You are not connected. Please login or register

จำเป็นต้องทำแล้วก็ชอบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

nana

เกะนิน
เกะนิน
ครอบครัวผมมีแค่สามคนคือพ่อแม่และผม เดิมเราอยู่กับตายายบ้านเรามีฐานะดีทั้งทางพ่อและแม่แต่เมื่อผมห้าขวบพ่อแม่แยกตัวมามีบ้านเป็นของตัวเอง พ่อแม่ผมดูรักกันมากที่รู้แต่งงานมีผมตั้งแต่เรียนจบเลย พ่อผมเป็นนักออกแบบแม่ผมเป็นนักธุรกิจทั้งสองเป็นคนยุคใหม่ทันสมัยเลี้ยงดูผมแบบกันเองมีปัญหาหรือเรื่องอะไรเราจะพูดควรกันตรงๆไม่มีอะไรปิดบังบ่อยครั้งที่ผมเห็นพ่อแม่กอดจูบพลอดรักกันจนชินตาผมแยกห้องนอนมีห้องของตัวเองตั้งแต่หกขวบ เมื่อผมโตพอรู้เรื่องเพศเรื่องกามผมก็เข้าใจความสัมพันธ์ของทั้งสองและรู้ว่าผมเกิดมาได้เพราะสองคนทำอะไรกัน เหตุเกิดเมื่อผมอายุสิบห้าพ่อผมเกิดอุบัติเหตุและเป็นอัมพาตพ่อต้องนั่งรถเข็นแต่พอเดินได้ระยะสั้นๆโดยใช้เครื่องช่วยพยุง ทำให้ชีวิตลำบากขึ้นแต่ไม่ใช่เรื่องการเงิน พ่อมีคนส่งงานมาให้ทำที่บ้านไม่ขาดแม่ก็เป็นถึงผู้บริหารองค์การมีรายได้ดี ผมกับแม่ต้องสลับกันช่วยดูแลพ่อ ปีกว่าผ่านไปที่พ่อนั่งรถเข็มบ่อยที่ผมเห็นแม่แยกห้องนอนกับพ่อผมไม่แน่ใจเกิดอะไรขึ้นแต่ทั้งสองยังรักกันดีไม่เคยมีปากเสียงทะเลาะกัน จนระยะหลังผมสังเกตแม่มองผมด้วยสายตาแปลกๆบางอย่างก็ดูผิดปกติเช่น ถ้าแม่อาบน้ำให้พ่อปกติจะปิดประตูห้องแต่ระยะหลังแม่เปิดประตูเหมือนจงใจให้ผมเห็นสำหรับผมเรื่องอาบน้ำให้พ่อผมทำประจำเราผู้ชายด้วยกันผมก็เฉยๆ แต่ถ้าแม่อาบน้ำให้พ่อแม่มักใส่เสื้อกางเกงบางๆแบบสบายๆแล้วก็เป็นประจำที่แม่จะตัวเปียกทำเป็นลืมเรียกผมให้หยิบผ้าเช็ดตัวให้แม่มักไม่ใส่ชั้นในทำให้ผมได้เห็นสัดส่วนรูปทรงอกเต้าแม่ที่เกี่ยงขยับเสื้อที่เปียกน้ำแนบตัวทำให้ผมเห็นหัวนมบ่อยที่กางเกงแม่เปียกทำให้ผมเห็นว่าแม่ไม่ใส่กางเกงในพอแม่หันมาทางผมทำเอาผมสยิวผมต้องก้มหน้าหลบอายไม่กล้าดูแต่แม่กลับเฉยไม่สนใจว่าผมจะเห็นอะไรพ่อก็ไม่เคยพูดว่าอะไรผมก็แอบไปสำเร็จความใคร่ด้วยมือให้ตัวเองประจำเหตุการณ์แบบนี้เกิดอยู่ปี จนเย็นวันหนึ่งที่ผมเข็นรถพ่อรอบๆทะเลสาบในหมู่บ้านเราหยุดนั่งคุยกันเป็นปกติ แต่พ่อถามผมว่า ชัย พ่อแม่เรียกชื่อผมสั่นๆอย่างนั้น “เราเที่ยวผู้หญิงบ้างหรือยัง” ทำเอาผมอึ่ง “พ่อถามทำไม” พ่ออก “ก็สิบเจ็ดแล้วหนุ่มแน่นพ่อก็เที่ยวตั้งอายุประมาณนี้” ผมกับพ่อแม่ไม่เคยมีอะไรปิดบังกัน ผมเลยบอก “ยังไม่เคยแต่ก็เที่ยวดูโชว์ระบำเปลือยบ้างกับเพื่อนๆ” พ่อบอก “ดูหนังโป้บ่อยสิ” ผมยิ้มๆบอก “ก็มีบ้าง”พ่อขำ วันต่อมาตอนเย็นผมพาพ่อไปรอบทะเลสาบอีก พ่อถามผมแปลกๆอีกว่า “ชัยเห็นแม่เป็นยังไง” ผมงงสิแบบนี้เลยถาม “หมายความว่าไง” พ่อบอก “สวยไมชอบไม” ผมสะอึกนิ่งเลยแต่พ่อย้ำถาม “บอกมาตรงๆ” ผมก็ต้องพูดความจริง “ครับแม่สวยผมชอบ”(แม่ผมหุ่นดีน่าจะ 36-28-36 เป็นคนสวยผิวขาว) พ่อยิ้มๆอย่างพอใจแล้วบอก “เรื่องที่พ่อจะพูดต่อไปเป็นเรื่องในบ้านเรารู้กันแค่สามคนนะ” ผมพยักหน้ารับพ่อมองรอบๆไม่มีใครแถวนั้นก็เลยพูดว่า “อยากเอาแม่ไม” ผมตกใจเลยๆถาม “พ่อพูดอะไรทำไมถามอย่างนั้น” พ่อบอก “พ่อพูดจริงๆอยากรู้ชัยสนใจในตัวแม่ไม” ผมอ้ำอึ้งพูดขัดๆ “เออ..แม่เป็นแม่จะให้ผม..เออ..”ผมส่ายหน้าเท่านี้ผมคิดว่าพ่อเข้าใจ พ่อยิ้มบอก “ไม่เป็นไรเอาคิดว่าแม่ก็เป็นผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่ง” ผมถาม “พ่อถามพูดแบบนี้กับผมทำไม” พ่อเลยบอก “คือชัยก็เห็นพ่อเป็นแบบนี้ทำอะไรให้แม่ไม่ได้มาสองปีกว่าแล้วแม่ยังไม่แก่นะยังมีไฟยังมีความต้องการแต่พ่อจนปัญญา แม่บ่นหลายครั้งบางทีถึงกับอยากจะหาแฟนใหม่หรือหาแบบชั่วคราว(พ่อถอนหายใจ)พ่อเข้าใจไม่ขัดแต่แม่ก็ไม่เอาบอกยังรักพ่อและชัยทั้งกลัวปัญหาตามมาพ่อบอกแม่ว่าจะเอายังไงก็ตามใจ แม่เลยบอกว่าชัยโตเป็นหนุ่มแล้วถ้าจะเอาชัยจะว่าไงแรกพ่อก็รู้สึกแปลกก็ถามไปทำใจได้เหรอ แม่บอกดีกว่าเอาคนอื่นปัญหาจะตามมาเราคุยกันแล้วพ่อเห็นด้วยแต่อยู่ที่ชัยแล้วหละ”ฟังแล้วผมพูดอะไรไม่ออกไปครู่แต่ถามไป “พ่อคิดยังไงแล้วแม่ทำไม..”พ่อพูดอีก “พ่อเข้าใจมันแน่นอนขัดความรู้สึกอยู่แต่ก็หลับหูหลับตาทำไปเถอะคิดว่าช่วยแม่ดีกว่าให้เตลิดไปเอากับคนอื่น”ผมนิ่งขบคิดพ่อเลยบอก “แม่ยังไม่แก่ยังจัดว่าสาวสวยด้วยชัยเองก็แอบชอบไม่ใช่เหรอ ก็เอาสิพ่อยกให้”ผมถาม “คิดแบบนี้มานานหรือยัง”พ่อยิ้มๆ”หลายเดือนร่วมปีแล้วแต่ไม่แน่ใจจะพูดยังไงกับชัยจนวันนี้เห็นว่าถึงเวลาต้องคุยกัน” ผมไม่พูดอะไรพาพ่อกลับบ้าน ตกเย็นเรานั่งกินอาหารเย็นกันสามคนพูดคุยกันปกติแต่รู้สึกแม่ยิ้มๆให้ผมทั้งมองผมแบบมีนัยยะตกค่ำผมนั่งเล่นดูโทรทัศน์กับพ่อแต่คืนนี้แม่หลบหายไปพอดึกพ่อบอกจะเข้านอน ผมเอาพ่อเข้าห้องนอนส่งขึ้นเตียงโดยไม่เห็นแม่แต่พ่อบอกผมว่า “ถ้าแม่เข้าหาพ่อขอหละอย่าปฏิเสธแม่เลยนะ”ผมงงเลยทำหน้าหนักใจไม่พูดอะไร พ่อพูดหยอกผมว่า “แม่ยังแจ๋วเชื่อพ่อเถอะ”แล้วผมก็กลับเข้าห้องผม
ผมนอนเล่นคิดในเรื่องที่พ่อเสนอว่าจะจริงหรือพ่อพูดเล่นถ้าจริงผมจะทำยังไง ผมคิดอยู่นานครู่ใหญ่อยู่ๆแม่ก็เปิดประตูห้องผมเข้ามาทำเอาผมตกใจแม่มาในชุดนอนผ้าเบาบางยาวแค่เข่า ผมลุกนั่งแม่ยิ้มๆปิดไฟดวงใหญ่เหลือแค่ไฟหัวเตียงกับที่โต๊ะทำงานผม แม่เดินเข้าหายืนตรงหน้าผมๆอึกอักถา “แม่มีอะไรกับผมเหรอ” แม่ยิ้มๆว่า “พ่อได้คุยกับชัยแล้วใช่ไม” ผมอึ่งเลยแต่พูดไป “เรื่องอะไร”แม่พูดเสียงอ่อนหวาน “อย่าทำเป็นไม่รู้สิพ่อบอกได้คุยกับชัยแล้ว”ผมพยักหน้าก้ม แม่ถาม “ตกลงชัยว่ายังไง”ผมส่ายหัวพูดเพียงว่า “แม่เป็นแม่จะให้ผมทำไง”แม่บอก “ก็ทำอย่างที่ชัยอยากทำสิแม่รู้ชัยต้องการทำอะไร” ผมมองสบตาแม่ๆเลยบอก “แม่ก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่งชัยคิดแค่นั้นก็พอ แม่รักชัยและพ่อแต่แม่ทนมาสองปีกว่าแล้วทนกับพ่อที่ให้ เออ..อย่างนั้นกับแม่ไม่ได้แม่ยังมีความต้องการยังมีไฟที่ร้อนระอุจนอกจะแตกอยู่แล้ว” ผมถาม “ทำไมต้องเป็นผม” แม่บอก “จะให้แม่ไปเอากับคนอื่นเหรอแบบนั้นชัยไม่เสียดายหรือไง”ผมผงะพูดไม่ออกเลยแม่พูดอีก “ชัยช่วยแม่เถอะแล้วครอบครัวเราจะมีความสุขตลอดไปหรือชัยรังเกียดแม่”ผมรีบสบตาแม่และสั่นหน้าพูดออกไปแบบลืมตัว “ม..ไม่ผมไม่เคยคิดรังเกียดแม่เลย”ผมสะอึกไม่รู้พูดไปได้ไงแม่ยิ้มๆบอก “แอบชอบแม่ใช่ไม”ผมก้มหน้า “ครับแต่ก็แค่คิดฝันบ้าๆบอๆ”แม่บอก “แม่ยินดีจะทำฝันชัยให้เป็นจริง”แม่ลงนั่งข้างผมแม่บอก “ตกลงนะเราสองคนจะได้ไม่อึดอัดเก็บกดกันอีกต่อไป”ผมพยักหน้าก้มพูดอ้อมแอ้ม “ผ..ผมไม่เคย”แม่เอามือลูบหน้าหัวผมๆหันมองแม่ๆยิ้มๆ “หญิงชายของคู่กันเรื่องสมสู่เสพสุขมันเป็นธรรมชาติๆจะสอนเอง เออ..อีกอย่างแม่ทั้งคนไม่ใช่เรื่องลำบาก ทำใจให้สบายผ่อนคลายแล้วทกอย่างจะดีเอง”ผมไม่พูดอะไรแต่แม่จับผมลงนอนหงายแม่ขยับตัวเข้าเบียดชิดผมแล้วพูดว่า “ให้แม่จับควยหน่อยนะ”ผมอึกอักนอนเฉยปกติแม่เป็นคนไม่พูดคำหยาบแต่ก็อีกควยคงไม่หยาบอะไรแล้วตอนนี้แม่เอามือลงลูบจับเป้ากางเกงนอนผมๆตื่นเต้าควยเลยไม่แข็งแม่ก็ยิ้มๆบอก “อย่าตื่นเต้นเกินไปนักผ่อนคลายอย่าคิดมากๆแล้วจะไม่สู้ไม่สนุก”ผมพยักหน้าหันหน้าหลบไม่กล้ามองแม่ๆรูดกางเกงนอนผมลงแล้วลูบคลึงพวกกระโปกผมทั้งจับควยผมถอกแบบชักว่าวไม่นานแค่อึกใจใหญ่ควยผมก็เริ่มพองแข็งในกำมือแม่ผมมองแม่อย่างอายๆแม่กลับบอก “ไม่มีอะไรน่าอาย อยากจับหีแม่บ้างไมหละ”ผมอึกอักแต่ม่นั่งกางขาจับมือผมที่เกร็งๆสั่นๆล้วงซุกเข้าไปในชายชุดนอนสัมผัสเป้ากางเกงในที่มีขนาดเต็มอุ้งมือผมๆตกใจจะดึงมือออกแม่บอก ไม่เป็นไรจับเถอะยังไงเราก็จะเย็ดกัน”ผมปากมือสั่นแต่ทำใจเอามือลูบบีบเป้ากางเกงในแม่ๆหลับตาเคลิ้มมือจับควยผมถอกจนแข็งแม่ยื่นมือไปปิดไฟหัวเตียงเหลือเพียงไฟโต๊ะทำงานดวงเล็กที่ห่างออกไปแม่ขยับตัวเอามือสอดเข้าในชายชุดนอนแล้วรูดกางเกงในลงจนหลุดผมนอนตัวเกรงสองมือกำแนบข้างตัว แม่หันมองผมเห็นควยผมผงกสั่นๆเหมือนจะอ่อนตัวแม่รู้ดีว่าผมประหม่าเกรงๆและตื่นเต้นแม่ยิ้มให้เอามือลูบแก้มใบหน้าผมพูดเบาๆ “ทำใจให้สบายเราจะมีความสุขด้วยกัน”แล้วแม่ขยับตัวขึ้นเตียงนั่งคร่อมทับหน้าขาเหนือเข่าผม มือแม่จับควยผมถอกชักอีกมือจับบีบพวกกระโปกเบาๆผมนอนนิ่งตัวเกร็งจนควยผมแข็งสุดๆแม่ขยับตัวขึ้นคล่องที่หน้าท้องผมๆไม่เห็นอะไรเพราะชุดนอนแม่ปิดคลุมอยู่หน้าท้องผมแต่แม่เอามือล้วงจับควยผมแล้วแม่โย่งตัวขึ้นแม่เอาหัวควยผมสัมผัสร่องระหว่างขาผมรู้สึกได้ว่ามันหนีบๆเกรงๆแต่เนื้ออ่อนนุ่มแม่ค่อยๆขยับก้นลงทำให้หัวควยผมถูลงในร่องแน่นอนร่องหีแม่ๆหลับตาเคลิ้มขยับก้นขึ้นลงให้ควยผมถูไถในร่องหีผมรู้สึกลำดุ้นควยผมสัมผัสบางอย่างที่สากๆคงไม่ผิดต้องเป็นขนหมอนไม่แค่นั้นผมรู้สึกร่องหีแม่ที่ดุ้นควยผมถูไถมันแฉะๆลื่นๆแม่ยกก้นขึ้นสูงจับควยผมตั้งตรงหัวควยผมเขี่ยขยับที่ร่องหีแล้วแม่ค่อยๆหย่อนก้นตัวลงทำให้หัวควยผมค่อยๆสอดแทงเข้าในรูหีแม่ที่คับรัดแน่นจนผมเจ็บหัวควยและหนังรอบๆตึงเหมือนเส้นสองสลึงจะขาดผมหลุดปากไปว่า “เจ็บ” แม่กลับบอก “นิดหน่อยไม่เท่าไรเดี๋ยวก็ดีเอง”แม่ค่อยๆขยับก้นขึ้นลงๆแต่ละทีก็กดตัวลงแม่ค่อยๆทำทั้งซีดปากร้องอุยๆจนที่สุดแม่ลงนั่งทับบนหัวเหน่าผมควยผมเสียบแทงเข้ารูหีแม่จนสุดหมดลำโคนแม่นั่งแล้วขยับก้นส่ายหีบดควยผมๆรู้สึกถึงความอบอุ่นในตัวในรูหีแม่ส่งผ่านหัวควยลงถึงรูตูดความอบอุ่นจากในตัวแม่ซึมขึ้นถึงผมบนหัวผมทุกเส้นทั้งซ่ากระจายไปทั่วขุมขนของผมแม่ครางซีดปากสะบัดหน้าแม่ก้มตัวสองแขนคร่อมตัวผมยกก้นขยับขึ้นลงแต่ไม่ให้ควยหลุดจากรูหีผมสุดเสียวเกรงตัวนอนนิ่งแม่ถามเสียงสั่น “หายเจ็บหรือยัง”ผมพยักหน้าแม่ก็เริ่มขย่มจากช้าเป็นเร็วแบบซอยๆแต่ไม่หนักแม่ส่ายสะบัดหน้าครางร้อง “ดีๆจังควยแข็งแม่เสียวหีสุดจะทนแล้ว”ผมกัดฟันพูดไม่ออกแม่บอกอีก “จับนมแม่สิ” ใช่เต้านมแม่ในอกชุดนอนกำลังแกว่ากระเพื่อมอยู่ตรงหน้าผมๆอยากจับแต่เกรงๆอยู่ แม่จับมือผมขึ้นมากดจับที่เต้านม ให้ตายนี่ครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสจับนมผู้หญิงผมตื่นเต้นมากแต่เมื่อเป็นโอกาสผมก็เอามือบีบลูบคลำเต้านมแม่นุ่มแต่ตึงมืออย่างบอกไม่ถูกขนาดก็เต็มล้นผ่ามือผมๆเริ่มบีบคลึงขย้ำเล่นแม่ไม่ห้ามหรือว่าอะไรผมเลยเอามืออีข้างจับนมอีกเต้าจับสองเต้าบีบคลึงอย่างสนุกมือแม่ขยับก้นขึ้นลงไม่มีหยุดมีอยู่ทีควยหลุดจากรูหีแม่ล้วงจับยัดใส่เข้าไปใหม่ผมสุดเสียวแม่ร้องครางเสียงระงมในที่สุดแม่ทิ้งตัวลงกอดทับทาบร่างผมหายใจหอบแม่คางบอก “ไม่ไหวแล้วเสียวเงี่ยนเหลือเกินเย็ดแม่สิ”แน่นอนแม่คงเหนื่อยจากการขย่มควยผมๆขยับตัวพลิกให้แม่ที่กอดทับผมหันลงนอนหงายแน่นอนควยผมหลุดจากรูหีแม่ๆลงนอนหงายถลกชายชุดนอนขึ้นเกือบถึงเอวกางขาออกยกสองเข่าตั่งให้ผมเข้าไปนอนทับในระหว่างขาผมถอดเสื้อออกเพราะลำคาน ให้ตายผมได้เห็นหีแม่ที่ผมเย็ดเป็นครั้งแรกผมตะลึงมองด้วยใจระทึกถึงจะมืดเพราะแสงจากโคมไฟโต๊ะทำงานไม่ได้หันส่องตรงมาทางเตียงนอนผมก็ยังพอเห็นร่องหีแม่เปิดอ้าพอเห็นร่องรูที่แม่เอาควยผมยัดใสและขย่มเมื่อครู่ดูเยิ้มเป็นมันขนหมอยแม่จากง่ามขาแคมทั้งสองข้างขึ้นปกคลุมโหนกหีเป็นแนวสามเหลี่ยมขนยาวดกดำแต่ไม่ลกผมสุดจะทนในความงามของหีแม่เลยเอามือลงลูบจับบีบคลึงแม่ผงกหัวก้มมองแบะปากหน้าบูดเบี้ยวแม่บอก “แม่เงี่ยนเย็ดแม่สิ”ผมไม่รอช้ามันเป็นธรรมชาติที่ไม่ต้องมีคนสอนผมจับควยแทงแยงเข้ารูหีแล้วก้มตัวลงสองแขนคร่องร่างแม่จากนั้นโดยธรรมชาติผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดหีแม่แม่ร้องครางโอยๆซีดปากสะบัดหน้าสองมือจิกกำผ้าปูที่นอนผมถาม “แม่เจ็บไม่ครับ”แม่พูดเสียงสั่น “ไม่ๆเจ็บมีแต่เสียวเงี่ยน”แม่ผวาสองแขนโอบดึงผมลงกอดรัดจูบไซร้ใบหน้าผมเหมือนคนบ้าทั้งพร่ำพูด “ดีๆเหลือเกินลูกแม่ๆทำหน้าที่แทนพ่อได้ดีเกินคาด”ผมรู้สึกภูมิใจเลยบอกไปว่า “ผมจะทำให้ดีที่สุดครับ”แม่บอก “ดีแล้วเย็ดแรงๆไม่ต้องกลัวแม่เจ็บถ้าชัยเจ็บก็ทนหน่อยนะเพื่อแม่”ผมตอบรับด้วยการกระเด้ากระแทกควยใส่หีแม่อย่างหนักหน่วงสลับซอยเย็ดถี่ๆแม่ร้องครางหายใจหอบส่ายเอวแอ่นหีสองขาขยับถีบแม่ดิ้นเหมือนปลากถูกทุบหัวผมสอดมือจับอกเต้านมแม่บีบขย้ำ ด้วยความที่แม่ห่างควยพ่อไม่เย็ดมานานผมเย็ดแม่ไม่นานแม่ก็กัดฟันกรีดเสียงร้องร่างเกร็งสั่งกระตุกหายใจสะอึกสำลักแล้วหยุดดิ้นผมก็ครั้งแรกที่ได้เย็ดผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่หมดจนหยดสุดท้ายจากหัวควยผมๆกอดทับหน้าซบไหล่แม่ด้วยความเหน็ดเหนื่อยไม่นึกเลยคนเย็ดกันจะเหนื่อยขนาดนี้แม่จับผมจูบดูดปากใช้ลิ้นกับผมซึ่งผมไม่เคยแรกก็รู้สึกแหยงๆอยู่บ้างแต่ความอบอุ่นจากลิ้นปากแม่ทำให้ผมไม่ถอยแต่กลับชอบแม่บอก “ดีจังชัยชอบไม”ผมเลยบอก “เหนื่อยจังครับ”แม่ยิ้มๆ “ครั้งแรกก็คงแบบนี้ต่อๆไปคงชินเอง”ผมยิ้มรับลองหอมแก้มแม่ๆยิ้มบอก “ต่อไปถ้าเงี่ยนอย่าชักว่าวนะมาหาแม่ๆจะให้เย็ด”ผมตอบเพียง “ครับ”แล้วผมพลิกตัวลงนอนข้างแม่ด้วยความเหนื่อยหมดแรกผมก็สลบหลับไป
ผมตื่นมาอีกที่ก็จะฟ้าสางไฟในห้องเปิดสว่างแม่ตื่นก่อนผมคงไปเปิดไฟแต่ไม่ไปไหนนอนมองรอผมอยู่ ผมรู้สึกเขินๆเพราะยังนอนเปลือยอยู่แถวควยโด่ด้วย แม่ยิ้มๆว่า “ตื่นแล้วแต่ไอ้หนูตื่นก่อนแข็งโด่เชียว”ผมจะเอาผ้าห่มปิดแต่แม่กลับลูบจับควยผมบอก “อายอะไรมันเป็นธรรมชาติ”ผมยิ้มเขินๆแม่บอกอีก “จับนมแม่สิ”ผมทำตามเอามือลูบคลำจับอกเต้านมแม่ๆถาม “เป็นไงชอบไม”ผมบอก “ชอบครับนมแม่นุ่มๆตึงๆดี”แม่พูดอีก “ไม่ได้ถามเรื่องจับนมแม่ถามเรื่องเอากัน”ผมยิ้มพยักหน้าผมถามแม่อย่างเกรงใจ “เออ..ทำไม่แม่..เอาผม”แม่พูดเสียงหวาน “พ่อก็บอกแม่ก็พูดแล้วไงหรือชัยอยากให้แม่มีคนอื่น”ผมรีบบอก “ไม่ๆครับ”แม่ยิ้มว่า “แม่ก็รู้เราแอบมองชอบแม่อยู่แม่กับพ่อเลยดูว่าทุกอย่างน่าจะลงตัว”ผมเลยบอก “ครับแม่เป็นคนสวยผมคิดถ้ามีแฟนจะหาสวยอย่างแม่คงยาก”แม่ถาม “แบบนี้คงเก็บเอาแม่ไปชักว่าวด้วยแน่เลย”ผมหน้าชาอายๆเลยบอกไป “ผมรู้สึกผิดที่แอบชอบและทำแบบนั้น”แม่ยิ้มบอก “ไม่เป็นไรแต่ต่อไปอยากเมื่อไรบอกได้แม่จะไม่ขัดสำคัญอย่าชักว่าวให้เสียสุขภาพจิต”แม่ยิ้มจูบปากผมแล้วขยับพลิกตัวนอนคว่ำหันบอกผม “ไม่เอาหละชักว่าเมื่อยมือ” แม่จะ..เออ..ทำไร”แม่ยิ้มให้ผม “เมื่อคืนแม่พูดแล้วไงจำไม่ได้เหรอเมื่อกี่ก็บอกจะบอกอีกทีก็ได้ ควยแข็งแบบนี้อยากทำไรก็ทำมีแม่อยู่ทั้งแต่ห้ามชักว่าวคนคิดเอาเอง”ผมยันศอกพลิกตัวกึ่งนั่งนอนมองดูแม่นอนนิ่งใจผมเต้นแรกแต่เอามือสั่นๆยื่นไปจับสะโพกแม่ๆก็เฉยผมเลยลูบก้นแม่ๆหันหน้ามาทางผมพูดขำๆว่า “อย่ามือสั่นสิ”ผมยิ้มๆดึงถลกชุดนอนแม่ขึ้นผมตะลึงตาพองโตเลยก้นแม่กลมขาวเนียนแม่พูดเบาๆว่า “อยากทำไรก็ทำแม่ไม่หวงไม่ว่า”ผมลุกนั่งมือลูบคลำก้นแม่เอาสองมือแบะแหกง่ามร่องก้นแม่ที่แนบสนิทกันจนผมเห็นรูตูดแล้วก้มลงดมๆก็มีกลิ่นอับสาบๆบ้างแต่มันยั่วกิเลสเป็นที่สุด แม่กางขาออกนิดทำให้ผมเห็นไรขนหมอยลึกต่ำลงไปดูเป็นกีบร่องคงรูหีผมบอก “ก้นแม่สวยจัง”ผมลูบคลำนิ้วรูดลงร่องก้นแล้วค่อยๆเอานิ้วแยงลงในรูตูดแม่ขมิบตูดพูดโดยไม่มองผม “แค่ลูบจับคลำเอานิ้วแยงรูตูดจะหายเงี่ยนเหรอ” ผมไม่รอช้าพลิกตัวขึ้นนอนคว่ำทับบนหลังแม่เอาควยกระเด้าถูลงในร่องง่ามตูดแม่ร้อง อุยๆแล้วขยับดันตัวก้นขึ้นเกือบเป็นโก่งโค้ง ผมดูหนังมาก็หลายพอรู้แบบนี้แม่คงจะให้ผมเล่นทางข้างหลังผมลงนั่งคุกเข่าตัวประกบแนบก้นแม่เอามือจับเอวแล้วกระเด้าสองสามทีเพราะผมไม่เคยควยที่แข็งมันเลยลู่รูดที่ร่องหีแม่เอามือล้วงจับควยผมให้ถูกที่ถูกทางแล้วผมกระเด้าแทงทีนี้ควยเข้ารูหีแม่ๆร้อง “อุยๆถูกที่ทางแล้ว”ผมย่อตัวนิดมือกะจับสะโพกก้นแม่แล้วแทงเสยแม่ร้อง ว้าย!ผมบอก “แม่มันเข้าแล้วครับ”แม่บอก “ดีๆใจเย็นๆเบาๆก่อน”ผมบอก “เจ็บครับ”แม่พูดเสียงดังนิด “ก็บอกให้ค่อยๆก่อนไง”แม่คราง ฮือๆซีดปากผมค่อยๆกระเด้าชักควยเข้าออกอยู่สี่ห้าทีก็บอก “ไม่เจ็บเท่าไรแล้ว”แม่เลยว่า “เอาแรงๆสิแม่เสียวใจจะขาดแล้ว”ผมสนองตอบกระแทกควยเข้าใสแรงๆแบบไม่กลัวเจ็บ ผมยังใหม่ไม่เคยก็เลยทำได้แค่จับเอวลูบสะโพกก้นแม่โยกตูดเข้าออกพยายามไม่ให้ควยหลุดจากรูหีผมก้มดูควยที่เข้าๆออกๆมีคราบเมือกมันๆเลอะทั้งดุ้นทำให้ผมยิ่งเสียวเงี่ยนกระแทกควยใส่หีแม่แบบไม่เกรงใจแม่สะบัดหัวร้อง “อุยๆโอยๆดีๆจังแรงๆแม่เสียว”ผมเย็ดโดยไม่เปลี่ยนท่าอยู่นานพอควรจนแม้เอาฟากที่หมอนเอามือทุบที่นอนร้องว่า “ไม่ไหวแล้ว”ผมกระเด้าต่ออีกห้าหกทีก็หลั่งน้ำกามใสในรูหีแม่ๆทรุดตัวลงนอนราบผมนอนทาบทับบนหลังแม่หายใจหอบเหนื่อยผมก็เช่นกันเราไม่พูดอะไรกันอยู่ครู่จนแม่บอก “แม่ต้องไปดูพ่อก่อน”ผมลงนอนหงายแม่เอาชุดนอนปิดก้นหันมาจูบหอมแก้มใบหน้าผมไปทั่วแม่พร่ำพูดเบาๆ “ดีจังแม่ไปหาพ่อก่อนนะ”แล้วแม่ขยับตังลงจากเตียงเดินออกจากห้องผมไป...

ดูข้อมูลส่วนตัว

2 2 on Thu Dec 17, 2015 10:25 am

nana

เกะนิน
เกะนิน
แม่ออกจากห้องผมๆยังนอนต่อเพราะฟ้ายังไม่สว่างและวันที่ผมไม่มีเรียนตอนเช้า พอสายผมก็ออกจากห้องมาดูแลพ่อเพราะแม่ไปทำงานแล้วพ่อถามผม “เป็นไงบ้างเมื่อคน” ผมอึกอักเขินๆแต่ก็บอกไปว่า “ดีครับ”พ่อขำถาม “ดีเฉยๆหรือดีมาก”ผมบอก “ดีมากครับ”พ่อเลยพูดคุยกับผมว่า “แม่บอกว่าชัยทำหน้าที่แทนพ่อได้ดีมาก”แม่เขาพอใจ”ผมพูดอย่างประหม่า “ผมไม่เคยก็พึ่งครั้งแรก”พ่อเอามือจับหัวผมยีๆพูดขำๆ “ครั้งแรกแต่ก็ทำได้ดีแม่เขาไม่ผิดหวังแล้วยังมีครั้งที่สองเมื่อเช้าแม่เขาพอใจมาก”ผมคิดแสดงว่าแม่รายงานบอกพ่อหมดผมเลยถามไปว่า”แม่บอกพ่อหมดเลยเหรอ”พ่อบอก “ไม่มีอะไรที่เราจะต้องปิดบังกัน”ผมพยักหน้าก้ม พ่อลูบหัวผมแล้วบอก “จะอายไปทำไมแม่เขามีความสุขพ่อก็สบายใจบ้านเรามีกันแค่นี้รู้กันแค่นี้ถ้าชัยมัวแต่คิดกลัวจะทำให้ปลดปล่อยไม่เต็มที่แล้วความสุขจะขาดไม่ครบไม่ต้องกลัวที่จะเอากับแม่อีกไม่ต้องเกรงใจพ่อ”ผมพยักหน้ารับ พ่อย้ำ “สัญญากับพ่อสิว่าจะไม่ผวนหน้าผวนหลังอะไรอีกแม่บอกชัยยังเกรงๆชัยต้องตัดความรู้สึกบางอย่างออกแล้วทำทุกอย่างที่ต้องการแม่เขารับได้และพร้อมจะสนองชีวิตก็มีแค่นี้”ผมรู้สึกมั่นใจจากที่พ่อพูดก็เลยรับปาก “ครับผมให้สัญญา”พ่อยิ้มอย่างพอใจ สายผมออกไปเรียนผมกลับมาก็ค่ำเห็นพ่อนั่งทำงานอยู่ผมเข้าไปทักคุยกับพ่อตามปกติแต่พ่อก็พูดขึ้นว่า “คืนนี้อย่าต้องให้แม่เข้าหานะชัยคงเข้าใจ”ผมพยักหน้ารับพ่อเลยพูดว่า “อย่าลังเลสิมั่นใจอยากทำไรก็ทำแม่เขาพร้อม”ผมบอก “ได้ครับ”ผมอาบน้ำเสร็จผมคิดในเมื่อมีคืนแรกครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อๆไปอีกอย่างสัญญากับพ่อแล้วว่าจะเต็มที่ทุกรูปแบบคิดแล้วผมเดินไปเปิดประตูห้องนอนแม่ๆนั่งอ่านหนังสือที่เก้าอี้นวมเหมือนรอผมแม่ยิ้มให้ผมแล้วบอก “นึกว่าแม่จะต้องไปตามเข้ามสิ”แม่ลุกไปนั่งที่เตียงเรียกให้ผมไปนั่งด้วยไฟในห้องสว่างจ้าแม่ไม่บอกให้ปิดไฟแม้แต่ดวงเดียว ผมนั่งห่างนิดยังประหม่าเขินอยู่แม่ขยับเข้าชิดผมเอามือจับลูบหน้าผมแล้วบอก “เมื่อคืนก็ผ่านไปได้ดียังจะคิดอะไรอีก”ผมสั่นหน้าแม่เลยถาม “อยากให้แม่ทำไรบ้างบอกมา”ผมยิ้มๆมองแม่แล้วทำใจกล้าบอกแม่ไปว่า “ผมอยากให้แม่แก้ผ้าให้ผมดูได้ไมครับ”แม่บอก “ได้สิยังไงแม่ก็แก้อยู่แล้วแต่ชัยแก้ให้แม่ดูก่อนตกลงไม”ผมพยักหน้าขัดๆเขินๆแต่ก็รูดกางเกงลงควยผมยังหดไม่แข็งแม่อมยิ้มมองพูดสั้นๆ “ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็แข็ง”แล้วแม่ลุกยืนตรงหันหลังให้ผมแล้วปลดสายชุดนอนลงจากบ่าเท่านั้นร่างแม่ที่ไม่มีชั้นในแม้แต่ชิ้นเดียวก็เปลือยเปล่าผมตะลึงมองแผ่นหลังแม่ที่ขาวเนียนก้นแม่กลมแน่ขาวผ่องไม่หย่อนยานควยผมที่หดเริ่มยืดแข็งอย่างรวดเร็วหัวใจผมเต้นแรงแทบระเบิดออกจากอก แม่หันหน้ากลับมาให้ตายอกนมแม่โตเป็นเต้าขาวผ่องไม่หย่อนยานแม่ดูมีหน้าท้องเล็กน้อยแต่ไม่อ้วนผิวแม่ขาวนวลเขียนไม่มีที่ติโหนกหีแม่ปกคลุมไปด้วยขนหมอยที่ดกดำขาอ่อนขาวเนียนเรียวได้สัดส่วนให้ตายผมคิดเสียดายถ้าแม่จะไปให้คนอื่นปู้ยี้ปู้ยำดีแล้วที่ผมทำใจทำหน้าที่แทนพ่อ แม่มองควยผมแล้วยิ้มอย่างพอใจ “แค่แก้ผ้าให้ดูก็แข็งแล้ว”แม่เข้าชิดเอาสองมือจับลูบหัวผมแล้วบอก “แม่เข้าใจความรู้สึกชัยแต่เมื่อคืนเราก็ได้ผ่านจุดนั้นไปแล้วแถมเมื่อเช้าอีกทีนี่แม่แก้ผ้าให้หมดแล้วต่อไปชัยไม่ต้องเกรงใจอยากทำอะไรก็ทำแม่พร้อมรับไม่หวงห้าม”ผมตอบ “ครับ”แม่เอาหน้าผมเข้ากอดซบอกที่นุ่มนิ่มผมคลุกหน้าไซร้จูบสุดดมอกหอมแม่ประคองเต้านมแล้วเอาหัวนมให้ผมอมดูดผมเอามือลูบขนหมอยจับหีแม่อีกมือจับนมอีกเต้าผมรู้สึกได้ว่าหัวใจแม่ก็เต้นแรงพอๆกับผมๆเอานิ้วสอดแยงเข้าในร่องหีที่ชื้นแฉะสัมผัสแคมในที่อ่อนนุ่มติ่งแตดที่เล็กๆที่แข็งตึงแม่สะดุ้งย่อตัวร้อง อุยๆ ผมเงยหน้าถาม “แม่เจ็บเหรอ”แม่ส่ายหน้าแสยะยิ้มว่า “เสียว”ผมดูหัวนมแม่อีกมือบีบขยี้หัวนมเบาๆอีกมือเอานิ้วแยงเข้ารูหีที่เปียกแฉะแม่พูดเหมือนคราง “อุยๆเสียวเงี่ยน”แม่ทรุดตัวลงนั่งข้างมองดูควยผมๆอายๆนั่งห่อตัวเขินๆไม่กล้ามองสบตาแม่ชำเลืองตามองผมแล้วยื่นมือจับควยผมถอกแม่ถาม “ชัยพอใจแม่ไม”ผมบอก “พอใจครับแม่สวย”แม่ว่า “แล้วนั่งตัวรีบเกรงใจอะไรหละ”แม่พูดแบบนี้ทำให้ผมตัดสินใจจะถูกผิดก็เคยเอากันมาแล้วผมไม่ควรเกรงใจหรือคิดอะไรอีกต่อไปผมหันเข้ากอดจูบดูดปากลิ้มกับแม่ทันทีแม่ตอบรับด้วยดีเหมือนคนหิวกระหายมือถอกควยผมๆก็จับนมแม่บีบคลึงผมจูบไซร้ลงซอกคอแม่แอ่นอกให้ผมจูบดูดหัวนมแม่ครางบอก “บีบนมแรงๆก็ได้แม่เงี่ยนชัยต้องเย็ดให้แม่หายเงี่ยนนะ”ผมบอก “ครับแม่เออผมขอดูหีแม่ชัดๆหน่อยนะ”แม่ผละตัวยิ้มให้ผมแล้วหันขึ้นนอนหงายบนเตียงถ่างขาเข่าสองข้างตั้งเอามือลูบหีแม่พูดเชื้อเชิญ “มาสิมาดูให้เต็มตา”ผมเข้าไปนั่งในระหว่างขาแม่ๆเอาสองมือวางแนบข้างตัวแล้วบอก “แหกดูหีแม่ให้เต็มตาสิ”ผมเอามือค่อยๆลูบหีแม่จับขนหมอยขยุ้มดึงแล้วแบะแหกหีไฟที่สว่างทำให้ผมเห็นหีแม่ส่วนในชัดแคมในเป็นเนื้อกีบเล็กๆสองกีบดูอ่อนนุ่มสีคล้ำนิดที่ซ่อนในแคมนอกเปิดอ้าจนเห็นรูหีที่แฉะเปียกขึ้นมาที่สุดแคมในๆร่องหีเป็นจุดติ่งเนื้อที่ผมเข้าใจว่าคือแตดเม็ดเสียวผมเอานิ้วแตะกดเขี่ยเบาๆแม่สะดุ้งเกร็งก้นแม่ผงกหัวก้มมองพูดเสียงสั่น “พอใจไม”ผมบอก “หีแม่สวยจัง”แม่แสยะยิ้ม “หีแม่สะอาดนะ”ผมเอานิ้วแยงเข้ารูหีแม่มืออีกข้างลูบขย้ำขยุ้มขนหมอยแม่ร้อง “อุยๆเสียวๆนิ้วไม่เอาๆควยเถอะชัยลูกแม่”ผมบอก “ครับผมก็เงี่ยนอยากเย็ดแม่เต็มทนแล้ว”แม่พูดเสียงกระเส่า “รออะไรอยู่หละเย็ดกันก่อนคืนนี้นอนกับแม่ทั้งคืนอยากทำไรกับแม่ก็ทำได้มีแรงจะเย็ดกับแม่กี่ทีก็ได้แม่ให้เย็ดพรุ่งนี้วันหยุดจะเย็ดกันทั้งวันแม่ก็ไม่ว่า”ผมขยับตัวเข้าประชิดในง่ามขาแม่ๆโอบดึงผมลงกอดจูบอย่างหิวกระหายร่างเปลือยผมและแม่แนบสัมผัสกันเกือบทุกสัดส่วนเว้นแค่ขาที่แม่กางรับตัวผม มือผมสอดแทรกร่างที่แนบกันเพื่อกดบีบขย้ำเต้านมแม่ควยกระเด้าแทงแบบไม่ก้มดูผิดไปสองทีแต่ตำแหน่งหีกับควนมันตรงและชิดกันทีที่สามไม่ผิดควยผมถูกรูหีแม่ผมกดแทงมันเข้าทันทีรูหีแม่ถึงจะเปียกแฉะแต่ก็คับแน่นมากแม่สะบัดหน้าออกจากจูบปากดูดลิ้นผมแม่กัดฟันซีดปากครางโอยๆเกร็งขาหน้าท้องแข็งผมรู้สึกได้ผมถามแม่ “เจ็บเหรอ”แม่กัดฟันพูด “กระเด้าไปไม่เป็นไร”ผมบอก “แม่ผมขอโทษนะครับ”แม่พยักหน้าแล้วผมก็เริ่มกระเด้าแทงควยเข้ารูหีแม่จนสุดดุ้นแล้วชักเข้าออกซอยเย็ดอย่างเมามันทั้งที่ผมเองก็เจ็บควยแต่ความเจ็บก็หายไปกลายเป็นความเสียวมันในไม่กี่ทีที่ผมซอยเย็ดเพราะรูหีแม่มีเมือกรอหล่อลื่นอยู่แล้ว ผมพยายามใช้ลีลาที่ดูจากหนังโป้ผมกดควยแทงแนบสนิทกับหีแม่แล้วบดส่ายทำให้หัวเหน่าโคนลำควยผมถูไถ่กับโหนกหีและขนหมอยแม่ผมขยับก้นกดควยให้ถูไถกับเม็ดเสียวที่หีแม่ๆร้องครางโอยๆซีดปากไม่ขาดเสียงสลับจูบปากดูดลิ้นผม แม่กอดรัดผมแน่นยกก้นแอ่นหีส่ายสู้ควยผมที่กดบดเย็ดอย่างไม่มีความอาย ในเมื่อแม่เร้าร้อนขนาดนี้ผมเอามือที่บีบขย้ำเต้านมลงมาลูบขาอ่อนสะโพกแล้วจับก้นบีบผมกระเด้าซอยควยเย็ดช้าเร็วตามจังหวะและแรงที่พอมีมือจับก้นลูบลงบีบตูดเอานิ้วกลางกดแยงแทงเข้ารูตูดแม่ร้อง ว้าย!ขมิบตูดทำให้หีขมิบตอดควยผมแม่ร้องครางเสียงระงมแอ่นสะโพกลอยตูดไม่ติดพื้น แต่แม่ก็ไม่ห้ามที่ผมเอานิ้วแยงรูตูดผมเลยควานนิ้วในรูตูดที่คับแน่นแต่รู้สึกมีเมือกน้ำเปียกที่มือผม มืออีกข้างผมสอดยันเข้ามาจับเต้านมบีบแม่ขมิบตูดส่ายเอวร่อนหีทั้งครางร้องหายใจแรงถี่จนสะอึกสำลักผมเอามือบีบตูดแม่ไว้นิ้วอยู่ในรูตูดควยก็ซอยเย็ดในรูหีนมก็ไม่ว่างถูกมือผมบีบขย้ำทั้งที่แม่กอดรัดผมๆจับนมแม่ลำบากเลยเอามือนิ้วออกจากจับตูดแม่แล้วยันตัวขึ้นแม่ปล่อยแขนที่กอดรัดผมๆหยุดพักการกระเด้าลุกนั่งก้มดูควยที่แนบสนิทกับขนหมอยที่เปียกแฉะควยทั้งดุ้นมุดหายเข้าไปอยู่ในรูหีแม่หายใจเหนื่อยหอบสองมือกำแน่นแนบข้างตัวผมเอามือลูบไร้ขาอ่อนและสะโพกก้นแม่ทั้งสองข้างผมพร่ำออกมา “แม่สวยจัง”แม่พูดเสียงสั่ง “แม่เป็นของชัยเป็นเมียเป็นทุกอย่างที่ชัยต้องการให้เป็น”แม่พูดจบผมเริ่มชังควยเข้าออกซอยเย็ดแต่ไม่ให้ควยหลุดจากรูหีผมเอานิ้วมือแหวกดงขนหมองลูบแคบนอกและในที่ลำควยผมถูรูดมันเปียกแฉะผมรู้ไม่ใช่น้ำจากควยผมแต่เป็นน้ำหีแม่ที่เสียวเงี่ยนสุดๆผมเอานิ้วกดเขี่ยขยี้เม็ดแตกเบาๆทั้งที่ควยยังกระเด้ามืออีกข้างยื่นไปจับคลลำบีบเต้านมแม่กัดฟันสะบัดหน้าซ้ายขวาผมบอก “นมแม่นุ่มดีจังหีแม่ก็เย็ดดีเหลือเกิน”แม่กัดฟัดพูด “บีบนมแม่แรงๆเย็ดหีแม่หนักๆแม่เงี่ยน”ผมบอก “ครับ” แล้วก้มตัวลงมือที่บีบนมยันพื้นคร่อมตัวแม่ก้มหน้าลงคลุกไซร้สองเต้านมซ้ายขวาแล้วอมดูดหัวนมอีกมือยังล้วงลูบขนหมอยจับหีแม่กระเด้าหีสู้มือควยผมผมสุดเสียวมันกระแทกควยใสหีแม่สุดแรงไปหลายทีจนเต้านมที่เต่งตึงสั่นกระเพื่อมแม่ไม่ร้องห้ามแต่ร้องครางโอยๆหน้าท้องเกร็งแข็งหายใจหอบขัดผมเอามือบีบนมแม่แล้วถาม “ดีไม่ครับแม่ผมเย็ดแรงๆแบบนี้”แม่สะบัดหน้าครางบอก “ดีๆเอาแรงๆเอาให้น้ำแตกเลยแม่จะเสร็จน้ำหีจะแตกแล้ว”ผมเร่งซอยเย็ดหนักๆอีกเป็นสิบทีก้มหน้าดูดหัวนมสลับซ้ายขวาจนขาแม่เกร็งตัวสั่นกระตุกสองแขนผวาโอกกอดรัดผมแน่นแม่หยุดดิ้นแต่ผมไม่หยุดกระเด้าๆอีกหลายทีแล้วกดควยแนบสนิทกับหีแม่ผมหลั่งน้ำกามอย่างแรงใส่มดลูกในรูหีแม่อย่างท่วมท้นแม่คงรู้สึกได้ แม่จับผมจูบดูดปากอย่างหอบเหนื่อยแม่พูดเบาๆ “อย่าพึ่งเอาควยออกเดี๋ยวน้ำเลอะผ้าปูที่นอน”แม่ยื่นมือไปหยิบกระดาษเช็ดห้าหลายชิ้นมาปิดหีจับควยผมแล้วถึงบอก “เอาออกได้”ผมถอนตัวออกลงนอนหงายควยผมเปียกแม่ลุกนั่งเอากระดาษเช็ดหีและขนหมอยผมยื่นมือไปจับเต้านมแม่ๆไม่พูดว่าอะไรแต่หันมาบอก “แม่ไปล้างก่อนนะ”แล้วแม่ก็ลงจากเตียงไปห้องน้ำ
ผมเหนื่อยหน้ามืดแทบจะสลบผมเกือบหลับแค่เคลิ้มไปนานเท่าไรไม่รู้จนแม่มายืนข้างผมในชุดนอนแล้วบอกผม “ไปล้างตัวสิแล้วมานอนกับแม่” ผมสติผมกลับก็ลุกหยิบกางเกงนอนเดินไปล้างตัวๆเสร็จผมออกมายืนดูแม่ที่นอนหงายหลับตาบนเตียงชุดนอนผ้าเบาบางราบแนบกับร่างเห็นเป็นรูปทรงอกเต้าตั้งส่วนเว้าโค้งโหนกนูนที่ระหว่างขาก็เห็นชัดดูแล้วผมเกิดอารมจนควยตั้งแม่ยังคงนอนนิ่งทั้งที่รู้ว่าผมยืนจ่องมองผมลงนั่งข้างแม่ๆพูดโดยไม่ลืมตาว่า “ดูเฉยๆเหรอ”ผมอึกอักไม่พูดอะไรแต่ค่อยๆเอามือยื่นไปวางทาบลูบคลำโหนกหีนอกชุดนอนแม่ยิ้มๆทั้งหลับตาแล้วบอก “ทำแบบนี้แม่เสียวนะ”ผมเลยบอก “ผมแก้เสียวให้แม่ได้นะครับ”แม่ถาม “มีแรงเหรอพึ่งเอากันไปเมื่อกี่”ผมพูดคำเดียว “มีครับ”แม่อมยิ้มขำ “ก็เอาสิ”ผมไม่รอช้าถอดกางเกงออกขึ้นเตียงแม่ก็กางขาให้ผมเข้าอยู่นั่งในระหว่างขาแล้วถลกชุดนอนขึ้นถึงเอว ผมได้เห็นหีแม่ที่ร่องเปิดอ้ามีหมอยปกคลุมดำแต่เห็นเม็ดแตดและแคมในเปิดอ้าก็คงเพราะพึ่งโดนควยผมทะลวงแทงไปเมื่อครู่ ผมเอามือลูบขนหมอยจับหีที่เปียกชื้นเพราะแม่พึ่งไปล้างมามันนุ่มนิ่มเต็มผ่ามือผมแม่บอก “อย่าจับเล่นนานนะแม่เงี่ยน”แล้วแม่ยกสองขาเข่าขึ้นตั้งและกางออกผมไม่รอช้าขยับเข้าชิดเอาหัวควยถูไถที่ร่องหีสองสามทีแล้วกดแทงแยงเข้าไปในรูหีมันลื่นง่ายกว่าครั้งแรกผมไม่เจ็บเลยแต่กลับเสียวและอบอุ่นหัวควยเป็นที่สุดแม่ร้อง อุยๆ ผมกระเด้าซอยแทงจนควยมิดผมบอก “รูหีแม่เย็ดดีจัง”แม่บอก “ดีๆสิควยแข็งแบบนี้” แม่ดึงผมลงกอดทับผมเอามือกดจับอกเต้านมบีบตูดกระดกขึ้นลงเอาควยซอยเย็ดหีแม่แรงเบาช้าหนักแบบไม่ต้องมีลีลาขอเย็ดมันๆจนแม่ซีดปากคราง “ดีๆมันสุดๆแม่เสียวเงี่ยนเย็ดไปอย่าหยุด”ผมจูบดูดปากแม่แต่ควยไมหยุดซอยเย็ดแม่แอ่นส่ายเอวร่อนหีรับผมเย็ดแม่อยู่นานจนแม่เกร็งตัวขาสั่นกระตุกแล้วผมก็หลั่งน้ำกามอีกครั้ง ผมเหนื่อยหอบซบห้าลงไหล่อกแม่ๆกอดลูบหัวหลังผมแล้วพูดเสียงอ่อน “แม่มีความสุขที่สุดเลย”แม่จูบผมแล้วพร่ำพูด “เย็ดแม่อีกนะถึงแม่จะแก่ไม่ใช่สาวรุ่นก็อย่าพึ่งเบื่อแม่นะ”ผมบอก “ไม่เบื่อครับ”ผมลงนอนตะแคงแม่กอดผมๆจับนมจูบไซร้อกแม่เลยปลดชุดนอนลงจากไหล่เต้านมขาวก็ปรากฏให้ผมจูบไซร้ดูดหัวนม ผมลูบสะโพกขาอ่อนจับคลำทุกสัดส่วนสงวนของแม่ปาก็จูบไซร้ดูดหัวนมด้วยพลังความหนุ่มทั้งความสวยสดเนียนของร่างแม่ทำให้ควยผมยืดตัวแข็งอีกจนควยดุนถูกหน้าท้องแม่ๆร้อง “อุย!อะไรนี่เอาไปเมื่อกี่ควยหดหียังไม่ทันแห้งนี่แข็งอีกแล้ว”ผมเลยบอก “ให้ผมเย็ดแม่อีกนะ”แม่ยิ้มๆส่ายหน้าว่า “ก็เอาสิพ่อหนุ่มพลังม้า”แม่พลิกนอนหงายผมขึ้นนอนทับจับควยยัดใส่รูหีแม่แบบง่ายๆไม่มีลีลาแล้วโยกส่ายควยกระเด้าเย็ดสลับจูบปากดูดนมอย่างสนุกแบบเพลินอย่างไม่รีบ ทีนี้ผมเย็ดนานๆกว่าสองทีแรกแม่ถึงจะไม่ส่ายเอวร่อนหีเหมือนเมื่อครูแต่ก็ดูมีความสุขชอบและพอใจแม่บอก “ดีจังไม่ต้องรีบนะ”เราค่อยๆประคองเย็ดกันนานจนจนน้ำแตกพร้อมกันและคราวนี้ผมถึงกับสลบหลับซบอกแม่ๆก็หลับเช่นกันจนเช้าผมตื่นมาแม่ไม่อยู่บนเตียงแล้วคงออกไปดูแลพ่อตามปกติ...

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]