You are not connected. Please login or register

ทนดูจนได้เสียว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 ทนดูจนได้เสียว on Sun Jan 17, 2016 10:51 am

nana

เกะนิน
เกะนิน
ผมเป็นคนต่างจังหวัดลูกชายคนเดียวบ้านทำไร่สวนอยู่ห่างไกลจากตัวเมือง พ่อเอาผมมาฝากไว้กับลุงที่บวชเป็นพระที่วัดในอำเภอตั้งแต่ผมสิบขวบเพื่อให้ผมได้เรียนหนังสือต่อที่ตำบลเรามีแค่ชั้นประถม ผมกลับบ้านเฉพาะวันหยุดยาวและก็แค่นั้นที่ผมได้กลับไปอยู่กับแม่หรือวันหยุดสุดสัปดาห์ถ้าแม่เข้ามาที่อำเภอก็จะแวะหาผม สามปีให้หลังพ่อผมป่วยแล้วก็ตายจากแม่ผมจึงเป็นม่ายทำไร่สวนอยู่กับย่าปู่ผมเสียไปนานแล้วเรามีลูกจ้างช่วยงานสามสี่คน ผมอายุสิบเจ็ดแล้ววันนั้นเป็นวันหยุดผมกลับบ้านสวนก็มีแค่แม่กับผมและย่า บ้านผมอยู่ลึกเข้าไปในไร่สวนผมกินข้าวกับแม่และย่าอยู่ๆมีชายฉกรรจ์สามคนอาวุธปืนครบมือบุกขึ้นบ้านผมพวกเราตกใจมากเพราะไม่เคยมีโจรแถบแถวนี้มาก่อน แม่ย่าและผมกลัวจนตัวสั่นพวกมันจับเราสามคนมัดมือไขว้หลังจับรวมกันไว้ในห้องนอน มันขู่บังคับให้แม่และย่าบอกที่ซ่อนเงินของมีค้าแม่บอกมันเราไม่มีอะไรพวกมันไม่พอใจมันตบตีย่าและแม่แล้วมันลื้อค้นหาของมีค่าในบ้านก็ได้ไปบ้างซึ่งพวกมันไม่พอใจมันถามแม่มีแค่นี้เองเหรอ พวกมันตบตีแม่ย่าและผม พวกมันคนตัวสูงใหญ่พูดขึ้นว่า ไม่คุ้มค่าเลยมาตั้งไกลนี่ก็มืดดึกจะกลับก็มองไม่เห็นทางลำบากท่าจะต้องค้างที่นี่คืนนี้ คนมีหนวดพูดว่า ทางไม่เห็นแต่พวกมันเห็นหน้าเรา แม่รีบบอก เราจะไม่แจ้งความทำไม่รู้ไม่เห็นอย่าทำอะไรพวกเราเลย ไอ้คนผิวคล้ำดำหน้าดุพูดว่า มันจำหน้าเราได้คงต้องฆ่าปิดปาก ไอ้คนมีหนวดหันมองมาที่แม่และย่าแล้วว่าก็คงต้องอย่างนั้นแต่เสียดายหวะ อีกสองคนหันมองย่าและแม่แล้วยิ้มให้กัน พูดกันว่า เออ มัวแต่ค้นหาของดันมองข้ามของดีๆไปได้ไง พวกมันหัวเราะ พวกมันมาที่ย่าและแม่ คนตัวใหญ่พูดกับคนผิวคล้ำว่า ของมึงใหญ่จัดการกับอีแก่นี่ก่อนเลยกูให้ แล้วมันจิกดึงผมย่าให้ลุกยืนคนผิวคล้ำเอามือจับบีบขย้ำอกเต้านมย่าๆร้อง “อย่าๆแกจะทำไรฉัน” คนมีหนวดตบปากย่าแล้วมันเอาผ้ายัดปากไม่ให้ย่าร้องมันบอก “จะตายแล้วทำตัวให้มีประโยชน์หน่อย” คนผิวคล้ำดำที่บีบนมย่ามันกระชากเสื้อย่าจนกระดุมขาดหมดเผยให้เห็นอกเนื้อตัวย่าที่ขาวเนียน ย่าเป็นแม่ของพ่อแต่ก็ไม่ได้แกมากอายุยังไม่หกสิบส่วนแม่อายุแค่สามสิบปลายๆคนบ้านนอกแต่งานมีผัวลูกเร็วตั้งแต่รุ่น ย่าพยายามดิ้นแต่คนตัวใหญ่ยืนข้างหลังจับแขนย่าไว้แล้วจิกผมย่าให้ย่าเงยหน้าและแอ่นอก คนผิวคล้ำก้มลงซุกไซร้จูบอกย่าแล้วมันกระชากยกทรงย่าจนขาดออก ผมเคยเห็นย่าอาบน้ำแต่ไม่เคยเห็นย่าอกเปลือยสองเต้านมย่ายังเป็นเต้าขาวเต่งตึงไม่โตมาก พวกมันหัวเราะชอบใจ คนผิวคล้ำทั้งจูบดูดหัวนมคลุกหน้าไซร้ไปทั่วสองอกเต้าของย่าทั้งมือก็บีบขย้ำอย่างมันมือย่าดิ้นยังไงก็สู้แรงพวกมันไม่ได้ ไอ้คนผิวคล้ำมันดึงปมผ้าถุงย่าที่เอวทีเดียวผ้าถุงย่าก็หลุดลงกองที่พื้น คนตัวใหญ่ผลักย่าให้ลงนอนหงายที่ขอบเตียงคนผิวคล้ำมันถอดกางเกงออกทันที่ควยมันแข็งโด่ใหญ่ยาว ผมอยู่โรงเรียนเล่นกีฬาตอนแก้ผ้าผ้าอาบน้ำกับเพื่อนๆไม่เคยเห็นควยใครใหญ่ยาวเท่าไอ้ดำคนนี้เลย ย่ารู้ชะตากรรมพยายามดิ้นแต่มันกดคอย่าไว้อีกมือกระชากกางเกงในย่าจนขาดหลุดให้ตายผมได้เห็นหีขนหมอยย่าที่ดกดำ มันจูบดูดนมย่ามือจับหีขยุ้มดึงขนหมอยย่าเพื่อนมันสองคนจับขาย่ากางออกแล้วไอ้ดำมันก็เอาควยทิ่มแทงเย็ดรูหีย่าเสียงย่ากรีดร้องทั้งที่มีผ้าอุดปากทุกอย่างเป็นไปอย่างรวดเร็ว ไอ้หนวดมันพูดว่า “อีแก่นี่ไม่แก่จริง”ไอ้ดำที่กำลังกระแทกกระเด้าหีย่าพูดขึ้นว่า “เลยรูหีมันตอดกัดควยกูไม่แพ้อีตัวสาวๆ”ย่าทั้งดินกรีดร้องและร้องไห้ ไอ้ตัวใหญ่บอก “มึงเอาไปเดี๋ยวกูขอต่อคิวมึง”ไอ้หนวดหันมาทางแม่มันบอก “กูขออีนี้นะ”แม่สั่นหน้าตัวสั่นพูดเสียงสั่น “ไม่ๆอย่าทำฉัน”ไอ้ตัวใหญ่ลากกดแม่ให้นอนที่พื้นห่างจากผมแค่มือเอื้อมผมช่วยอะไรแม่และย่าไม่ได้เลยมือผมถูกมัดแน่นไขว้หลังแม่และย่าก็เช่นกันมันเอามีดออกมาจ่อที่คอแม่มันขู่ว่า “ดิ้นไปก็ไม่มีประโยชน์ร้องไปกูลำคานจะปาดคอมึง” แม่ร่ำไห้พูดเสียงสั่นอย่างหวาดกลัว “ขอเถอะแกจะทำไรฉันอย่าให้ลูกฉันเห็น”ไอ้ตัวใหญ่ว่า “จะเป็นไรไปให้มันดูหนังสดเป็นบุญตา”ไอ้หนวดมันถอดกางเกงออกอย่างรวดเร็วควยมันแข็งใหญ่แต่ดูว่าเล็กกว่าไอ้ดำที่กำลังเย็ดกับย่า มันจับแม่กางขาถลกผ้าถุงเปิดขึ้นถึงเอวสะโพกทำให้ผมได้เห็นขาอ่อนขาวเนียนที่ได้สัดส่วนของแม่เป็นครั้งแรกให้ตายแม่ไม่ใส่กางเกงในผมได้เห็นหีแม่อย่างชัดเจนแม่มีขนหมอยพอประมาณไม่ดกลกเหมือนหีย่า แม่ถีบขาดิ้นร่ำไห้ร้อง “อย่าๆไม่เอา”ไอ้หนวดไม่รีรอเข้าในระหว่างขาแม่แล้วทิ้งตัวลงพร้อมทั้งเอาควยกระแทกแทงเย็ดเข้ารูหีแม่ๆกรีดเสียงร้องดังด้วยความเจ็บปวดเกร็งตัวจนขาสั่นสะโพกก้นปอดแม่ร่ำไห้ครวญคราง ไอ้หนวดกระเด้าเย็ดแม่อย่างเมามันแบบไม่มีความปราณี แม่ดิ้นไม่ได้เพราะไอ้ตัวใหญ่เอามีดจ่อคอไว้ไอ้หนวดกระชากอกเสื้อแม่ขาดเปิดออกแม่ไม่ใส่ยกทรงแต่สองเต้านมแม่โตเป็นเต้าเต่งตึงขาวผ่องตั้งเป็นภูเขาไอ้หนวดทั้งบีบขย้ำจูบไซร้ดูดควยมันเย็ดหีแม่ก้นขยับไม่หยุดนิ่งแม่ร้องครางระงมไม่ขาดเสียงๆย่าร้องดังทั้งมีผ้าอุดปากเสียงพวกมันสามคนหัวเราะชอบใจ ไอ้ตัวใหญ่ผละตัวออกปล่อยให้ไอ้หนวดกอดกระเด้าเย็ดแม่ๆจะร้องเสียงดังเท่าไรก็ไม่มีใครช่วยได้เพราะบ้านเราอยู่ในไร่สวนลึกไม่มีบ้านอื่นในนี้เลย ไอ้หนวดมันทั้งบีบขย้ำเต้านมแม่อย่างมันมือทั้งคลุกเคล้าไซร้ดูดนมแม่ควยกระแทกเย็ดหีแม่อย่างแรงและหนักหน่วง ผมเห็นดุ้นควยมันชักเข้าออกเย็ดหีแม่ชัดเจนแม่หันมองผมน้ำตานองหน้าร้องไห้ครางเสียงสั่น “อย่าๆดูแม่”แต่ผมก็อดดูไม่ได้ทำได้แค่ก้มหน้าชำเลืองตามอง ไอ้ตัวใหญ่ลุกถอดเสื้อกางเกงควยมันใหญ่แข็งโด่แต่ไม่ยาวนักทั้งสามควยๆไอ้ดำทั้งใหญ่ยาวเป็นที่สุดมันถึงอุดปากย่าไม่ให้ส่งเสียงแน่นอนควยใหญ่อย่างนี้ย่าคงเจ็บปวดเป็นธรรมดาหีไอ้ดำมันกระเด้าเย็ดย่าไม่มีหยุดเหมือนไอ้หนวดที่กำลังเย็ดแม่ ไอ้ตัวใหญ่ไปบอกไอ้ดำ “เร็วๆกูขอต่อคิวมึงกับอีแก่”ไอ้ดำบอก “กำลังจะแตกแล้ว”มันกระแทกควยใส่หีย่าอีกไม่กี่ทีก็กดควยแนบสนิทนิ่งกับหีย่ามันบอกไอ้ตัวใหญ่ “กูเสร็จแล้ว” มันถอยตัวออกน้ำกามมันไหลย้อยออกจากรูหีย่า ไอ้ตัวใหญ่ว่า “มึงทำเลอะเสียศูนย์หมด”แล้วมันหัวเราะ มันผ้าที่อุดปากย่าออกมันบอก “กูชอบฟังเสียงมันร้องวะ”มัน จับย่าที่นอนร้องไห้นอนคว่ำหน้าลงตัวยังพาดขอบเตียงมันเอามือลูบแหกจับตูดย่าๆรู้ตัวว่าโดนเย็ดรูตูดแน่ก็ร้องขอ “อย่าๆเย็ดตูดฉัน”สิ้นเสียงย่าไอ้ตัวใหญ่เอาตัวเข้าประกบที่ตูดย่าแล้วกดอัดแทงควยเข้ารูตูดย่าๆกรีดร้องเสียงดังด้วยความเจ็บปวดย่าโดนเย็ดตูดเจ็บกว่าแม่โดนไอ้หนวดเย็ดหีแน่นอน ไอ้ดำกับไอ้ตัวใหญ่มันหัวเราะชอบใจไม่สนใจเสียงร้องของย่า ไอ้ตัวใหญ่มันกดหลังย่าไม่ให้ดิ้นอีกมือมันตบตีตูดก้นย่าทั้งลูบขาอ่อนดูมันสนุกมากแต่ย่าร้องจนเสียงแหบแห้งส่วนแม่ก็กัดฟันทนร้องครางปล่อยให้ไอ้หนวดย้ำยี่บีบนมเย็ดหีจนไอ้หนวดเสร็จหลั่งน้ำกามใส่รูหีแม่ มันผละตัวออกไอ้ดำมันยังควยแข็งอยู่หรือหดแล้วยืดแข็งอีกทีผมไม่ทันสังเกตมันเข้าหาแม่ๆร้องบอก “พอๆแล้วอย่าทำฉันอีกเลย” ไอ้ดำจับแม่พลิกคว่ำหน้าไอ้หนวดมันช่วยกดแม่ไว้ไม่ให้ดิ้น ไอ้ดำรูดผ้าถุงแม่ที่ไอ้หนวดแต่ถลกขึ้นเปิดเย็ดหีตอนนี้ท่อนล่างแม่เปลือยเปล่าก้นขาวกลม ไอ้ดำจับแม่กางขาแล้วมันเข้าในระหว่างขาจับแหกตูดแม่ผมเห็นรูตูดแม่ชัดมันหันมาบอกผม “ไอ้หนูดูไว้ตูดแม่มึงสวยไม่แพ้อีแก่น่าเย็ดมาก”มันหัวเราะแล้วกดแทงควยเข้ารูตูดแม่ๆร้องรั้นสะบัดหน้าด้วยความเจ็บปวดไอ้ดำกระเด้าเย็ดตูดแม่อย่างสนุกเสียงควยกระแทกตูดย่าและแม่ดังปับๆเสียงร้องทั้งสองคนดังไม่ขาดเสียง จนไอ้ตัวใหญ่เย็ดเสร็จก็ถอยลงนั่งพักที่พื้นไอ้ดำเย็ดแม่เสร็จมันก็นั่งพัก ไอ้หนวดควยแข็งตั้งอีกมันจับย่าขึ้นนอนหงายบนเตียงย่าดิ้นหนีอย่างหมดแรงร้องบอก “ไม่เอาฉันไม่ไหวแล้ว”แต่ได้หนวดไม่สนใจจับสองขาย่ายกพาดบ่ามันแล้วมันก็กระเด้าเย็ดหีย่า แม่นอนคว่ำหายใจระทวยร้องไห้น้ำตานองหน้าจนพื้นเปียกผมฟังเสียงย่าร้องโอดครวญด้วยใจระทึกและควยผมก็แข็งเพราะได้เห็นแม่ล่าร่างเปลือย อีกครู่ไอ้ตัวใหญ่มาจับแม่นหันนอนหงายแม่ร้องเสียงอ่อยอย่างหมดแรง “ไม่เอาพอแล้ว”ไอ้ตัวใหญ่ไม่สนใจก้มหน้าลงคลุกไซร้อกดูดนมแม่มือจับหีขยุ้มดึงขนหมอยอย่างสนุกแล้วมันจับแม่นอนราบมันตัวใหญ่ขึ้นนอนทับแล้วก็เย็ดหีแม่ๆได้แต่ร้องโอยๆร่ำไห้ปล่อยให้มันเย็ด คืนนั้นทั้งคืนพวกมันสามคนผลัดเปลี่ยนหมุนเวียงเย็ดแม่กับย่าๆสลบหลับหมดแรงมันยังลากมาเย็ดทั้งรูตูดและรูหีพวกมันสามคนได้เย็ดแม่กับย่าอย่างน้อยคนละสี่ทีแม่สลบหลับหมดแรงแบบย่ามันก็เย็ด จนตีสามหรือสี่พวกมันจึงม่อยหลับผมก็เช่นกันตื่นอีกฟ้าจะสางแม่กับย่ารู้สึกตัวแล้วแต่ยังถูกมันมือนอนอยู่พวกมันสามคนออกไปนอกห้องปรึกษากัน มันกลับเข้ามาผมคิดว่าเราตายแน่ มันจับแม่และย่าขึ้นเตียงแล้วมัดข้อมือติดกับข้อเท้าทำเป็นเหมือนงอเข่าถ่างขาไอ้ตัวใหญ่มันบอก “กูไม่อยากฆ่าพวกมึงแต่กูจะปิดปากพวกมึง”มันจับผมลุกยืนดูแม่และย่าที่ถูกมัดเข่างอขางกางหีเปิดอ้ามันบอก “ไอ้หนูมึงดูหนังสดพวกกูแสดงมาทั้งคืนเช้านี้มึงแสดงให้กูดูบ้าง”ผมตกใจมองหน้ามันไอ้ดำเข้ามาจับผมถอดกางเกงไอ้อ้วนมันหัวเราะว่า อ้หนูมึกก็อยากปี้ควยแข็งโด่กูจะให้มึงปี้เย็ดอีสองคนนี่เป็นการปิดปาก” แม่ร้อง “อย่าๆมันลูกฉัน”ย่าก็บอก “ไม่ได้มันหลานกู”พวกมันหัวเราะ จับหัวผมกดลงซบที่หีแม่ที่แม่ดิ้นหนีไม่ได้เพราะถูกมัดเหมือนหมูปิ้งจมูกผมเข้าร่องรูหีแม่เต็มหีที่นุ่มกลิ่นสาบเหม็นคราบคาวมันกลับทำให้ผมคึกคัก มันเอาปืนจ่อหัวแม่ๆตกใจนอนนิ่งตัวสั่นแล้วมันสั่ง “ไอ้หนูมึงเย็ดอีนี่หรือจะให้กูยิงหัวมัน”แม่มองผมด้วยสายตาที่หวาดกลัว พวกมันปลดเชือกที่มัดมือผมออกแล้วบอก “จะเอาไง”ผมตัดสินใจไม่รอช้าเข้าคล่องร่างประกบก้นแม่ที่ตัวคู้งอจนก้นลอยขาที่กางจนหีเปิดอ้าแม่พยักหน้าให้ผมอย่างหวาดกลัวผมจำต้องทำเอาควยเย็ดแทงเข้ารูหีแม่ๆร้องไห้โฮผมเคยดูหนังโป้แต่ไม่เคยเที่ยวเย็ดผู้หญิงนี่เป็นครั้งแรกของผมๆทำไปเพราะความกลัวแต่ควยแข็งผทบอก “ขอโทษครับแม่”รูหีแม่ผ่านการทะลวงเย็ดมาทั้งคืนทำให้ควยผมเข้าง่ายไม่เจ็บแสบ ย่านอนสะอื้นไห้ผมกระเด้าเย็ดแม่อยู่ครู่มันจับผมผละออกบอก “เย็ดอีกแก่บ้าง”ย่าพูดไม่ออกผมจำต้องเย็ดย่าอีกคนย่าสะบัดส่ายหน้าเมื่อโดนควยผมๆบอก “ย่าครับผมต้องทำ”ย่าร้องไห้แต่พยักหน้ารับ ไอ้ดำถอดกางเกงควยแข็งเข้าเย็ดแม่อีกแม่ได้แต่ร้อง โอยๆทำอะไรไม่ได้ ผมเย็ดกับย่าจนน้ำแตกไหลย้อยออกจากรูหี พวกมันบอก “ดีมากไอ้หนู”ไอ้ดำก็กระเด้าแม่จนน้ำแตกเช่นกัน ไอ้อ้วนบอก “ขอกูสั่งลาบ้าง”มันจับย่าคว่ำหน้าเพราะมือถูกมัดกับข้อเท้าย่าจึงอยู่ในท่าโก้งโค้งไอ้อ้วนถอดกางเกงแล้วเข้าเย็ดรูตูดย่า ไอ้ดำกับไอ้ตัวใหญ่เริ่มเก็บของไอ้อ้วนใช้เวลาไม่นานก็เย็ดย่าเสร็จพวกมันมัดมือผมแล้วลากออกนอกบ้านทั้งผมยังแก้ผ้า ฟ้ายังมืดพวกมันทิ้งผมไว้นอกบ้านห่างพอประมาณแล้วมันก็หลบหนีไป ผมใช้ปากกัดแกะเชือกที่มัดมือแต่มันไม่ไขว้ไปข้างหลัง ผมรีบกลับเข้าบ้านช่วยปลดเชือกให้แม่และย่าทั้งสองรีบหยิบเสื้อผ้ามาใส่ เรากอดกันร้องไห้แม่บอกนึกว่ามันเอาผมไปฆ่า จนฟ้าสางพวกเราคุยกันแม่บอกขอให้เลยตามเลยยังไงก็ไม่มีใครรู้ ถ้าเรื่องนี้รู้ถึงคนอื่นเราจะอับอายเป็นที่รังเกียดของคนที่นี่เราตกลงกันอย่างนั้น แล้วเราไม่พูดอะไรกันอีกทุกคนอยู่ในภาวะเซื่องซึมสายผมก็ออกจากบ้านกลับมาวัดเพื่อเตรียมตัวเรียนในเช้าวันต่อมา...

ดูข้อมูลส่วนตัว

2 on Tue Feb 02, 2016 10:10 am

nana

เกะนิน
เกะนิน
ผมกลับมาที่วัดด้วยจิตใจที่หวาดและหดหู่แต่ก็ไม่บอกอะไรกับหลวงลุง อีกสองวันต่อผมได้ข่าวมีโจรขึ้นบ้านคนมีอิทธิพลในอำเภอนี้โดนโจรขึ้นบ้านแล้วมีการปะทะกับเจ้าหน้าที่โจรสามคนถูกวิสามัญตอนเช้าผมรีบตามข่าวและใช่เลยเป็นสามคนที่ขึ้นบ้านผมวันก่อนมันคงได้ใจทำอีกแต่ผิดบ้านมีเสียงพูดกันว่าบ้านมีแต่ผู้หญิงโจรอยู่ในบ้านทั้งคืนเป็นเหตุให้คนในบ้านแอบแจ้งเจ้าหน้าที่แล้วมีการปะทะกันตอนเช้ามืดผมรีบโทรฯบอกแม่ๆบอก “ดีแล้วเราก็กลัวมันจะย้อนกลับมาแบบนี้เราก็สบายใจเรื่องเราจะได้เงียบมี่ใครรู้เราก็หมดห่วง” ผมบอก “เข้าใจว่าผู้หญิงในบ้านคงโดนแบบเดียวกับบ้านเราแต่ปิดข่าวโดยการวิสามัญไปทั้งสามคน” ผมถามถึงย่า แม่บอก “ทุกอย่างให้ผ่านไปเรารับสภาพได้”หลังจากคุยกับแม่ผมกลับคิดคืนนั้นผมทั้งหวาดกลัวและตื้นเต้นในสิ่งที่พวกมันทำกับแม่และย่า แม่เป็นคนสวยย่าถึงจะมีอายุแต่ก็สวยคมในสายตาผมๆเคยแอบดูทั้งแม่และย่าที่บ่อยครั้งจะอาบน้ำที่ชานเรือนหลังบ้านผ้าถุงที่เปียกน้ำแนบร่างทั้งตอนถูสบู่ล้วงล้างผ้าถุงจะถลกสูงเกือบถึงแก้มก้นทำให้ผมเห็นขาอ่อนผมเห็นแล้วเกิดอารมอย่างช่วยไม่ได้และเก็บทั้งสองมาเป็นนางในฝันอยู่บ่อยครั้ง แต่ในคืนที่พวกโจรมันกระทำกับแม่และย่าต่อหน้าผมๆเห็นเต้านมโหนกหีอวัยวะสงวนของทั้งสองอย่างชัดเจนทั้งลีลาทีมันร่วมเพศเสพสนุกกับทั้งสอง จนก่อนมันจากไปมันคงรู้ผมอดทนดูพวกมันมาทั้งคืนไม่ได้ปลดปล่อยมันจึงบังคับให้ผมทำกับแม่และย่าผมทำไปทั้งที่กลัวสุดๆแต่ควยแข็งเพราะภาพที่เห็นต่อหน้าคือร่างเปลือยของนางในฝันของผมตอนนั้นผมคิดไหนๆถ้าจะตายได้เอาสักที่ก็ก็คุ้มผมถึงทำไปและที่สุดพวกมันก็ปล่อยให้เรามีชีวิตต่อผมนึกขอบใจพวกมันอยู่ในใจ สัปดาห์นั้นผมไม่ได้กลับบ้านพอดีที่สถาบันมีงานผมกลับบ้านในวันศุกร์ต่อมาตอนเกือบค่ำ แม่และย่าจัดเตรียมอาหารไว้รอรับผมๆถึงบ้านทั้งสองดีใจย่าเข้ากอดผมตามด้วยแม่ซึ่งผิดปกติจากครั้งก่อนๆจะดีใจยังไงก็แค่ยิ้มทักทาย ผมขึ้นบ้านๆผมยกสูงข้างล่างโล่งไว้จอดรถและเก็บของมีชานเรือนเล็กๆไว้นั่งเล่นและหลังบ้านก็มีเป็นชานเปิดไม่มีหลังคาไว้ซักล้างและกันผาเป็นบังตกไว้เป็นที่อาบน้ำไม่มีหลังคาปิดในบ้านมีห้องน้ำห้องเดียวก็ชานเรือนที่อาบน้ำตรงนี้หละที่ผมแอบเห็นแม่หรือย่าอาบน้ำ ผมขึ้นบ้านเรากินข้าวและคุยกันเรื่องต่างๆจนเริ่มมืดแต่แล้วย่าก็ถามขึ้นว่า “ไอ้โจรพวกนั้นมันตายจริงเหรอ”ผมบอก “ตายจริงทั้งสามเลย”แม่แกล้งถาม “ไม่ผิดตัวแน่นะ”ผมบอก “ผมไปดูมากับตา”ทั้งสองยิ้มให้กัน ย่าบอก “มันทำเราเจ็บแสนนักเราต้องไปหาหมอที่ต่างอำเภอเลยกลัวคนแถวนี้จะรู้เรื่องแล้วก็กลัวมันจะเอา..เออ..โรคมาติดเรา”ผมถาม “แล้วเป็นไงบ้าง”แม่บอก “ผลเลือดออกมาดีไม่มีอะไร” ย่าว่า “มันรับโทษที่ทำอัปรีย์ระยำกับเราแต่ก็ทิ้งตราบาปไว้กับบ้านเรามันคงไม่จบแค่นี้”ผมบอก “มันผ่านไปแล้วให้มันจบไป”ย่าบอก “มันผ่านไปนะใช่แต่อาจเป็นจุดเริ่มต้นอะไรบางอย่าง”ย่าหันมองแม่ๆสบตาแบบอายๆแล้วลุกเดินไปทิ้งคำไว้ว่า “อาบน้ำชานเรือนดีกว่า”ผมถามย่า “จะเริ่มต้นอะไรเหรอ”ย่ายิ้มๆบอก “แกก็ไปอาบน้ำสิย่าจะใช้ห้องน้ำ”แล้วย่าลุกไป
สักครู่ผมไปเปลี่ยนชุดผมคิดถึงเหตุการณ์คืนนั้นแล้วสยิวเกิดอารมผมใส่ผ้าขาวม้าว่าจะอาบน้ำที่ชานเรือนแต่แม่ใช้ส่วนตรงอยู่ที่พื้นต่ำลงกว่าชานซักล้างและตากผ้าเป็นผนังกันไม่มีประตูตรงนี้ถ้าตากผ้าไว้แล้วผมแอบยืนต่อเก้าอี้ก็จะเห็นแม่อาบน้ำ ผมยืนตรงมุมช่องทางเข้าเสียงน้ำที่แม่อาบลาดตัวทำใจผมระทึกเกิดคึกคัก ผมคิดสิบกว่าวันก่อนผมได้เห็นร่างเปลือยเห็นคนสมสู่ข่มขืนแม่ทั้งผมก็ยังได้ทำไปหนึ่งที วันนี้ไม่เหมือนอดีตแล้วที่ผมจะยืนแอบดูแม่อาบน้ำแล้วเก็บภาพไปฝันชักว่าว จะด้วยอะไรก็ไม่รู้ผมตัดสินใจเข้าไปในคอกกั้นที่แม่อาบน้ำแสงไฟที่เปิดสว่างทำให้ผมเห็นภาพที่ผมเคยแอบดูวันนี้ผมเห็นเต็มตา แม่เปียกโชกผ้าถุงเปียกแนบเรือนร่างที่ได้สัดส่วนอารมที่มีอยู่แล้วพุ่งขึ้นถึงขีดสุด ผมเดินตรงเข้ากอดแม่ทันทีจากข้างหลังแม่ตกใจร้อง “ว้าย!จุก(ชื่อผม)เข้ามาทำไม”ผมบอก “แม่สวยเหลือเกินขอผมเถอะครับ”ผมถอดผ้าขาวม้าควยผมแข็งโด่มือผมถลกผ้าถุงแม่ขึ้นเปิดก้นขาวแม่พยายามจับกลับลงไปปิดแต่ไม่เป็นผมแม่ร้องว่า “แกจะทำไรแม่ปล่อยนะ”ผมกอดรัดเอวแม่ก้มตัวอกแนบหลังมืออีกข้างดึงผ้าถุงที่รัดหน้าอกออกจนหลุดแล้วผมจับเต้านมแม่ที่นุ่มตึงมือแม่ก้มตัวลงเหมือนจะดิ้นหนีแต่แม่กางขาสองมือเกาะปากโอ่งน้ำผมย่อตัวลงกระเด้าควยแทงเสยเข้าที่ร่องหว่างขาผิดถูกสองทีๆที่สามควยผมก็ถูกรูหีแม่ผมกดกระเด้าอัดมันเข้าไปรูหีแม่คับแน่รัดควยผม แม่ร้องแต่เสียงไม่ดังมาก “ว้ายๆอย่าๆนี่แม่นะ”ผมไม่สนใจเสียงแม่ผมก้มตัวสองมือบีบสองเต้านมแม่ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดหีแม่อย่างไม่ยั้งเจ็บๆมันๆเสียวหัวควยเป็นที่สุดแม่ร้อง “โอยๆจุกแกทำไมทำกับแม่อย่างนี้”แม่ซีดปากครางไม่ดิ้นหนีแต่เริ่มส่ายก้นปล่อยให้ผมเย็ดหีผมพร่ำบอก “ผมขอโทษนะครับแม่ๆสวยเหลือเกินผมทนไม่ไหวแล้ว”แม่ร้องคราง ฮือๆสะบัดหัว ผมผละจากก้มตัวอกแนบหลังมายืนมือจับเอวลูบสะโพกก้นขาวแม่ถ้าแม่จะดิ้นหนีก็หลุดแต่แต่กลับเฉยแค่คราง โอยๆผมจับก้นแม่แบะแหกจนเห็นรูตูดและลำควยเข้าออกหีผมสุดเสียวกระเด้าเย็ดแรงเบาจนหัวแม่สั่นคลอนทั้งร้องครางโอยๆไม่ขาดเสียงทั้งหายใจหอบกระอักสะบัดหัวผมสุดเสียวสุดมันเย็ดแม่อยู่นานครู่ใหญ่จนผมอัดควยเข้าสุดลำแนบสนิทปิดตูดแม่น้ำกามผมแตกพุ่งใส่ในรูหีแม่ ผมนิ่งอยู่อึดใจแล้วถอยตัวออกแม่ทรุดตัวลงนั่งพิงโอ่งน้ำหายใจหอบเหนื่อยไม่มองผมๆหยิบผ้าขาวม้าแล้วผละหนีตัวออกจากตรงนั้นกลับเข้าตัวบ้าน ผมตกใจเห็นย่ายืนอยู่หน้าตานิ่งเฉยเหมือนรอผมย่าพูดว่า “เสร็จเรียบร้อยแล้วใช่ไม”ผมอายและหวาดๆหลบเข้าห้องเก็บตัวเงียบ
ผมนอนคบคิดนี่ผมทำอะไรไปกับแม่จะผิดถูกนี่ก็ครั้งที่สองครั้งแรกผมถูกบังคับและหน้ามืดแต่ครั้งนี้ไม่ใช่ ผมเครียดคิดอยู่นานจนมีคนเปิดประตูเข้ามาพร้อมเปิดไฟไม่ใช่ใครย่าผมเอง ผมตกใจย่ามานั่งข้างผมที่เตียงผมๆจะลุกนั่งก้มหน้าสลดย่าจับมือผมแล้วบอก “ไม่เป็นไร”ผมบอก “ผมทำอะไรไปก็ไม่รู้”ย่ากลับบอก “รู้สิเราทุกคนรู้และต้องการทั้งยอมรับที่จะให้มันเป็นไปอย่างนั้น”ผมหันมองย่าอย่างมึนงง ย่ายิ้มๆมองผมก้มก้มหน้านิ่งอยู่ครู่แล้วเงยหน้ามองพูดกับผม “ย่าอยากบอกให้จุกเข้าใจ”ย่านิ่งถอนใจเฮือกแล้วพูดต่อ “เออ..ปู่ก็ตายจากไปนานตั้งแต่เราเล็กพ่อเราก็ตามไปปล่อยให้จัน(ชื่อแม่ผม)เป็นม่ายมานานเป็นสิบปี แต่คืนนั้น..เออ..ถึงจะเป็นการขืนใจแต่ก็...เป็นการจุดถ่านที่ไฟยังไม่มอดให้คุกรุ่นลุกขึ้นมาอีก เออ ย่ากับจันเลยคุยกันไหนๆก็เราจะปล่อยชีวิตที่เหลือให้เหยี่ยวแห้งตายไปหรือไงทั้งที่เรายังสดพอมีไฟและร่างกายพร้อมแต่จะให้หาผัวกันใหม่เราไม่เอาย่าก็เลยว่า..ไหนๆจุกก็เห็นทุกอย่าง..และเคยกับเราแล้วครั้งหนึ่งถ้าจะมีครั้งต่อๆไปเพื่อไม่ให้ชีวิตเราเหยี่ยวแห้งและเสริมเติมสิ่งที่เราขาดหายไปเราก็ยอมรับ”ผมอึ่งเลยถามว่า “หมายความว่า..”ไม่ทันถามจบย่าเอามือแตะปิดปากผมแล้วบอก “ไม่มีใครรู้และสงสัยแต่จุกจะเป็นคนทำให้เรามีความสุขขึ้นมาอีกครั้ง”ผมก้มหน้าพูดอ่อยๆว่า “เออ..แม่..”ย่าบอกอีก “เมื่อกี่ถ้าจันมันไม่ยอมมีหรือจะเสร็จไปแบบนั้น”ผมมองย่าแล้วถาม “เออ..ย่าด้วยเหรอ”ย่าประหม่าอายอึกอักพูด “ถ้าจุกไม่รังเกียดว่าย่าแกเกินไป”ผมส่ายหน้าว่า “ไม่ๆผมไม่รังเกียดย่าๆแค่ห้าสิบกว่าไม่ได้แก่อะไรขนาดนั้น”ย่ายิ้มพูด “จุกเข้าใจยอมรับเราๆดีใจแต่จุกอย่าปล่อยให้ย่าโดดเดี่ยวแห้งอยู่คนเดียวนะ”ผมพูดออกไป “ผมทำอย่างนั้นกับย่าไม่ได้”ย่ายิ้มน้ำตาคลอเบ้าหลับตาเคลิ้มเอามือผมไปสัมผัสอกเต้านมที่อ่อนนิ่มให้ผมบีบคลึงย่าพูดเสียงอ่อยสั่น “ย่าขอบใจ”แล้วเข้ากอดซบอกผมๆผละมือที่จับเต้านมย่าลงมาที่หน้าท้องมืออีกข้างโอบลูบหัวย่าแล้วผมบอก “ผมขอล้วงจับหีย่านะครับ”ผมดึงปมผ้าถุงที่เอวย่าให้หลุดแล้วสอดมือลึกลงไปเข้าลูบจับหีที่นุ่มนิ่มของย่าๆที่กอดซบอกผมเงยหน้ามองน้ำตาไหลเลอะใบหน้าผมเลยถาม “ย่าร้องไห้ทำไม”ย่าสั่นหน้าพูดว่า “ย่าดีใจเป็นที่สุดที่จุกเข้าใจเราและยอมรับย่า”มือย่าปาดน้ำตาแต่มือผมที่จับหีย่าเอานิ้วเซาะเขี่ยแตดเม็ดเสียวย่าร้อง อุยๆซีดปากก้มซบอกผมๆพูดไป “ผมไม่คิดจะเป็นแบบนี้แต่ผมมีแรงพลังเท่าไรผมจะทุ่มเทให้ย่ากับแม่เท่าๆกัน”ย่าเอามือดึงผ้าขาวม้าผมออกแล้วจับควยผมที่แข็งโดดถอกๆย่าพูดเสียงสั่น “ย่าตกเบ็ดเสียวเงี่ยนมาเป็นสิบปีต่อไปนี้ย่าขอพึ่งควยจุกนะ”ผมบอก “ได้ครับผมจะเย็ดย่าให้หายเงี่ยน”ย่าลุกนั่งถอดเสื้อคอกระเช้าออกทางหัวให้ตายเต้านมย่าถึงจะไม่ใหญ่โตน่าจะขนาดสามสิบสองถึงสามสิบสี่แต่ก็ไม่ได้เหยี่ยวย่นแต่เป็นเต้าหย่อนคล้อยบ้างตามวัยและสรีระย่าชูแขนถอดเสื้อผมก้มซุกหน้ามุดเข้าใต้แขนลักแร้คลุกไซร้หน้ากับนมเต้าแล้วดูดหัวนมมืออีกข้างจับคลึงเต้านมอีกข้างย่าซีดปากขยับตัวขึ้นนอนหงายบนเตียงขยับถอดผ้าถุงหลุดปลายเท้าย่าไม่ใส่กางเกงในผิวย่าขาวเหลืองดูเนียนโหนกโคกหีย่ามีขนหมอยประปราย ผมจูบไซร้ดูดนมย่าสลับซ้ายขวามือจับหีลูบคลึงนิ้วแยงลงรูย่าซีดปากครางร้อง “โอยๆเสียวเงี่ยน”ผมพอรู้เพราะหีย่าแฉะๆผมเลยบอก “ผมเย็ดย่าให้หายเงี่ยนนะ”ย่าพูดเสียงกระเส่า “ห..หีย่า..พ..พร้อมรับควยหลายรักแล้ว”ย่ากางขาให้ผมเข้านอนคว่ำทาบทับย่าล้วงจับควยผมดึงเข้าหาหีอย่างร้อนรนพอได้ที่ถูกรูผมกดกระเด้าควยแทงเย็ดหีย่าๆร้อง “โอย!ว้าย” ผมถาม “เจ็บเหรอ”ย่าสะบัดหน้ากัดฟันพูด “เย็ดไปกระเด้าสิ”ผมก็ทำตามกระเด้าซอยเบาๆก่อนจนรูหีย่าเริ่มลื่นตอบรับการเสียดสีของควยผมๆก็กระเด้าซอยเร็วขึ้น มือผมจับนมย่าบีบขย้ำก้มหน้าดูดหัวนม ย่าจับผมเงยหน้าแล้วประกบปากจูบดูดลิ้นอย่างหิ้วกระหายผมแทบสำลักเพราะไม่เคยย่าตัวสั่นครางบอกทั้งน้ำตาไหล “ดีๆกระเด้าแรงๆ”ผมทำตามกระแทกแรงแต่ละทีตัวย่าสั่นเขยิบเต้านมที่ไม่โตก็สั่นกระเพื่อม ย่าหลับตาซีดปากอย่างพอใจผมจะจับนมบีบขย้ำและดูดหัวแรงเท่าไรทั้งมือล้วงจับหีที่ควยกำลังเย็ดย่าไม่ปริปากพูดบ่นหรือห้ามแม่แต่คำเดียว
ขณะผมกำลังปี้เย็ดย่าอยู่อย่างสนุกเมามันแม่ก็เข้ามาในห้องผมๆตกใจหยุดกระเด้าหันไปมองย่าจับหน้าผมหันเข้าปะกบจูบปากแล้วบอก “ไม่เป็นไรไม่ต้องอายเรากันเองเย็ดย่าไปกำลังเสียวเงี่ยน”ผมกระเด้าต่อแบบไม่เกรงสายตามแม่แต่เขินๆอยู่บ้าง แม่นั่งลงที่เตียงข้างผมๆกำลังกะเด้าเย็ดย่าแม่เอามือลูบก้นผมที่ขยับขึ้นลงแม่บอก “ไม่เป็นไรกระเด้าไปแม่ได้ยินทุกอย่างที่จุกคุยตกลงกับย่าแล้วแม่ดีใจขอบใจที่จุกเข้าใจเรา” ผมเขินๆไม่คิดว่าจะมีแบบผมพูดไม่ออกก้มหน้าลงดูดหัวนมย่าๆบอกแม่ว่า “เอาสิจันไม่ต้องเกรงใจ”แม่ขยับตัวขึ้นเตียงนอนตะแคง แม่ถอดเสื้อเปิดอกโตสองเต้าขาวผ่องเต่งตึงสวยงามปรากฏต่อสายตาผมแม่เบียดแล้วแอ่นอกจับนมเต้าส่งให้ผมๆดูดหัวนมแม่ทันทีแม่บอก “ดีๆ”ผมยังเอามือกดจับนมย่าๆจับนมแม่อีกเต้าแม่บอก “นั่งเย็ดสิ”ผมลุกนั่งจับสองขาเข่าย่าที่ยกตั้งชูกดให้แบะออกแบบนี้ผมได้เห็นนมย่าที่สั่นกระเพื่อมควยที่เย็ดหีย่าชัดเจน แม่เข้าจูบปากผมแล้วถอดผ้าถุงออกร่างแม่ก็เปลือยเหมือนย่า แม่ขยับตัวขึ้นนั่งคร่อมที่อกย่าหันหน้ามาให้ผมที่อยู่ท่านั่งเย็ดย่าแม่จูบดูดลิ้นผมๆจับนมแม่ก้นแม่อยู่บนหน้าย่าพอดีสองมือย่าลูบก้นข่าอ่อนแม่ที่นั่งคร่อมอยู่แม่ร้อง อุยๆ เข้ากอดผมๆล้วงมือลงจับหีแม่แต่ไปสัมผัสโดนปากลิ้นย่าที่กำลังเลียดูดหีแม่ๆขยับก้นส่ายผมเลยโอบจับก้นแม่แม่จูบปากผมอีกเสียงย่าหายใจลำบากแต่ก็ครางเพราะควยผมซอยเย็ดหีย่าอยู่จนย่าเกร็งร่างขาสั่นแม่ผละตัวออกลงนอนขนาบข้างจูบดูดนมย่าที่นอนหายใจระทวยผมกระเด้าหีย่าสุดแรงอีกหลายทีจนน้ำกามแต่ใสในรูหีย่าผมถึงกับหมดแรงเพราะเล่นที่แปลกทีเดียวสองคนผมผละตัวลงนอนแผ่นข้างย่าเราสามคนเงียบอยู่ครู่มีแต่เสียงหายใจหอบระทวยของย่ากับแม่ๆพูดว่า “จุกไปอาบน้าสิเมื่อกี่ไม่ได้อาบ”ย่าหันบอกแม่ “จุกมันทำหีแม่เลอะหมดแม่ก็จะไปล้างก่อนเหมือนกัน”ผมลุกมองร่างเปลือยของทั้งสองแม่อวบอั้นผิวขาวนมโตหมอยดกดำส่วนย่าโหนกหีมีขนหมอยประปรายรูปร่างผอมแกร่งนมเล็กกว่าแต่ก็สวยแบบคนมีอายุผมพอใจในตัวคนทั้งสอง ผมใส่ผ้าขาวม้าย่าบอกจะล้างตัวคงใช้ห้องน้ำผลเลยเดินออกไปชานเรือนอาบน้ำ.....

3 3 on Sat Feb 06, 2016 4:10 pm

nana

เกะนิน
เกะนิน
ผมอาบน้ำเสร็จกลับเข้าห้องย่ากับแม่ยังนั่งใส่ผ้าถุงกระโจมอกอยู่บนเตียงในห้องผมๆนึกว่ากลับไปห้องกันหนมดแล้ว ย่ายิ้มๆพูดแบบขำๆ “จุกแกช่วยจันหน่อยเมื่อกี่ทำค้างไว้ยังไม่เสร็จ”แม่ยิ้มๆทำตาหวานสบตาผมๆยิ้มฝืนๆงงๆแม่พูดกับย่า “ดูท่าจะหมดแรงไม่มีน้ำยาแล้ว” สองคนขำกัน ย่าพูดหยอกผมเล่น “ได้ไงกันหรือเบื่อเราแล้ว”ผมบอกทันที “ยังไม่เบื่อ”ย่าเลยบอก “ก็มาสิ”ผมเดินไปขึ้นเตียงย่าดึงผ้าขาวม้าผมออกแล้วจับควยผมถอกรูดแม่เอามือจับบีบพวกกระโปกผมแค่ครู่เดียวควยผมก็ยืดตัวแข็งย่าบอก “แรงดีใช้ได้”แม่หันหลังลงนอนคว่ำย่าจับชายผ้าถุงแม่ถลกขึ้นเปิดก้นกลมตึงขาวเนียนของแม่ๆกางขาออกผมเข้าในระว่างขาตาจ่องก้นแม่แล้วเอามือลูบจับมันนุ่มมือดีมากย่าตบก้นแม่ๆขยับตัวขึ้นเป็นท่าโก้งโค้งย่าเอาสองมือแบะแหกง่ามตูดแม่ย่าถาม “จะเอารูไหน”ไม่ไม่ทันตอบแม่รีบบอก “รูหี”ย่าหัวเราะว่า “เงี่ยนอารมค้างรอมาครู่ใหญ่แล้ว”ผมขยับตัวเข้าชิดย่าจับควยผมกดลงให้ตรงรูหีแม่แล้วย่าบอก “ไม่ต้องลีลาเย็ดได้เลย”ผมกระเด้าอัดควยเข้ารูหีแม่ที่มีเมือกหล่อลื่นรออยู่แล้วจึงไม่ยากแค่ตึงๆไม่ถึงกับเจ็บผมจับสะโพกลูบก้นขาวแม่โยกกระเด้าเย็ดอย่างสนุกมันควยแม่ครางร้อง โอยๆเสี่ยวๆ ย่านั่งคุกเข่าเบียดข้างแม่แล้วดึงผ้าถุงที่รัดอกแม่ให้หลุดแล้วโอบกอดลำตัวแม่ทั้งจับนมย่าบอก “จันนมแกนี่จับบีบมันมือดี”ผมผละมือจากลูบจับก้นแม่ม่ดึงผ้าถุงย่าให้หลุดจากอกๆเต้าเปลือยย่าก็ปรากฏย่าไม่อายกลับแอ่นอกให้ผมคลุกหน้าซุกไซร้ดูดหัวนมมือผมก็ล้วงลงจับหีย่าลูบบีบอย่างมันมือย่าซีดปากครางกอดผมซบอกให้ดูดนม ผมสนุกกับดูดนมย่าเย็ดหีครู่ใหญ่แม่ก็ร้องออกมา ไม่ไหวแล้วหีๆน้ำจะแตกแล้ว”แม่กำมือทุบที่นอนร่างเกร็งหีตอดควยผม ย่าแอ่นหีกระเด้าใส่มือผมๆก็เลอะน้ำหีย่าเต็มผ่ามือแม่ฟุบหน้าลงกับที่นอนควยผมหลุดจากรูหีแม่ๆปล่อยตัวลงนอนราบคว่ำหน้าควยผมยังแข็งอยู่ทั้งเปียกคราบน้ำหีเป็นเมือกมันย่าบอกผมคำเดียว “เอาให้เสร็จ”ย่าแหกตูดแม่จนรูตูดเปิดแล้วบอกผม “เอาสิ”ผมนอนลงทาบทับบนหลังแม่ย่าจับหัวควยผมให้ตรงรูตูดแม่แล้วผมค่อยๆกดมันเข้าไป แม่ร้องโอยๆ แน่นนอนคงเจ็บแม่กำมือแน่นแต่ไม่ห้ามผมๆก็เจ็บผมรู้ดีรูตูดไม่ใช่รูหีผมค่อยๆกระเด้าเข้าไปจนควยเกือบสุดก็ได้แค่นั้นหน้าท้องผมแนบทาบตูดก้นแม่ผมเริ่มชักควยกระเด้าเข้าออกน่าจะประมาณสิบทีด้วยความคับรัดแน่นของรูตูดผมก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูตูดแม่ย่าที่นั่งดูถอนหายใจว่า “ได้เลยเสร็จไปแล้ว”แม่บอก “เจ็บตูดเลอะไปหมด”ย่าขำว่า “ก็ไปล้างสิ”แม่ลุกหันมองผมอย่างอายๆหยิบผ้าถาขึ้นใส่ย่าก็เช่นกันแล้วทั้งสองออกจากห้องผมไป
    ผมหมดแรงนอนหลับสนิทจนเช้า ผมออกจากห้องมาเจอทั้งแม่กับย่าทุกอย่างดูปกติกินอาหารเช้าด้วยกันย่ากับแม่ไม่พูดถึงเรื่องเมื่อคืนแต่พูดคุยสนุกกันตามปกติ หลังอาหารย่าออกไปสวนผมเรียนช่างก็เข้าสวนมาดูซ่อมปั๊มน้ำในสวยแม่อยู่บ้านซักผ้าจัดบ้าน ผมซ่อมบำรุงปั๊มอยู่จนส่ายแก่ย่าเดินมาหาผมถาม “เป็นไงบ้าง”ผมบอก “ก็แค่กรองตันสกปรก”ผมมองรูปทรงย่าที่ผมเห็นมาทั้งชีวิตแต่จากเหตุการณ์ที่ไม่คิดฝันที่ผ่านมาการมองครั้งนี้จึงไม่เหมือนในอดีตย่าถาม “มองอะไร”ผมบอกไป “มองคนสวย”ย่ายิ้มว่า “หมายถึงย่าเหรอ”ผมพยักหน้าย่าก็บอก “ย่าแก่แล้วไม่ใช่สาวๆ”ผมบอก “แก่อะไรกันยังไม่หกสิบ”ย่าบอก “ก็เกือบแต่ยังไงก็สาวสวยสู้จันแม่แกไม่ได้”ผมบอก “ครับแม่สวนแต่ย่าก็สวยไม่แพ้กัน”ย่าขำ “วันนี้นึกยังไงมาปากหวานกับย่าแบบนี้ต้องหวังผลอะไรแน่บอย่ามา”ผมอึกอักอมยิ้มไม่พูดอะไรย่าเลยถามย่ำ “ตกลงจะเอาอะไรพูดยอซะย่าตัวลอยเลย”ผมอ้อมแอ้มบอก “เออ..น่าสวยผมอยากให้ย่าแก้ผ้าให้ผมดู”ย่าทำหน้าตกใจ “ว้าย!จะบ้าเหรอกลางวันแสกๆไม่อายผีสางเทวดาบ้างหรือไง”ผมยักไหล่ว่า “ย่าถามผมๆก็บอก กลางวันผีไม่มีเทวดาก็ไปทำงาน ที่นี่มีแต่ย่ากับผม”ย่าทำหน้าเข้ม “ที่นี่ตอนนี่ด้วยเหรอ ถ้าที่บ้านก็ว่าไปอย่างคืนก็แก้ผ้าให้เอาได้เห็นกันหมดแล้วจะอะไรอีก”ผมบอก “เมื่อคืนก็แค่แสงไฟสี่สิบแรงเทียนจะเห็นอะไรชัด”ย่าเลยว่า “จะดูอะไรกันนักหนา”ผมไม่พูดอะไรแต่ย่ามองซ้ายขวาไปรอบๆเราอยู่ใต้ต้นที่พื้นรอบติดโคนต้นตัดหญ้าไว้แค่ข้อเท้ารอบออกไปหญ้าสูงเลยเข่าย่าส่ายหน้าพึมพำว่า “แกนี้ขอให้ย่าทำอะไรที่..”ย่าถอนหายใจแบบเอือมระอาแต่ย่าหันหลังให้ผมแล้วปลดกระดุมเสื้อถอดออกก้มเอาเสื้อลงปูที่พื้นหญ้าแสงแดดเกือบเที่ยงทำให้ผมได้เห็นแผ่นหลังย่าที่ผิวนวลเนียนควยผมแข็งลุกขึ้นในกางเกงทันทีและคิดว่าย่าคงทำตามที่ผมขอแล้วก็จริงย่าถอดผ้าถุงออกเอาลุงปูที่พื้นหญ้า ผมเข้าหาย่าช่วยปลดขอยกทรงข้างหลังให้ย่ารูดกางเกงในลงก้มตังถอดออกจากปลายเท้าผมเอามือลูบก้นย่าที่ขาวนวลกลมแล้วผมเข้ากอดเอวย่ามือขวาลงลูบจับหีที่นุ่มอวบเต็มผ่ามือๆซ้ายลูบจับเต้านมที่ไม่ใหญ่มาแต่นุ่มเป็นเต้าเกินอุ้งมือผมย่าร้อง “อุยๆนี่จุกไหนแกบอกจะแค่ให้ย่าแก้ผ้าให้ดูอย่างเดียวนี่ทั้งจับนมล้วงหี”ผมจูบคลุกหน้าที่ไหลแผ่นหลังควยผมที่แข็งแนบดุนที่ก้นย่าๆรองอีก “อุย!เอาอะไรแข็งๆมาดุนตูดย่า”ผมบอก “ควยครับ”ย่าบอก บ้า แล้วผละตัวหันหน้าหาผมๆตะลึงมองร่างเปลือยย่าร่างเล็กเพรียวผิวขาวแดงไม่คล้ำไม่อ้วนนมไม่โตแต่ก็ได้สัดส่วนหัวนมคล้ำไปนิดต่ำที่ท้องน้อยโหนกนูนเป็นพูกีบมีขนหมอนรำไรสวยงามมากย่ายังสวยไม่แพ้สาวรุ่นถ้าไม่บอกจะไม่เชื่อเลยว่าอายุจะใกล้จะหกสิบย่าถาม “พอใจหรือยัง”ผมยื่นมือลูบจับหีย่าอีกมือจับนม”ย่าหลับตาเคลิ้มผมบอก “สวยจัง”ย่าเอามือมาจับเป้ากางเกงผมแล้วรูดกางเกงผมลงควยแข็งก็ดีดออกมาย่าจับควยผมบีบถอกผมเข้ากอดหอบจูบแก้มย่าๆหันหน้าเข้าจูบปากดูดลิ้นผมๆจับนมย่าบีบคลึงย่าจับควยผมถอกรูดกดลงที่ใต้ท้องน้อยตรงร่องพูหี ไม่มีคำพูดอะไรจากผมและย่าๆทรุดตัวลงนอนหงายบนผ้าถุงที่ปูบนพื้นหญ้าผมลงนอนคว่ำทาบทับย่ากางขารับมือยังจับควยผมๆจูบไซร้ซอกคอย่าลงมาอกนมเต้าดูดหัวนมย่าพูดเสียงอ่อยสั่น “อยากปี้ย่าใช่ไม”ผมพูดทังปากอมดูดหัวนม “ครับผมอย่างปี้”ย่าลอด “ก็เอาสิ” ย่าจับหัวควยผมถูไถลงที่ร่องหีแล้วจับจ่อใส่ที่รูหีผมกดกระเด้าค่อยๆซอยแทงเข้าไปทั้งรัดคับแน่นเจ็บๆมันๆสุดเสียวย่าเกร็งตัวซีดปากคราง โอยๆ ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดพอรูหีลื่นหายเจ็บก็กระแทกควยใส่แรงๆอย่างเมามันย่าสะบัดหน้าร้องคราง ผมบอก “หีย่าเย็ดมันดีจังเลย”ย่าบอก “ชอบก็เย็ดไปย่าก็ชอบควยแกแข็งย่าทั้งเสียวรูหีคันมันเงี่ยนเป็นที่สุด”ผมกระเด้าเย็ดย่าอย่างเมามัน ย่าครางร้องเสียงระงมดังลั่นอย่างไม่อายทั้งออกลีลาร่านสวาทส่ายเอวแอ่นหีร่อนก้นลอยรับควยผมๆจูบปากย่าๆดูดลิ้นผมอย่างหิวกระหายมือผมกดบีบขย้ำเต้านมย่าแทบแหลกอย่างมันมือ ผมยันตัวขึ้นสองแขนคร่อมร่างย่าผมก้มมองดูควยที่เย็ดหีมีน้ำเมือกขาวข้นไปเลอะออกมาตามดุ้นควยเลอะหีจนแฉะเป็นคราบมัน ย่าโอบดึงผมลงกอดบอก “ไม่เอาอย่าดูย่าอาย”ย่าจูบปากผมๆไซร้ลงจูบดูดนมเราเย็ดกันอย่างมันและมีความสุขจนย่าเกร็งร่างสั่นร้องว่า “น้ำหีแตกแล้ว”ผมกระแทกควยใส่หีย่าแรงๆเร็วๆหลายทีจนหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีย่าๆนอนหายใจหอบผมกบกอดย่าๆพูดเสียงสั่นหอบ “สุขเสียวเหลือเกินแบบนี้ยอมตายคาควย”ผมขำว่า “ผมไม่ให้ย่าตายง่ายๆย่าต้องอยู่ให้ผมเย็ดอีก”ย่ำขำว่า “ไม่เบื่อก็เอาปะ”เราจูบกันแล้วย่าบอก “ตะวันจะเที่ยงแล้วกลับกันเถอะ”ผมกับย่าลุกใส่เสื้อผ้าแล้วเดินกับบ้านด้วยกัน
  ถึงบ้านแม่จัดเตรียมอาหารเที่ยงไว้รอรับแม่ทัก “ไปคนละทีคนละทีแต่กลับมาด้วยกันแอบนัดเจอกันแน่เลย”ย่าบอก “แม่ไปสวนผักแล้วไปดูลำไยที่ออกดอกบังเอิญเจอมันในสวย”แม่ยิ้มขำว่า “บังเอิญหรือจงใจ”ย่าเลยว่า “จันแกก็พูดไป”เราหัวเราะกัน ย่าเข้าห้องน้ำผมเข้าครัวช่วยแม่หยิบจานชาม ผมมองร่างแม่ที่อวบมีน้ำมีเนื้อกว่าย่าสะโพกก้นที่กลมแน่นอยู่ในผ้าถุงผมเลยเอามือลูบก้นแม่ๆตกใจจับมือผมแล้วร้อง “อุย!อย่าสิกลางวันแสกๆกินข้าวกันก่อน” แม่ออกมาที่ชานเรือนหน้าบ้านใต้ร่มชายคาที่เราจะนั่งกับพื้นกินข้าวด้วยกันประจำเราคุยกันไปจนกินเสร็จแล้ว แม่พูดว่า “อีกสองวันคนจะมาเก็บผักเราๆจะได้เงิน”ย่าบอก “สวนผักเราได้ที่แล้ว”แม่เหมือนรู้พูดหยอกกับย่าว่า “ผักเราได้ที่แล้วที่สวนลำไยแม่ได้จุกหรือป่าวหละ”ย่าว่า “บ้านะจันกลางวันแสกๆในสวน(ย่าถอนหายใจยิ้มอายๆ)เฮ้ย ก็ได้ทีเดียว”แม่ขำออกมาแล้วว่า “แม่เอาเปรียบหนู”ย่าทำลอยหน้าลอยตาพูดว่า “จุกมันแรงดีจะเอากี่ทีก็ได้ถ้าแกจะเอา”ย่ากับแม่ยิ้มขำกันแล้วแม่เข้านั่งชิดเบียดผมแม่ถาม “จุกเราแรงดีอย่างย่าบอกหรือป่าวไหนขอแม่ดูดหน่อย”แม่เอามือจับเป้ากางเกงบีบควยผมๆตกใจ “แม่จะทำไร”แม่ไม่สนใจที่ผมถามแต่กลับดันผมลงนอนหงายแม่พูดเสียงดุใสผมว่า “อยู่เฉยๆไอ้ตัวดี”ย่าบอก “จันแกจะทำไรก็ทำแม่เก็บจานชามเอง”ย่ายกเก็บจานชายไปล่างหลังบ้าน  ผมตกใจงงนอนเกร็งนิ่งปล่อยให้แม่เอามือกดอกไม่ให้ผมขยับลุกแล้วอีกมือรูดกางเกงลงแล้วจับควยผมถอกจนควยแข็งแม่พึมพำ “แรงดีจริงๆ”แม่แม่ก้มหน้าลงเอาควยผมใส่ปากอมดูดหัวผงกขึ้นลง ผมตกใจไม่คิดแม่จะทำแบบนี้ผมได้แต่นอนนิ่งไม่พูดอะไรครู่แม่หยุดดูดควยหันมาพูดกับผม “จุกเป็นข้อตกลงของแม่กับย่าถ้าใครได้ต้องได้ด้วยกันนี่ย่าได้ไปแล้วแบบนี้แม่ยอมไม่ได้เข้าใจไม”ผมอึกอักถาม “จะให้ผมทำไร”แม่บอก “จุกทำไรกับย่าก็ทำแบบนั้นกับแม่ด้วย”ผมพยักหน้ารับ แม่บอก “ดีที่เข้าใจเริ่มได้เลย” แล้วหันนอนหงายถอดผ้าถุงดูแม่ไม่อายเหมือนย่าคงเป็นที่ว่าอยู่บนบ้านไม่ใช่กลางสวน ผมขยับตัวนั่งรูดกางเกงในแม่ลงจนหลุดผมจ่องมองหีแม่ที่ขนหมอนดกดำมากกว่าย่าดกลกมากจนมองแทบไม่เห็นร่องหี ผมเอามือลูบขนหมอยจับหีแม่ๆบอก “อย่ารังเกียดแม่กับย่านะ”ผมบอก “ไม่เลยครับ”แม่ถ่างขาออกแล้วบอก “เย็ดแม่สิ”ผมเข้าในหว่างขาแม่ขนหมอยแม่ดกผมต้องเอามือปัดแหวกขนหมอนแหกหีจนเห็นเนื้อแคมในแดงสดทั้งแตดเม็ดเสียวผมเอานิ้วเขี่ยแตดแม่เบาๆอีกนิ้วแยงรูหีแม่ซีดปากครู่เดียวแม่ก็ลุกนั่งจับผมนอนหงายมือแม่ถอกควยผมอีกแล้วขึ้นนั่งคร่อมท้องน้อยผมจับควยเขี่ยสะบัดที่ร่องหีสองสามทีจนหัวควยตรงรูหีแม่ค่อยหย่อนก้นลงจนหัวควยผมแทงมุดเข้ารูหีแม่ๆซีดปากครางขยับตัวก้นขึ้นๆลงๆจนควยเข้าสุดมิดดุ้นแม่ก็นั่งทับเหมือนพักเหนื่อยแต่แม่ปลดกระดุมเสื้อที่ใส่ออกแล้วถอดยกทรง เต้านมแม่ขาวผ่องโตเต่งตึงกว่านมย่าแม่บีบ แม่ก้มตัวลงคร่อมนมสองเต้าอยู่บนหน้าผมๆจับมันบีบนวดคลึงแม่ขยับก้นขึ้นๆลงๆแต่ไม่ยอมให้ควยผมหลุดจากรูหีแม่สะบัดหน้าซีดปากครางไม่สนใจที่ผมบีบนวดเต้านม แม่กำลังขย่มควยผมย่าเดินมายืนมองหน้าตาเฉยแล้วอยู่ๆย่าก็ปลดผ้าถุงรูดกางเกงในลงจนหลุดพูดสั้นๆ “จันขอแม่บ้าง”แม่ที่ก้มคร่อมผมอยู่ลุกนั่งขย่มตะบันหีใส่ควยผมหนักเบาตามจังหวะ ย่าหันหลังให้แม่ขยับขึ้นนั่งคร่อมบนหน้าผมหีย่าอยู่บนหน้าผมพอดีย่าจับหัวผมผงกขึ้น หน้าจมูกปากผมซบหีย่าเต็มก็มีกลิ่นสาบคาวบ้างแต่ไม่เหม็น ผมรู้ควรทำไรเลยเอามือแบะแหกพูหีย่าแล้วเอาลิ้นแตะเลียหีแคมในกล้าๆกลัวๆเพราะไม่เคยแต่ทำแบบในหนังโป้ที่เคยดูแล้วลองห่อลิ้นแยงรูหีย่าๆร้อง “อุยๆดีๆเสียวนี่แกไปหัดมาจากไหนเนี่ย”ผมพูดทั้งหีทับอยู่ที่ปาก “ดูหนังครับ”ผมลอกดูดแคมในเม็ดเสียวย่าร้อง “ว้าย อู้ เสียวไม่แพ้โดนควยเลย”ผมเอามือลูบหน้าขาอ่อนสะโพกจับตูดย่าแต่มือแม่ก็จับตูดย่าอยู่เหมือนกันแม่บอกย่าว่า “แม่หนูก็เสียวหี”ผมดูดแตดเม็ดเสียวย่าที่มีน้ำหีไหลซึมออกมารสชาติแปลกๆแต่ผมไม่รังเกียดครู่เดียวผมร้อง “ว้าย น้ำหีจะออกแล้ว”ย่าส่ายหีทับบดบนหน้าแล้วน้ำหีเลอะจมูกปากผม ย่าเกร็งตัวแล้วหยุดส่ายบดหี ย่านิ่งอยู่ครู่หายใจหอบแล้วผละตัวลงนอนหับพื้น แม่ที่ยังนั่งขย่มโยกหีกับควยผมก้มทิ้งตัวลงกอดทับผมๆกอดรัดแม่แล้วพลิกให้แม่นอนหงายผมนอนทาบทับแล้วผมกระเด้าเย็ดแม่อย่างสนุกสุดเสียวแม่ร้องครางเราเย็ดกันจนแม่เกร็งร่างหีขมิบผมก็หลั่งน้ำกามใสในรูหีแม่ๆหายใจหอบผมกอดทับซบร่างแม่อย่างเหน็ดเหนื่อย ย่าที่นั่งดูอยู่ลูบก้นผมย่าบอก “จกหลานย่าแรงดีจริงๆ”แม่พูดทั้งที่ผมนอนทับอยู่ว่า “จุกลูกหนูนะค่ะแม่” ย่าบอก “เออ แม่รู้แต่ตอนนี้มันเป็นผัวที่รักของเราสองคน”แม่กับย่าหัวเราะกันอย่างมีความสุข แม่ดันผมลงจากตัวลุกใส่ผ้าถุงกระโจมอกย่าก็เช่นกันแล้วไปห้องน้ำส่วนแม่ไปชานเรือนหลังบ้านล้างหีและตัว ผมลุกใส่กางเกงแล้วออกไปทำงานในสวนต่อ...

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]