ เพราะตอนผมเอาท่อนเอ็นกระทุ้งร่องรูให้ เมียครางซี๊ดเรียกชื่อน้าเบิ้มตลอดเวลาจน้ำแตกออกมา..หลังจากนั้นอีก2-3 วัน..เมียน้าเบิ้มต้องอยู่ทำงานโอที ส่วนผมต้องออไปส่งของให้ลูกค้าข้างนอก ระหว่างผมออกไปส่งของพักหนึ่ง เมียผมโทรมาบอกว่า น้าเบิ้มมาหาที่ห้อง จะให้น้าเขารอมั้ย ผมเลยบอกเมียว่า ให้น้าเบิ้มรอยู่ที่ห้องก่อน ตอนนี้ออกไปกับรถส่งของให้ลูกค้าอยู่ข้างนอก อีกพักใหญ่ถึงจะได้กลับมา หลังจากส่งของเสร็จแล้วประมาน2ทุ่มกว่า คนขับก็ขับรถเดินทางกลับมาที่โรงงาน ระหว่างทาง ผมก็โทรศัพย์มาหาเมีย แต่เมียผมไม่ยอมรับสายในตอนแรก ผมรู้ว่าน้าเบิ้มคงกำลังเอากันกับเมียผมแน่ๆแบบนี้ ผมกดโทรศัพย์อีก2-3ครั้ง เมียผมถึงยอมรับสาย แต่ไม่ได้ยินเสียงเมียผมพูดอะไร นอกจากเสียงครางกระเสร่าอย่างเสียวซ่าน และเสียงดังผับๆๆจากท่อนเอ็นของน้าเบิ้มที่กำลังกระเด้าใส่ร่องรูเมียผมอยู่ ไม่ขาดระยะ ผมถามเมียว่า ถูกน้าเบิ้มเอาอยู่ใช่มั้ย เมียผมครางซี๊ดๆตอบเสียงสั่นๆว่า อืมๆ โอ๊ว ซู๊ดๆ จากนั้นก้ได้ยินเสียงรัวกระเด้าท่อนเอ็นและหน้าท้องกระทบกันอย่างหนักหน่วง เสียงดังผับๆๆ เสียงเมียผมร้องครางบอกว่า แอนไม่ไหวแล้วน้า แอนไม่ไหวแล้ว อูยซี๊ด แอนอกแล้วๆน้าเบิ้ม เมียครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่านจิงๆ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงน้าเบิ้มบอกเมียผมว่า รอน้าด้วยแอน น้าออกแล้วๆโอ๊วซี๊ดๆๆแล้วเสียงของเมียผมกับน้าเบิ้มก็เงียบไป ทำให้ผมงุ้นง้านในว้าวุ่นไปเลยตอนนั้น เพราะตอนเย็นรถจะติดมาก เวลาผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมง รถที่ผมออกไปส่งของก็มาถึงโรงงาน ผมก็รีบกลับมาที่ห้องทันที มองไปที่หน้าห้อง ยังเห็นรองเท้าของน้าเบิ้มถอดวางอยู่ ผมจึงรู้ว่า น้าเบิ้มยังอยู่ในห้องกับเมียผม ผมเลยเดิมอ้อมมาทางหลังห้องพัก พอมาถึงริมหน้าต่างที่เปิดอยู่ ผมก็ชะโงกหน้าขึ้นดูตรงที่นอน ก็เห็นน้าเบิ้มกับเมียผมนอนแก้ผ้ากอดก่ายกันอยู่ เพราะเขาพึ่งเอากับเมียผมเสร็จยังไม่นานเท่าไหร่ตอนนั้น หลังจากนั้นอีกพักหนึ่ง น้าเบิ้มก็เริ่มเอากันกับเมียผมอีกครั้งหนึ่ง ผมยืนแอบดูน้าเบิ้มกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ในของเมียผมอย่างไม่กระพริบตาเลย แม้ว่าผมจะเคยเห็นเมียเอากับคนอื่นมาแล้วหลายครั้ง ผมก็ยังตื่นเต้นอยู่ทุกครั้ง ที่เมียโดนคนอื่นเอาท่อนเอ็นกระทุ้งใส่ร่องรูแบบนี้ ผมมองดูสะโพกของน้าเบิ้ม ที่กำลังกระเด้าท่อนเอ็นรัวใส่ร่องรูอยู่ไม่ขาดระยะ น้าเบิ้มเอามือยันพื้นไว้ทั้ง2ข้าง แล้วกระเด้าสะโพกลงใส่กลางร่องรู เมียผมเอามือลูบไล้ต้นแขนและหัวไหล่ของน้าเบิ้มไปมาอย่างอย่างมีอารมณ์ และส่งเสียงครางอูยกระเสร่าสั่นอย่างเสียวซ่านตลอดเวลา ระหว่างนั้นก็มีเสียงโทรศัพย์ดังขึ้นที่โทรศัพย์ของเมียผม เมียผมเอื้อมมือไปกดรับสาย แต่คงไปกดเปิดลำโพงนอกด้วย เสียงผู้ชายพูดออกมาจากโทรศัพย์ว่า นี่น้าเองนะแอน เป็นยังไงบ้างแอน เมียทำอะไรอยู่ตอนนี้ น้าคิดถึงเมียคนนี้กับลูกในท้องจัง เลยโทรมาหา ไม่รู้ว่ารบกวนแอนมั้ยตอนนี้ ..พูดแบบนี้ผมก็รู้ทันทีว่า ผู้ชายที่โทรมาตอนนี้เป็นพ่อเลี้ยงของเมียผมนั่นเอง เสียงเมียผมครางซี๊ดเสียงสั่นเพราะกำลังถูกน้าเบิ้มกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่อง รูอยู่ผับๆ เสียงพ่อเลี้ยงของเมียผมพูดว่า กำลังเอากันอยู่ใช่มั้ย เสียงเมียผมพูดว่า ใช่ค่ะๆ ..เสียงพ่อเลี้ยงพูดว่า อยากมาทำด้วยจัง อย่าทำรุนแรงนะ เดี๊ยวลูกในท้องจะกระทบกระเทือน ..เสียงเมียผมพูด ค่ะๆ เขาไม่ทำรุนแรงหรอกน้า แล้วท่อนเอ็นเขาใหญ่ถึงใจแอนมั้ย เสียงพ่อเลี้ยงถามเมียผมอีก เมียผมตอบว่า ถึงใจค่ะ อูยซี๊ดด..เสียงน้าเบิ้มกระซิบถามเมียผมว่า ใครโทรมาเหรอแอน เมียผมบอกน้าเบิ้มว่า พ่อเลี้ยงของแอนเอง น้าเบิ้มครางซี๊ด แล้วพูดว่า คนที่ทำให้แอนท้องป่องใช่มั้ย เมียผมครางซี๊ด พูดว่า ใช่ค่ะๆ ทำไมน้าเบิ้มรู้ล่ะ เสียงน้าเบิ้มพูดว่า ทิดเขาเล่าให้น้าฟัง เมียผมครางซี๊ด แล้วพูดว่า ให้คนอื่นเอาเมียตัวเองจนท้องป่อง ยังไปเล่าให้คนอื่นฟังอีก ทิดเขาจะทำให้แอนเร่านไปถึงไหนอีก เสียงน้าเบิ้มพูดว่า น้าชอบผู้หญิงร่านๆอย่างแอนนี้แหละ เอามันจิงๆ จากนั้นน้าเบิ้มก็เร่งรัวรัวท่อนเอ็นใส่ร่องรูเมียผมเต็มทีเสียงดังผับๆๆๆ จนน้าเบิ้มร้องอู้ซี๊ด ออกแล้วๆน้ำของน้าออกแล้วอู้วว ซี๊ดด เสียงเมียผมครางซี๊ดบอกว่า รอแอนด้วยน้าเบิ้มอูยๆ แอนจะออกแล้วๆโอ๊วซี๊ดด น้าเบิ้มกดท่อนเอ็นลงแนบแน่นกับเนินหว่างขาของเมียผมไว้จนแน่น แล้วฉีดหลั่งน้ำเสียวเข้าในของเมียผมอย่างรุนแรง ผมสังเกตุได้จากพวงไข่ของน้าเบิ้มกระตุกขึ้นอย่างถี่ๆหลายครั้ง จนหยุดลง เมียผมก็ครางเสียงกระเสร่าอย่างเสียวซ่านจิงๆ ครู่หนึ่งเสียงพ่อเลี้ยงก็พูดออกมาจากโทรศัพย์ว่า เอากันเสร็จแล้วใช่มั้ยแอน ค่ะ เสร็จแล้ว..เขาถามเมียผมอีกว่า เสียวดีมั้ยแอน เมียผมครางซี๊ดๆพูดว่า เสียวค่ะเสียว เสียงพ่อเลี้ยงของเมียผมพูดว่า สิ้นเดือนนี้ ชวนทิดกลับมาบ้านด้วยนะ ผัวจะได้ต่อแขน ต่อขาให้ลูกของเราด้วย เมียผมพูดว่าๆค่ะ แอนจะบอกเขาให้ หลังจากน้าเบิ้มได้เอากันกับเมียผม2ครั้งติด อย่างสมใจแล้ว น้าเบิ้มก็ลุกใส่เสื้อผ้า แล้วเปิดประตูเดินออกไปจากห้องพักของผม เพื่อไปรับเมียของแกที่กำลังเลิกงานกันพอดี ผมก็กลับเข้าไปในห้องพัก เมียผมทำท่าอายๆ ที่เห็นผมเข้าในห้อง เมียผมก็รู้ว่าผมแอบดูน้าเบิ้มเอากันกับเธออยู่เมื่อครู่นี้ ผมถามเมียว่า ให้น้าเบิ้มเอากี่ที เมียผมบอกว่า2ที คินนั้นผมก็ล้างชามให้เมียต่อจากน้าเบิ้มไป2ที จนน้ำล้นรูของเมียผมเลยคับ ได้เอาเมียต่อจากคนอื่น ทั้งที่ร่องรูของเมียทั้งลื่นทั้งหลวมไปด้วยน้ำเงี่ยนของคนอื่นแบบนี้เสียว ท่อนเอ็นดีจิงๆคับ หลังจากนั้น ผมก็เปิดโอกาสให้น้าเบิ้มเอากันกับเมียผมอีกหลายครั้ง น้าเบิ้มแกก็รู้ว่าผมแอบดูตอนที่แกเอากันกับเมียผมทุกครั้ง เรื่องแบบนี้ถ้าชอบเหมือนกัน และมีความต้องการเหมือนกัน ก็ไม่ใช่เรื่องยากหรอกคับ ตอนหลังมา น้าเบิ้มแกก็ชวนผมไปแอบดูเมียแกเอากับคนอื่นที่ห้องของแก พอชายเอากับเมียแกเสร็จแล้วกลับไป น้าเบิ้มก็พาผมเข้าไปเอากับเมียในห้องพร้อมๆ2คนเลยคับ เอาไว้จะมาเขียนให้อ่านกันนะคับ แต่สิ้นเดือนนี้ ผมจะพาเมียกลับไปให้พ่อเลี้ยงของเธอต่อแขนต่อขาให้ลูกสัก2-3วันก่อนนะคับ

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

จูนิน
จูนิน
[You must be registered and logged in to see this link.]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]